mate-screensaver 1.26.0 - en to gu translation catalogue (139 entries)

en: Screensaver
gu: સ્ક્રીનસેવર

en: Set your screensaver preferences
gu: તમારી સ્ક્રીનસેવર પસંદગીઓ સુયોજિત કરો

en: Screensaver Preview
gu: સ્ક્રીનસેવર પૂર્વદર્શન

en: <b>Screensaver preview</b>
gu: <b>સ્ક્રીનસેવર પૂર્વદર્શન</b>

en: Screensaver Preferences
gu: સ્ક્રીનસેવર પસંદગીઓ

en: Power _Management
gu: પાવર વ્યવસ્થાપન (_M)

en: _Preview
gu: પૂર્વદર્શન (_P)

en: _Screensaver theme:
gu: સ્ક્રીનસેવર થીમ (_S):

en: Regard the computer as _idle after:
gu: આના પછી કમ્પ્યૂટરને ફાજલ તરીકે સમજો (_i):

en: _Activate screensaver when computer is idle
gu: જ્યારે કમ્પ્યૂટર ફાજલ હોય ત્યારે સ્ક્રીનસેવર સક્રિય કરો (_A)

en: _Lock screen when screensaver is active
gu: જ્યારે સ્ક્રીનસેવર સક્રિય હોય ત્યારે સ્ક્રીનને તાળું મારો (_L)

en: Select Background Image
gu: પાશ્વ ભાગનું ચિત્ર પસંદ કરો

en: <b>Warning: the screen will not be locked for the root user.</b>
gu: <b>ચેતવણી: રુટ વપરાશકર્તા માટે સ્ક્રીનને તાળું મારવામાં આવશે નહિં.</b>

en: Screensavers
gu: સ્ક્રીનસેવરો

en: Screensaver themes
gu: સ્ક્રીનસેવર થીમો

note: Translators: This is the name of a desktop background image that shows outer space images. You might want to translate it into the equivalent words of your language
en: Cosmos
gu: કોસમોસ

en: <span size="small">%U on %h</span>
gu: <span size="small">%U એ %h પર</span>

en: _Leave Message
gu: સંદેશો છોડો (_L)

en: _Switch User
gu: વપરાશકર્તા બદલો (_S)

en: _Log Out
gu: બહાર નીકળો (_L)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Unlock
gu: તાળું ખોલો (_U)

en: <b>Leave a message for %R:</b>
gu: <b>%R માટે સંદેશો છોડો:</b>

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Activate when idle
gu: જ્યારે ફાજલ હોય ત્યારે સક્રિય કરો

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
gu: જ્યારે સત્ર ફાજલ હોય ત્યારે સ્ક્રીનસેવરને સક્રિય કરવા માટે આને TRUE સુયોજિત કરો.

en: Lock on activation
gu: સક્રિયકરણ પર તાળું મારો

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
gu: જ્યારે સ્ક્રીનસેવર સક્રિય થઈ જાય ત્યારે સ્ક્રીનને તાળું મારવા માટે આને TRUE સુયોજિત કરો.

en: Screensaver theme selection mode
gu: સ્ક્રીનસેવર થીમ પસંદગી સ્થિતિ

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
gu: સ્ક્રીનસેવર દ્વારા વપરાતી પસંદગી સ્થિતિ. કદાચ સ્ક્રીનસેવર સક્રિયકરણ પર કોઈપણ થીમ વાપર્યા વિના સ્ક્રીનસેવર સક્રિય કરવા માટે "માત્ર-કોરું", સક્રિયકરણ ("થીમો" કીમાં સ્પષ્ટ થયેલ છે) પર માત્ર એક થીમની મદદથી સ્ક્રીનસેવર સક્રિય કરવા માટે "એક", અને સક્રિયકરણ પર રેન્ડમ થીમની મદદથી સ્ક્રીનસેવર સક્રિય કરવા માટે "રેન્ડમ".

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
gu: આ કી સ્ક્રીનસેવર દ્વારા વપરાતી થીમોની યાદી સ્પષ્ટ કરે છે. તે અવગણાય છે જ્યારે "સ્થિતિ" કી એ "માત્ર-કોરી" હોય, તમારે થીમ નામ પૂરું પાડવું જોઈએ જ્યારે "સ્થિતિ" એ "એક" હોય, અને થીમોની યાદી પૂરી પાડવી જોઈએ જ્યારે "સ્થિતિ" એ "રેન્ડમ" હોય.

en: Time before theme change
gu: થીમ બદલાય તે પહેલાંનો સમય

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
gu: સ્ક્રીનસેવર થીમ બદલવા પહેલાં ચલાવવા માટેની મિનિટોની સંખ્યા.

en: Time before locking
gu: તાળું મારવા પહેલાંનો સમય

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
gu: સ્ક્રીનને તાળું મારવા પહેલાં સ્ક્રીનસેવર સક્રિયકરણ પછી મિનિટોની સંખ્યા.

en: Allow embedding a keyboard into the window
gu: વિન્ડોમાં જડિત કીબોર્ડને પરવાનગી આપો

en: Set this to TRUE to allow embedding a keyboard into the window when trying to unlock. The "keyboard_command" key must be set with the appropriate command.
gu: વિન્ડોમાં જડિત કીબોર્ડને પરવાનગી આપવા માટે આને TRUE સુયોજિત કરો જ્યારે તેનું તાળું ખોલવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા હોય. "keyboard_command" કી યોગ્ય આદેશ સાથે સુયોજિત થયેલ હોવી જ જોઈએ.

en: Embedded keyboard command
gu: જડિત કીબોર્ડ આદેશ

en: The command that will be run, if the "embedded_keyboard_enabled" key is set to TRUE, to embed a keyboard widget into the window. This command should implement an XEMBED plug interface and output a window XID on the standard output.
gu: આદેશ કે જે ચલાવવામાં આવશે, જો "embedded_keyboard_enabled" કી TRUE તરીકે સુયોજિત થયેલ હોય, વિન્ડોમાં કીબોર્ડ વિજેટને જડવા માટે. આ આદેશે XEMBED પ્લગ ઈન્ટરફેસ અમલમાં મૂકવું જોઈએ અને વિન્ડો XID ને પ્રમાણભૂત આઉટપુટ પર આઉટપુટ આપવું જોઈએ.

en: Allow logout
gu: બહાર નીકળવાની પરવાનગી આપો

en: Time before logout option
gu: બહારનીકળો વિકલ્પ પહેલાંનો સમય

en: Logout command
gu: બહાર નીકળો આદેશ

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
gu: જ્યારે પ્રવેશ બહાર નીકળો બટન ક્લિક થયેલ હોય ત્યારે ચલાવવાનો આદેશ. આ આદેશે વપરાશકર્તાના કોઈપણ જાતના સંપર્ક વિના તેને બહાર કાઢી નાંખવો જોઈએ. આ કીને માત્ર ત્યારે જ હોય જો "logout_enable" કી એ TRUE તરીકે સુયોજિત થયેલ હોય.

en: Allow user switching
gu: વપરાશકર્તા બદલવાની પરવાનગી આપો

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
gu: અલગ વપરાશકર્તા ખાતામાં બદલાવા માટે તાળું ખોલો સંવાદમાં વિકલ્પની તક આપવા માટે આને TRUE સુયોજિત કરો.

en: Theme for lock dialog
gu: તાળા સંવાદ માટે થીમ

en: Allow the session status message to be displayed
gu: દર્શાવવા માટે સત્ર સ્થિતિ સંદેશ ને પરવાનગી આપો

en: Allow the session status message to be displayed when the screen is locked.
gu: દર્શાવવા માટે સત્ર સ્થિતિ સંદેશ ને પરવાનગી આપો જ્યારે સ્ક્રીન ને તાળુ મારેલ હોય.

en: Picture Filename
gu: ચિત્રનું ફાઈલ નામ

en: File to use for the background image.
gu: પાશ્વ ભાગના ચિત્ર માટે વાપરવાની ફાઈલ.

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
gu: કોસમોસના ચિત્રોનો સ્લાઈડશો દર્શાવો

en: Pictures folder
gu: ચિત્રો ફોલ્ડર

en: Display a slideshow from your Pictures folder
gu: તમારા ચિત્રો ફોલ્ડરમાંથી સ્લાઈડશો દર્શાવો

en: Pop art squares
gu: ઝબૂકતા ચોકઠાઓ

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
gu: રંગોના કંપન માટે pop-art-ish જાળી.

en: %s. See --help for usage information.
gu: %s. વપરાશ જાણકારી માટે --help જુઓ.

en: Show paths that images follow
gu: ચિત્રો જેને અનુસરે તે પાથ બતાવો

en: Occasionally rotate images as they move
gu: ઘટનાકીય રીતે ચિત્રો ફેરવો જેમ તેઓ ખસે

en: Print out frame rate and other statistics
gu: ચોકઠાં દર અને અન્ય પરિસ્થિતિ છાપો

en: The maximum number of images to keep on screen
gu: સ્ક્રીન પર રાખવા માટેના ચિત્રોની મહત્તમ સંખ્યા

en: The initial size and position of window
gu: વિન્ડોનું આરંભિક માપ અને સ્થાન

en: The source image to use
gu: વાપરવા માટેનું સ્રોત ચિત્ર

en: image - floats images around the screen
gu: ચિત્ર - સ્ક્રીનની ફરતે ચિત્રો તરે છે

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
gu: તમારે એક ચિત્ર સ્પષ્ટ કરવું જ પડશે.  વપરાશ જાણકારી માટે --help જુઓ.

en: Location to get images from
gu: ચિત્રો મેળવવા માટેનું સ્થાન

en: Color to use for images background
gu: ચિત્રો પાશ્વ ભાગ માટે વાપરવાનો રંગ

en: Do not randomize pictures from location
gu: સ્થાનમાંથી ચિત્રો રેન્ડમાઈઝ કરો નહિં

en: Do not try to stretch images on screen
gu: સ્ક્રીન પર ચિત્રો ખેંચવાનો પ્રયાસ કરો નહિં

en: Copying files
gu: ફાઈલોની નકલ કરી રહ્યા છીએ

en: From:
gu: તરફથી:

en: To:
gu: પ્રતિ:

en: Copying themes
gu: થીમોની નકલ કરી રહ્યા છીએ

en: Invalid screensaver theme
gu: અયોગ્ય સ્ક્રીનસેવર થીમ

en: %s does not appear to be a valid screensaver theme.
gu: %s માન્ય સ્ક્રીનસેવર થીમ હોય એમ દેખાતું નથી.

en: Copying file: %u of %u
gu: ફાઈલની નકલ કરી રહ્યા છીએ: %u જેટલું %u માંથી

en: Causes the screensaver to exit gracefully
gu: સ્ક્રીનસેવરને સારી રીતે બંધ કરવાનું કારણ બને છે

en: Query the state of the screensaver
gu: સ્ક્રીનસેવરની સ્થિતિને પ્રશ્ન પૂછે છે

en: Query the length of time the screensaver has been active
gu: સ્ક્રીનસેવર જેટલા સમયથી સક્રિય છે તેટલા સમયની લંબાઈનો પ્રશ્ન

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
gu: ચાલી રહેલ સ્ક્રીનસેવર પ્રક્રિયાને સ્ક્રીન તુરંત જ તાળું મારવા માટે કહે છે

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
gu: જો સ્ક્રીનસેવર સક્રિય હોય તો પછી અન્ય ગ્રાફિક્સ ડેમોમાં બદલાવ

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
gu: સ્ક્રીનસેવરને ચાલુ કરો (સ્ક્રીન કોરી કરો)

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
gu: જો સ્ક્રીનસેવર સક્રિય હોય તો પછી તેને અસક્રિય કરો (સ્ક્રીનને કોરી-નહિં રાખો)

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
gu: વપરાશકર્તા ક્રિયા સિમ્યુલેટ કરવા માટે ચાલી રહેલ સ્ક્રીનસેવરને ધક્કો મારો

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
gu: સ્ક્રીનસેવરને સક્રિય કરવાથી બચાવવું.  જ્યારે બચાવવાનું સક્રિય હોય ત્યારે આદેશો અટકાવે છે.

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
gu: બોલાવી રહેલ કાર્યક્રમ કે જે સ્ક્રીનસેવરને અટકાવી રહ્યો છે

en: The reason for inhibiting the screensaver
gu: સ્ક્રીનસેવરને બચાવવા માટેનું કારણ

en: Version of this application
gu: આ કાર્યક્રમની આવૃત્તિ

en: The screensaver is %s
gu: સ્ક્રીનસેવર એ %s છે

en: active
gu: સક્રિય

en: inactive
gu: અસક્રિય

en: The screensaver is not inhibited
gu: સ્ક્રીનસેવર એ અટકાવાયેલ છે

en: The screensaver is being inhibited by:
gu: સ્ક્રીનસેવર એ અટકાવી દેવામાં આવ્યું છે:

en: The screensaver has been active for %d seconds.
gu: સ્ક્રીનસેવર %d સેકન્ડોથી સક્રિય છે.

en: The screensaver is not currently active.
gu: સ્ક્રીનસેવર એ હમણાં સક્રિય નથી.

en: Show debugging output
gu: ડિબગીંગ આઉટપુટ બતાવો

en: Show the logout button
gu: બહાર નીકળો બટન બતાવો

en: Command to invoke from the logout button
gu: બહાર નીકળો બટનમાંથી ચલાવવાનો આદેશ

en: Show the switch user button
gu: વપરાશકર્તા બદલો બટન બતાવો

en: Message to show in the dialog
gu: સંવાદમાં બતાવવા માટેનો સંદેશો

en: Not used
gu: વપરાયેલ નથી

en: Username:
gu: વપરાશકર્તાનામ:

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: You are required to change your password immediately (password aged)
gu: તમે તમારો પાસવર્ડ તુરંત બદલવા માટે આગ્રહ કરવામાં આવે છે (પાસવર્ડની આયુ)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
gu: તમે તમારો પાસવર્ડ તુરંત બદલવા માટે આગ્રહ કરવામાં આવે છે (રુટ દ્વારા દબાણ)

en: Your account has expired; please contact your system administrator
gu: તમારા ખાતાની સમયમર્યાદા સમાપ્ત થઈ ગઈ; મહેરબાની કરીને તમારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરો

en: No password supplied
gu: કોઈ પાસવર્ડો પૂરા પાડવામાં આવેલ નથી

en: Password unchanged
gu: પાસવર્ડ બદલાયેલ નથી

en: Can not get username
gu: વપરાશકર્તાનામ મેળવી શકતા નથી

en: Retype new UNIX password:
gu: નવો UNIX પાસવર્ડ ફરી લખો:

en: Enter new UNIX password:
gu: નવો UNIX પાસવર્ડ દાખલ કરો:

en: (current) UNIX password:
gu: (વર્તમાન) UNIX પાસવર્ડ:

en: Error while changing NIS password.
gu: NIS પાસવર્ડ બદલતી વખતે ભૂલ.

en: You must choose a longer password
gu: તમારે લાંબો પાસવર્ડ જ પસંદ કરવો જોઈએ

en: Password has been already used. Choose another.
gu: પાસવર્ડ પહેલાથી જ વપરાઈ ગયેલ છે. અન્ય પસંદ કરો.

en: You must wait longer to change your password
gu: તમારે તમારો પાસવર્ડ બદલવા માટે લાંબે સુધી રાહ જોવી જ પડશે

en: Sorry, passwords do not match
gu: માફ કરજો, પાસવર્ડો બંધ બેસતા નથી

en: Checking...
gu: ચકાસી રહ્યા છીએ...

en: Authentication failed.
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ.

en: Blank screen
gu: ખાલી સ્ક્રીન

en: Random
gu: રેન્ડમ

en: Never
gu: ક્યારેય નહિં

en: Could not load the main interface
gu: મુખ્ય ઈન્ટરફેસ લાવી શક્યા નહિં

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
gu: મહેરબાની કરીને ખાતરી કરો કે સ્ક્રીનસેવર યોગ્ય રીતે સ્થાપિત થયેલ છે

en: Don't become a daemon
gu: ડિમન બનશો નહિં

en: Enable debugging code
gu: ડિબગીંગ કોડ સક્રિય કરો

en: Unable to establish service %s: %s
gu: સેવા %s અધિષ્ઠાપિત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Can't set PAM_TTY=%s
gu: PAM_TTY=%s સુયોજિત કરી શકતા નથી

en: Incorrect password.
gu: અયોગ્ય પાસવર્ડ.

en: Not permitted to gain access at this time.
gu: આ સમયે વપરાશની પરવાનગી નથી.

en: No longer permitted to access the system.
gu: સિસ્ટમના વપરાશની લાંબા સમય સુધી પરવાનગી નથી.

en: failed to register with the message bus
gu: સંદેશા બસ સાથે રજીસ્ટર કરવામાં નિષ્ફળ

en: not connected to the message bus
gu: સંદેશા બસમાં જોડાયેલ નથી

en: screensaver already running in this session
gu: આ સત્રમાં સ્ક્રીનસેવર પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: Time has expired.
gu: સમય સમાપ્ત થઈ ગયો.

en: You have the Caps Lock key on.
gu: તમારી Caps Lock કી ચાલુ છે.

en: S_witch User...
gu: વપરાશકર્તા બદલો (_w)...

en: Log _Out
gu: બહાર નીકળો (_O)

en: %U on %h
gu: %U એ %h પર

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):
