mate-session-manager 1.25.0 - en to gu translation catalogue (100 entries)

en: Select Command
gu: આદેશ ને પસંદ કરો

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: Add Startup Program
gu: શરુઆતી કાર્યક્રમને ઉમેરો

en: _Add
gu: ઉમેરવું (_A)

en: Edit Startup Program
gu: શરુઆતી કાર્યક્રમમાં ફેરફાર કરો

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: The startup command cannot be empty
gu: શરુઆતી આદેશ ખાલી હોઈ શકે નહિ

en: The startup command is not valid
gu: શરૂઆતી આદેશ માન્ય નથી

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Program
gu: કાર્યક્રમ

en: Startup Applications Preferences
gu: શરૂઆતી કાર્યક્રમોની પસંદગીઓ

en: No name
gu: નામવિહીન

en: No description
gu: કોઈ વર્ણન નથી

en: Version of this application
gu: આ કાર્યક્રમની આવૃત્તિ

en: Could not display help document
gu: મદદ દસ્તાવેજ દર્શાવી શકાયુ નહિં

en: Save sessions
gu: સત્રોનો સંગ્રહ કરો

en: If enabled, mate-session will save the session automatically.
gu: જો સક્રિય હોય તો, mate-session સ્વયં સત્રનો સંગ્રહ કરશે.

en: Logout prompt
gu: બહાર નીકળવાનુ પૂછો

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
gu: જો સક્રિય હોય તો, સત્ર સમાપ્ત કરતાં પહેલા જીનોમ-સત્ર વપરાશકર્તાને પૂછશે.

en: Time before session is considered idle
gu: સત્ર ફાજલ સમજવામાં આવે તે પહેલાંનો સમય

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
gu: સત્ર એ ફાજલ તરીકે સમજવામાં આવે તે પહેલાં અસક્રિયતાની મિનિટોની સંખ્યા.

en: Default session
gu: મૂળભૂત સત્ર

en: List of applications that are part of the default session.
gu: કાર્યક્રમોની યાદી કે જે મૂળભૂત સત્ર ને ભાગ છે.

en: Required session components
gu: જરૂરી સત્ર ઘટકો

en: Window Manager
gu: વિન્ડો સંચાલક

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપક એ કાર્યક્રમ છે કે જે વિન્ડોની ફરતે શીર્ષક પટ્ટી અને કિનારીઓ દોરે છે, અને તમને વિન્ડો ખસેડવા અને માપ બદલવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: Panel
gu: પેનલ

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
gu: મેનુઓ, વિન્ડો યાદી, પરિસ્થિતિ ચિહ્નો, ઘડિયાળ, વગેરે સમાવતી સ્ક્રીનની ટોચે કે તળિયે પેનલ પટ્ટી પૂરી પાડે છે.

en: File Manager
gu: ફાઇલ સંચાલક

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
gu: ફાઇલ વ્યવસ્થાપક એ ડેસ્કટોપ ચિહ્નોને પૂરા પાડે છે અને તમારી સંગ્રહ થયેલ ફાઇલો સાથે તમને સંપર્ક કરવા પરવાનગી આપે છે.

en: This session logs you into MATE
gu: આ સત્ર તમને MATE માં પ્રવેશ આપે છે

en: <b>Some programs are still running:</b>
gu: <b>કેટલીક પ્રક્રિયાઓ એ હજુ ચાલી રહી છે:</b>

en: Startup Applications
gu: શરૂઆતી કાર્યક્રમો

en: Choose what applications to start when you log in
gu: જ્યારે તમે પ્રવેશો તો શરૂ કરવા માટે ક્યા કાર્યક્મો જોઇએ છે તેને પસંદ કરો

en: Additional startup _programs:
gu: વધારાનો પ્રારંભીક કાર્યક્રમ (_p):

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: Startup Programs
gu: શુરુઆતી કાર્યક્રમો

en: _Automatically remember running applications when logging out
gu: જ્યારે બહાર નીકળી રહ્યા હોય ત્યારે ચાલી રહેલ કાર્યક્રમો આપોઆપ યાદ રાખો (_A)

en: _Remember Currently Running Application
gu: વર્તમાનમાં ચાલી રહેલ કાર્યક્રમો યાદ રાખો (_R)

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Comm_ent:
gu: ટિપ્પણી (_e):

en: Co_mmand:
gu: આદેશ (_m):

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _Delay:
gu: વિલંબ (_D):

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: ID
gu: ઓળખ

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Icon '%s' not found
gu: ચિહ્ન '%s' એ શોધાયુ નથી

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: A program is still running:
gu: પ્રક્રિયા એ હજુ ચાલી રહી છે:

en: Some programs are still running:
gu: કેટલીક પ્રક્રિયાઓ એ હજુ ચાલી રહી છે:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
gu: સમાપ્ત કરવા પ્રક્રિયા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે.  અટકાવેલી પ્રક્રિયા એ તમે તમારા કામ ને ગુમાવવાનું કારણ બની શકે છે.

en: Switch User Anyway
gu: કોઇપણ રીતે વપરાશકર્તાને બદલો

en: Suspend Anyway
gu: કોઇપણ રીતે અટકાવો

en: Hibernate Anyway
gu: કોઈ પણ રીતે હાઇબરનેટ કરો

en: Reboot Anyway
gu: કોઈ પણ રીતે ફરી બુટ કરો

en: Lock Screen
gu: સ્ક્રીન ને તાળુ મારો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: You are currently logged in as "%s".
gu: "%s" તરીકે તમે હાલમાં પ્રવેશેલ છો.

en: Log out of this system now?
gu: હવે આ સિસ્ટમની બહાર નીકળો?

en: _Switch User
gu: વપરાશકર્તા બદલો (_S)

en: _Log Out
gu: બહાર નીકળો (_L)

en: Shut down this system now?
gu: હવે આ સિસ્ટમ ને બંધ કરો?

en: S_uspend
gu: અટકાવો (_u)

en: _Hibernate
gu: હાઇબરનેટ (_H)

en: _Restart
gu: ફરીથી શરુ કરો (_R)

en: _Shut Down
gu: બંધ કરો (_S)

en: Not responding
gu: જવાબ આપતુ નથી

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
gu: નવા ક્લાઇન્ટ જોડાણને ના પાડી રહ્યા છે કારણ કે સત્ર એ હાલમાં બંધ થયેલ છે

en: Could not create ICE listening socket: %s
gu: ICE સાંભળવાની સોકેટ ને બનાવી શકાતી નથી: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
gu: પ્રવેશ સત્ર ને શરૂ કરવામાં અસમર્થ (અને X server ને જોડવામાં અસમર્થ)

en: Override standard autostart directories
gu: પ્રમાણભૂત આપોઆપશરૂઆત ડિરેક્ટરીઓ પર ફરી લખો

en: Enable debugging code
gu: ડિબગીંગ કોડ સક્રિય કરો

en: Do not load user-specified applications
gu: વપરાશકર્તા-સ્પષ્ટ થયેલ કાર્યક્રમો ને લોડ કરાતા નથી

en:  - the MATE session manager
gu:  - જીનોમ સત્ર વ્યવસ્થાપક

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
gu: બહાર નીકળો, કોઈપણ હાલના રોકાણો અવગણી રહ્યા છીએ

en: Show logout dialog
gu: સંવાદ ને બહાર નીકળવાનું બતાવો

en: Show shutdown dialog
gu: સંવાદ ને બંધ કરવાનું બતાવો

en: Use dialog boxes for errors
gu: ભૂલો માટે સંવાદ બોક્સો વાપરો

note: deprecated options
en: Set the current session name
gu: વર્તમાન સત્ર નામ સુયોજિત કરો

en: Kill session
gu: સત્ર સમાપ્ત કરો

en: Do not require confirmation
gu: ખાતરી જરૂરી નથી

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
gu: સત્ર સંચાલક સાથે સંપર્ક થઈ શક્યો નથી

en: Program called with conflicting options
gu: તકરાતા વિકલ્પો સાથે કાર્યક્રમ બોલાવવામાં આવ્યો
