mate-screensaver 1.26.0 - en to cy translation catalogue (83 entries)

en: Screensaver
cy: Arbedwr sgrin

en: Set your screensaver preferences
cy: Gosod eich hoffterau arbedwr sgrin

en: Screensaver Preview
cy: Rhagolwg o'r Arbedwr Sgrin

en: <b>Screensaver preview</b>
cy: <b>Rhagolwg o'r arbedwr sgrin</b>

en: Screensaver Preferences
cy: Hoffterau'r Arbedwr Sgrin

en: _Preview
cy: _Rhagolwg

en: _Screensaver theme:
cy: _Thema'r arbedwr sgrin:

en: _Lock screen when screensaver is active
cy: _Cloi'r sgrin pan mae'r arbedwr sgrin ar waith

en: Select Background Image
cy: Dewis delwedd cefndir

en: Screensavers
cy: Arbedwyr Sgrin

en: Screensaver themes
cy: Themâu arbedwr sgrin

en: _Switch User
cy: _Newid Defnyddiwr

en: _Log Out
cy: _Allgofnodi

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Unlock
cy: _Datgloi

en: <b>Leave a message for %R:</b>
cy: <b>Gadael neges i %R:</b>

en: _Save
cy: _Cadw

en: Activate when idle
cy: Rhoi ar waith pan yn segur

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
cy: Gosod hyn yn WIR er mwyn rhoi'r arbedwr sgrin ar waith pan fo'r sesiwn yn segur.

en: Lock on activation
cy: Cloi wrth roi ar waith

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
cy: Gosod hyn yn WIR i gloi'r sgrin pan fo'r arbedwr sgrin yn cychwyn ar waith.

en: Screensaver theme selection mode
cy: Modd dewis thema arbedwr sgrin

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
cy: Y modd dewis a ddefnyddir gan yr arbedwr sgrin. Gall fod yn "blank-only" i alluogi'r arbedwr sgrin heb ddefnyddio unrhyw thema pan gychwynir, "single" i alluogi'r arbedwr sgrin gan ddefnyddio dim ond un thema pan gychwynnir (penodir hyn yn yr allwedd "themes"), a "random" i alluogi'r arbedwr sgrin gyda thema ar hap wrth gychwyn.

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
cy: Mae'r allwedd hon yn penodi'r rhestr o themâu i'w defnyddio gan yr arbedwr sgrin. Fe'i hanwybyddir pan fo'r allwedd "modd" yn "blank-only", fe ddylai ddarparu enw'r thema pan fo "mode" yn "single", ac fe ddylai ddarparu rhestr o enwau themâu pan fo "mode" yn "random".

en: Time before theme change
cy: Amser cyn newid thema

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
cy: Sawl munud i redeg thema arbedwr sgrin cyn newid i un arall.

en: Time before locking
cy: Amser cyn cloi

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
cy: Sawl munud ar ôl cychwyn yr arbedwr sgrin y dylid cloi'r sgrin.

en: Allow logout
cy: Caniatáu allgofnodi

en: Time before logout option
cy: Amser cyn opsiwn allgofnodi

en: Logout command
cy: Gorchymyn allgofnodi

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
cy: Pa orchymyn i'w redeg pan fo'r botwm allgofnodi yn cael ei glicio. Fe ddylai'r gorchymyn hwn allgofnodi'r defnyddiwr yn unig, heb unrhyw ryngweithio. Dim ond os yw'r allwedd "logout_enable" yn WIR y daw hwn i rym.

en: Allow user switching
cy: Caniatáu newid defnyddiwr

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
cy: Gosod hyn yn WIR er mwyn cynnig opsiwn yn y ddeialog datgloi i newid i gyfrif defnyddiwr gwahanol.

en: Picture Filename
cy: Enw ffeil y llun

en: File to use for the background image.
cy: Y ffeil i'w defnyddio ar gyfer y ddelwedd cefndir.

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
cy: Dangos sioe sleidiau o luniau'r cosmos

en: Pictures folder
cy: Plygell lluniau

en: Display a slideshow from your Pictures folder
cy: Dangos sioe sleidiau o'ch plygell Lluniau

en: Pop art squares
cy: Sgwariau 'pop art'

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
cy: Dangos grid o liwiau sy'n pefrio, tebyg i 'pop-art'

en: %s. See --help for usage information.
cy: %s. Gweler --help am wybodaeth am ddefnydd y rhaglen.

en: WIDTHxHEIGHT+X+Y
cy: LLEDxTALDRA+X+Y

en: image - floats images around the screen
cy: image - yn arnofio delweddau o amgylch y sgrin

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
cy: Rhaid i chi benodi un ddelwedd.  Gweler --help am wybodaeth defnydd.

en: Location to get images from
cy: Y lleoliad i gael delweddau ohoni

en: PATH
cy: LLWYBR

en: Copying files
cy: Copïo ffeiliau

en: From:
cy: O:

en: To:
cy: I:

en: Invalid screensaver theme
cy: Enw thema arbedwr sgrin annilys

en: Copying file: %u of %u
cy: Copïo ffeil: %u o %u

en: Causes the screensaver to exit gracefully
cy: Achosi i'r arbedwr sgrin orffen yn daclus

en: Query the state of the screensaver
cy: Holi cyflwr yr arbedwr sgrin

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
cy: Gorchymyn i'r broses arbedwr sgrin sy'n rhedeg i gloi'r sgrin yn syth

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
cy: Os yw'r arbedwr sgrin ar waith, newid i ddemo graffeg gwahanol

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
cy: Troi'r arbedwr sgrin ymlaen (clirio'r sgrin)

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
cy: Os yw'r arbedwr sgrin ar waith, ei ddi-ysgogi (dad-glirio'r sgrin)

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
cy: Procio'r arbedwr sgrin sy'n rhedeg, i ddynwared gweithred defnyddiwr

en: Version of this application
cy: Fersiwn y rhaglen hon

en: The screensaver is %s
cy: Yr arbedwr sgrin yw %s

en: active
cy: ar waith

en: inactive
cy: ddim ar waith

en: Show debugging output
cy: Dangos allbwn datnamu

en: Show the logout button
cy: Dangos y botwm allgofnodi

en: Command to invoke from the logout button
cy: Y gorchymyn i'w redeg o'r botwm allgofnodi

en: Show the switch user button
cy: Dangos y botwm i newid defnyddwyr

en: Username:
cy: Enw defnyddiwr:

en: Password:
cy: Cyfrinair:

en: Blank screen
cy: Clirio'r sgrin

en: Random
cy: Ar hap

en: Never
cy: Byth

en: Could not load the main interface
cy: Methu llwytho'r prif ryngwyneb

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
cy: Gwnewch yn siŵr fod yr arbedwr sgrin wedi'i osod yn gywir

en: Don't become a daemon
cy: Peidio â throi'n ellyll

en: Enable debugging code
cy: Galluogi cod datnamu

en: failed to register with the message bus
cy: methwyd cofrestru gyda'r bws negeseuon

en: not connected to the message bus
cy: heb gysylltu â'r bws negeseuon

en: screensaver already running in this session
cy: arbedwr sgrin eisoes yn rhedeg o fewn y sesiwn hwn

en: Time has expired.
cy: Amser ar ben.

en: You have the Caps Lock key on.
cy: Mae'r fysell Caps Lock ymlaen gennych.

en: Log _Out
cy: _Allgofnodi

en: _Password:
cy: _Cyfrinair:
