mate-power-manager 1.25.0 - en to gu translation catalogue (261 entries)

en: Power Manager Brightness Applet
gu: પાવર વ્યવસ્થાપક તેજસ્વીતા એપ્લેટ

en: Adjusts laptop panel brightness.
gu: લેપટોપ પેનલ તેજસ્વીતા સંતુલિત કરો.

en: Cannot connect to mate-power-manager
gu: mate-power-manager સાથે જોડાઈ શકતા નથી

en: Cannot get laptop panel brightness
gu: લેપટોપ પેનલ તેજસ્વીતા મેળવી શકતા નથી

en: LCD brightness : %d%%
gu: LCD તેજસ્વીતા : %d%%

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: Brightness Applet Factory
gu: તેજસ્વીતા એપ્લેટ કારખાનું

en: Brightness Applet
gu: તેજસ્વીતા એપ્લેટ

en: Power Manager Inhibit Applet
gu: પાવર વ્યવસ્થાપક અટકાવો એપ્લેટ

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
gu: આપોઆપ પાવર બચાવવાનું અટકાવવા વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપે છે.

en: Automatic sleep inhibited
gu: આપોઆપ ઊંઘવાનું અટકાવાયેલ

en: Automatic sleep enabled
gu: આપોઆપ ઊંઘવાનું સક્રિય કરાયેલ

en: Manual inhibit
gu: જાતે અટકાવવું

en: Inhibit Applet Factory
gu: અટકાવનાર એપ્લેટ કારખાનું

en: Inhibit Applet
gu: અટકાવનાર એપ્લેટ

en: Power Manager
gu: પાવર મેનેજર

en: Power management daemon
gu: પાવર મેનેજમેન્ટ ડિમન

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
gu: જ્યારે અસક્રિય હોય ત્યારે હાયબરનેટ કરવું, અટકાવવું કે કંઈપણ નહિં કરવું

en: Battery critical low action
gu: બેટરી જટિલ રીતે નીચી ક્રિયામાં છે

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
gu: જ્યારે lid બંધ હોય અને પાવરનું જોડાણ તૂટી ગયું હોય તો શું બેટરી ઘટના થવી જોઈએ

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
gu: જ્યારે lid એ પહેલાં બંધ હોય અને AC પાવરનું પછીના સમયે જોડાણ તૂટી જાય તો શું બેટરી lid બંધ કરો ઘટના થવી જોઈએ (ઉદાહરણ તરીકે 'જ્યારે lid એ બેટરી પર બંધ થાય તો અટકાવો').

en: UPS critical low action
gu: UPS જટિલ નીચી ક્રિયા

en: UPS low power action
gu: UPS નીચો પાવર ક્રિયા

en: Allow backlight brightness adjustment
gu: પાશ્વપ્રકાશ તેજસ્વીતા સંતુલનની પરવાનગી આપે છે

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
gu: જ્યારે AC અને બેટરી પાવર વચ્ચે ફેરબદલી કરી રહ્યા હોય જો સ્ક્રીન પ્રકાશતા બદલાયેલ હોવી જોઇએ.

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
gu: જ્યારે બેટરી પાવર પર હોય ત્યારે બેકલાઈટ તેજસ્વીતા ઘટાડો

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
gu: જ્યારે કમ્પ્યૂટર બેટરી પાવર પર હોય ત્યારે શું સ્ક્રીન તેજસ્વીતામાં ઘટાડવામાં આવવી જોઈએ.

en: The brightness of the screen when idle
gu: જ્યારે ફાજલ હોય ત્યારે સ્ક્રીનની તેજસ્વીતા

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
gu: જ્યારે બેટરી પાવર પર હોય ત્યારે અમુક સમયની અસક્રિયતા પછી સ્ક્રીન ઝાંખી કરો

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
gu: જ્યારે કમ્પ્યૂટર બેટરી પાવર પર હોય ત્યારે જો કમ્પ્યૂટર ફાજલ હોય તો શું પાવર બચાવવા માટે સ્ક્રીન ઝાંખી થવી જોઈએ.

en: The default amount of time to dim the screen after idle
gu: ફાજલ થયા પછી સ્ક્રીન ઝાંખી કરવા માટે સમયનો મૂળભૂત જથ્થો

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
gu: ફાજલ થયા પછી સ્ક્રીન ઝાંખી કરવા માટે સમયનો મૂળભૂત જથ્થો.

en: LCD dimming amount when on battery
gu: LCD ઝાંખી કરવાન જથ્થો જ્યારે બેટરી પર હોય

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
gu: જ્યારે બેટરી પાવર પર હોય ત્યારે ડિસ્પ્લેની તેજસ્વીતાને ઝાંખી કરવાનો જથ્થો. શક્ય કિંમત ૦ અને ૧૦૦ વચ્ચે છે.

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
gu: જ્યારે AC પાવર પર હોય ત્યારે અમુક સમયની અસક્રિયતા પછી સ્ક્રીન ઝાંખી કરો

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
gu: જ્યારે કમ્પ્યૂટર AC પાવર પર હોય ત્યારે જો કમ્પ્યૂટર ફાજલ હોય તો શું પાવર બચાવવા માટે સ્ક્રીન ઝાંખી થવી જોઈએ.

en: Method used to blank screen on AC
gu: AC પર સ્ક્રીનને કોરી કરવામાં વપરાતી પદ્ધતિ

en: Method used to blank screen on battery
gu: બેટરી પર સ્ક્રીન કોરી કરવા માટે વપરાતી પદ્ધતિ

en: LCD brightness when on AC
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે LCD તેજસ્વીતા

en: Suspend button action
gu: અટકાવો બટન ક્રિયા

en: Hibernate button action
gu: હાયબરનેટ બટન ક્રિયા

en: Power button action
gu: પાવર બટન ક્રિયા

en: Laptop lid close action on battery
gu: લેપટોપ lid બંધ કરો ક્રિયા બેટરી પર

en: Laptop lid close action when on AC
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે લેપટોપ lid બંધ કરો ક્રિયા

en: Whether to use time-based notifications
gu: શું સમય-આધારિત સૂચનો વાપરવા

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
gu: શું સમય આધારિત સૂચનો વપરાવા જોઈએ. જો ખોટું સુયોજિત હોય, તો પછી તેની જગ્યાએ ટકા ફેરફાર વપરાય છે, જે ભાંગેલ ACPI BIOS ને ચોક્કસ કરી શકશે.

en: Check CPU load before sleeping
gu: ઊંઘવા પહેલાં CPU ભાર ચકાસો

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
gu: ફાજલ ક્રિયા કરતા પહેલાં શું CPU ભાર ચકાસાયેલ હોવો જોઈએ.

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
gu: શું NetworkManager એ સસ્પેન્ડ અથવા હાયબરનેટ પહેલાં જોડાણ તોડવું જોઈએ અને ફરી કરવા પર જોડાવું જોઈએ.

en: Use mate-screensaver lock setting
gu: mate-screensaver તાળા સુયોજન વાપરો

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
gu: હાયબરનેટ, અટકાવો અથવા કોરી સ્ક્રીન પછી સ્ક્રીનને તાળું મારવાનું નક્કી કરવા માટે શું mate-screensaver નું સ્ક્રીનને તાળું મારો સુયોજન વાપરવું.

en: Lock screen when blanked
gu: જ્યારે સ્ક્રીન કોરી થયેલ હોય ત્યારે તાળું મારો

en: Lock screen on suspend
gu: અટકાવવા પર સ્ક્રીનને તાળું મારો

en: Lock screen on hibernate
gu: હાયબરનેટ પર સ્ક્રીનને તાળું મારો

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
gu: શું આપણે ભાંગેલ બેટરી માટે નીચી ક્ષમતા ચેતવણી બતાવવી જોઈએ

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
gu: શું આપણે ભાંગેલ બેટરી માટે નીચી ક્ષમતા ચેતવણી બતાવવી જોઈએ.

en: Notify when AC adapter is disconnected
gu: જ્યારે AC એડેપ્ટરનું જોડાણ તૂટી ગયેલ હોય ત્યારે સૂચવો

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
gu: જ્યારે AC એડેપ્ટરનું જોડાણ તૂટી જાય ત્યારે શું વપરાશકર્તાને સૂચન કરવું જોઈએ.

en: Notify when fully charged
gu: જ્યારે સંપૂર્ણપણે ભારિત થાય ત્યારે સૂચવો

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
gu: જ્યારે બેટરી સંપૂર્ણપણે ભારિત થઈ જાય ત્યારે શું સૂચન સંદેશો દર્શાવવામાં આવવો જોઈએ.

en: Notify on a sleep failure
gu: ઊંઘ નિષ્ફળતા પર સૂચવો

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
gu: સસ્પેન્ડ અથવા હાયબરનેટ નિષ્ફળ જાય પછી શું સૂચન સંદેશો દર્શાવવામાં આવવો જોઈએ.

en: The URI to show to the user on sleep failure
gu: કમ્પ્યુટરને ઊંઘાડવાની નિષ્ફળતા પર વપરાશકર્તાને બતાવવાની URI

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
gu: જ્યારે ઊંઘવાનું નિષ્ફળ જાય ત્યારે આપણે આ સ્થિતિને સુધારવા મદદ માટે વપરાશકર્તાને બતાવી શકો છો. આને ખાલી છોડો જો બટન ને બતાવેલ હોવુ જોઇએ નહિં.

en: Notify on a low power
gu: નીચા પાવર પર સૂચવો

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
gu: જ્યારે બેટરી નીચી જઈ રહી હોય ત્યારે શું સૂચન સંદેશો દર્શાવવામાં આવવો જોઈએ.

en: Percentage considered low
gu: ટકા નીચા સમજવામાં આવે છે

en: Percentage considered critical
gu: ટકા જટિલ સમજવામાં આવે છે

en: Percentage action is taken
gu: ટકા ક્રિયા લેવાયેલ છે

en: The time remaining when low
gu: જ્યારે નીચું હોય ત્યારે બાકી રહેલ સમય

en: The time remaining when critical
gu: જ્યારે જટિલ હોય ત્યારે બાકી રહેલ સમય

en: The time remaining when action is taken
gu: જ્યારે ક્રિયા કરવામાં આવે ત્યારે બાકી રહેલ સમય

en: Sleep timeout computer when on battery
gu: જ્યારે બેટરી પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત કમ્પ્યૂટર

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
gu: બેટરી પાવર પર ચાલી રહેલ કમ્પ્યૂટરને તે ઊંઘે તે પહેલાં અસક્રિય થઈ જવાની જરૂર પડે તે માટેનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: Sleep timeout computer when on AC
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત કમ્પ્યૂટર

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
gu: AC પાવર પર ચાલી રહેલ કમ્પ્યૂટરને તે ઊંઘે તે પહેલાં અસક્રિય થઈ જવાની જરૂર પડે તે માટેનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: Sleep timeout computer when on UPS
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત કમ્પ્યૂટર

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
gu: UPS પાવર પર ચાલી રહેલ કમ્પ્યૂટરને તે ઊંઘે તે પહેલાં અસક્રિય થઈ જવાની જરૂર પડે તે માટેનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: Sleep timeout display when on AC
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત દૃશ્ય

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
gu: જ્યારે કમ્પ્યૂટર એ AC પાવર પર હોય ત્યારે ડિસ્પ્લે ઊંઘી જાય તે પહેલાંનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: Sleep timeout display when on battery
gu: જ્યારે બેટરી પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત દૃશ્ય

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
gu: બેટરી પાવર પર ચાલી રહેલ કમ્પ્યૂટરને ડિસ્પ્લે ઊંઘે તે પહેલાં અસક્રિય થઈ જવાની જરૂર પડે તે માટેનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: Sleep timeout display when on UPS
gu: જ્યારે AC પર હોય ત્યારે ઊંઘ સમયસમાપ્ત દૃશ્ય

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
gu: UPS  પાવર પર ચાલી રહેલ કમ્પ્યૂટરને ડિસ્પ્લે ઊંઘે તે પહેલાં અસક્રિય થઈ જવાની જરૂર પડે તે માટેનો સમયનો જથ્થો સેકન્ડોમાં.

en: If sounds should be used
gu: શું ધ્વનિઓ વાપરવામાં આવવા જોઈએ

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
gu: જ્યારે પાવર જટિલ રીતે નીચો જાય, અતવા અટકાવવાની અરજીઓ પોલિસી ક્રિયા આગળ અટકી જાય ત્યારે શું ધ્વનિઓ વાપરવામાં આવવા જોઈએ.

en: When to show the notification icon
gu: ક્યારે ચેતવણી ચિહ્નને બતાવવું

en: Power Management
gu: પાવર મેનેજમેન્ટ

en: Configure power management
gu: પાવર મેનેજમેન્ટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: Power Statistics
gu: પાવર પરિસ્થિતિ

en: Observe power management
gu: પાવર વ્યવસ્થાપનનું નીરિક્ષણ કરો

en: Details
gu: વિગતો

en: Graph type:
gu: ગ્રાફ પ્રકાર:

en: Data length:
gu: માહિતીની લંબાઇ:

en: There is no data to display.
gu: ત્યાં દેખાવ કરવા માટે માહિતી નથી.

en: Use smoothed line
gu: લીસી કરેલ રેખા વાપરો

en: Show data points
gu: માહિતી બિંદુઓ ને બતાવો

en: History
gu: ઈતિહાસ

en: Statistics
gu: પરિસ્થિતિઓ

en: Power Management Preferences
gu: પાવર વ્યવસ્થાપન પસંદગીઓ

en: Make Default
gu: મૂળભૂત બનાવો

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Put computer to _sleep when inactive for:
gu: જ્યારે આના માટે અસક્રિય હોય ત્યારે કમ્પ્યૂટરને ઊંઘવા માટે મૂકો (_s):

en: When laptop lid is cl_osed:
gu: જ્યારે લેપટોપ lid બંધ હોય (_o):

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Put _display to sleep when inactive for:
gu: જ્યારે આના માટે અસક્રિય હોય ત્યારે ડિસ્પ્લેને ઊંઘવા મૂકો (_d):

en: Set display _brightness to:
gu: ડિસ્પ્લે તેજસ્વીતા આમાં સુયોજિત કરો (_b):

en: Di_m display when idle
gu: જ્યારે ફાજલ થાય ત્યારે ડિસ્પ્લે ઝાંખી કરો (_m)

en: Display
gu: દેખાડો

en: On AC Power
gu: AC પાવર પર

en: When battery po_wer is critically low:
gu: જ્યારે બેટરી પાવર જટિલ રીતે નીચો હોય (_w):

en: _Reduce backlight brightness
gu: બેકલાઈટ તેજસ્વીતા ઝાંખી કરો (_R)

en: On Battery Power
gu: બેટરી પાવર પર

en: When UPS power is l_ow:
gu: જ્યારે UPS પાવર નીચો હોય (_o):

en: When UPS power is _critically low:
gu: જ્યારે UPS પાવર જટિલ રીતે નીચો હોય (_c):

en: On UPS Power
gu: UPS પાવર પર

en: When the power _button is pressed:
gu: જ્યારે પાવર બટન દબાયેલ હોય (_b):

en: When the _suspend button is pressed:
gu: જ્યારે સસ્પેન્ડ બટન દબાયેલ હોય (_s):

en: _Never display an icon
gu: ક્યારેય ચિહ્ન દર્શાવો નહિં (_N)

en: _Only display an icon when battery power is low
gu: જ્યારે બેટરી પાવર નીચો હોય ત્યારે માત્ર ચિહ્ન જ દર્શાવો (_O)

en: Only display an icon when charging or _discharging
gu: જ્યારે ચાર્જ કે ડિસ્ચાર્જ કરી રહ્યા હોય ત્યારે જ માત્ર ચિહ્ન દર્શાવો (_d)

en: Only display an icon when a battery is p_resent
gu: જ્યારે બેટરી હાજર હોય ત્યારે માત્ર ચિહ્ન દર્શાવો (_r)

en: _Always display an icon
gu: હંમેશા ચિહ્ન દર્શાવો (_A)

en: Notification Area
gu: નોંધણી માટેનો વિસ્તાર

en: General
gu: સામાન્ય

en: Unknown time
gu: અજ્ઞાત સમય

en: Show version of installed program and exit
gu: સ્થાપિત કાર્યક્રમની આવૃત્તિ બતાવો અને બહાર નીકળો

en: Exit after a small delay (for debugging)
gu: નાના વિલંબ પછી બહાર નીકળો (ડિબગીંગ માટે)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
gu: વ્યવસ્થાપક લોડ થઈ જાય પછી બંધ કરો (ડિબગીંગ માટે)

en: MATE Power Manager
gu: જીનોમ પાવર મેનેજર

en: Battery is very low
gu: બેટરી ઘણી નીચી છે

en: Power plugged in
gu: માં પાવર પ્લગ થયેલ છે

en: Power unplugged
gu: પાવર પ્લગ થયેલ નથી

en: Lid has opened
gu: Lid ખોલી નાંખેલ

en: Lid has closed
gu: Lid બંધ થયેલ

en: Battery is low
gu: બેટરી નીચી છે

en: Battery is full
gu: બેટરી સંપૂર્ણ છે

en: Suspend started
gu: સસ્પેન્ડ શરૂ થયું

en: Resumed
gu: અટકાવાયેલ

en: Suspend failed
gu: સસ્પેન્ડ નિષ્ફળ

en: Visit help page
gu: મદદ પાનાંની મુલાકાત લો

en: Display DPMS activated
gu: ડિસ્પ્લે DPMS સક્રિયકૃત

en: On battery power
gu: બેટરી પાવર પર

en: Laptop lid is closed
gu: લેપટોપ lid બંધ કરેલ છે

en: Power Information
gu: પાવર જાણકારી

en: Battery may be broken
gu: બેટરી કદાચ ભાંગી પડશે

en: Battery Discharging
gu: બેટરી ડિસ્ચાર્જ થઈ રહી છે

en: UPS Discharging
gu: UPS ડિસ્ચાર્જ કરી રહ્યા છીએ

en: Battery low
gu: બેટરી નીચી છે

en: Laptop battery low
gu: લેપટોપ બેટરી નીચી

en: UPS low
gu: UPS નીચું

en: Mouse battery low
gu: માઉસ બેટરી નીચી

en: Keyboard battery low
gu: કીબોર્ડ બેટરી નીચી

en: PDA battery low
gu: PDA બેટરી નીચી

en: Cell phone battery low
gu: સેલ ફોન બેટરી નીચી

en: Battery critically low
gu: બેટરી જટિલ રીતે નીચી છે

en: Laptop battery critically low
gu: લેપટોપ બેટરી જટિલ રીતે નીચી છે

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
gu: માહિતી ગુમાવવાથી બચવા માટે તમારું AC એડેપ્ટર પ્લગઈન કરો.

en: UPS critically low
gu: UPS જટિલ રીતે નીચું છે

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
gu: બેટલી જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર <b>પાવર-બંધ</b> થઈ જશે જ્યારે બેટરી સંપૂર્ણપણે ખાલી બની જાય.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
gu: બેટરી જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર એ અટકાવવા જઈ રહ્યું છે.<br><b>નોંધ:</b> તમારા કમ્પ્યૂટરને અટકાવેલ સ્થિતિમાં રાખવા માટે નાના જથ્થાનો પાવર જરૂરી છે.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
gu: બેટરી જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર એ હાયબરનેટ થવા જઈ રહ્યું છે.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
gu: બેટરી જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર એ બંધ થવા જઈ રહ્યું છે.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
gu: UPS એ જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર એ <b>પાવર-બંધ</b> થઈ જશે જ્યારે UPS સંપૂર્ણપણે ખાલી બની જાય.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
gu: UPS એ જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર એ હાયબરનેટ થવા જઈ રહ્યું છે.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
gu: UPS એ જટિલ સ્તરની નીચે છે અને આ કમ્પ્યૂટર બંધ થવા જઈ રહ્યું છે.

en: MATE Power Preferences
gu: જીનોમ પાવર પસંદગીઓ

en: Shutdown
gu: બંધકરો

en: Suspend
gu: અટકાવો

en: Hibernate
gu: હાયબરનેટ

en: Blank screen
gu: ખાલી સ્ક્રીન

en: Ask me
gu: મને પૂછો

en: Do nothing
gu: કંઈ નહિં કરો

en: Never
gu: ક્યારેય નહિં

en: Rate
gu: દર

en: Charge
gu: ચાર્જ

en: Time to full
gu: પૂર્ણ થવાનો સમય

en: Time to empty
gu: ખાલી થવાનો સમય

en: 10 minutes
gu: ૧૦ મિનિટો

en: 2 hours
gu: ૨ કલાકો

en: 1 day
gu: ૧ દિવસ

en: 1 week
gu: ૧ અઠવાડિયુ

en: Charge profile
gu: રૂપરેખા ને ચાર્જ કરો

en: Discharge profile
gu: ડિસ્ચાર્જ રૂપરેખા

en: Charge accuracy
gu: ચાર્જ ચોકસાઈ

en: Discharge accuracy
gu: ડિસ્ચાર્જ સમય ચોકસાઈ

en: Attribute
gu: ગુણધર્મ

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Image
gu: ચિત્ર

en: Description
gu: વર્ણન

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: ના

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Vendor
gu: વિક્રેતા

en: Model
gu: મોડેલ

en: Serial number
gu: સીરીયલ નંબર

en: Supply
gu: પૂરુ પાડો

en: Refreshed
gu: પુન:તાજુ કરેલ છે

en: Present
gu: હાલમાં

en: Rechargeable
gu: પુનઃભારિત કરી શકાય તેવું

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Energy
gu: શક્તિ

en: Energy when empty
gu: જ્યારે ખાલી હોય ત્યારે શક્તિ

en: Energy when full
gu: જ્યારે પૂરુ હોય ત્યારે શક્તિ

en: Energy (design)
gu: શક્તિ (રચના)

en: Voltage
gu: વોલ્ટેજ

en: Percentage
gu: ટકા

en: Capacity
gu: ક્ષમતા

en: Technology
gu: ટેક્નોલોજી

en: Online
gu: ઓનલાઇન

en: Device Information
gu: ઉપકરણ જાણકારી

en: Device History
gu: ઉપકરણ ઈતિહાસ

en: Device Profile
gu: ઉપકરણ રૂપરેખા

en: Time elapsed
gu: પસાર થયેલ સમય

en: Power
gu: પાવર

en: Cell charge
gu: કોષ ભાર

en: Predicted time
gu: અંદાજીત સમય

en: Correction factor
gu: સુધારા અવયવ

en: Prediction accuracy
gu: ધારણા ચોકસાઈ

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: %s charging (%.1f%%)
gu: %s ચાર્જ કરી રહ્યા છે (%.1f%%)

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
gu: બેટરી સંપૂર્ણપણે ભારિત થયેલ છે.
    %s લેપટેપ રનટાઇં પૂરુ પાડે છે

en: %s is fully charged
gu: %s પૂર્ણ ચાર્જ થયેલ છે

en: %s %s remaining (%.1f%%)
gu: %s %s બાકી રહેલી છે (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
gu: %s ડિસ્ચાર્જ કરી રહ્યા છે (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
gu: %s %s જ્યાં સુધી ભારિત નહિં થયેલ હોય (%.1f%%)
    %s બેટરી રનટાઈમ પૂરું પાડે છે

en: %s %s until charged (%.1f%%)
gu: %s %s જ્યાં સુધી ભારિત થયેલ નહિં હોય (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
gu: %s ડિસ્ચાર્જ કરવા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે (%.1f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
gu: %s ચાર્જ કરવા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે (%.1f%%)

en: Product:
gu: પ્રોડક્ટ:

en: Status:
gu: સ્થિતિ:

en: Missing
gu: ગુમ થયેલ

en: Charged
gu: ચાર્જ થઈ ગઈ

en: Charging
gu: ચાર્જ કરી રહ્યા છીએ

en: Discharging
gu: ડિસ્ચાર્જ કરી રહ્યા છીએ

en: Percentage charge:
gu: ટકાવારી ચાર્જ:

en: Vendor:
gu: વિક્રેતા:

en: Technology:
gu: ટેક્નોલોજી:

en: Serial number:
gu: સીરીયલ નંબર:

en: Model:
gu: મોડેલ:

en: Charge time:
gu: ચાર્જ સમય:

en: Discharge time:
gu: ડિસ્ચાર્જ સમય:

en: Excellent
gu: ઉચ્ચતમ

en: Good
gu: સરસ

en: Fair
gu: સારું

en: Poor
gu: નબળું

en: Capacity:
gu: ક્ષમતા:

en: Current charge:
gu: હાલનો ચાર્જ:

en: Last full charge:
gu: છેલ્લો સંપૂર્ણ ચાર્જ:

en: Design charge:
gu: રચના ચાર્જ:

en: Charge rate:
gu: ચાર્જ દર:

en: Lithium Ion
gu: Lithium ion

en: Lithium Polymer
gu: લિથિયમ પોલીમર

en: Lithium Iron Phosphate
gu: લિથિયમ આયર્ન ફોસ્ફેટ

en: Nickel Cadmium
gu: નિકેલ કેડમિયમ

en: Nickel metal hydride
gu: નિકલ મેટલ હાઈડ્રાઈડ

en: Unknown technology
gu: અજ્ઞાત ટેકનોલોજી

en: Empty
gu: ખાલી
