mate-polkit 1.25.0 - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Drop all elevated privileges
vi: Bỏ tất cả các đặc quyền cao cấp

en: Click the icon to drop all elevated privileges
vi: Bấm vào biểu tượng để bỏ tất cả các đặc quyền cao cấp

en: Select user...
vi: Chọn người dùng...

en: _Cancel
vi: Th_ôi

en: _Authenticate
vi: _Xác thực

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
vi: Một ứng dụng đang cố gắng thực hiện một hành động cần đặc quyền. Sự xác thực một trong các người dùng phía dưới là được yêu cầu để thực hiện hành động này.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
vi: Một ứng dụng đang cố gắng thực hiện một hành động cần đặc quyền. Xác thực là cần thiết để thực hiện hành động này.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
vi: Một ứng dụng đang cố gắng thực hiện một hành động cần đặc Xác thực siêu người dùng là cần thiết để thực hiện hành động này.

en: _Password:
vi: _Mật khẩu:

en: <small><b>_Details</b></small>
vi: <small><b>_Chi tiết</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
vi: <small><b>Hành động :</b></small>

en: Click to edit %s
vi: Bấm để chỉnh sửa %s

en: Authenticate
vi: Xác thực

en: _Password for %s:
vi: _Mật khẩu cho %s:

en: Your authentication attempt was unsuccessful. Please try again.
vi: Phiên xác thực của bạn đã không thành công. Vui lòng thử lại.

en: Authentication dialog was dismissed by the user
vi: Hộp thoại xác thữ đã bị bỏ qua bởi người dùng

en: PolicyKit Authentication Agent for the MATE Desktop
vi: PolicyKit Authentication Agent cho môi trường MATE
