mate-session-manager 1.25.0 - en to cy translation catalogue (71 entries)

en: Select Command
cy: Dewis gorchymyn

en: seconds
cy: eiliad

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: Add Startup Program
cy: Ychwanegu rhaglen wrth gychwyn

en: _Add
cy: _Ychwanegu

en: Edit Startup Program
cy: Golygu rhaglen wrth gychwyn

en: _Save
cy: _Cadw

en: The startup command cannot be empty
cy: Ni chaiff y gorchymyn wrth gychwyn fod yn wag

en: The startup command is not valid
cy: Nid yw'r gorchymyn wrth gychwyn yn ddilys

en: _Help
cy: _Cymorth

en: _Close
cy: Ca_u

en: Enabled
cy: Galluogwyd

en: Icon
cy: Eicon

en: Program
cy: Rhaglen

en: Startup Applications Preferences
cy: Dewisiadau rhaglenni wrth gychwyn

en: No name
cy: Dienw

en: No description
cy: Dim disgrifiad

en: Version of this application
cy: Fersiwn y rhaglen hon

en: Could not display help document
cy: Methwyd dangos y ddogfen gymorth

en: Current session start time
cy: Amser cychwyn y sesiwn cyfredol

en: Unix time of the start of the current session.
cy: Amser Unix cychwyn y sesiwn cyfredol.

en: Save sessions
cy: Cadw sesiynau

en: Logout prompt
cy: Annog allgofnodi

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
cy: Os galluogir hyn, fe fydd mate-session yn gofyn am gadarnhad cyn diweddu sesiwn.

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
cy: Sawl munud sydd raid bod heb weithredu cyn i'r sesiwn gael ei ystyried yn segur.

en: Default session
cy: Sesiwn rhagosodedig

en: Window Manager
cy: Rheolwr Ffenestri

en: File Manager
cy: Rheolydd ffeiliau

en: This session logs you into MATE
cy: Mae'r sesiwn hwn yn eich mewngofnodi i MATE

en: <b>Some programs are still running:</b>
cy: <b>Mae rhai rhaglenni yn dal i redeg:</b>

en: Startup Applications
cy: Rhaglenni wrth gychwyn

en: Additional startup _programs:
cy: Rhaglenni wrth _gychwyn eraill:

en: _Edit
cy: _Golygu

en: Startup Programs
cy: Rhaglenni wrth gychwyn

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Browse…
cy: Pori...

en: Co_mmand:
cy: _Gorchymyn:

en: _Name:
cy: _Enw:

en: _Delay:
cy: _Oediad:

en: File is not a valid .desktop file
cy: Nid yw hon yn ffeil .desktop ddilys

en: Starting %s
cy: Wrthi'n dechrau %s

en: Application does not accept documents on command line
cy: Nid yw'r rhaglen yn derbyn dogfennau ar y llinell orchymyn

en: Not a launchable item
cy: Nid yw'n eitem y gellir lansio

en: Disable connection to session manager
cy: Analluogi cysylltiad â'r rheolwr sesiynau

en: FILE
cy: FFEIL

en: Specify session management ID
cy: Penodi ID rheolaeth sesiynau

en: Session management options:
cy: Dewisiadau rheoli sesiynau:

en: Show session management options
cy: Dangos dewisiadau rheoli sesiynau

en: Icon '%s' not found
cy: Ni chanfuwyd yr eicon '%s'

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: A program is still running:
cy: Mae rhaglen yn dal i redeg:

en: Some programs are still running:
cy: Mae rhai rhaglenni yn dal i redeg:

en: Lock Screen
cy: Cloi'r Sgrin

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Log out of this system now?
cy: Allgofnodi o'r system hon nawr?

en: _Switch User
cy: _Newid Defnyddiwr

en: _Log Out
cy: _Allgofnodi

en: Shut down this system now?
cy: Diffodd y system hon nawr?

en: _Restart
cy: _Ailgychwyn

en: _Shut Down
cy: _Diffodd

en: Not responding
cy: Ddim yn ymateb

en: This program is blocking logout.
cy: Mae'r rhaglen hon yn rhwystro allgofnodi.

en: Enable debugging code
cy: Galluogi cod datnamu

en:  - the MATE session manager
cy: - y rheolydd sesiynau MATE

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Show logout dialog
cy: Dangos y blwch deialog allgofnodi

en: Show shutdown dialog
cy: Dangos y blwch deialog diffodd

note: deprecated options
en: Set the current session name
cy: Gosod enw ar y sesiwn cyfredol

en: NAME
cy: ENW

en: Kill session
cy: Terfynu'r sesiwn

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
cy: Methu cysylltu â'r rheolwr sesiwn
