mate-polkit 1.25.0 - en to kn translation catalogue (16 entries)

en: Click the icon to drop all elevated privileges
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Select user...
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ...

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Authenticate
kn: ದೃಢೀಕರಿಸು(_A)

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಅಧಿಕಾರದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ದೃಢೀಕರಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಅಧಿಕಾರದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಅಧಿಕಾರದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸೂಪರ್ ಯೂಸರ್ ಆಗಿ ದೃಢೀಕರಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: <small><b>_Details</b></small>
kn: <small><b>ವಿವರಗಳು(_D)</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
kn: <small><b>ಕ್ರಿಯೆ:</b></small>

en: Click to edit %s
kn: %s ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: <small><b>Vendor:</b></small>
kn: <small><b>ಮಾರಾಟಗಾರ:</b></small>

en: Click to open %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Authenticate
kn: ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: _Password for %s:
kn: %s ಗಾಗಿನ ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: PolicyKit Authentication Agent
kn: PolicyKit ದೃಢೀಕರಣ ಮಧ್ಯವರ್ತಿ
