mate-session-manager 1.25.0 - en to ml translation catalogue (100 entries)

en: Select Command
ml: കമാന്‍ഡ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: Add Startup Program
ml: ആരംഭ നിര്‍ദ്ദേശം ചേര്‍ക്കുക

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: Edit Startup Program
ml: ആരംഭ നിര്‍ദ്ദേശം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: The startup command cannot be empty
ml: ആരംഭ നിര്‍ദ്ദേശം ശൂന്യമായിരിക്കുവാന്‍ പാടില്ല

en: The startup command is not valid
ml: ആരംഭ ആജ്ഞ ശരിയല്ല

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Icon
ml: ചിഹ്നം

en: Program
ml: പ്രോഗ്രാം

en: Startup Applications Preferences
ml: പ്രാരംഭ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: No name
ml: പേരില്ല

en: No description
ml: വിവരണം ഒന്നുമില്ല

en: Version of this application
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിന്റെ ലക്കം

en: Could not display help document
ml: സഹായത്തിനുള്ള വിവരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Save sessions
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേളകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Logout prompt
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുളള അറിയിപ്പു്

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാണെങ്കില്‍, പ്രവര്‍ത്തനവേള അവസാനിക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് mate-session ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുന്നതാണു്.

en: Time before session is considered idle
ml: ആലസ്യാവസ്ഥയിലാണെന്ന് കണക്കാക്കാനെടുക്കുന്ന സമയം

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
ml: നിഷ്ക്രിയമായതിനു ശേഷം ആലസ്യാവസ്ഥയിലാണെന്നു കണക്കാക്കാന്‍ എത്ര മിനിറ്റുകള്‍ കഴിയണം.

en: Default session
ml: സഹജമായ പ്രവര്‍ത്തനവേള

en: List of applications that are part of the default session.
ml: സഹജമായ പ്രവര്‍ത്തനവേളയുടെ ഭാഗമായ പ്രയോഗങ്ങളുടെ പട്ടിക.

en: Required session components
ml: ആവശ്യമുള്ള പ്രവര്‍ത്തനവേളയിലെ ഘടകഭാഗങ്ങള്‍

en: Window Manager
ml: ജാലക പാലകന്‍

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
ml: ജാലക നടത്തിപ്പുകാരന്‍ ആണു് ജാലകങ്ങള്‍ക്കു് ചുറ്റും സീമകളും തലകെട്ടു് ചതുരവും വരയ്ക്കുന്ന പ്രയോഗം, ഇതു് നിങ്ങളെ ജാലകങ്ങള്‍ അനക്കുവാനും അവയുടെ വലിപ്പം മാറ്റുവാനും അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

en: Panel
ml: പാളി

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
ml: ഈ പാളി വിഭവസൂചികകള്‍ ഉള്ള ചതുരം സ്ക്രീനിന്റെ മുകളിലോ താഴെയോ തരുന്നു, അതിനൊപ്പം ജാലകപട്ടിക, സ്ഥിതി ചിഹ്നങ്ങള്‍, ഘടികാരം, ഇത്യാദി

en: File Manager
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്‍ പണിയിട ചിഹ്നങ്ങള്‍ തരുന്നതിനോടൊപ്പം നിങ്ങളെ നിങ്ങളുടെ സൂക്ഷിച്ച ഫയലുകളുമായി വിനിമയം നടത്താന്‍ അനുവദിക്കുന്നു.

en: MATE
ml: ഗ്നോം

en: This session logs you into MATE
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തനവേള നിങ്ങളെ ഗ്നോമിലേക്ക് കയറ്റുന്നു

en: <b>Some programs are still running:</b>
ml: <b>ചില പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഇപ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു:</b>

en: Startup Applications
ml: പ്രാരംഭ പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Choose what applications to start when you log in
ml: നിങ്ങള്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ആരംഭിക്കേണ്ട പ്രയോഗങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Additional startup _programs:
ml: കൂടുതല്‍ പ്രാരംഭ _പ്രയോഗങ്ങള്‍:

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: Startup Programs
ml: പ്രാരംഭ പ്രോഗ്രാമുകള്‍

en: _Automatically remember running applications when logging out
ml: പുറത്തിറങ്ങുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഓര്‍ത്തിരിയ്ക്കുക.

en: _Remember Currently Running Application
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രയോഗം _ഓര്‍ക്കുക

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Comm_ent:
ml: അഭിപ്രായം:

en: Co_mmand:
ml: _ആജ്ഞ:

en: _Name:
ml: പേര്: (_N)

en: _Delay:
ml: _താമസം:

en: File is not a valid .desktop file
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു .desktop ഫയല്‍ അല്ല

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ml: അപരിചിതമായ പണിയിട ഫയല്‍ പതിപ്പു് '%s'

en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നു

en: Application does not accept documents on command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ പ്രയോഗം രേഖകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല

en: Unrecognized launch option: %d
ml: അപരിചിതമായ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ഉപാധി: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ml: 'Type=Link'  പണിയിട അംഗത്തിലേക്കു് ഡോക്യുമെന്റ് URI അയക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Not a launchable item
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന വസ്തുവല്ല

en: Disable connection to session manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Specify file containing saved configuration
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നല്‍കുക

en: Specify session management ID
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ID വ്യക്തമാക്കുക

en: Session management options:
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍:

en: Show session management options
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Icon '%s' not found
ml: '%s' ചിഹ്നം കണ്ടില്ല

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: A program is still running:
ml: ഒരു പ്രയോഗം ഇപ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു:

en: Some programs are still running:
ml: ചില പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഇപ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിച്ചു് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ തീരുന്നതു് വരെ കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു. ഈ പ്രയോഗങ്ങളെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നതു് നിങ്ങള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന പണി നഷ്ടപ്പെടുവാന്‍ കാരണമായേയ്ക്കാം.

en: Switch User Anyway
ml: എന്തായാലും ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: Suspend Anyway
ml: എന്തായാലും മയങ്ങുക

en: Hibernate Anyway
ml: എന്തായാലും ശിശിരനിദ്രയിലാഴുക

en: Reboot Anyway
ml: എന്തായാലും വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: You are currently logged in as "%s".
ml: നിങ്ങള്‍ നിലവില്‍ "%s" ആയി ലോഗിന്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Log out of this system now?
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ നിന്ന് ഇപ്പോള്‍ പുറത്തിറങ്ങണോ?

en: _Switch User
ml: _മറ്റൊരുപയോക്താവാകുക

en: _Log Out
ml: _പുറത്തിറങ്ങുക

en: Shut down this system now?
ml: ഈ സിസ്റ്റം ഇപ്പോള്‍ അടച്ചുപൂട്ടണോ ?

en: S_uspend
ml: _മയങ്ങിക്കോട്ടെ

en: _Hibernate
ml: _ശിശിരനിദ്ര

en: _Restart
ml: വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: _Shut Down
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അടച്ചുപൂട്ടുക

en: Not responding
ml: പ്രതികരിയ്ക്കുന്നില്ല

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
ml: പുതിയ ക്ലയന്റ് ബന്ധം നിരസിക്കുന്നു കാരണം പ്രവര്‍ത്തനവേള ഇപ്പോള്‍ അടച്ചു പൂട്ടൂകയാണു്

en: Could not create ICE listening socket: %s
ml: 'ഐസ് '(ICE) കേള്‍ക്കാനുള്ള സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
ml: അകത്തുകയറുമ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനവേള തുടങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല (എക്സ്-സെര്‍വറിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടാനും സാധിച്ചില്ല)

en: Override standard autostart directories
ml: സാധാരണയുള്ള സ്വയം തുടങ്ങാനുള്ള തട്ടുകള്‍ മറികടക്കുക

en: Enable debugging code
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ കോഡ് പ്രവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Do not load user-specified applications
ml: ഉപയോക്താവ് വ്യക്തമാക്കിയ പ്രയോഗങ്ങള്‍ ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട

en:  - the MATE session manager
ml: - MATE പ്രവര്‍ത്തനവേള നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: Log out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
ml: തടസ്സമുണ്ടാക്കുന്നവരെ വക വയ്ക്കാതെ പുറത്തിറങ്ങുക

en: Show logout dialog
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുള്ള സംഭാഷണം കാണിയ്ക്കുക

en: Show shutdown dialog
ml: നിര്‍ത്തി വയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സംഭാഷണം കാണിയ്ക്കുക

en: Use dialog boxes for errors
ml: തെറ്റുകള്‍ വരുമ്പോള്‍ സംഭാഷണ കളങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

note: deprecated options
en: Set the current session name
ml: ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനവേളയ്ക്കു് പേരു് കൊടുക്കുക

en: NAME
ml: NAME(പേര്)

en: Kill session
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേള ഇല്ലാതാക്കുക

en: Do not require confirmation
ml: ഉറപ്പു വരുത്തേണ്ട ആവശ്യമില്ല

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
ml: പ്രവര്‍ത്തനവേള നടത്തിപ്പുകാരനുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Program called with conflicting options
ml: പരസ്പരവിരുദ്ധമായ ഐച്ഛികങ്ങളോടെയാണു് പ്രോഗ്രാമിനെ വിളിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതു്
