mate-session-manager 1.25.0 - en to is translation catalogue (107 entries)

en: Select Command
is: Velja skipun

en: seconds
is: sekúndur

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: Add Startup Program
is: Bæta við ræsiforriti

en: _Add
is: _Bæta við

en: Edit Startup Program
is: Breyta ræsiforriti

en: _Save
is: _Vista

en: The startup command cannot be empty
is: Ræsiskipunin getur ekki verið auð

en: The startup command is not valid
is: Ræsiskipunin er ekki gild

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Close
is: _Loka

en: Enabled
is: Virkt

en: Icon
is: Táknmynd

en: Program
is: Forrit

en: Startup Applications Preferences
is: Stillingar ræsiforrita

en: No name
is: Ekkert heiti

en: No description
is: Engin lýsing

en: Version of this application
is: Útgáfa þessa forrits

en: Could not display help document
is: Gat ekki birt hjálparskjal

en: Save sessions
is: Vista setur

en: If enabled, mate-session will save the session automatically.
is: Ef virkt mun mate-session vista setuna sjálfkrafa.

en: Logout prompt
is: Staðfesta útskráningu

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
is: Ef virkt mun mate-setan spyrja um staðfestingu áður en setu er lokið.

en: Logout timeout
is: Tímamörk útskráningar

en: Time before session is considered idle
is: Tími áður en seta er talin iðjulaus

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
is: Mínútur af bið þar til seta er talin iðjulaus.

en: Default session
is: Sjálfgefin seta

en: Required session components
is: Nauðsynlegar einingar fyrir setu

en: Window Manager
is: Gluggastjóri

en: Panel
is: Skjástika

en: File Manager
is: Skráastjóri

en: Dock
is: Spjald

en: This session logs you into MATE
is: Þessi seta skráir þig inn í MATE

en: <b>Some programs are still running:</b>
is: <b>Sum forrit eru ennþá í gangi:</b>

en: Waiting for the program to finish.  Interrupting the program may cause you to lose work.
is: Bíð eftir að forritið ljúki sér af. Ef forritið er truflað gætirðu tapað einhverjum gögnum.

en: Startup Applications
is: Ræsiforrit

en: Choose what applications to start when you log in
is: Veldu hvaða forrit þú vilt keyra þegar þú skráir þig inn

en: Additional startup _programs:
is: _Önnur ræsiforrit:

en: _Edit
is: Br_eyta

en: Startup Programs
is: Ræsiforrit

en: _Automatically remember running applications when logging out
is: _Muna eftir keyrandi forritum þegar ég skrái mig út

en: _Remember Currently Running Application
is: _Muna eftir forritum sem keyra

en: Options
is: Valkostir

en: Browse…
is: Velja...

en: Comm_ent:
is: At_hugasemd:

en: Co_mmand:
is: Ski_pun

en: _Name:
is: _Nafn:

en: _Delay:
is: Tö_f:

en: File is not a valid .desktop file
is: Skrá er ekki gild .desktop skrá

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
is: Óþekkt desktop skráarútgáfa ‚%s‘

en: Starting %s
is: Ræsi %s

en: Application does not accept documents on command line
is: Hugbúnaður tekur ekki á móti skrám á skipanalínunni

en: Unrecognized launch option: %d
is: Þessi valmöguleiki er ekki þekktur: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
is: Get ekki látið veffang ganga til ‚Type=Link‘

en: Not a launchable item
is: Þetta er ekki ræsanlegur íhlutur

en: Disable connection to session manager
is: Afvirkja tengingu við setustjóra

en: Specify file containing saved configuration
is: Veldu skrá sem inniheldur vistaðar stillingar

en: FILE
is: SKRÁ

en: Specify session management ID
is: Tilgreindu setustjórnunarkenni

en: ID
is: Auðkenni

en: Session management options:
is: Valkostir við að sjá um setu:

en: Show session management options
is: Sýna valkosti setustýringar

en: Icon '%s' not found
is: Táknmynd ,%s' fannst ekki

en: Unknown
is: Óþekktur

en: A program is still running:
is: Forrit er ennþá í gangi:

en: Some programs are still running:
is: Sum forrit eru ennþá í gangi:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
is: Leyfi forritunum að klára fyrst. Það að trufla þessi forrit við vinnu gæti valdið vinnutapi.

en: Switch User Anyway
is: Skipta samt um notanda

en: Log Out Anyway
is: Skrá samt út

en: Suspend Anyway
is: Svæfa hvort eð er

en: Hibernate Anyway
is: Leggjast samt í dvala

en: Shut Down Anyway
is: Slökkva samt

en: Reboot Anyway
is: Endurræsa samt

en: Lock Screen
is: Læsa skjá

en: Cancel
is: Hætta við

en: You are currently logged in as "%s".
is: Þú ert skráður inn sem "%s".

en: Log out of this system now?
is: Útskrá úr þessu kerfi núna?

en: _Switch User
is: _Skipta um notenda

en: _Log Out
is: _Útskrá

en: Shut down this system now?
is: Slökkva á kerfinu núna?

en: S_uspend
is: _Hvíla

en: _Hibernate
is: _Leggja í dvala

en: _Restart
is: _Endurræsa

en: _Shut Down
is: _Slökkva

en: Not responding
is: Svarar ekki

note: It'd be really surprising to reach this code: if we're here, * then the XSMP client already has set several XSMP * properties. But it could still be that SmProgram is not set.
en: Remembered Application
is: Munað forrit

en: This program is blocking logout.
is: Þetta forrit hindrar útskráningu.

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
is: Leyfi biðlara ekki að tengjast vegna þess að það er verið að slökkva á þessari setu

en: Could not create ICE listening socket: %s
is: Gat ekki búið til ICE hlustunar tengi: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
is: Gat ekki hafið innskráningarsetu (og ekki náðist að tengjast X þjóninum)

en: Override standard autostart directories
is: Ekki nota sjálfgefna möppu fyrir sjálfvirka ræsingu

en: Enable debugging code
is: Virkja aflúsunarham

en: Do not load user-specified applications
is: Ekki hlaða inn forritum völdum að notanda

en:  - the MATE session manager
is:  - Setustjórnun MATE

en: %s requires an argument
is: %s krefst færibreytu

en: Failed to execute %s
is: Mistókst að keyra %s

en: Log out
is: Skrá út

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
is: Skrá sig út, og hunsa allt sem gæti truflað

en: Show logout dialog
is: Sýna texta við útskráningu

en: Show shutdown dialog
is: Sýna texta við það að slökkt sé á tölvunni

en: Use dialog boxes for errors
is: Nota textaglugga fyrir villur

note: deprecated options
en: Set the current session name
is: Gefa setunni nafn

en: NAME
is: NAFN

en: Kill session
is: Aflífa setu

en: Do not require confirmation
is: Staðfesting ekki skilyrði

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
is: Ekki tókst að tengjast setustjóra

en: Program called with conflicting options
is: Kallað á forrit með röngum stillingum
