mate-power-manager 1.25.0 - en to is translation catalogue (118 entries)

en: Power Manager Brightness Applet
is: Birtustilliforrit aflstjóra

en: Adjusts laptop panel brightness.
is: Stillir birtu fartölvuskjás

en: Cannot connect to mate-power-manager
is: Get ekki tengst mate-power-manager

en: Cannot get laptop panel brightness
is: Fæ ekki upplýsingar um birtu fartölvuskjás

en: LCD brightness : %d%%
is: Birta vökvakristallaskjás : %d%%

en: _About
is: _Um

en: _Help
is: _Hjálp

en: Power Manager Inhibit Applet
is: Hindrunarforrit aflstjóra

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
is: Leyfir notanda að hindra sjálfvirkan aflsparnað

en: Automatic sleep inhibited
is: Sjálfvirkur svefn hindraður

en: Automatic sleep enabled
is: Sjálfvirkur svefn virkjaður

en: Manual inhibit
is: Handvirk hindrun

en: Inhibit Applet Factory
is: verksmiðja fyrir smáforrit

en: Inhibit Applet
is: hindrunarsmáforrit

en: Power Manager
is: Aflstjóri

en: Power management daemon
is: Aflstjórnunarpúki

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
is: Hvort eigi að leggja í dvala, hvíla eða gera ekkert þegar óvirk.

en: Battery critical low action
is: Aðgerð vegna varhugavert lágrar hleðslu rafhlöðu

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
is: Hvort rafhlöðuatburður á að eiga sér stað þegar lokið er lokað og veituspenna aftengd

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
is: Hvort virkni tengd fartölvuloki þegar rafhlaða er í notkun á að eiga sér stað (td ,Hvíla þegar lok lokast') þegar lokið er þegar lokað og veituspennan er aftengd síðar

en: UPS critical low action
is: Aðgerð vegna varhugavert lágrar stöðu UPS

en: Allow backlight brightness adjustment
is: Leyfa breytingu á styrk baklýsingar

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
is: Minnka baklýsingu þegar vélin er ekki í samband

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
is: Hvort deyfa eigi birtustig skjásins þegar tölvan er að nota rafhlöðuna.

en: The brightness of the screen when idle
is: Birtustig skjás þegar í tómgangi

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
is: Dimma skjá eftir tímabil óvirkni þegar notuð er rafhlaða

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
is: Hvort dimma á skjáinn til að spara rafmagn þegar tölvan er í tómgangi og notuð er rafhlaða.

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
is: Dimma skjá eftir tímabil óvirkni þegar notuð er veituspenna

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
is: Hvort dimma á skjáinn til að spara rafmagn þegar tölvan er í tómgangi og notuð er veituspenna.

en: Method used to blank screen on AC
is: Aðferð til að dekkja skjá þegar notuð er veituspenna

en: Method used to blank screen on battery
is: Aðferð til að dekkja skjá þegar notuð er rafhlaða

en: LCD brightness when on AC
is: Birta vökvakristalsskjás þegar notuð er veituspenna

en: Suspend button action
is: Virkni hvíldarhnapps

en: Hibernate button action
is: Virkni dvalahnapps

en: Power button action
is: Virkni aflhnapps

en: Laptop lid close action on battery
is: Virkni lokunar fartölvuloks þegar notuð er rafhlaða

en: Laptop lid close action when on AC
is: Virkni lokunar fatölvuloks þegar notuð er veituspenna

en: Whether to use time-based notifications
is: Hvort nota eigi tilkynningar byggðar á tíma

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
is: Hvort nota eigi tilkynningar byggðar á tíma. Ef ekki virkjað þá er notaðar prósentubreytingar, sem gæti hjálpað með bilaða ACPI BIOSa.

en: Check CPU load before sleeping
is: Athuga álag á örgjörva fyrir svefn

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
is: Hvort álag á örgjörva  sé kannað áður en gripið er til óvirkniaðgerða.

en: Use mate-screensaver lock setting
is: Nota læsistillingar mate-skjáhvílunnar

en: Lock screen when blanked
is: Læsa skjá þegar dekktur

en: Lock screen on suspend
is: Læsa skjá í hvíld

en: Lock screen on hibernate
is: Læsa skjá í dvala

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
is: Hvort sýna eigi viðvörunina um lélega afkastagetu á biluðum rafhlöðum.

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
is: Hvort sýna eigi viðvörunina um lélega afkastagetu á biluðum rafhlöðum.

en: Notify when AC adapter is disconnected
is: Tilkynna þegar veituspenna er aftengd

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
is: Hvort tilkynna á notandanum að veituspennan sé aftengd.

en: Notify when fully charged
is: Tilkynna þegar rafhlaða er fullhlaðin

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
is: Hvort tilkynna á að rafhlaða sé fullhlaðin.

en: Notify on a sleep failure
is: Tilkynna þegar klikkar að svæfa

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
is: Ef að tilkynning ætti að vera sýnd eftir að það klikkar að setja tölvuna í dvala eða svefn.

en: Notify on a low power
is: Láta vita um lítið afl

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
is: Hvort tilkynna á að hleðsla rafhlöðu er að verða lítil.

en: Percentage considered low
is: Prósentugildi talið lágt

en: Percentage considered critical
is: Prósentugildi talið varhugavert

en: Percentage action is taken
is: Prósentu aðgerð framkvæmd

en: The time remaining when low
is: Tíminn sem er eftir þegar staðan er lág

en: The time remaining when critical
is: Tíminn sem er eftir þegar staðan er varhugaverð

en: The time remaining when action is taken
is: Tíminn sem er eftir þegar gripið er til aðgerða

en: Sleep timeout computer when on battery
is: Tími þar til tölvan fer í hvíld þegar notuð er rafhlaða

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
is: Fjöldi sekúndna sem tölva sem notar rafhlöðu þarf að vera óvirk áður en hún fer að sofa.

en: Sleep timeout computer when on AC
is: Tími þar til tölvan fer í hvíld þegar notuð er veituspenna

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
is: Fjöldi sekúndna sem tölva sem notar veituspennu þarf að vera óvirk áður en hún fer að sofa.

en: Sleep timeout display when on AC
is: Tími þar til skjárinn fer í hvíld þegar notuð er veituspenna

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
is: Fjöldi sekúndna þar til skjárinn fer að sofa þegar tölvan notar veituspennu.

en: Sleep timeout display when on battery
is: Tími þar til skjárinn fer í hvíld notuð er rafhlaða

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
is: Fjöldi sekúndna sem tölva sem notar rafhlöðu þarf að vera óvirk áður en skjárinn fer að sofa.

en: If sounds should be used
is: Hvort nota á hljóð

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
is: Hvort hljóð sé notað þegar aflið er varhugavert lítið, eða þegar hömlunarbeiðnir hafa stöðvað stenfuaðgerðir.

en: When to show the notification icon
is: Hvenær sýna á tilkynningarteikn

en: Power Management
is: Aflstjórnun

en: Configure power management
is: Stilla aflstjórnun

en: Details
is: Nánar

en: History
is: Ferill

en: Power Management Preferences
is: Kjörstillingar aflstjóra

en: _Close
is: _Loka

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Set display _brightness to:
is: Stilla skjá_birtu á:

en: Display
is: Birting

en: Notification Area
is: Tilkynningasvæði

en: General
is: Almennt

en: Unknown time
is: Óþekktur tími

en: Exit after a small delay (for debugging)
is: Hætti efitir smástund (til villuleitar)

en: MATE Power Manager
is: MATE aflstóri

en: On battery power
is: Nota afl frá rafhlöðum

en: Laptop lid is closed
is: Fartölvulok er lokað

en: Power Information
is: Aflupplýsingar

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
is: Hleðsla rafhlöðunnar er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan mun <b>slökkva á sér</b> þegar rafhlaðan tæmist alveg.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
is: Hleðsla rafhlöðunnar er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan er að fara í hvíld.<br><b>ATH:</b> Örlítið afl þarf til þess að halda tölvunni í hvíld.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
is: Hleðsla rafhlöðunnar er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan er að fara að leggjast í dvala.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
is: Hleðsla rafhlöðunnar er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan er að fara að ganga frá.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
is: Hleðsla UPS búnaðarins er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan mun <b>slökkva á sér</b> þegar hann tæmist alveg.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
is: Hleðsla UPS búnaðarins er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan er að fara að leggjast í dvala.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
is: Hleðsla UPS búnaðarins er fyrir neðan varhugavert lág mörk og tölvan er að fara ganga frá.

en: MATE Power Preferences
is: MATE aflkjörstillingar

en: Shutdown
is: Ganga frá

en: Suspend
is: Hvíla

en: Hibernate
is: Leggja í dvala

en: Blank screen
is: Tómur skrár

en: Ask me
is: Spurðu mig

en: Do nothing
is: Gera ekkert

en: Never
is: Aldrei

en: Value
is: Gildi

en: Image
is: Mynd

en: Description
is: Lýsing

en: Unknown
is: Óþekktur

en: Type
is: Tegund

en: _Preferences
is: _Stillingar

en: Model:
is: Gerð:

en: Excellent
is: Frábært

en: Good
is: Gott

en: Fair
is: Þokkalegt

en: Poor
is: Lélegt

en: Capacity:
is: Rýmd:

en: Lead acid
is: Blýsýra

en: Empty
is: Tómt
