mate-session-manager 1.25.0 - en to kn translation catalogue (99 entries)

en: Select Command
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಆರಿಸು

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: Add Startup Program
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: Edit Startup Program
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: The startup command cannot be empty
kn: ಆರಂಭಿಕ ಆಜ್ಞೆಯು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: The startup command is not valid
kn: ಆರಂಭಿಕ ಆಜ್ಞೆಯು ಮಾನ್ಯವಾದುದಲ್ಲ

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Program
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ

en: Startup Applications Preferences
kn: ಆರಂಭಿಕ ಅನ್ವಯಗಳ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: No name
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲದ

en: No description
kn: ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Version of this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿ

en: Could not display help document
kn: ನೆರವಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Save sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Logout prompt
kn: ನಿರ್ಗಮನದ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್‍

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೆ ಒಂದು ಅಧೀವೇಶನವನ್ನು ಮುಗಿಸುವ ಮೊದಲು mate-session ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ.

en: Time before session is considered idle
kn: ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಕೆಲಸವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಮುಂಚಿನ ಸಮಯ

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
kn: ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಮೊದಲು ಅದು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರಬೇಕಿರುವ ನಿಮಿಷಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Default session
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಧಿವೇಶನ

en: List of applications that are part of the default session.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಧಿವೇಶನದ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: Required session components
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಅಂಗಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Window Manager
kn: ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
kn: ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ವಿಂಡೋಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ ಹಾಗು ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಆಗಿದೆ, ಹಾಗು ಇದು ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಹಾಗು ಗಾತ್ರಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Panel
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
kn: ಮೆನುಗಳು, ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿ, ಸ್ಥಿತಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು, ಗಡಿಯಾರ ಹಾಗು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: File Manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಗಣಕತೆರೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ನೀವು ಉಳಿಸಿದ ಕಡತಗಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: This session logs you into MATE
kn: ಈ ಅಧಿವೇಶನವು ನಿಮ್ಮನ್ನು MATE ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: <b>Some programs are still running:</b>
kn: <b>ಕೆಲವು ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳು ಇನ್ನೂ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿವೆ:</b>

en: Startup Applications
kn: ಆರಂಭಿಕ ಅನ್ವಯಗಳು

en: Choose what applications to start when you log in
kn: ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಯಾವ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Additional startup _programs:
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳು(_p):

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: Startup Programs
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳು

en: _Automatically remember running applications when logging out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸುವಾಗ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ(_A)

en: _Remember Currently Running Application
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅನ್ವಯವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ(_R)

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Comm_ent:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ(_e):

en: Co_mmand:
kn: ಆಜ್ಞೆ(_m):

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು(_N):

en: _Delay:
kn: ವಿಳಂಬ (_D):

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೊಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not a launchable item
kn: ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾದ ಅಡಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Icon '%s' not found
kn: ಚಿಹ್ನೆ '%s' ಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: A program is still running:
kn: ಒಂದು ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳು ಇನ್ನೂ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿವೆ:

en: Some programs are still running:
kn: ಕೆಲವು ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳು ಇನ್ನೂ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿವೆ:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.  ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ಅನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ತಡೆಯುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ನಾಶಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: Switch User Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Suspend Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Hibernate Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡು

en: Reboot Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಬೂಟ್ ಮಾಡು

en: Lock Screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಬಂಧಿಸು

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: You are currently logged in as "%s".
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ "%s" ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Log out of this system now?
kn: ಈ ಗಣಕದಿಂದ ಈಗಲೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಕೆ?

en: _Switch User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_S)

en: _Log Out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು(_L)

en: Shut down this system now?
kn: ಈ ಗಣಕವನ್ನು ಈಗಲೆ ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ?

en: S_uspend
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು(_u)

en: _Hibernate
kn: ಹೈಬರ್ನೇಟ್(_H)

en: _Restart
kn: ಮತ್ತೆ ಆರಂಭಿಸು(_R)

en: _Shut Down
kn: ಮುಚ್ಚು(_S)

en: Not responding
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
kn: ಹೊಸ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅಧೀವೇಶವನವು ಈಗ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ

en: Could not create ICE listening socket: %s
kn: ICE ಆಲಿಸುವ ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
kn: ಪ್ರವೇಶ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (ಹಾಗು X ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ)

en: Override standard autostart directories
kn: ರೂಢಿಗತ ಸ್ವಯಂಚಾಲನಾ ಕೋಶಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸು

en: Enable debugging code
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಸಂಜ್ಞೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Do not load user-specified applications
kn: ಬಳಕೆದಾರ-ಸೂಚಿತ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಡ

en:  - the MATE session manager
kn: - MATE ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Log out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ರತಿರೋಧಗಳಿದ್ದರೂ ಅವನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸಿ, ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Show logout dialog
kn: ನಿರ್ಗಮನದ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show shutdown dialog
kn: ಮುಚ್ಚುವ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Use dialog boxes for errors
kn: ದೋಷಗಳಿಗಾಗಿ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

note: deprecated options
en: Set the current session name
kn: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡು

en: Kill session
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಮುಗಿಸು

en: Do not require confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Program called with conflicting options
kn: ಅಸಮಂಜಸ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ
