mate-session-manager 1.25.0 - en to am translation catalogue (121 entries)

en: Select Command
am: ትእዛዝ ይምረጡ

en: seconds
am: ሰኮንዶች

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: Add Startup Program
am: ፕሮግራም ማስጀመሪያ መጨመሪያ

en: _Add
am: _መጨመሪያ

en: Edit Startup Program
am: ፕሮግራም ማስጀመሪያ ማረሚያ

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: The startup command cannot be empty
am: ማስጀመሪያ ትእዛዝ ባዶ መሆን የለበትም

en: The startup command is not valid
am: ማስጀመሪያ ትእዛዙ ዋጋ የሌለው ነው

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: Enabled
am: ተችሏል

en: Icon
am: ምልክት

en: Program
am: ፕሮግራም

en: Startup Applications Preferences
am: የ መተግበሪያዎች ማስጀመሪያ ምርጫዎች

en: No name
am: ስም የለም

en: No description
am: መግለጫ የለም

en: Version of this application
am: የመተግበሪያው እትም

en: Could not display help document
am: የ እርዳታ ሰነድ ማሳየት አልተቻለም

en: Current session start time
am: የ አሁኑን ክፍለ ጊዜ ማስጀመሪያ ሰአት

en: Unix time of the start of the current session.
am: የ Unix ጊዜ የ አሁኑን ክፍለ ጊዜ ለማስጀመር

en: Save sessions
am: ክፍለ ጊዜዎችን አስቀምጥ

en: If enabled, mate-session will save the session automatically.
am: ይህን ካስቻሉ የ ሜት-ክፍለ ጊዜ ራሱ በራሱ ክፍል ጊዜ ያስቀምጣል

en: Logout prompt
am: መውጫ

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
am: ይህን ካስቻሉ የ ሜት-ክፍለ ጊዜ ተጠቃሚውን ያስጠነቅቃል ክፍል ጊዜው ከ መጨረሱ በፊት

en: Logout timeout
am: መውጫ ጊዜው አልፏል

en: If logout prompt is enabled, this set the timeout in seconds before logout automatically. If 0, automatic logout is disabled.
am: መውጫ ካስቻሉ ይህ ጊዜ ያሰናዳል መውጫውን በ ሰከንዶች ራሱ በራሱ ከ መውጣቱ በፊት: ይህ ከ ተሰናድ ወደ 0, መውጫ ይሰናከላል

en: Time before session is considered idle
am: ክፍለ ጊዜው ቦዝኗል ተብሎ የሚወሰነው ከ መወሰኑ በፊት

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
am: ንቁ በምይሆን ጊዜ ከ ተወሰነ የ ደቂቃዎች ቁጥር በኋላ እንደ ቦዘነ መገመቻ

en: Default session
am: ነባር ክፍለ ጊዜ

en: List of applications that are part of the default session.
am: የ ነባር ክፍለ ጊዜ አክል የሆኑ የ መተግበሪያዎች ዝርዝር

en: Required session components
am: የ ክፍለ ጊዜ አካላቶች ያስፈልጋል

en: List of components that are required as part of the session. (Each element names a key under "/org/mate/desktop/session/required_components"). The Startup Applications preferences tool will not normally allow users to remove a required component from the session, and the session manager will automatically add the required components back to the session at login time if they do get removed.
am: ለ ክፍለ ጊዜው የሚያስፈልጉ አካላቶች (የ እያንዳንዱ አካል ስም ቁልፍ በ "/org/mate/desktop/session/required_components"). የ መተግበሪያ ማስጀመሪያ መሳሪያ ምርጫ በ መደበኛ ተጠቃሚውን አያስችልም ማስወገድ የሚያስፈልግ አካላት ለ ክፍለ ጊዜ: እና የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ራሱ በራሱ ይጨምራል የሚያስፈልገውን አካል መልሶ ይጨምራል ለ ክፍለ ጊዜው:በ መግቢያ ጊዜ ተወግደው ከ ነበረ:

en: Control gnome compatibility component startup
am: የ ኖም ተስማሚ አካላቶች ማስጀመሪያ መቆጣጠሪያ

en: Control which compatibility components to start.
am: የሚጀምሩትን ተስማሚ አካላቶች መቆጣጠሪያ

en: Window Manager
am: የመስኮት አስተዳዳሪ

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ ፕሮግራም ነው የ እርእስት መደርደሪያ እና ድንበር የሚያሰናዳ በ መስኮቶች ዙሪያ: እና እርስዎን ያስችሎታል መስኮቶችን ለ ማንቀሳቀስ እና እንደገና ለ መመጠን

en: Panel
am: ክፍል

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
am: ይህ የ ክፍል መደርደሪያ የሚያቀርበው ከ ላይ ወይንም ከ ታች በኩል ዝርዝር የያዘውን መመልከቻ ነው: የ መስኮት ዝርዝር: ሁኔታዎች: ምልክቶች: ሰአት እና ወዘተ ነው:

en: File Manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ የሚያቀርበው የ ዴስክቶፕ ምልክቶች እና እርስዎን ካስቀመጡዋቸው ሰነዶች ጋር እንዴት እንደሚገናኙ ነው

en: Dock
am: ማሳረፊያ

en: A dock provides a dockable area, similar to a panel, for launching and switching applications.
am: ማሳረፊያ የሚያቀርበው በ ማሳረፊያ ቦታ ውስጥ ነው: ከ ክፍል ጋር ተመሳሳይ ነው: መተግበሪያዎች ለ ማስጀመሪያ እና ለ መቀየሪያ

en: MATE
am: ሜት

en: This session logs you into MATE
am: ይህ ክፍለ ጊዜ እርስዎን ወደ ሜት ውስጥ ይስገባዎታል

en: <b>Some programs are still running:</b>
am: <b>አንዳንድ ፕሮግራሞች እየሄዱ ነው:</b>

en: Waiting for the program to finish.  Interrupting the program may cause you to lose work.
am: ፕሮግራሙ እስከሚጨርስ ድረስ በ መጠበቅ ላይ: ፕሮግራሙን ማቋረጥ የ እርስዎን ስራዎች ሊያጠፋ ይችላል

en: Startup Applications
am: መተግበሪያዎች ማስጀመሪያ

en: Choose what applications to start when you log in
am: ማስጀመር የሚፈልጉትን መተግበሪያ ይምረጡ በሚገቡ ጊዜ

en: Additional startup _programs:
am: ተጨማሪ ፕሮግራሞቹን አስጀምር

en: _Remove
am: _ማስወገጃ

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: Startup Programs
am: ፕሮግራሞቹን አስጀምር

en: _Automatically remember running applications when logging out
am: _ራሱ በራሱ ያስታውሳል መተግበሪያዎችን በሚወጡ ጊዜ

en: _Remember Currently Running Application
am: አሁን እየሄደ ያለውን መተግበሪያ _ማስታወሻ

en: Options
am: ምርጫዎች

en: Browse…
am: መቃኛ…

en: Comm_ent:
am: አስተ_ያየት :

en: Co_mmand:
am: _ትእዛዝ:

en: _Name:
am: _ስም:

en: _Delay:
am: _ማዘግያ:

en: File is not a valid .desktop file
am: ፋይሉ ዋጋ ያለው የ .ዴስክቶፕ ፋይል አይደለም

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
am: ያልታወቀ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት እትም '%s'

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: Application does not accept documents on command line
am: መተግበሪያው ሰነድ በ ትእዛዝ መስመር አይቀበልም

en: Unrecognized launch option: %d
am: ያልታወቀ ማስጀመሪያ ምርጫ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
am: የ ሰነድ URIs ማለፍ አልተቻለም ወደ የ 'አይነት=አገናኝ' ዴስክቶፕ ማስገቢያ

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: FILE
am: ፋይል

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: ID
am: መለያ

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Icon '%s' not found
am: ምልክት '%s' አልተገኘም

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: A program is still running:
am: ፕሮግራም እየሄደ ነው:

en: Some programs are still running:
am: አንዳንድ ፕሮግራሞች እየሄዱ ነው:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
am: ፕሮግራም እስኪጨርስ በ መጠበቅ ላይ: እነዚህን ፕሮግራሞች ማቋረጥ እርስዎ የ ሰሩትን ሊያሳጣዎት ይችላል

en: Switch User Anyway
am: ለማንኛውም ተጠቃሚ መቀየሪያ

en: Log Out Anyway
am: ለማንኛውም መውጫ

en: Suspend Anyway
am: ለማንኛውም ማገጃ

en: Hibernate Anyway
am: ለማንኛውም ማስተኛ

en: Shut Down Anyway
am: ለማንኛውም ማጥፊያ

en: Reboot Anyway
am: ለማንኛውም እንደገና ማስነሻ

en: Lock Screen
am: መመልከቻ _መቆለፊያ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: You are currently logged in as "%s".
am: እርስዎ አሁን የ ገቡት እንደ "%s".

en: Log out of this system now?
am: አሁን ከዚህ ስርአት ውስጥ ልውጣ?

en: _Switch User
am: ተጠቃሚ _መቀየሪያ

en: _Log Out
am: _መውጫ

en: Shut down this system now?
am: ይህን ስርአት አሁን መዝጊያ

en: S_uspend
am: ማ_ገጃ

en: _Hibernate
am: _ማስተኛ

en: _Restart
am: _እንደገና ማስጀመሪያ

en: _Shut Down
am: _ማጥፊያ

en: Not responding
am: ምንም አይመልስም

note: It'd be really surprising to reach this code: if we're here, * then the XSMP client already has set several XSMP * properties. But it could still be that SmProgram is not set.
en: Remembered Application
am: መተግበሪያውን አስታውስ

en: This program is blocking logout.
am: ይህ ፕሮግራም መውጣት ይከለክለል

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
am: አዲስ የ ደንበኛ ግንኙነት አልተቀበለም: ምክንያቱም ክፍለ ጊዜው አሁን በ መዘጋት ላይ ነው

en: Could not create ICE listening socket: %s
am: መፍጠር አልተቻለም የ ICE ማድማጫ ለ ተሰኪ: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
am: የ መግቢያ ክፍለ ጊዜ ማስጀመር አልተቻለም (እና መገናኘት አልተቻለም ከ X ሰርቨር ጋር)

en: Override standard autostart directories
am: በ መደበኛ በራሱ ማስጀመሪያ ዳይሬክቶሪ ላይ ደርቦ መጻፊያ

en: Enable debugging code
am: ኮድ ማስተካከያ ማስቻያ

en: Do not load user-specified applications
am: በ ተጠቃሚ-የ ተገለጸ መተግበሪያ አትጫን

en:  - the MATE session manager
am:  - የ ሜት ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ

en: %s [OPTION...] COMMAND
    
    Execute COMMAND while inhibiting some session functionality.
    
      -h, --help        Show this help
      --version         Show program version
      --app-id ID       The application id to use
                        when inhibiting (optional)
      --reason REASON   The reason for inhibiting (optional)
      --inhibit ARG     Things to inhibit, colon-separated list of:
                        logout, switch-user, suspend, idle, automount
    
    If no --inhibit option is specified, idle is assumed.
am: %s [ምርጫ...] ትእዛዝ
    
    ትእዛዝ መፈጸሚያ አንዳንድ ክፍለ ጊዜ በ መከልከል
    
      -እ, --እርዳታ        እርዳታ ማሳያ
      --እትም         የ ፕሮግራም እትም ማሳያ
      --መተግበሪያ-መለያ: መለያ       የሚጠቀሙትን መተግበሪያ መለያ
                        በሚከለክል ጊዜ (በ ምርጫ)
      --ምክንያት: ምክንያት   የ ተከለከለበት ምክንያት (በ ምርጫ)
      --መከልከያ ARG     የሚከለከሉ አካሎች: በ ኮለን-የሚለያይ ዝርዝር በ:
                        መውጫ: ተጠቃሚ-መቀየሪያ: ማገጃ: ማስተኛ: በራሱ መጫኛ
    
    ምንም -- መከልከያ ምርጫ ካልተወሰነ: ማስተኛ ይወሰዳል

en: %s requires an argument
am: %s ክርክር ይፈልጋል

en: Failed to execute %s
am: መፈጸም አልተቻለም %s

en: Log out
am: መውጫ

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
am: መውጫ: የ ነበረውን መከልከያ በ መተው

en: Show logout dialog
am: የ መውጫ ንግግር ማሳያ

en: Show shutdown dialog
am: የ ማጥፊያ ንግግር ማሳያ

en: Use dialog boxes for errors
am: ለ ስህተት የ ንግግር ሳጥን ተጠቀም

note: deprecated options
en: Set the current session name
am: የ አሁኑን ክፍል ጊዜ ስም ማሰናጃ

en: NAME
am: ስም

en: Kill session
am: ክፍለ ጊዜውን አቋርጥ

en: Do not require confirmation
am: ማረጋገጫ አያስፈልግም

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
am: ወደ ክፍል ጊዜ አስተዳዳሪ መገናኘት አልተቻለም

en: Program called with conflicting options
am: ፕሮግራም የ ተጠራው በሚጋጭ ምርጫ ነው
