mate-power-manager 1.25.0 - en to am translation catalogue (314 entries)

en: Power Manager Brightness Applet
am: የ ብሩህነት አፕሌት ሐይል አስተዳዳሪ

en: Adjusts laptop panel brightness.
am: የ ላፕቶፕ ክፍል ብሩህነት ማሰናጃ

en: Cannot connect to mate-power-manager
am: ከ ሜት የ ብርሀን አስተዳዳሪ ጋር መገናኘት አልተቻለም

en: Cannot get laptop panel brightness
am: የ ላፕቶፕ ክፍል ብሩህነት ማግኘት አልተቻለም

en: LCD brightness : %d%%
am: የ LCD ብሩህነት : %d%%

en: _About
am: _ስለ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: Brightness Applet Factory
am: የ ብሩህነት አፕሌት ፋክቶሪ

en: Brightness Applet
am: የ ብሩህነት አፕሌት

en: Power Manager Inhibit Applet
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ አፕሌት መከልከያ

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
am: ተጠቃሚው ራሱ በራሱ ሐይል እንዲያድን መፍቀጃ

en: Automatic sleep inhibited
am: ራሱ በራሱ ማስተኛ መከልከያ

en: Automatic sleep enabled
am: ራሱ በራሱ ማስተኛ ማስቻያ

en: Manual inhibit
am: በ እጅ መከልከያ

en: Inhibit Applet Factory
am: የ አፕሌት ፋክቶሪ መከልከያ

en: Inhibit Applet
am: አፕሌት መከልከያ

en: Power Manager
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ

en: Power management daemon
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ አዋቂ

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
am: ማስተኛ ይታገድ እንደሆን ወይንም ምንም እንደማይደረግ ንቁ በማይሆን ጊዜ

en: The type of sleeping that should be performed when the computer is inactive.
am: የ ማስተኛ አይነት የሚፈጸመው ኮምፒዩተሩ ንቁ በማይሆን ጊዜ

en: Battery critical low action
am: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ነው

en: The action to take when the battery is critically low.
am: ባትሪ በጣም ዝቅተኛ በሚሆን ጊዜ የሚወሰደው ተግባር

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
am: የ ባትሪው ሁኔታ ይታይ እንደሆን መወሰኛ ክዳኑ በሚዘጋ ጊዜ እና ሐይል በሚለያይ ጊዜ

en: UPS critical low action
am: UPS አደገኛ ዝቅተኛ ተግባር

en: The action to take when the UPS is critically low.
am: ይህ UPS በጣም አደገኛ ሁኔእታ ላይ ሲሆን የሚወሰደው ተግባር

en: UPS low power action
am: UPS ዝቅተኛ የ ሐይል ተግባር

en: The action to take when the UPS is low.
am: UPS ዝቅተኛ በሚሆን ጊዜ የሚወሰደው ተግባር

en: Allow backlight brightness adjustment
am: የ መደብ ብርሀን ብሩህነት ማስተካከያ ማሰናጃ

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
am: የ መደብ ብርሀን ብሩህነት መቀነሻ በ ባትሪ ሀይል በሚሰራ ጊዜ

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
am: የ መመልከቻው ብሩህነት ይቀነስ እንደሆን መወሰኛ ኮምፒዩተሩ በ ባትሪ በሚሰራ ጊዜ

en: Reduce the keyboard backlight when on battery power
am: በ ባትሪ ሀይል በሚሰራ ጊዜ የ ፊደል ገበታ መደብ መብራት መቀነሻ

en: If the keyboard backlight brightness should be reduced when the computer is on battery power
am: በ ባትሪ ሀይል በሚሰራ ጊዜ የ ፊደል ገበታ መደብ መብራት  መቀነሻ

en: Keyboard backlight brightness when on AC power.
am: በ ኤሌክትሪክ ሀይል በሚሰራ ጊዜ የ ፊደል ገበታ መደብ መብራት መጨመሪያ

en: Percent brightness to set keyboard backlight at when on AC power. Legal values are between 0 and 100.
am: ለ ፊደል ገበታ ብሩህነት በ ፐርሰንት ማሰናጃ: በ AC ሐይል በሚሰራ ጊዜ: ሕጋዊ ዋጋ በ 0 እና በ 100 መካከል ነው

en: Percent to reduce keyboard backlight by when on battery power.
am: የ ፊደል ገበታ መደብ ብሩህነት በ ፐርሰንት ኮምፒዩተሩ በ ባትሪ በሚሰራ ጊዜ

en: The percentage to reduce the keyboard backlight by when on battery power. For example, if set to '60', the backlight will be cut by 40% on battery power. Legal values are between 0 and 100.
am: ለ ፊደል ገበታ የ መደብ ብርሀን መቀነሻ: በ ባትሪ ሐይል በሚሰራ ጊዜ: ለምሳሌ: ከ ተሰናዳ '60', የ መደብ ብርሀን ይቀነሳል በ 40% በ ባትሪ ሐይል በሚሰራ ጊዜ: ሕጋዊ ዋጋ በ 0 እና በ 100 መካከል ነው

en: Percent to reduce keyboard backlight by when idle.
am: የ ፊደል ገበታ መደብ ብሩህነት የሚቀነሰው በ ፐርሰንት ኮምፒዩተሩ በማይሰራ ጊዜ

en: The percentage to reduce the keyboard backlight by when idle. For example, if set to '60', the backlight will be cut by 40% when idle. Legal values are between 0 and 100.
am: ለ ፊደል ገበታ የ መደብ ብርሀን መቀነሻ: በማይሰራ ጊዜ: ለምሳሌ: ከ ተሰናዳ '60', የ መደብ ብርሀን ይቀነሳል በ 40% በ ባትሪ ሐይል በሚሰራ ጊዜ: ሕጋዊ ዋጋ በ 0 እና በ 100 መካከል ነው

en: The brightness of the screen when idle
am: የ መመለከቻው ብሩህነት በሚቦዘን ጊዜ

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
am: በ ባትሪ ሀይል በሚሰራ ጊዜ ምንም እንቅስቃሴ ከሌለ ማፍዘዣ

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
am: መመልከቻው ይፈዝ እንደሆን ሐይል ለማዳን ኮምፒዩተሩ በማይሰራ ጊዜ: በ ባትሪ ሐይ በሚሆንበት ጊዜ

en: The default amount of time to dim the screen after idle
am: በማይሰራ ጊዜ ነባር የ ጊዜ መጠን ለማፍዘዣ

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
am: በማይሰራ ጊዜ ነባር የ ጊዜ መጠን ለማፍዘዣ

en: LCD dimming amount when on battery
am: የ LCD ማፍዘዣ መጠን በ ባትሪ ሲሰራ

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
am: ምንም እንቅስቃሴ በማይኖር ጊዜ መመልከቻውን ማፍዘዣ በ AC ሐይል በሚሰራ ጊዜ

en: Method used to blank screen on AC
am: በ ኤሌክትሪክ በሚሰራ ጊዜ መመልከቻውን ባዶ ማድረጊያ ዘዴ

en: The DPMS method used to blank the screen when on AC power.
am: የ DPMS ዘደ በሚጠቀሙ ጊዜ መመልከቻውን ባዶ ለማድረግ በ AC ሐይል በሚሰራ ጊዜ

en: Method used to blank screen on battery
am: በ ባትሪ ሀይል በሚሰራ ጊዜ መመልከቻውን ባዶ ማድረጊያ ዘዴ

en: The DPMS method used to blank the screen when on battery power.
am: የ DPMS ዘደ በሚጠቀሙ ጊዜ መመልከቻውን ባዶ ለማድረግ በ ባትሪ ሐይል በሚሰራ ጊዜ

en: LCD brightness when on AC
am: የ LCD ብሩህነት በ ኤሌክትሪክ በሚሆን ጊዜ

en: The brightness of the display when on AC power. Possible values are between 0.0 and 100.0.
am: የ ማሳያው ብሩህነት በ AC ሐይል በሚሰራ ጊዜ: የሚቻለው ዋጋ በ 0.0 እና በ 100.0. መካከል ነው

en: Suspend button action
am: የማገጃ ቁልፍ ተግባር

en: The action to take when the system suspend button is pressed.
am: የሚወሰደው ተግባር የ ስርአቱን የ ማገጃ ቁልፍ በሚጫኑ ጊዜ

en: Hibernate button action
am: የማስተኛ ቁልፍ ምርጫዎች

en: The action to take when the system hibernate button is pressed.
am: የሚወሰደው ተግባር የ ስርአቱ የ ማስተኛ ቁልፍ በሚጫኑ ጊዜ

en: Power button action
am: የ ሐይል ቁልፍ ተግባር

en: The action to take when the system power button is pressed.
am: የሚወሰደው ተግባር የ ስርአቱ የ ሐይል ቁልፍ በሚጫኑ ጊዜ

en: Laptop lid close action on battery
am: የ ላፕቶፕ ክዳን በሚዘጋ ጊዜ በ ባትሪ ላይ የሚፈጸመው ተግባር

en: The action to take when the laptop lid is closed and the laptop is on battery power.
am: የ ላፕቶፕ ክዳን በሚዘጋ ጊዜ እና ላፕቶፕ በ ባትሪ ሐይል በሚሰራ ጊዜ የሚወሰደው ተግባር

en: Laptop lid close action when on AC
am: የ ላፕቶፕ ክዳን በሚዘጋ ጊዜ የሚወሰደው ተግባር በ AC በሚሰራ ጊዜ

en: The action to take when the laptop lid is closed and the laptop is on AC power.
am: የ ላፕቶፕ ክዳን በሚዘጋ ጊዜ በ ኤሌክትሪክ ላይ የሚፈጸመው ተግባር

en: Whether to use time-based notifications
am: ጊዜ-መሰረት ያደረገ ማስታወቂያ መጠቀሚያ

en: Check CPU load before sleeping
am: የ ሲፒዩ ጭነት መመርመሪያ ከ መተኛቱ በፊት

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
am: የ ሲፒዩ ጭነት መመርመር አለበት ከ መተኛቱ ተግባር በፊት

en: Use mate-screensaver lock setting
am: ይጠቀሙ የ ሜት-መመልከቻ ማዳኛ መቆለፊያ ማሰናጃ

en: Lock screen when blanked
am: ባዶ በሚሆን ጊዜ መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Lock screen on suspend
am: መመልከቻውን መቆለፊያ በሚታገድ ጊዜ

en: Lock screen on hibernate
am: መመልከቻውን መቆለፊያ በሚተኛ ጊዜ

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
am: ለ ተሰበረ ባትሪ የ ዝቅተኛ ምልክት ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Notify when AC adapter is disconnected
am: የ AC ተሰኪ ሰለያይ አስታውቀኝ

en: Notify when fully charged
am: በሙሉ ሲሞላ ማስታወቂያ

en: Notify on a sleep failure
am: መተኛት ሳይችል ሲቀር አስታውቀኝ

en: Notify on a low power
am: ሐይል በሚቀንስ ጊዜ ማስታወቂያ

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
am: ባትሪው አነስተኛ በሚሆን ጊዜ የ ማስታወቂያ መልእክቶች ይታዩ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether we should show the history data points
am: የ ዳታ ነጥብ ታሪክ ይታይ ወይንስ አይታይ

en: Whether we should show the history data points in the statistics window.
am: በ ስታትስቲክስ መስኮት ውስጥ የ ታሪክ ዳታ ነጥብ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether we should smooth the history data
am:  የ ታሪክ ዳታ ነጥብ ማለስለሻ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: The default graph type to show for history
am: ለ ታሪክ ነባር የ ግራፍ አይነት ማሳያ

en: The default graph type to show in the history window.
am: የ ታሪክ መስኮት በ ነባር የ ግራፍ አይነት ማሳያ

en: The maximum time displayed for history
am: ከፍተኛው ጊዜ ለ ታሪክ ማሳያ

en: Whether we should show the stats data points
am: የ ዳታ ነጥብ ሁኔታ ማሳያ

en: Whether we should smooth the stats data
am: የ ዳታው ሁኔታ ይለሰልስ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether we should smooth the stats data in the graph.
am: የ ዳታው ሁኔታ በ ግራፍ ይለሰልስ እንደሆን መወሰኛ

en: The default graph type to show for stats
am: ለ ሁኔታው የ ግራፍ አይነት ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: The default graph type to show in the stats window.
am: በ ሁኔታው መስኮት ውስጥ የ ግራፍ አይነት ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: The index of the page number to show by default
am: በ ነባር የሚታየው የ ገጽ ቁጥር ለ ማውጫ

en: The index of the page number to show by default which is used to return focus to the correct page.
am: በ ነባር የሚታየው የ ገጽ ቁጥር ለ ማውጫ የሚጠቀሙት ትኩረት ለ መመለስ ወደ ትክክለኛው ገጽ

en: The ID of the last device selected
am: መጨረሻ የ ተረጠው አካል መለያ

en: Percentage considered low
am: ዝቅተኛ የሚባለው በ ፐርሰንት

en: The percentage of the battery when it is considered low. Only valid when use-time-for-policy is false.
am: የ ባትሪው ሐይል በ ፐርሰንት ዝቅተኛ ሲሆን: ዋጋ የሚኖረው የሚጠቀሙት-ጊዜ-ለ-አሰራር ሀሰት ነው

en: Percentage considered critical
am: እንደ አደገኛ የሚቆጠረው ፐርሰንት

en: Percentage action is taken
am: የ ፐርሰንት ተግባር ተወስዷል

en: The time remaining when low
am: ዝቅተኛ ሲሆን የሚቀረው ጊዜ

en: The time remaining when critical
am: እንደ አደገኛ የሚቆጠረው ሰአት ሲቀር

en: The time remaining when action is taken
am: ተግባር ሲወሰድ የ ቀረው ጊዜ

en: The time remaining in seconds of the battery when critical action is taken. Only valid when use-time-for-policy is true.
am: የ ቀረው ጊዜ በ ሰከንዶች ባትሪው አደገኛ ዝቅተኛ ላይ ሲሆን የሚወሰደው ተግባር: ዋጋ የሚኖረው የሚጠቀሙት-ጊዜ-ለ-አሰራር እውነት ሲሆን ነው

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
am:  የ ቀረው ጊዜ በ ሰከንዶች የ ኮምፒዩተሩ ባትሪ አደገኛ ዝቅተኛ ላይ ሲሆን የሚወሰደው ተግባር: ማሳያው ከ መተኛቱ በፊት

en: If sounds should be used
am: ድምፅ የሚጠቀም ከሆነ

en: When to show the notification icon
am: የ ማስታወቂያ ምልክት መቼ ይታይ

en: Display options for the notification icon.
am: ለ ማስታወቂያ ምልክት ማሳያ ምርጫ

en: Power Management
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ

en: Configure power management
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ ማሰናጃ

en: Power Statistics
am: የ ሐይል ስታትስቲክስ

en: Observe power management
am: የ ሐይል _አስተዳዳሪ መመልከቻ

en: Details
am: ዝርዝሮች

en: Graph type:
am: የ ግራፍ አይነት:

en: Data length:
am: የ ዳታ እርዝመት:

en: There is no data to display.
am: ምንም ዳታ የለም ለማሳየት

en: Use smoothed line
am: ለስላሳ መስመር ይጠቀሙ

en: Show data points
am: የ ዳታ ነጥቦች ማሳያ

en: History
am: ታሪክ

en: Statistics
am: ስታትስቲክስ

en: Power Management Preferences
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ ምርጫዎች

en: Make Default
am: ነባር ማድረጊያ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: Put computer to _sleep when inactive for:
am: ኮምፒዩተሩን _ማስተኛ ንቁ በማይሆን ጊዜ ለ:

en: When laptop lid is cl_osed:
am: የ ላፕቶፑ ክዳን በሚ_ዘጋ ጊዜ:

en: Actions
am: ተግባሮች

en: Put _display to sleep when inactive for:
am: ንቁ በማይሆን ጊዜ _ማስያውን ማስተኛ:

en: Set display _brightness to:
am: _ብሩህነት ማሳያ ማሰናጃ ወደ:

en: Di_m display when idle
am: በማይሰራ ጊዜ መመልከቻውን _ማፍዘዣ

en: Display
am: ማሳያ

en: On AC Power
am: በ AC ሀይል

en: When battery po_wer is critically low:
am: የ ባትሪ _ሀይል አድገኛ ዝቅተኛ ላይ ሲሆን:

en: _Reduce backlight brightness
am: _መቀነሻ የ መደብ ብርሀን ብሩሁነት

en: On Battery Power
am: በ ባትሪ ሀይል

en: When UPS power is l_ow:
am: የ UPS ሀይል ዝ_ቅተኛ ሲሆን:

en: When UPS power is _critically low:
am: የ UPS ሀይል _አደገኛ ዝቅተኛ ላይ ሲሆን:

en: On UPS Power
am: በ UPS ሀይል

en: When the power _button is pressed:
am: የ ሐይል _ቁልፍ በሚጫኑ ጊዜ:

en: _Never display an icon
am: ምልክት _በፍጹም አታሳይ

en: _Only display an icon when battery power is low
am: ምልክት _ብቻ ማሳያ የ ባትሪ ሀይል ዝቅተኛ ሲሆን

en: Only display an icon when charging or _discharging
am: ምልክት ብቻ ማሳያ ባትሪ በሚሞላ ጊዜ ወይንም _ዝቅተኛ ሲሆን

en: Only display an icon when a battery is p_resent
am: ምልክት ብቻ ማሳያ ባትሪ በ_ሚኖር ጊዜ

en: _Always display an icon
am: _ሁልጊዜ ምልክት አሳይ

en: Notification Area
am: የ ማስታወቂያ ቦታ

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Set the current brightness
am: የ አሁኑን ብሩህነት ማሰናጃ

en: Get the current brightness
am: የ አሁኑን ብሩህነት አስቀምጥ

en: Get the number of brightness levels supported
am: የ ተደገፈ የ ብሩህነት ደረጃ በ ቁጥር ማግኛ

en: MATE Power Manager Backlight Helper
am: የ ሜት የ ሐይል አስተዳዳሪ የ መደብ ብርሀን ረዳት

en: No valid option was specified
am: ምንም ዋጋ ያለው ምርጫ አልተወሰነም

en: No backlights were found on your system
am: ምንም የ መደብ ብርሀን በ እርስዎ ስርአት ውስጥ አልተገኘም

en: Could not get the value of the backlight
am: የ መደብ ብርሀን ማግኘት አልተቻለም

en: Could not get the maximum value of the backlight
am: ከፍተኛውን የ መደብ ብርሀን ዋጋ ማግኘት አልተቻለም

en: This program can only be used by the root user
am: ይህን ፕሮግራም መጠቀም የሚችለው የ root ተጠቃሚ ብቻ ነው

en: This program must only be run through pkexec
am: ይህ ፕሮግራም መሄድ ያለበት በ pkexec ብቻ ነው

en: Could not set the value of the backlight
am: የ መደብ ብርሀን ዋጋ ማሰናዳት አልተቻለም

en: Unknown time
am: ያልታወቀ ሰአት

en: Show version of installed program and exit
am: የ ተገጠመውን ፕሮግራም እትም ማሳያ እና መውጫ

en: Exit after a small delay (for debugging)
am: ከ ትንሽ ማዘግየት በኋላ መውጫ (ለ ማስተካከያ)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
am: አስተዳዳሪ ከ ተጫነ በኋላ መውጫ (ለ ማስተካከያ)

en: MATE Power Manager
am: የሜት የሐይል አስተዳዳሪ

en: Battery is very low
am: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ነው

en: Power plugged in
am: ሐይል ተሰክቷል

en: Power unplugged
am: ሐይል ተነቅሏል

en: Lid has opened
am: ክዳኑ ተከፍቷል

en: Lid has closed
am: ክዳኑ ተዘግቷል

en: Battery is low
am: ባትሪው ዝቅተኛ ነው

en: Battery is full
am: ባትሪው ሙሉ ነው

en: Suspend started
am: ማገጃው ጀምሯል

en: Resumed
am: ቀጥሏል

en: Suspend failed
am: ማገድ አልተቻለም

en: Computer failed to suspend.
am: ኮምፒዩተሩን ማገድ አልተቻለም

en: Failed to suspend
am: ማገድ አልተቻለም

en: Computer failed to hibernate.
am: ኮምፒዩተሩን ማስተኛት አልተቻለም

en: Failed to hibernate
am: ማስተኛት አልተቻለም

en: Failure was reported as:
am: ውድቀቱን አሳውቀዋል እንደ:

en: Visit help page
am: የእርዳታውን ገጽ ይጎብኙ

en: Display DPMS activated
am: የ DPMS ማስጀመሪያ ማሳያ

en: On battery power
am: በ ባትሪ ሐይል

en: Laptop lid is closed
am: የ ላፕቶፑ ክዳኑ ተዘግቷል

en: Power Information
am: የ ሐይል መረጃ

en: Battery may be broken
am: ባትሪው ምናልባት የተሰበረ ነው

en: Battery has a very low capacity (%1.1f%%), which means that it may be old or broken.
am: ባትሪው እጅግ በጣም ዝቅተኛ ነው (%1.1f%%), ይህ ማለት በጣም አሮጌ ይሆናል ወይንም ተሰብሯል

en: Battery Discharging
am: ባትሪ እያለቀ ነው

en: %s of battery power remaining (%.0f%%)
am: %s ባትሪው የሚቀረው ሐይል (%.0f%%)

en: %s discharging (%.0f%%)
am: %s እያለቀ ነው (%.0f%%)

en: UPS Discharging
am: UPS እያለቀ ነው

en: %s of UPS backup power remaining (%.0f%%)
am: %s of UPS ተተኪ የቀረው ሐይል (%.0f%%)

en: Battery low
am: ባትሪው ዝቅተኛ ነው

en: Laptop battery low
am: የ ላፕቶፕ ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Approximately <b>%s</b> remaining (%.0f%%)
am: በግምት <b>%s</b> የቀረው (%.0f%%)

en: UPS low
am: UPS ዝቅተኛ ነው

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS backup power (%.0f%%)
am: በግምት <b>%s</b> የ ቀረው UPS ተተኪ ሐይል (%.0f%%)

en: Mouse battery low
am: የ አይጥ ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Wireless mouse is low in power (%.0f%%)
am: የ ሽቦ አልባ አይጥ ሀይል ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Keyboard battery low
am: የ ፊደል ገበታ ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Wireless keyboard is low in power (%.0f%%)
am: የ ሽቦ አልባ ፊደል ገበታ ባትሪ ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: PDA battery low
am: የ PDA ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: PDA is low in power (%.0f%%)
am: የ PDA ሀይል ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Cell phone battery low
am: የ ሴል ፎን ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Cell phone is low in power (%.0f%%)
am: የ ሴል ፎን ሀይል ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Media player battery low
am: የ መገናኛ ማጫወቻ ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Media player is low in power (%.0f%%)
am: የ መገናኛ ማጫወቻ ሀይል ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Tablet battery low
am: የ ታብሌት ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Tablet is low in power (%.0f%%)
am: የ ታብሌት ባትሪ ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Attached computer battery low
am: የ ተያያዘው ኮምፒዩተር ባትሪ ዝቅተኛ ነው

en: Attached computer is low in power (%.0f%%)
am: የ ተያያዘው ኮምፒዩተር ባትሪ ዝቅተኛ ነው (%.0f%%)

en: Battery critically low
am: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ነው

en: Laptop battery critically low
am: የ ላፕቶፕ ባትሪ በጣም ዝቅተኛ ነው

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
am: የ እርስዎ ዳታ እንዳይጠፋ የ AC ተሰኪ ይሰኩ

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
am: ኮምፒዩተሩ ካልተሰካ በ ቅርቡ ይታገዳል

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
am: ኮምፒዩተሩ ካልተሰካ በ ቅርቡ ያንቀላፋል

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
am: ኮምፒዩተሩ ካልተሰካ በ ቅርቡ ይጠፋል

en: UPS critically low
am: UPS አደገኛ ዝቅተኛ ላይ ነው

en: Approximately <b>%s</b> of remaining UPS power (%.0f%%). Restore AC power to your computer to avoid losing data.
am: በግምት <b>%s</b> የ ቀረው UPS ሐይል (%.0f%%). እንደ ነበር መመለሻ የ AC ሐይል ወደ እርስዎ ኮምፒዩተር ዳታ እንዳይጠፋ

en: Wireless mouse is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: የ ሽቦ አልባ አይጥ ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: Wireless keyboard is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: የ ሽቦ አልባ ፊደል ገበት ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: PDA is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: PDA ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: Cell phone is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: የ ተንቀሳቃሽ ስልክ ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: Media player is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: የ ብዙሀን መገናኛ ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: Tablet is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
am: የ ታብሌት ሐይል በጣም ዝቅተኛ ነው (%.0f%%). ይህ አካል በ ትክክል መስራቱን ያቆማል እንደገና ካልተሞላ

en: MATE Power Preferences
am: የ ሜት የ ሐይል ምርጫዎች

en: Shutdown
am: ማጥፊያ

en: Suspend
am: ማገጃ

en: Hibernate
am: ማስተኛ

en: Blank screen
am: ባዶ መመልከቻ

en: Ask me
am: ጠይቀኝ

en: Do nothing
am: ምንም አትስራ

en: Never
am: በፍጹም

en: Rate
am: መጠን

en: Charge
am: መሙያ

en: Time to full
am: ለ መሙላት የቀረው ሰአት

en: Time to empty
am: ባዶ ለማድረግ የቀረው ሰአት

en: 10 minutes
am: 10 ደቂቆች

en: 2 hours
am: 2 ሰአቶች

en: 6 hours
am: 6 ሰአቶች

en: 1 day
am: 1 ቀን

en: 1 week
am: 1 ሳምንት

en: Charge profile
am: የ መሙያ ገጽታ

en: Discharge profile
am: እያለቀ ነው ገጽታ

en: Charge accuracy
am: በ ትክክል የሞላው

en: Discharge accuracy
am: በ ትክክል ያለቀው

en: Attribute
am: መለያ

en: Value
am: ዋጋ

en: Image
am: ምስል

en: Description
am: መግለጫ

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Yes
am: አዎ

en: No
am: አይ

en: Device
am: አካል

en: Type
am: አይነት

en: Vendor
am: ሻጭ

en: Model
am: አይነቱ

en: Serial number
am: መለያ ቍጥር

en: Supply
am: አቅራቢ

en: Refreshed
am: ተነቃቅቷል

en: Present
am: አሁን

en: Rechargeable
am: እንደ ገና ሊሞላ የሚችል

en: State
am: ሁኔታ

en: Energy
am: ሐይል

en: Energy when empty
am: ሀይሉ ባዶ ሲሆን

en: Energy when full
am: ሀይሉ ሙሉ ሲሆን

en: Energy (design)
am: ሐይል (ንድፍ)

en: Voltage
am: ቮልቴጅ

en: Percentage
am: ፐርሰንት

en: Capacity
am: መጠን

en: Technology
am: ቴክኖሎጂ

en: Online
am: በ መስመር ላይ

en: Device Information
am: የ አካል መረጃ

en: Device History
am: የ አካል ታሪክ

en: Device Profile
am: የ አካል ገጽታ

en: Power
am: ሐይል

en: Cell charge
am: ክፍል መቀየሪያ

en: Predicted time
am: በ  ግምት የሚፈጀው ጊዜ

en: Prediction accuracy
am: የ ግምት ትክክለኛነት

en: Select this device at startup
am: ይህን አካል ሲጀምር ይምረጡ

en: %s remaining
am: %s የቀረው

en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

en: %s not present
am: %s አልተገኘም

en: %s charging (%.1f%%)
am: %s በ መሙላት ላይ (%.1f%%)

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
am: ባትሪው ሞልቷል.
    የሚያቀርበው %s የ ላፕቶፕ ማስኬጃ ጊዜ

en: %s is fully charged
am: %s is በሙሉ ሞልቷል

en: %s %s remaining (%.1f%%)
am: %s %s የሚቀረው (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
am: %s እያለቀ ነው (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
am: %s %s እስከሚሞላ የቀረው (%.1f%%)
    የሚያቀርበው %s የ ላፕቶፕ ማስኬጃ ጊዜ

en: %s %s until charged (%.1f%%)
am: %s %s አስከሚሞላ (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
am: %s በ መጠበቅ ላይ ያለቀውን (%.1f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
am: %s ለ መሙላት በ መጠበቅ ላይ (%.1f%%)

en: %s empty
am: %s ባዶ ነው

en: Product:
am: ውጤት:

en: Status:
am: ሁኔታ :

en: Missing
am: አልተገኘም

en: Charged
am: ሞልቷል

en: Charging
am: በመሙላት ላይ

en: Discharging
am: እያለቀ ነው

en: Percentage charge:
am: የሞላው በ ፐርሰንት:

en: Vendor:
am: ሻጭ:

en: Technology:
am: ቴክኖሎጂ:

en: Serial number:
am: መለያ ቍጥር

en: Model:
am: አይነቱ :

en: Charge time:
am: የ መሙያ ሰአት:

en: Discharge time:
am: የለቀቀው ጊዜ

en: Excellent
am: በጣም ጥሩ

en: Good
am: ጥሩ

en: Fair
am: ድህና

en: Poor
am: ደካማ

en: Capacity:
am: መጠን:

en: Current charge:
am: አሁን የሞላው:

en: Last full charge:
am: መጨረሻ የሞላው

en: Design charge:
am: ንድፍ መቀየሪያ

en: Charge rate:
am: የሞላው መጠን

en: Lithium Ion
am: ሊቲየም አዮን

en: Lithium Polymer
am: ሊቲየም ፖሊመር

en: Lithium Iron Phosphate
am: ሊቲየም አይረን ፎስፌት

en: Lead acid
am: ሊድ አሲድ

en: Nickel Cadmium
am: ነኬል ካዲመም

en: Nickel metal hydride
am: ኒኬል ሜታል ሀይድራይድ

en: Unknown technology
am: ያልታወቀ ቴክኖሎጂ

en: Empty
am: ባዶ

en: Waiting to charge
am: እስከሚሞላ በ መጠበቅ ላይ

en: Waiting to discharge
am: ለ መልቀቅ በ መጠበቅ ላይ

en: Unknown state
am: ያልታወቀ ሁኔታ
