mate-power-manager 1.25.0 - en to ta translation catalogue (270 entries)

en: Power Manager Brightness Applet
ta: மின் மேலாளர் பிரகாச குறுநிரல்

en: Adjusts laptop panel brightness.
ta: மடி கணினியின் வெளிச்சத்தை சரி செய்கிறது.

en: Cannot connect to mate-power-manager
ta: க்னோம் மின் மேலாளர் ஐ தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை

en: Cannot get laptop panel brightness
ta: மடி கணினியின் பலக பிரகாசத்தை வாங்க முடியவில்லை

en: LCD brightness : %d%%
ta: எல்சிடி(LCD) வெளிச்சம்:: %d%%

en: _About
ta: பற்றி

en: _Help
ta: _உதவி

en: Brightness Applet Factory
ta: வெளிச்ச குறு நிரல் தொழிற்சாலை

en: Brightness Applet
ta: வெளிச்ச குறு நிரல்

en: Power Manager Inhibit Applet
ta: மின் மேலாளரை பாதிக்க குறுநிரல்

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
ta: பயனரை தானியங்கி சக்தி சேமிப்பை நிறுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: Automatic sleep inhibited
ta: தானியங்கி தூக்கம் நிறுத்தப்பட்டது

en: Automatic sleep enabled
ta: தானியங்கி தூக்கம் செயல் படுத்தப்பட்டது

en: Manual inhibit
ta: கைமுறை பாதிப்பு

en: Inhibit Applet Factory
ta: பாதிப்பு குறு நிரல் தொழிற்சாலை

en: Inhibit Applet
ta: பாதிப்பு குறுநிரல்

en: Power Manager
ta: மின் மேலாளர்

en: Power management daemon
ta: மின் மேலாளர் டீமான்

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
ta: செயலிலில்லாத போது உறக்கம், இடைநீக்கம் அல்லது ஒன்றும் செய்யாமல் இருக்க வேண்டுமா

en: Battery critical low action
ta: மின்கலம் மின் இறக்க செயல்

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
ta: மூடப் பட்டு மின் இணைப்பு துண்டிக்கப் படும் போது மின்கல நிகழ்வு நடக்க வேண்டுமா

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
ta: மடிக் கணினி முன்பு மூடி பின் ஏசி மின் இணைப்பு துண்டிக்கப் பட்டால் (மின் கலத்தில் இருப்பின் மூடி மூடும் போது இடை நிறுத்து போன்ற) மின்கல மூடு நிகழ்வு நேர வேண்டுமா.

en: UPS critical low action
ta: யூபிஎஸ்(UPS) ஆபத்தாக குறைவு செயல்

en: UPS low power action
ta: யூபிஎஸ்(UPS) சக்தி குறைவு செயல்

en: Allow backlight brightness adjustment
ta: பின்வெளிச்ச பிரகாசத்தை சரி செய்ய அனுமதி

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
ta: ஏசி மற்றும் மின்கல மாற்றதின் போதும்  திரையின் பிரகாசத்தை மாற்ற வேண்டுமா.

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
ta: மின்கல சக்தியில் இயங்கும் போது பின்புல வெளிச்சத்தை குறை

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
ta: கணினி மின்கல சக்தியில் இயங்கும் போது திரையை குறைந்த வெளிச்சத்தில் காட்ட வேண்டுமா

en: The brightness of the screen when idle
ta: உபயோகமற்று உள்ள போது திரையின் வெளிச்சம்

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
ta: மின் கல மின்சாரத்தில் உள்ள போது சிறிது நேரம் செயலிழந்தால் திரையினை மங்கலாக்கவும்

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
ta: மின்கல மின்இணைப்பு உள்ள போது கணினி சும்மா இருக்கும் போது மின் சக்தி சேமிக்க திரையை மங்கலாக்க வேண்டுமா

en: The default amount of time to dim the screen after idle
ta: செயலற்று உள்ளபோது திரையை மங்கலாக்க முன்னிருப்பு நேரம்.

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
ta: செயலற்று உள்ளபோது திரையை மங்கலாக்க முன்னிருப்பு நேரம்.

en: LCD dimming amount when on battery
ta: மின்கல சக்தியில் இயங்கும் போது எல்சிடி வெளிச்சத்தை  குறைக்கும் அளவு

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
ta: மின்கல சக்தியில் இயங்கும் போது திரை வெளிச்சத்தை  குறைக்கும் அளவு. மதிப்பு 0 க்கும் 100க்கும் இடையே.

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
ta: ஏசி மின்சாரத்தில் உள்ள போது சிறிது நேரம் செயலிழந்தால் திரையினை மங்கலாக்கவும்

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
ta: ஏசி மின்இணைப்பு உள்ள போது கணினி சும்மா இருக்கும் போது மின் சக்தி சேமிக்க திரையை மங்கலாக்க வேண்டுமா

en: Method used to blank screen on AC
ta: ஏசி சக்தியில் உள்ளபோது வெற்று திரைக்கு முறை

en: Method used to blank screen on battery
ta: மின்கல சக்தியில் உள்ளபோது வெற்று திரைக்கு முறை

en: LCD brightness when on AC
ta: ஏசி யில் எல்சிடி(LCD) வெளிச்சம்

en: Suspend button action
ta: இடைநீக்க பொத்தான் செயல்

en: Hibernate button action
ta: செயலற்ற பொத்தான் செயல்

en: Power button action
ta: மின் பொத்தான் செயல்

en: Laptop lid close action on battery
ta: மின்கலத்தில் மடிக்கணினி மூடி மூடும் செயலில்

en: Laptop lid close action when on AC
ta: ஏசி  யில் மடிக்கணினி மூடி மூடும் செயலில்

en: Whether to use time-based notifications
ta: நேர-அடிப்படை அறிவிப்புகளை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
ta: நேரம் ஆதாரமான அறிவுறுத்தல்கள் அமைய வேண்டுமா. இல்லை எனில் மாறுதல் சதவிகிதம் உபயோகிக்கப் படும், அது உடைந்த ACPI BIOS. ஐ சரி செய்யக் கூடும்

en: Check CPU load before sleeping
ta: தூங்கும் முன் CPU ஏற்றத்தை சரி பார்க்கவும்.

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
ta: ஓய்வு செயலுக்கு முன் ஸிபியு பளுவை சோதிக்க வேண்டுமா

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
ta: வலையமைப்பு மேலாளர் ஐ இடை நிறுத்தத்தின் முன் இணைப்பு நீக்கி தொடரும் போது இணைக்க வேண்டுமா.

en: Use mate-screensaver lock setting
ta: mate-screensaver பூட்டு அமைவினை பயன்படுத்து

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
ta: கணினி உறங்கி, இடை நிறுத்தி, வெற்று திரையாக இருந்து மீளும் போது க்னோம் திரைகாப்பி பூட்டு அமைப்பை பயன்படுத்த வேண்டுமா.

en: Lock screen when blanked
ta: வெற்றாகும் போது திரையை பூட்டு

en: Lock screen on suspend
ta: இடை நிறுத்தத்தில் திரையை பூட்டு

en: Lock screen on hibernate
ta: உறங்கினால் திரையை பூட்டு

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
ta: சிதைந்த மின்கலங்களுக்கு குறைந்த கொள்ளளவு எச்சரிக்கையை காட்ட வேண்டுமா

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
ta: சிதைந்த மின்கலங்களுக்கு குறைந்த கொள்ளளவு எச்சரிக்கையை காட்ட வேண்டுமா

en: Notify when AC adapter is disconnected
ta: ஏசி  தகவி துண்டிக்கப்பட்டால் அறிவிக்கவும்

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
ta: ஏசி பொருத்தி இணைப்பிழந்தால் பயனருக்கு அறிவுறுத்த வேண்டுமா.

en: Notify when fully charged
ta: முழுவதும் ஏற்றப்பட்டால் அறிவிக்கவும்

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
ta: மின்கலம் முழு ஏற்றத்துடன் இருப்பின் அறிவிப்பு செய்தி காட்ட வேண்டுமா

en: Notify on a sleep failure
ta: உறக்க பிழையில் அறிவிக்கவும்

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
ta: இடை நிறுத்தம் அல்லது உறக்கம் முடிந்தபின் அறிவிப்பு செய்தி தேவையா

en: The URI to show to the user on sleep failure
ta: உறக்க பிழையில் பயனருக்கு காட்ட யூஆர்ஐ

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
ta: உறக்கம் தோல்வியடையும்போது சரி செய்ய பயனருக்கு ஒரு பொத்தானை காட்டலாம். பொத்தான் காட்டப்படக்கூடாது எனில் இதை வெற்றாக விடவும்.

en: Notify on a low power
ta: குறைந்த சக்தி உள்ளபோது அறிவிக்கவும்

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
ta: மின்கலம் சக்தி குறைந்து இருப்பின் அறிவிப்பு செய்தி காட்ட வேண்டுமா

en: Percentage considered low
ta: சதவீதம் குறைவாக எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது

en: Percentage considered critical
ta: சதவீதம் சிக்கலாக எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது

en: Percentage action is taken
ta: சதவீத நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: The time remaining when low
ta: குறைவில் மீதமுள்ள நேரம்

en: The time remaining when critical
ta: சிக்கலின் மீதமுள்ள நேரம்

en: The time remaining when action is taken
ta: நடவடிக்கை எடுக்கையில் மீதமுள்ள நேரம்

en: Sleep timeout computer when on battery
ta: மின்கல சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரம்

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
ta: மின்கல சக்தியில் கணினி உள்ள போது எவ்வளவு நேரம் (நொடிகளில்) செயலற்று இருந்தால் கணினி தூங்கப் போகும்

en: Sleep timeout computer when on AC
ta: ஏசி சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரம்

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
ta: ஏசி சக்தியில் கணினி உள்ள போது எவ்வளவு நேரம் (நொடிகளில்) செயலற்று இருந்தால் கணினி தூங்கப் போகும்

en: Sleep timeout computer when on UPS
ta: யூபிஎஸ் மின்கல சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரம்

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
ta: யூபிஎஸ் சக்தியில் கணினி உள்ள போது எவ்வளவு நேரம் (நொடிகளில்) செயலற்று இருந்தால் கணினி தூங்கப் போகும்

en: Sleep timeout display when on AC
ta: ஏசி சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரத்தை காட்டுதல்

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
ta: ஏசி சக்தியில் கணினி உள்ள போது எந்த நேரம் (நொடிகளில்) சென்று திரை தூக்கம் வரும்

en: Sleep timeout display when on battery
ta: மின்கல சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரத்தை காட்டுதல்

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
ta: மின்கல சக்தியில் கணினி உள்ள போது எவ்வளவு நேரம் (நொடிகளில்) செயலற்று இருந்தால் திரை தூங்கப் போகும்

en: Sleep timeout display when on UPS
ta: யூபிஎஸ் மின்கல சக்தியில் கணினி தூக்கம் வரும் நேரத்தை காட்டுதல்

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
ta: யூபிஎஸ் சக்தியில் கணினி உள்ள போது எவ்வளவு நேரம் (நொடிகளில்) செயலற்று இருந்தால் திரை தூங்கப் போகும்

en: If sounds should be used
ta: ஒலிகள் பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
ta: மின் சக்தி மிகக்குறைவாக உள்ளபோது ஒலிகள் பயன்படுத்த வேண்டுமா அல்லது பாதிப்பு வேண்டுதல்கள் கொள்கை செயலை நிறுத்தினவா.

en: If preferences and statistics items should be shown in the context menu
ta: தேர்வுகள் மற்றும் புள்ளி விவரங்கள் உருப்படிகள் கான்டெக்ஸ்ட் மெனுவில் காட்டாப்பட வேண்டுமா

en: When to show the notification icon
ta: எப்போது அறிவிப்பு சின்னத்தை காட்ட வேண்டும்

en: Power Management
ta: மின் மேலாண்மை

en: Configure power management
ta: மின் மேலாண்மையை கட்டமை

en: Power Statistics
ta: மின் புள்ளிவிவரங்கள்

en: Observe power management
ta: மின் மேலாண்மையை அனுசரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Graph type:
ta: வரைபட வகை:

en: Data length:
ta: தரவு நீளம்:

en: There is no data to display.
ta: காட்ட தரவு ஏதும் இல்லை

en: Use smoothed line
ta: இதப்படுத்திய தடத்தை பயன்படுத்துக

en: Show data points
ta: தரவு புள்ளிகளை காட்டு

en: History
ta: வரலாறு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரம்

en: Power Management Preferences
ta: மின் மேலாண்மை முன்னுரிமைகள்

en: Make Default
ta: முன்னிருப்பு ஆக்கு

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Put computer to _sleep when inactive for:
ta: இவ்வளவு நேரம் செயலற்ற போது கணினியை தூங்க வை

en: When laptop lid is cl_osed:
ta: _o மடிக்கணினி மூடி மூடியிருக்கும் போது:

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Put _display to sleep when inactive for:
ta: இவ்வளவு நேரம் செயலற்ற போது காட்சியை தூங்க வை

en: Set display _brightness to:
ta: காட்சியை இந்த வெளிச்சத்திற்கு அமைக்கவும்: (_b)

en: Di_m display when idle
ta: (_m) வேலை இல்லாத போது திரை வெளிச்சத்தை குறைக்கவும்.

en: Display
ta: காண்பி

en: On AC Power
ta: ஏசி சக்தியில்

en: When battery po_wer is critically low:
ta: _w மின்கலத்தின் மின்சாரம் மிகக்குறைவான போது:

en: _Reduce backlight brightness
ta: (_R) பின்வெளிச்ச பிரகாசத்தை குறை

en: On Battery Power
ta: மின்கல திறனில்

en: When UPS power is l_ow:
ta: _o யூபிஎஸ்(UPS) மின்சாரம் குறைவான போது:

en: When UPS power is _critically low:
ta: _c யூபிஎஸ்(UPS) மின்சாரம் மிகக்குறைவான போது:

en: On UPS Power
ta: யூபிஎஸ்(UPS) மின்சாரத்தில்

en: When the power _button is pressed:
ta: _b மின் பொத்தானை அழுத்தும் போது:

en: When the _suspend button is pressed:
ta: _s இடைநிறுத்த பொத்தானை அழுத்தும் போது:

en: _Never display an icon
ta: சின்னத்தை _N ஒருபோதும் காட்டாதே

en: _Only display an icon when battery power is low
ta: _O மின்கல சக்தி இருக்கும் போது மட்டும் சின்னத்தை காட்டு

en: Only display an icon when charging or _discharging
ta: மின் _d ஏற்றும் போது அல்லது இறக்கும் போது சின்னம் மட்டும் காட்டு

en: Only display an icon when a battery is p_resent
ta: மின்கலம் _r இருக்கும் போது சின்னம் மட்டும் காட்டு

en: _Always display an icon
ta: _A எப்போதும் சின்னத்தை காட்டு

en: Notification Area
ta: அறிவிப்பு இடம்

en: General
ta: பொது

en: Unknown time
ta: தெரியாத நேரம்

en: %i %s %i %s
ta: %i %s, %i %s

en: Show version of installed program and exit
ta: நிறுவிய நிரலின் பதிப்பை காட்டி வெளியேறு

en: Exit after a small delay (for debugging)
ta: சிறிய தாமதத்தின் (பிழை திருத்த) பின் வெளியேறு

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
ta: மேலாளர் ஏற்றப்பட்ட பின் (பிழை திருத்த) வெளியேறு

en: MATE Power Manager
ta: க்னோம் மின் மேலாளர்

en: Battery is very low
ta: மின்கல சக்தி மிகவும் குறைவாக உள்ளது

en: Power plugged in
ta: மின்சக்தி பொருத்தப்பட்டது

en: Power unplugged
ta: மின்சக்தி பொருத்தம் நீக்கப்பட்டது

en: Lid has opened
ta: மூடி திறக்கப்பட்டது

en: Lid has closed
ta: மூடி மூடப்பட்டது

en: Battery is low
ta: மின்கல சக்தி குறைவாக உள்ளது

en: Battery is full
ta: மின்கல சக்தி நிறைவாக உள்ளது

en: Suspend started
ta: செயல் நிறுத்தம் துவங்கியது

en: Resumed
ta: மீள் துவங்கியது

en: Suspend failed
ta: செயல் நிறுத்தம் தோல்வியுற்றது

en: Failed to suspend
ta: இடை நிறுத்தம் தோல்வியுற்றது

en: Failed to hibernate
ta: கணினி உறங்கம் தோல்வியுற்றது

en: Visit help page
ta: உதவி பக்கத்தை பார்க்கவும்

en: Display DPMS activated
ta: டிபிஎம்எஸ் செயல்படுத்தப்பட்டது என காட்டு

en: On battery power
ta: மின்கல மின்சாரத்தில்

en: Laptop lid is closed
ta: மடிக்கணினி மூடி மூடப்பட்டது

en: Power Information
ta: மின் தகவல்

en: Battery may be broken
ta: மின்கலம் சிதைந்து இருக்கலாம்.

en: Battery Discharging
ta: மின்கல சக்தி இறங்குகிறது

en: UPS Discharging
ta: யூபிஎஸ் மின் சக்தி இறங்குகிறது

en: Battery low
ta: பாட்டரி குறைவாக உள்ளது

en: Laptop battery low
ta: மடிக்கணினி மின்கல சக்தி குறைவாக உள்ளது

en: UPS low
ta: யூபிஎஸ்(UPS) மின்சாரம் குறைவாக உள்ளது

en: Mouse battery low
ta: சொடுக்கி மின்கல மின்சாரம் குறைவாக உள்ளது

en: Keyboard battery low
ta: விசைப்பலகை மின்கல மின்சாரம் குறைவாக உள்ளது

en: PDA battery low
ta: பிடிஏ மின்கல மின்சாரம் குறைவாக உள்ளது

en: Cell phone battery low
ta: அலைபேசி மின்கல மின்சாரம் குறைவாக உள்ளது

en: Battery critically low
ta: பாட்டரி அபாயகரமாக குறைவாக உள்ளது

en: Laptop battery critically low
ta: மடிகணினி மின்கலம் மின் அடக்கம் மிகக் குறைவு

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
ta: தரவை இழக்காதிருக்க ஏசி தகவியை சொருகவும்.

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
ta: மின்சக்தி தொடர்பு தரவில்லையானால்  கணினி சீக்கிரம்  இடை நிறுத்தப்படும்.

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
ta: மின்சக்தி தொடர்பு தரவில்லையானால் கணினி  சீக்கிரம் உறங்கும்.

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
ta: மின்சக்தி தொடர்பு தரவில்லையானால் கணினி சீக்கிரம் பணிநிறுத்தம் செய்யப்படும்.

en: UPS critically low
ta: யூபிஎஸ்(UPS) மின் அடக்கம் மிகவும்  குறைகிறது

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
ta: மின்கல மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு. முழுக்க மின் கலம் காலி ஆகும் போது இந்த கணினி <b> மின் நிறுத்தம்</b> செய்யும்.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
ta: மின்கல மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு. இந்த கணினி இப்போது இடை நிறுத்தம் செய்ய உள்ளது. <br><b>NOTE:</b> கணினியை இடை நிறுத்தத்தில் வைக்க சிறிது மின் சக்தி தேவை.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
ta: மின்கல மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு. இந்த கணினி இப்போது உறக்கம் செய்ய உள்ளது

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
ta: மின்கல மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு ஆகையால் இந்த கணினி இப்போது முழு செயல் நிறுத்தம் செய்ய உள்ளது.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
ta: யுபிஎஸ் மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு. முழுக்க மின் கலம் காலி ஆகும் போது இந்த கணினி <b> மின் நிறுத்தம்</b> செய்யும்.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
ta: யுபிஎஸ் மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு இந்த கணினி இப்போது உறக்கம் செய்ய உள்ளது.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
ta: யுபிஎஸ் மின் அடக்கம் அபாயகரமாக குறைவு இந்த கணினி இப்போது முழு செயல் நிறுத்தம் செய்ய உள்ளது.

en: MATE Power Preferences
ta: க்னோம் மின் முன்னுரிமைகள்

en: Shutdown
ta: பணி நிறுத்தம்

en: Suspend
ta: இடை நீக்கம்

en: Hibernate
ta: செயலற்ற

en: Blank screen
ta: வெற்று திரை

en: Ask me
ta: என்னைக் கேள்

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

en: Never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

en: Rate
ta: விகிதம்

en: Charge
ta: சக்தி

en: Time to full
ta: நிறைவதற்கு நேரம்

en: Time to empty
ta: வெற்றாக நேரம்

en: 10 minutes
ta: 10 நிமிடங்கள்

en: 2 hours
ta: 2 மணிகள்

en: 1 day
ta: 1 நாள்

en: 1 week
ta: 1 வாரம்

en: Charge profile
ta: சக்தியூட்டும் நேர வரியுரு

en: Discharge profile
ta: சக்தியிறக்கும் நேர வரியுரு

en: Charge accuracy
ta: சக்தியூட்டும் நேர வழுவாமை

en: Discharge accuracy
ta: சக்தியிறக்கும் நேர வழுவாமை

en: Attribute
ta: பண்புக்கூறு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Image
ta: படம்

en: Description
ta: விவரம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Device
ta: சாதனம்

en: Type
ta: þனம்

en: Vendor
ta: விற்பனையாளர்

en: Model
ta: மாதிரி

en: Serial number
ta: வரிசை எண்

en: Supply
ta: வழங்கு

en: Refreshed
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Present
ta: நிகழ்

en: Rechargeable
ta: மீள் சக்தியேற்ற இயலும்

en: State
ta: மாவட்டம்

en: Energy
ta: சக்தி

en: Energy when empty
ta: வெற்றான போது சக்தி

en: Energy when full
ta: முழுமையான போது சக்தி

en: Energy (design)
ta: சக்தி (வடிவு)

en: Voltage
ta: வோல்டேஜ்

en: Percentage
ta: சதவிகிதம்

en: Capacity
ta: கொள்ளளவு:

en: Technology
ta: தொழில் நுட்பம்:

en: Online
ta: இணைப்பில்

en: Device Information
ta: சாதனம் தகவல்

en: Device History
ta: சாதனம் வரலாறு

en: Device Profile
ta: சாதனம் விவரகுறிப்பு

en: Time elapsed
ta: கடந்த நேரம்

en: Power
ta: சக்தி

en: Cell charge
ta: அறை சக்தி

en: Predicted time
ta: கணிக்கப்பட்ட நேரம்

en: Correction factor
ta: திருத்த காரணி

en: Prediction accuracy
ta: கணிப்பு வழுவாமை

en: Select this device at startup
ta: துவக்கத்தில் இந்த சாதனத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: %s charging (%.1f%%)
ta: %s மின் சக்தியூட்டப்படுகிறது (%.1f%%)

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
ta: பேட்டரி முழு சார்ஜில் உள்ளது.
    %s மடிக்கணினி இயக்க நேரத்தை கொடுக்கிறது

en: %s is fully charged
ta: %s முழுதும் சார்ஜ் செய்யப்பட்டது

en: %s %s remaining (%.1f%%)
ta: %s %s மீதமுள்ளது (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
ta: %s இறங்குகிறது (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
ta: %s %s மின் ஏற்றும் வரை (%.1f%%)
    %s மின்கல இயங்கு நேரம் தரும்

en: %s %s until charged (%.1f%%)
ta:  %s %s மின் ஏற்றும் வரை (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
ta: %s இறக்க தயாராக இருக்கிறது (%.1f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
ta:  %s மின் ஏற்ற  தயாராக இருக்கிறது (%.1f%%)

en: Product:
ta: தயாரிப்பு:

en: Status:
ta: நிலை:

en: Missing
ta: காணப்படவில்லை

en: Charged
ta: மின்னேற்றப் பட்டது

en: Charging
ta: மின்னூட்டுகிறது

en: Discharging
ta: மின்னிறக்கம் ஆகிறது

en: Percentage charge:
ta: சதவிகிதம் சார்ஜ்:

en: Vendor:
ta: விற்பனையாளர்:

en: Technology:
ta: தொழில்நுட்பம்:

en: Serial number:
ta: வரிசை எண்:

en: Model:
ta: மாதிரி:

en: Charge time:
ta: சார்ஜ் நேரம்:

en: Discharge time:
ta: வெளியேறும் நேரம்:

en: Excellent
ta: மிக நன்று

en: Good
ta: நன்று

en: Fair
ta: மிதமான

en: Poor
ta: மோசம்

en: Capacity:
ta: கொள்ளளவு:

en: Current charge:
ta: நடப்பு சார்ஜ்:

en: Last full charge:
ta: கடைசியாக முழுவதுமான சார்ஜ்:

en: Design charge:
ta: வடிவமைப்பு சார்ஜ்:

en: Charge rate:
ta: சார்ஜ் விகிதம்:

en: Lithium Ion
ta: லித்தியம் அயான்

en: Lithium Polymer
ta: லித்தியம் பாலிமர்

en: Lithium Iron Phosphate
ta: பாஸ்பேட்டில் லித்தியம் அயான்

en: Lead acid
ta: லீட் அமிலம்

en: Nickel Cadmium
ta: நிக்கல் காட்மியம்

en: Nickel metal hydride
ta: நிக்கல் மெடல் ஹைட்ரைட்

en: Unknown technology
ta: தெரியாத தொழில் நுட்பம்

en: Empty
ta: வெற்று
