mate-power-manager 1.25.0 - en to te translation catalogue (262 entries)

en: Power Manager Brightness Applet
te: పవర్ నిర్వాహకి కాంతిప్రకాశం ఆప్లెట్

en: Adjusts laptop panel brightness.
te: లాప్‌టాప్ ఫలకం కాంతిప్రకాశం సర్దుబాటుచేయుము

en: Cannot connect to mate-power-manager
te: mate-power-manager కు అనుసంధానం కాలేదు

en: Cannot get laptop panel brightness
te: లాప్‌టాప్ ఫలకం కాంతిప్రకాశం పొందలేదు

en: LCD brightness : %d%%
te: LCD కాంతిప్రకాశం : %d%%

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Brightness Applet Factory
te: కాంతిప్రకాశం ఆప్లెట్ ఫాక్టరి

en: Brightness Applet
te: కాంతిప్రకాశం ఆప్లెట్

en: Power Manager Inhibit Applet
te: పవర్ నిర్వాహకి ఆటంక ఆప్లెట్

en: Allows user to inhibit automatic power saving.
te: స్వయంచాలకంగా పవర్ దాయుటను వినియోగదారి ఆంటకపరుచుటకు అనుమతినివ్వుము.

en: Automatic sleep inhibited
te: స్వయంచాలక నిద్ర ఆటంకపరచబడింది

en: Automatic sleep enabled
te: స్వయంచాలక నిద్ర చేతనం చేయబడింది

en: Manual inhibit
te: మానవీయ ఆటకం

en: Inhibit Applet Factory
te: ఆటంక ఆప్లెట్ ఫాక్టరి

en: Inhibit Applet
te: ఆటంక ఆప్లెట్

en: Power Manager
te: పవర్ నిర్వాహకి

en: Power management daemon
te: పవర్ నిర్వాహకి డెమోన్

en: Whether to hibernate, suspend or do nothing when inactive
te: క్రియాహీనంగా ఉన్నప్పుడు షుప్తావస్థ, అర్ధాంతరనిలుపుదల లేదా ఏమీచేయవద్దు విటిలే ఉంచాలా

en: Battery critical low action
te: బ్యాటరి అతి స్వల్పం చర్య

en: If the battery event should occur when the lid is shut and the power disconnected
te: lid మూయబడి మరియు పవర్ అననుసంధానించ బడినప్పుడు బ్యాటరి ఘటన అవసరమా

en: If the battery lid close event should occur (for example 'Suspend when lid closed on battery') when the lid is previously shut and the AC power disconnected at a later time.
te: lid గతం లో మూయబడి మరియు AC పవర్ తరువాతి సమయమందు అననుసంధానించబడితే బ్యాటరి lid మూయు ఘటన (ఉదాహరణకు 'lid బ్యాటరీ పై ముయబడినప్పుడు అర్ధాంతరంగానిలిపివేయుము') అవసరమా.

en: UPS critical low action
te: UPS అతితక్కువగా ఉన్నప్పుడు చర్య

en: UPS low power action
te: UPS తక్కువ పవర్ చర్య

en: Allow backlight brightness adjustment
te: వెనుకకాంతి కాంతిప్రకాశం సర్దుబాటును అనుమతించుము

en: If the screen brightness should be changed when switching between AC and battery power.
te: AC మరియు బ్యాటరీ పవర్ మద్య మారుతున్నప్పుడు తెర కాంతిప్రకాశం మారాలా.

en: Reduce the backlight brightness when on battery power
te: బ్యాటరి పవర్ పైన ఉన్నప్పుడు వెనుకకాంతి కాంతిప్రకాశంను తగ్గించుము

en: If the screen should be reduced in brightness when the computer is on battery power.
te: కంప్యూటర్ బ్యాటరీ పవర్ పైన ఉన్నప్పుడు తెర కాంతిప్రకాశం తప్పక తగ్గించవలెనా

en: The brightness of the screen when idle
te: ఐడిల్ గా ఉన్నప్పుడు తెరయొక్క కాంతిప్రకాశం

en: Dim the screen after a period of inactivity when on battery power
te: బ్యాటరి శక్తి పై ఉన్నప్పుడు క్రియాహీనం కాలము తరువాత తెరను అప్రకాశం చేయుము

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on battery power.
te: బ్యాటరి పవర్ పై కంప్యూటర్ ఐడిల్ గా ఉన్నప్పుడు పవర్ ఆదాచేయుటకు తెర అప్రకాశంగా ఉంచాలా

en: The default amount of time to dim the screen after idle
te: ఐడిల్ తర్వాత తెరను అప్రకాశంగా ఉంచుటకు అప్రమేయ కాలం మొత్తం

en: The default amount of time to dim the screen after idle.
te: ఐడిల్ తర్వాత తెరను అప్రకాశంగా ఉంచుటకు అప్రమేయ కాలం మొత్తం.

en: LCD dimming amount when on battery
te: బ్యాటరీపై వున్నప్పుడు LCD తరగుకాంతి మొత్తం

en: The amount to dim the brightness of the display when on battery power. Possible values are between 0 and 100.
te: బ్యాటరీపై వున్నప్పుడు ప్రదర్శన యొక్క కాంతిప్రకాశం వుండవలసిన తక్కువమొత్తం. వీలగు విలువలు 0 మరియు 100 మధ్యన.

en: Dim the screen after a period of inactivity when on AC power
te: AC పవర్ ను ఆన్ చేసినప్పుడు క్రియాహీన కాలము తర్వాత తెరను అప్రకాశం చేయుము

en: If the screen should be dimmed to save power when the computer is idle when on AC power.
te: AC పవర్ పై కంప్యూటర్ ఐడిల్ గా ఉన్నప్పుడు పవర్ ఆదాచేయుటకు తెర అప్రకాశంగా ఉంచాలా

en: Method used to blank screen on AC
te: AC లో ఉన్నప్పుడు తెరను అప్రదర్శితం చేయుటకు ఉపయోగించిన పద్దతి

en: Method used to blank screen on battery
te: బ్యాటరి పైన ఉన్నప్పుడు తెరను అప్రదర్శితం చేయుటకు ఉపయోగించు పద్దతి

en: LCD brightness when on AC
te: AC పైన ఉన్నప్పుడు LCD కాంతిప్రకాశం

en: Suspend button action
te: అర్ధాంతరంగానిలిపివేయు బటన్ చర్య

en: Hibernate button action
te: షుప్తావస్థ బటన్ చర్య

en: Power button action
te: పవర్ బటన్ చర్య

en: Laptop lid close action on battery
te: లాప్‌టాప్ lid మూయు చర్య బ్యాటరిపై

en: Laptop lid close action when on AC
te: AC పై ఉన్నప్పుడు లాప్‌టాప్ lid మూయు చర్య

en: Whether to use time-based notifications
te: సమయ-పాలిత ప్రకటనలను ఉపయోగించాలా

en: If time based notifications should be used. If set to false, then the percentage change is used instead, which may fix a broken ACPI BIOS.
te: సమయపాలిత ప్రకటనలు ఉపయోగించబడాలా. నిజంకాదు కు అమర్చితే, అప్పుడు శాతం మార్పు ఉపయోగించబడుతుంది, ఏదైతే విరిగిన ACPI BIOS ను స్థిరం చేస్తుందో.

en: Check CPU load before sleeping
te: నిద్రకు ముందు CPU భారమును పరిశీలించుము

en: If the CPU load should be checked before doing the idle action.
te: ఐడిల్ చర్య చేయబోవుముందు CPU భారం పరిశీలించవలెనా.

en: Whether NetworkManager should disconnect before suspending or hibernating and connect on resume.
te: నెట్వర్కునిర్వాహకి అర్ధాంతరనిలుపుదల లేదా షుప్తావస్థ నందు అననుసంధానించబడి మరియు తిరిగికొనసాగింపునందు అనుసధానించబడాలా.

en: Use mate-screensaver lock setting
te: mate-screensaver లాక్ అమరికను ఉపయోగించుము

en: Whether to use the screen lock setting of mate-screensaver to decide if the screen is locked after a hibernate, suspend or blank screen.
te: షుప్తావస్థ, అర్ధాంతరనిలుపుదల లేదా అప్రదర్శిత తెర తరువాత తెర లాక్ చేయాలేమో నిర్దారించుటకు mate-screensaver యొక్క తెర లాక్ అమరికను ఉపయోగించాలా.

en: Lock screen when blanked
te: అప్రదర్శితంగా ఉన్నప్పుడు తెరను లాక్‌చేయుము

en: Lock screen on suspend
te: అర్ధాంతరంగానిలిపివేయు నపునప్పుడు తెరను లాక్ చేయుము

en: Lock screen on hibernate
te: తెరను షుప్తావస్థనందు లాక్ చేయుము

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery
te: విరిగిన బ్యాటరీకి సామర్ధ్యం తక్కువ అను హెచ్చరిక చూపించవలసి వస్తే

en: If we should show the low capacity warning for a broken battery.
te: విరిగిన బ్యాటరీకి సామర్ధ్యం తక్కువ అను హెచ్చరిక చూపించవలసి వస్తే.

en: Notify when AC adapter is disconnected
te: AC ఎడాప్టర్ అననుసంధానం అయినప్పుడు తెలియజేయుము

en: If the user should be notified when the AC adapter is disconnected.
te: AC ఎడాప్టర్ అననుసంధానించబడినప్పుడు వినియోగదారి కి తెలుపబడాలా.

en: Notify when fully charged
te: పూర్తిగా చార్జ్ అయినప్పుడు తెలియజేయుము

en: If a notification message should be displayed when the battery is fully charged.
te: బ్యాటరీ పూర్తిగా చార్జి అయినతర్వాత ప్రకటన సందేశం ప్రదర్శించ వలెనా.

en: Notify on a sleep failure
te: నిద్ర వైఫల్యం నందు ప్రకటితం చేయుము

en: If a notification message should be displayed after suspend or hibernate failed.
te: అర్ధాతరంగానిలిపివేయి లేదా షుప్తావస్థ విఫలమైన తర్వాత ప్రకటన సందేశం ప్రదర్శించాలా.

en: The URI to show to the user on sleep failure
te: స్లీప్ వైఫల్యమునందు వినియోగదారికి చూపుటకు URI

en: When sleep fails we can show the user a button to help fix the situation. Leave this blank if the button should not be shown.
te: స్లీప్ విఫలమైనప్పుడు ఆ పరిస్థితిలో పరిష్కారమును అందించుటకు మేము వినియోగదారికి వొక బటన్ చూపుతాము. ఆ బటన్ చూపకుండా వుండాలంటే దీనిని ఖాళీగా వదిలివేయుము.

en: Notify on a low power
te: తక్కువ పవర్ నందు ప్రకటితంచేయుము

en: If a notification message should be displayed when the battery is getting low.
te: బ్యాటరి అయిపోవచ్చినప్పుడు ప్రకటన సందేశం ప్రదర్శించవలెనా.

en: Percentage considered low
te: శాతం తక్కువగా పరిగణించబడింది

en: Percentage considered critical
te: శాతం క్లిష్టంగా పరిగణించబడింది

en: Percentage action is taken
te: శాతం చర్య తీసుకోబడింది

en: The time remaining when low
te: తక్కువగా ఉన్నప్పుడు మిగిలిఉన్న సమయం

en: The time remaining when critical
te: క్లిష్టమైనప్పుడు మిగిలిఉన్న సమయం

en: The time remaining when action is taken
te: చర్య తీసుకున్నప్పుడు మిగిలిఉన్న సమయం

en: Sleep timeout computer when on battery
te: బ్యాటరీ పైన ఉన్నప్పుడు కంప్యూటర్ నిద్ర కాలముమించినది

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before it goes to sleep.
te: నిద్రకు వెళ్ళుముందు బ్యాటరీ పవర్ పై కంప్యూటర్ క్రియాహీనంగా ఉండవలిసిన సమయం మెత్తం సెకనులలో.

en: Sleep timeout computer when on AC
te: కంప్యూటర్ AC పైన ఉన్నప్పుడు నిద్ర కాలముమించినది

en: The amount of time in seconds the computer on AC power needs to be inactive before it goes to sleep.
te: నిద్రకు వెళ్ళుముందు AC పవర్ పై కంప్యూటర్ క్రియాహీనంగా ఉండవలిసిన సమయం మెత్తం సెకనులలో.

en: Sleep timeout computer when on UPS
te: UPSపై వున్నప్పుడు కంప్యూటర్ స్లీప్‌కు వుంచుటకు సమయముగింపు

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before it goes to sleep.
te: స్లీప్‌నకు వెళ్ళుటకు ముందుగా UPS పవర్ పైని కంప్యూటర్ క్రియాహీనముగా వుండవలసిన సమయం సెకనులలో.

en: Sleep timeout display when on AC
te: AC పైన ఉన్నప్పుడు ప్రదర్శన నిద్ర కాలముమించినది

en: The amount of time in seconds before the display goes to sleep when the computer is on AC power.
te: కంప్యూటర్ AC పవర్ పైన ఉన్నప్పుడు ప్రదర్శన నిద్రకు వెళ్ళుముందు ఉండవలిసిన సెకనుల సంఖ్య.

en: Sleep timeout display when on battery
te: బ్యాటరీ పైన ఉన్నప్పుడు ప్రదర్శన నిద్ర కాలముమించినది

en: The amount of time in seconds the computer on battery power needs to be inactive before the display goes to sleep.
te: ప్రదర్శన నిద్రకు వెళ్ళుముందు బ్యాటరీ పవర్ పై కంప్యూటర్ క్రియాహీనంగా ఉండవలిసిన సమయం మెత్తం సెకనులలో.

en: Sleep timeout display when on UPS
te: UPS పైన వున్నప్పుడు ప్రదర్శన స్లీప్‌నకు వుంచుటకు సమయముగింపు

en: The amount of time in seconds the computer on UPS power needs to be inactive before the display goes to sleep.
te: ప్రదర్శన స్లీప్‌నకు వెళ్ళుముందు బ్యాటరీ పవర్ పై కంప్యూటర్ క్రియాహీనంగా ఉండవలిసిన సమయం మెత్తం సెకనులలో.

en: If sounds should be used
te: శబ్దములు తప్పక చూపవలెనా

en: If sounds should be used when the power is critically low, or inhibit requests have stopped the policy action.
te: పవర్ అతి స్వల్పంగా ఉన్నప్పుడు శబ్దములు ఉపయోగించాలా, లేదా విధానం చర్యలను ఆటంక అభ్యర్దనలు ఆపివేయాలా.

en: When to show the notification icon
te: ప్రకటన ప్రతిమను ఎప్పుడు చూపాలి

en: Power Management
te: పవర్ నిర్వహణ

en: Configure power management
te: పవర్ నిర్వహణను ఆకృతీకరించుము

en: Power Statistics
te: పవర్ గణాంకములు

en: Observe power management
te: పవర్ నిర్వహణను గమనించుము

en: Details
te: వివరములు

en: Graph type:
te: రేఖాచిత్రం రకం:

en: Data length:
te: డాటా పొడవు:

en: There is no data to display.
te: ప్రదర్శించుటకు అక్కడ యెటువంటి డాటా లేదు.

en: Use smoothed line
te: మృదవైనఅంచు గీతను వుపయోగించుము

en: Show data points
te: డాటా బిందువులను చూపుము

en: History
te: చరిత్ర

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Power Management Preferences
te: పవర్ నిర్వాహకి అబీష్టాలు

en: Make Default
te: అప్రమేయ చేయి

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Put computer to _sleep when inactive for:
te: దీనకొరకు క్రియాహీనంగా ఉన్నప్పుడు కంప్యూటర్ ను నిద్రలో ఉంచుము(_s):

en: When laptop lid is cl_osed:
te: ఎప్పుడైతే లాప్‌టాప్ lid మూయబడుతుందో(_o):

en: Actions
te: క్రియలు

en: Put _display to sleep when inactive for:
te: దీనికొరకు క్రియాహీనంగా ఉన్నప్పుడు ప్రదర్శనను నిద్రలో ఉంచుము(_d):

en: Set display _brightness to:
te: ప్రదర్శన కాంతిప్రకాశం ను అమర్చుము(_b):

en: Di_m display when idle
te: ఐడిల్ గా ఉన్నప్పుడు ప్రదర్శనను అప్రకాశం చేయుము(_m)

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: On AC Power
te: AC పవర్ పైన

en: When battery po_wer is critically low:
te: ఎప్పుడైతే బ్యాటరీ పవర్ అతితక్కువగా ఉంటుందో(_w):

en: _Reduce backlight brightness
te: వెనుకకాంతి కాంతిప్రకాశం ను తగ్గించుము(_R)

en: On Battery Power
te: బ్యాటరీ పవర్ పైన

en: When UPS power is l_ow:
te: ఎప్పుడైతే UPS పవర్ తక్కువగా ఉంటుందో(_o):

en: When UPS power is _critically low:
te: ఎప్పుడైతే UPS పవర్ అతి తక్కువగా ఉంటుందో(_c):

en: On UPS Power
te: UPS పవర్ పైన

en: When the power _button is pressed:
te: ఎప్పుడైతే పవర్ బటన్ వత్తబడుతుందో(_b):

en: When the _suspend button is pressed:
te: ఎప్పుడైతే అర్ధాంతరంగానిలిపివేయు బటన్ వత్తబడుతుందో(_s):

en: _Never display an icon
te: ప్రతిమను ఎప్పుడు ప్రదర్శించవద్దు(_N)

en: _Only display an icon when battery power is low
te: బ్యాటరీ పవర్ అతితక్కువగా ఉన్నప్పుడు ఒక ప్రతిమను మాత్రమే ప్రదర్శించుము (_O)

en: Only display an icon when charging or _discharging
te: చార్జింగ్ కాని లేదా డిస్చార్జింగ్ కాని అవుతున్నప్పుడు ప్రతిమను మాత్రమే ప్రదర్శించుము(_d)

en: Only display an icon when a battery is p_resent
te: బ్యాటరీ ఉంచబడినప్పుడు ప్రతిమను ప్రదర్శనలో ఉంచుము(_r)

en: _Always display an icon
te: ప్రతిమను ఎప్పుడు ప్రదర్శించుము(_A)

en: Notification Area
te: ప్రకటన ప్రదేశం

en: General
te: సర్వసామన్యమైన

en: Unknown time
te: తెలియని సమయం

en: Show version of installed program and exit
te: సంస్థాపించిన ప్రోగ్రామ్ యొక్క వర్షన్ చూపించు మరియు బయటికరమ్ము

en: Exit after a small delay (for debugging)
te: చిన్న ఆలస్యం తర్వాత బయటకిరమ్ము (డీబగ్గింగ్ కొరకు)

en: Exit after the manager has loaded (for debugging)
te: నిర్వాహకి నింపబడిన తర్వాత బయటకిరమ్ము (డీబగ్గింగ్ కొరకు)

en: MATE Power Manager
te: MATE పవర్ నిర్వాహకి

en: Battery is very low
te: బ్యాటరీ మరీ తక్కువగా వుంది

en: Power plugged in
te: పవర్‌కు గుచ్చివుంది

en: Power unplugged
te: పవర్ తీసివేసివుంది

en: Lid has opened
te: Lid తెరిచివుంది

en: Lid has closed
te: Lid మూసివుంది

en: Battery is low
te: బ్యాటరి తక్కువగా వుంది

en: Battery is full
te: బ్యాటరీ నిండుగా వుంది

en: Suspend started
te: అర్దాంతరనిలిపివేత ప్రారంభమైంది

en: Resumed
te: తిరిగికొనసాగింప బడింది

en: Suspend failed
te: అర్ధాంతరనిలిపివేత విఫలమైంది

en: Visit help page
te: సహాయ పేజీను దర్శించుము

en: Display DPMS activated
te: DPMS ప్రదర్శన క్రియాహీనం చేయబడింది

en: On battery power
te: బ్యాటరి పవర్ పైన

en: Laptop lid is closed
te: లాప్‌టాప్ lid మూయబడింది

en: Power Information
te: పవర్ సమాచారం

en: Battery may be broken
te: బ్యాటరీ విరిగిఉండొచ్చు

en: Battery Discharging
te: బ్యాటరీ డిస్చార్జింగ్ అవుతోంది

en: UPS Discharging
te: UPS డిస్చార్జఅవుతోంది

en: Battery low
te: బ్యాటరి తక్కువగా వుంది

en: Laptop battery low
te: లాప్‌టాప్ బ్యాటరీ తక్కువ

en: UPS low
te: UPS తక్కువ

en: Mouse battery low
te: మౌస్ బ్యాటరీ తక్కువగాఉంది

en: Keyboard battery low
te: కీబోర్డు బ్యాటరీ తక్కువ

en: PDA battery low
te: PDA బ్యాటరి తక్కువ

en: Cell phone battery low
te: సెల్ ఫోన్ బ్యాటరీ తక్కువ

en: Battery critically low
te: బ్యాటరీ అతితక్కువగా ఉంది.

en: Laptop battery critically low
te: లాప్‌టాప్ బ్యాటరీ అతితక్కువగా ఉంది

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
te: డాటా పోగొట్టుకోకుండా ఉండుటకు మీ AC ఎడాప్టర్ ను ప్లగ్‌నందు ఉంచండి.

en: UPS critically low
te: UPS అతి తక్కువగాఉంది

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
te: బ్యాటరీ క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ <b>పవర్-ఆఫ్</b> అవుతుంది బ్యాటరీ పూర్తిగా ఖాళీ అవగానే.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.<br><b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
te: బ్యాటరీ క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ అర్ధాంతరంగానిలిపివేయ బడుతోంది.<br> <b>గమనిక:</b> మీ కంప్యూటర్ ను అర్ధాతంరనిలుపుదల స్థితి నందు ఉంచుటకు చిన్న మెత్తంలో పవర్ అవసరమౌతుంది.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
te: బ్యాటరీ క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ షుప్తావస్థలో ఉంచబడుతోంది.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
te: బ్యాటరీ క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ మూసివేయ బడుతోంది.

en: The UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
te: UPS క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ <b>పవర్-ఆఫ్</b> అవుతుంది UPS పూర్తిగా ఖాళీ అయినప్పుడు.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
te: UPS క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ షుప్తావస్థకు ఉంచబడుతోంది.

en: The UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
te: UPS క్లిష్టస్థితి కి దిగువున ఉంది మరియు ఈ కంప్యూటర్ మూసివేయ బడుతోంది.

en: MATE Power Preferences
te: MATE పవర్ అభీష్టాలు

en: Shutdown
te: మూసివేయి

en: Suspend
te: అర్ధాంతరంగానిలిపివేయు

en: Hibernate
te: షుప్తావస్థ

en: Blank screen
te: వట్టి తెర

en: Ask me
te: నన్ను అడుగు

en: Do nothing
te: ఏమి చేయవద్దు

en: Never
te: ఎప్పటికివద్దు

en: Rate
te: రేటు

en: Charge
te: చార్జు

en: Time to full
te: నిండుటకు పట్టు సమయం

en: Time to empty
te: ఖాళీ అగుటకు పట్టుసమయం

en: 10 minutes
te: 10 నిముషములు

en: 2 hours
te: 2 గంటలు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 1 week
te: 1 వారము

en: Charge profile
te: ప్రొఫైల్ మార్చుము

en: Discharge profile
te: ప్రొఫైల్ చార్జు తీసివేయుము

en: Charge accuracy
te: ఖచ్చితత్వమును మార్చుము

en: Discharge accuracy
te: చార్జుతగ్గుదల ఖచ్చితత్వము

en: Attribute
te: ఆపాదించు

en: Value
te: విలువ

en: Image
te: ప్రతిబింబము

en: Description
te: వివరణ

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Device
te: పరికరం

en: Type
te: రకము

en: Vendor
te: అమ్మకందారి (వెండార్)

en: Model
te: మొడల్

en: Serial number
te: వరుస సంఖ్య

en: Supply
te: పంపిణిచేయి

en: Refreshed
te: తాజాపర్చిన

en: Present
te: ప్రస్తుత

en: Rechargeable
te: రీచార్జుచేయదగిన

en: State
te: స్థితి

en: Energy
te: శక్తి

en: Energy when empty
te: శక్తి ఖాళి అయినప్పుడు

en: Energy when full
te: శక్తి పూర్తైనప్పుడు

en: Energy (design)
te: శక్తి (డిజైన్)

en: Voltage
te: వోల్టేజి

en: Percentage
te: శాతం

en: Capacity
te: సామర్ధ్యము

en: Technology
te: సాంకేతికత

en: Online
te: ఆన్‌లైన్

en: Device Information
te: పరికర సమాచారం

en: Device History
te: పరికరము చరిత్ర

en: Device Profile
te: పరికరము ప్రొఫైల్

en: Time elapsed
te: పట్టిన సమయం

en: Power
te: పవర్

en: Cell charge
te: సెల్ చార్జు

en: Predicted time
te: అంచనా సమయం

en: Correction factor
te: దిద్దుబాటు గుణకం

en: Prediction accuracy
te: అంచనా ఖచ్చితత్వము

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: %s charging (%.1f%%)
te: %s చార్జు అవుచున్నది (%.1f%%)

en: Battery is fully charged.
    Provides %s laptop runtime
te: బ్యాటరీ పూర్తిగా చార్జు అయినది
    %s లాప్‌టాప్ రన్‌టైమును అందిస్తుంది

en: %s is fully charged
te: %s పూర్తిగా చార్జు అయినది

en: %s %s remaining (%.1f%%)
te: %s %s మిగిలివుంది (%.1f%%)

en: %s discharging (%.1f%%)
te: %s చార్జింగ్ తగ్గుతోంది (%.1f%%)

en: %s %s until charged (%.1f%%)
    Provides %s battery runtime
te: %s %s చార్జు అగునంతవరకు (%.1f%%)
    %s బ్యాటరీ నడిచే సమయాన్ని అందిస్తుంది

en: %s %s until charged (%.1f%%)
te: %s %s చార్జు అగునంతవరకు (%.1f%%)

en: %s waiting to discharge (%.1f%%)
te: %s వేచివుంది చార్జీకోల్పోవుటకు (%.1f%%)

en: %s waiting to charge (%.1f%%)
te: %s వేచివుంది చార్జికొరకు (%.1f%%)

en: Product:
te: ఉత్పత్తి:

en: Status:
te: స్థితి:

en: Missing
te: తప్పిపోయిన

en: Charged
te: చార్జ్‍అయిన

en: Charging
te: చార్జింగ్

en: Discharging
te: చార్జ్‍ తీసివేయబడుతున్నది

en: Percentage charge:
te: చార్జి శాతము:

en: Vendor:
te: అమ్మకందారి:

en: Technology:
te: సాంకేతికత:

en: Serial number:
te: వరుస సంఖ్య:

en: Model:
te: రీతి:

en: Charge time:
te: చార్జి సమయం:

en: Discharge time:
te: చార్జితీయు సమయం:

en: Excellent
te: అద్బుతమైన

en: Good
te: మంచి

en: Fair
te: అందమైన

en: Poor
te: మందకొడి

en: Capacity:
te: సామర్ధ్యము:

en: Current charge:
te: ప్రస్తుత చార్జు:

en: Last full charge:
te: చివరి పూర్తి చార్జు:

en: Design charge:
te: డిజైన్ చార్జు:

en: Charge rate:
te: చార్జు రేటు:

en: Lithium Ion
te: లిథియమ్ ఐయాన్

en: Lithium Polymer
te: లిథియమ్ పోలిమర్

en: Lithium Iron Phosphate
te: లిథియమ్ ఐరన్ ఫాస్ఫేట్

en: Lead acid
te: లెడ్ యాసిడ్

en: Nickel Cadmium
te: నికిల్ కాడ్మియం

en: Nickel metal hydride
te: నికెల్ మెటల్ హైడ్రైడ్

en: Unknown technology
te: తెలియని సాంకేతికత

en: Empty
te: ఖాళీ
