mate-polkit 1.25.0 - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Click the icon to drop all elevated privileges
ml: അനുമതികള്‍ ലഭ്യമാകുന്നതിനായി ചിഹ്നത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Select user...
ml: ഉപയോക്താവിനെ തെരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Authenticate
ml: _ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുക

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
ml: അനുമതികള്‍ ആവശ്യമുള്ള ഒരു പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ഒരു പ്രയോഗം ശ്രമിക്കുന്നു.ഈ പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു ഉപയോക്താവായി ആധികാരികത ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
ml: അനുമതികള്‍ ആവശ്യമുള്ള ഒരു പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ഒരു പ്രയോഗം ശ്രമിക്കുന്നു.ഈ പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ആധികാരികത ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
ml: അനുമതികള്‍ ആവശ്യമുള്ള ഒരു പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ഒരു പ്രയോഗം ശ്രമിക്കുന്നു.ഈ പ്രവര്‍ത്തി നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി സൂപ്പര്‍ യൂസര്‍ ആകേണ്ടതാകുന്നു.

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: <small><b>_Details</b></small>
ml: <small><b>_വിശദവിവരങ്ങള്‍</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
ml: <small><b>പ്രവര്‍ത്തി:</b></small>

en: Click to edit %s
ml: %s ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: <small><b>Vendor:</b></small>
ml: <small><b>വില്‍പ്പനക്കാരന്‍:</b></small>

en: Click to open %s
ml: %s തുറക്കുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Authenticate
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുക

en: _Password for %s:
ml: %s-നുള്ള _അടയാളവാക്ക്:

en: PolicyKit Authentication Agent
ml: പോളിസിക്കിറ്റ് ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ഏജന്റ്
