mate-screensaver 1.26.0 - en to mr translation catalogue (142 entries)

en: Screensaver
mr: स्क्रीनसेवर

en: Set your screensaver preferences
mr: तुमची स्क्रीनसेवर प्राधान्यता निश्चित करा

en: Screensaver Preview
mr: स्क्रीनसेवर पूर्वदृश्य

en: <b>Screensaver preview</b>
mr: <b>स्क्रीनसेवर पूर्वदृश्य</b>

en: Screensaver Preferences
mr: स्क्रीनसेवर प्राधान्यता

en: Power _Management
mr: पॉवर व्यवस्थापन (_M)

en: _Preview
mr: पूर्वदृश्य (_P)

en: _Screensaver theme:
mr: स्क्रीनसेवर सुत्रयोजना (_S):

en: Regard the computer as _idle after:
mr: संगणकास ठराविक वेळे नंतर निकामी असे गृहीत धरा (_i):

en: _Activate screensaver when computer is idle
mr: संगणक निष्क्रीय असल्यावर स्क्रीनसेवर सक्रीय करा (_A)

en: _Lock screen when screensaver is active
mr: स्क्रीनसेवर स्क्रीय असल्यावर पडदा कुलूपबंद करा (_L)

en: Select Background Image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा निवडा

en: <b>Warning: the screen will not be locked for the root user.</b>
mr: <b>सावधान: पडदा रूट वापरकर्त्यास कुलूपबंद केले जाणार नाही.</b>

en: Screensavers
mr: स्क्रीनसेवर

en: Screensaver themes
mr: स्क्रीनसेवर सुत्रयोजना

note: Translators: This is the name of a desktop background image that shows outer space images. You might want to translate it into the equivalent words of your language
en: Cosmos
mr: कॉसमॉस

en: <span size="small">%U on %h</span>
mr: <span size="small">%h वरील %U </span>

en: _Leave Message
mr: संदेश सोडा (_L)

en: _Switch User
mr: उपयोक्ता बदला(_S)

en: _Log Out
mr: बाहेर पडा (_L)

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Unlock
mr: कुलूपबंद उघडा (_U)

en: <b>Leave a message for %R:</b>
mr: <b>%R करीता संदेश सोडा:</b>

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: Activate when idle
mr: निष्क्रीय असल्यावर सक्रीय करा

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
mr: सत्र निष्क्रीय अल्यावर स्क्रीनसेवर सक्रीय करीता यास खरे निश्चित करा.

en: Lock on activation
mr: सक्रीय केल्यावर कुलूपबंद करा

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
mr: स्क्रीनसेवर सक्रीय केल्यावर पडदा कुलूपबंद करण्याकरीता यास खरे निश्चित करा.

en: Screensaver theme selection mode
mr: स्क्रीनसेवर सुत्रयोजना निवड पध्दती

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
mr: स्क्रीनसेवर द्वारे वापरलेली निवड पध्दती. सक्रीय केल्यावर सुत्रयोजनाचा वापर विना स्क्रीनसेवर कार्यन्वीत करीता "फक्त-रिकामी" वापरा, सक्रीय केल्यावर ("सुत्रयोजना" किल्ली) एकच सुत्रयोजनाचा वापर करीता "एकमेव" वापरा, व सक्रीय केल्यावर विनाक्रमीत सुत्रयोजनाचा वापर करीता "विनाक्रम" चा वापर करा.

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
mr: ही किल्ली सक्रीनसेवर द्वारे वापरण्याजोगी सुत्रयोजनाची यादी निर्देशीत करते. ignored when "पध्दती" किल्ली "फक्त-रिकामी" असल्यास दुर्लक्ष केली जाते,  "पध्दती" "ऐकमेव" असल्यास सुत्रयोजनाचे नाव प्रविष्ट केले पाहिजे, व "पध्दती" "विनाक्रम" नस्लावर सुत्रयोजनाची यादी पुरविली पाहिजे.

en: Time before theme change
mr: सुत्रयोजना बदल पूर्वीचा वेळ

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
mr: सेक्रीनसेवर सुत्रयोजना बदलिवण्यापूर्वी चालविण्याकरीताचे मिनीटं मधील वेळ.

en: Time before locking
mr: कुलूपबंद करण्यापूर्वीचा वेळ

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
mr: पडदा कुलूपबंद करण्यापूर्वी व स्क्रीनसेवर सक्रीयकेल्यानंतर लागणारी मिनीटं.

en: Allow embedding a keyboard into the window
mr: चौकट मध्ये कळफलक अंतर्भूत करण्यास परवानगी द्या

en: Set this to TRUE to allow embedding a keyboard into the window when trying to unlock. The "keyboard_command" key must be set with the appropriate command.
mr: कुलूप उघडण्यापूर्वी चौकटीत कळफलक अंतर्भूत करण्यापूर्वी या खरे असे निश्चित करा. "कळफलक_आदेश" कळ योग्य आदेश द्वारे निश्चित केले पाहिजे.

en: Embedded keyboard command
mr: अंतर्भूत कळफलक आदेश

en: The command that will be run, if the "embedded_keyboard_enabled" key is set to TRUE, to embed a keyboard widget into the window. This command should implement an XEMBED plug interface and output a window XID on the standard output.
mr: चौकट मध्ये अंतर्भूत करण्याजोगी कळफलक नियंत्रण घटक करीता "embedded_keyboard_enabled" किल्ली खरे असल्यास, या आदेश कार्यरत केला जाईल. या आदेशाने XEMBED प्लग संवाद कार्यरत केले पाहिजे व मानक आउटपुटवर चौकट XID आउटपुट स्वरूपी दर्शविले पाहिजे.

en: Allow logout
mr: वापरकर्ता बदलणे स्वीकारा

en: Time before logout option
mr: लॉगआउट पर्याय पूर्वीचा वेळ

en: Logout command
mr: लॉगआउट आदेश

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
mr: लॉगआउट बटण क्लीक केल्यावर प्रारंभ करायचे ते आदेश. विना कुठल्याही प्रकारच्या संवादने या आदेशाने वापरकर्त्यास लॉगआउट केले पाहिजे. "logout_enable" किल्ली खरे अल्यावरच या किल्लीचा प्रभाव प्रडतो.

en: Allow user switching
mr: वापरकर्ता बदलाव करीता सहमती द्या

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
mr: कुलूप उघडा संवाद मध्ये अन्य वापरकर्ता खातेवर जायचे असल्यास व पर्याय सूचवायचे असल्यास यास खरे निश्चित करा.

en: Theme for lock dialog
mr: कुलूपबंद करा संवाद करीताचे सुत्रयोजना

en: Allow the session status message to be displayed
mr: प्रदर्शित करण्याजोगी सत्र स्थिती संदेश स्वीकारा

en: Allow the session status message to be displayed when the screen is locked.
mr: पडदा कुलूपबंद केल्यावर प्रदर्शित करण्याजोगी सत्र स्थिती संदेश स्वीकारा.

en: Picture Filename
mr: चित्र फाइलनाव

en: File to use for the background image.
mr: पार्श्वभूमीतील प्रतिमाकरीताचे फाइल.

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
mr: कॉसमॉस वरील प्रतिमाचे स्लाईडशो दर्शवा

en: Pictures folder
mr: प्रतिमा संचयीका

en: Display a slideshow from your Pictures folder
mr: तुमच्या प्रतिमा संचयीका पासून स्लाईडशो दर्शवा

en: Pop art squares
mr: पॉप कला चौकोन

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
mr: पल्सींग रंगाचे पॉप-कला ग्रीड.

en: %s. See --help for usage information.
mr: %s. वापर माहिती करीता --help पहा.

en: Show paths that images follow
mr: प्रतिमा करीताचे मार्ग दर्शवा

en: Occasionally rotate images as they move
mr: हालचालनुरूप प्रतिमा फिरवा

en: Print out frame rate and other statistics
mr: फ्रेम दर व इतर आक्कडेवारी छापा

en: The maximum number of images to keep on screen
mr: पडद्यावर दर्शवायचे ती प्रतिमाची कमाल संख्या

en: MAX_IMAGES
mr: कमाल प्रतिमा (_I)

en: The initial size and position of window
mr: चौकटचे प्रारंभीक आकार व स्थिती

en: WIDTHxHEIGHT+X+Y
mr: रूंदीxऊंची+X+Y

en: The source image to use
mr: वापरण्याकरीताचे स्त्रोत प्रतिमा

en: image - floats images around the screen
mr: प्रतिमा - पडद्याभोवती प्रतिमा तरंगविते

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
mr: तुम्ही प्रतिमा निश्चित केली पाहिजे.  वापर माहिती करीता --help पहा.

en: Location to get images from
mr: प्रतिमा जेथून प्राप्त करायचे ते स्थान

en: PATH
mr: मार्ग

en: Color to use for images background
mr: प्रतिमा पार्श्वभूमी करीता वापरण्याजोगी रंग

en: Do not randomize pictures from location
mr: स्थान पासून प्रतिमा विना क्रमानुरूप लावू नका

en: Do not try to stretch images on screen
mr: पडद्यावरील प्रतिमा ओढण्याचा प्रयत्न करू नका

en: Copying files
mr: फाइली प्रतिलिपी करत आहे

en: From:
mr: प्रेषक:

en: To:
mr: प्रती:

en: Copying themes
mr: सुत्रयोजनाची प्रत बनवीत आहे

en: Invalid screensaver theme
mr: अवैध स्क्रीनसेवर सुत्रयोजना

en: %s does not appear to be a valid screensaver theme.
mr: %s वैध स्क्रीनसेवर सुत्रयोजना दिसून येत नाही.

en: Copying file: %u of %u
mr: फाइल प्रतिलिपी होतेय: %u पैकी %u

en: Causes the screensaver to exit gracefully
mr: स्क्रीनसेवर पासून बाहेर पडण्यास कारणीभूत ठरते

en: Query the state of the screensaver
mr: स्क्रीनसेवरच्या स्थितीची चौकशी करा

en: Query the length of time the screensaver has been active
mr: स्क्रीनसेवर कितीवेळ पासून सक्रीय आहे त्याची चौकशी करा

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
mr: कार्यरत स्क्रीनसेवर पध्दतीला पडदा त्वरीत कुलूपबंद करण्यास सांगतो

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
mr: सक्रीनसेवर सक्रीय असल्यावर इतर चित्रलेखीय प्रदर्शनावर जा

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
mr: स्क्रीनसेवर कार्यान्वीत करा (पडदा रिकामा करा)

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
mr: सक्रीनसेवेर सक्रीय असल्यावर त्यास असक्रीय करा (पडदा सक्रीय करा)

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
mr: वापरकर्ता कार्य दर्शविण्याकरीता कार्यरत स्क्रीनसेवरला सतर्क करा

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
mr: स्क्रीनसेवरला सक्रीय होण्यापासून थांबवा.  प्रतिबंध सक्रीय असल्यावर आदेश बंधीत राहते.

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
mr: स्क्रीनसेवर दर्शविण्यापासून थांबविण्यापासून कारणीभूत अनुप्रयोग

en: The reason for inhibiting the screensaver
mr: स्क्रीनसेवर अकार्यान्वीत करण्यामागचे कारण

en: Version of this application
mr: या अनुप्रयोगाची आवृत्ती

en: The screensaver is %s
mr: %s सक्रीनसेवर आहे

en: active
mr: सक्रीय

en: inactive
mr: निषक्रीय्रीय

en: The screensaver is not inhibited
mr: सक्रीनसेवर प्रतिबंद नाही

en: The screensaver is being inhibited by:
mr: सक्रीनसेवर यानुरूप प्रतिबंदीत केले गेले

en: The screensaver has been active for %d seconds.
mr: %d सेकंद करीता सक्रीनसेवर सक्रीय आहे.

en: The screensaver is not currently active.
mr: सक्रीनसेवर सध्या सक्रीय नाही.

en: Show debugging output
mr: डीबगींग आउटपुट दर्शवा

en: Show the logout button
mr: लॉगआउट बटण दर्शवा

en: Command to invoke from the logout button
mr: लॉगआउट बटण पासून प्रारंभ करण्यासाठीचे आदेश

en: Show the switch user button
mr: वापरकर्ता बटण बदलवा दर्शवा

en: Message to show in the dialog
mr: संवाद मध्ये दर्शवायचे ते संदेश

en: Not used
mr: वारले नाही

en: Username:
mr: वापरकर्त्याचे नाव:

en: Password:
mr: परवलीचा शब्द:

en: You are required to change your password immediately (password aged)
mr: तुमचा गुप्तशब्द तत्काळ बदलण्याची आवश्यकता आहे (गुप्तशब्द जुना आहे)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
mr: तुमचा गुप्तशब्द तत्काळ बदलण्याची आवश्यकता आहे (रूट वापरा)

en: Your account has expired; please contact your system administrator
mr: तुमचे खाते बंद झाले आहे, कृपया तुमच्या संगणक व्यवस्थापकाकडे जा

en: No password supplied
mr: गुप्तशब्द दिलेला नाही

en: Password unchanged
mr: गुप्तशब्द बदललेला नाही

en: Can not get username
mr: वापरकर्त्याचे नाव मिळत नाही

en: Retype new UNIX password:
mr: नवा UNIX गुप्तशब्द पुन्हा टाईप करा:

en: Enter new UNIX password:
mr: नवा UNIX गुप्तशब्द प्रविष्ट करा:

en: (current) UNIX password:
mr: (सद्याचा) UNIX गुप्तशब्द:

en: Error while changing NIS password.
mr: NIS चा गुप्तशब्द बदलताना चुक झाली.

en: You must choose a longer password
mr: तुम्ही मोठा गुप्तशब्द निवडला पाहीजे

en: Password has been already used. Choose another.
mr: ह्या गुप्तशब्दचा आधीच वापर झाला आहे. दुसरा निवडा.

en: You must wait longer to change your password
mr: तुमचा गुप्तशब्द बदलण्यासाठी तुम्हाला बराच वेळ वाट पहावी लागेल

en: Sorry, passwords do not match
mr: क्षमा करा, गुप्तशब्द जुळत नाहीत

en: Checking...
mr: तपास करीत आहे...

en: Authentication failed.
mr: अधिप्रमाणन असफल.

en: Blank screen
mr: रिकामी पडदा

en: Random
mr: विस्कळीत

en: Never
mr: कधिच नाही

en: Could not load the main interface
mr: मुख्य इंटरफेस भारित करता आला नाही

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
mr: कृपया स्क्रीनसेवर योग्यरित्या प्रतिष्ठापीत आहे याची खात्री करा

en: Don't become a daemon
mr: डीमन बनू नका

en: Enable debugging code
mr: डीबगींग कोड कार्यान्वीत करा

en: Unable to establish service %s: %s
mr: सेवा %s: सुरु करता येत नाही %s

en: Can't set PAM_TTY=%s
mr: PAM_TTY=%s चे संयोजन करता येत नाही

en: Incorrect password.
mr: अयोगग्य गुप्तशब्द.

en: Not permitted to gain access at this time.
mr: यावेळी प्रवेश प्राप्त करण्यास परवानगी नाही.

en: No longer permitted to access the system.
mr: प्रणाली प्रवेश करीता यापुढे परवानगी दिली जाणार नाही.

en: failed to register with the message bus
mr: संदेश बसशी पंजीकृत करण्यास अपयशी

en: not connected to the message bus
mr: संदेश बसशी जुळवणी करू शकला नाही

en: screensaver already running in this session
mr: स्क्रीनसेवर आधिपासूनच या सत्रा मध्ये कार्यरत आहे

en: Time has expired.
mr: वेळ कालबाह्य झाले.

en: You have the Caps Lock key on.
mr: Caps Lock कळ कार्यन्वीत केले गेले आहे.

en: S_witch User...
mr: वापरकर्ता बदलवा (_w)...

en: Log _Out
mr: बाहेर पडा (_O)

en: %U on %h
mr: %h वरील %U

en: _Password:
mr: परवलीचा शब्द (_P):
