mate-polkit 1.25.0 - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Select user...
ta: பயனரைத் தேர்ந்தெடு...

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Authenticate
ta: அங்கீகாரம் (_A)

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: <small><b>_Details</b></small>
ta: <small><b>விவரங்கள் (_D)</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
ta: <small><b>செயல்:</b></small>

en: Click to edit %s
ta: %sஐ திருத்த கிளிக் செய்

en: <small><b>Vendor:</b></small>
ta: <small><b>விற்பனையாளர்:</b></small>

en: Click to open %s
ta: %sஐ திறப்பதற்கு கிளிக் செய்

en: Authenticate
ta: அங்கீகாரம்

en: _Password for %s:
ta: %sக்கான கடவுச்சொல் (_P):

en: PolicyKit Authentication Agent
ta: PolicyKit அங்கீகார முகவர்
