mate-polkit 1.25.0 - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Click the icon to drop all elevated privileges
te: ఉద్దరించిన అన్ని అనుమతులను తీసివేయుటకు ప్రతిమపై నొక్కుము

en: Select user...
te: వినియోగదారి యెంపికచేయుము...

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Authenticate
te: ధృవీకరించు (_A)

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
te: ఒక చర్యను జరుపుటకు ప్రయత్నిస్తున్న అనువర్తనముకు అనుమతులు కావలసివున్నవి. ఈ చర్యను జరుపుటకు క్రింది వినియోగదారులలో వొకరిగా ధృవీకరించవలసి వుంది.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
te: ఒక చర్యను జరుపుటకు ప్రయత్నిస్తున్న అనువర్తనముకు అనుమతులు కావలసివున్నవి. ఈ చర్యను జరుపుటకు ధృవీకరణము కావలసివుంది.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
te: ఒక చర్యను జరుపుటకు ప్రయత్నిస్తున్న అనువర్తనముకు అనుమతులు కావలసివున్నవి. ఈ చర్యను జరుపుటకు సూపర్ వినియోగదారి వలె ధృవీకరించవలసి వుంది.

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: <small><b>_Details</b></small>
te: <small><b>వివరములు (_D)</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
te: <small><b>చర్య:</b></small>

en: Click to edit %s
te: %s సరికూర్చుటకు నొక్కుము

en: <small><b>Vendor:</b></small>
te: <small><b>అమ్మకందారు:</b></small>

en: Click to open %s
te: %s తెరుచుటకు నొక్కుము

en: Authenticate
te: ధృవీకరించు

en: _Password for %s:
te: %s కొరకు సంకేతపదము (_P):

en: PolicyKit Authentication Agent
te: పాలసీకిట్ ధృవీకరణ ప్రతినిధి
