mate-session-manager 1.25.0 - en to mr translation catalogue (100 entries)

en: Select Command
mr: आदेश नीवडा

en: seconds
mr: सेकंद

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: Add Startup Program
mr: सुरूवातीचा कार्यक्रम समाविष्ट करा

en: _Add
mr: जोडा(_A)

en: Edit Startup Program
mr: सुरु होणारे कार्यक्रम संपादन करा

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: The startup command cannot be empty
mr: सुरुवातीची आज्ञा रिकामी असू शकत नाही

en: The startup command is not valid
mr: प्रारंभ आदेश वैध नाही

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: Enabled
mr: कार्यान्वीत

en: Icon
mr: चिन्ह

en: Program
mr: कार्यक्रम

en: Startup Applications Preferences
mr: प्रारंभिक अनुप्रयोग आवड निवड

en: No name
mr: नाव नाही

en: No description
mr: वर्णन आढळले नाही

en: Version of this application
mr: या अनुप्रयोगाची आवृत्ती

en: Could not display help document
mr: मदत दस्तऐवज दाखवण्यास अशक्य

en: Save sessions
mr: सत्र साठवा

en: If enabled, mate-session will save the session automatically.
mr: समर्थीत असल्यास, mate-session सत्राला स्वयंपणे साठवेल.

en: Logout prompt
mr: बाहेर जाण्यासाठीचे चिन्ह

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
mr: समर्थीत असल्यास, mate-session वापरकर्त्याला सत्र संपण्यापूर्वी सूचना देईल.

en: Time before session is considered idle
mr: सत्र रिकामे असल्यावरचे वेळ

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
mr: सत्र रिकामे गृहीत धरण्यापूर्वी निष्क्रीयता काळचे मिनीटं मधील वेळ.

en: Default session
mr: पूर्वनिर्धारीत सत्र

en: List of applications that are part of the default session.
mr: पूर्वनिर्धारीत सत्राचे भाग असलेले अनुप्रयोगांची यादी.

en: Required session components
mr: आवश्यक सत्र घटक

en: Window Manager
mr: खिडकी व्यवस्थापक

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
mr: चौकट व्यवस्थपाक या कार्यक्रम चौकट भोवती शिर्षक पट्टी व किनार काढतो, व वापरकर्त्यास चौकट हलविण्यास व पुन्ह आकार देण्यास मदत करतो.

en: Panel
mr: तावदान

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
mr: पटल पडद्याच्या वरील किंवा तळ बाजूस समाविष्ठीत मेन्यू, चौकट यादी, स्थिती चिन्ह, घड्याळ, इत्यादी करीता पट्टी पुरवितो.

en: File Manager
mr: फाइल व्यवस्थापक

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
mr: फाइल व्यवस्थापक डेस्कटॉप चिन्ह पुरवितो व तुम्हाला संचयीत फाइलशी संपर्क साधण्यास सहमती देतो.

en: This session logs you into MATE
mr: MATE मध्ये दाखल करण्याजोगी सत्र लॉग

en: <b>Some programs are still running:</b>
mr: <b>काहिक कार्यक्रम आताही कार्यरत आहे:</b>

en: Startup Applications
mr: आरंभिक अनुप्रयोग

en: Choose what applications to start when you log in
mr: प्रवेश केल्यावर कुठले अनुप्रयोग सुरू करायचे ते नीवडा

en: Additional startup _programs:
mr: अगाऊ प्रारंभिक कार्यक्रम (_p):

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: _Edit
mr: संपादन (_E)

en: Startup Programs
mr: आरंभिक कार्यक्रम

en: _Automatically remember running applications when logging out
mr: बाहेर पडतेवेळी आपोआप अनुप्रयोग कार्यरत करणे स्मर्णात ठेवा (_A)

en: _Remember Currently Running Application
mr: सद्याचे कार्यरत अनुप्रयोग लक्षात ठेवा (_R)

en: Options
mr: पर्याय

en: Comm_ent:
mr: टिपण्णी (_e):

en: Co_mmand:
mr: आदेश (_m):

en: _Name:
mr: नाव (_N):

en: _Delay:
mr: विलंब (_D):

en: File is not a valid .desktop file
mr: फाइल वैध .desktop फाइल नाही

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
mr: अनोळखी डेस्कटॉप फाइल आवृत्ती '%s'

en: Starting %s
mr: %s सुरू करत आहे

en: Application does not accept documents on command line
mr: आदेश ओळ पासून अनुप्रयोग दस्तऐवज स्वीकारत नाही

en: Unrecognized launch option: %d
mr: अनोळखी प्रक्षेपण पर्याय: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
mr: 'Type=Link' डेस्कटॉप नोंदणी करीता दस्तऐवजातील URIs पाठवू शकत नाही

en: Not a launchable item
mr: प्रक्षेपण घटक नाही

en: Disable connection to session manager
mr: सत्र व्यवस्थापकशी जुळवणी अकार्यान्वीत करा

en: Specify file containing saved configuration
mr: साठवलेली संयोजना समाविष्टीत फाइल निश्चित करा

en: Specify session management ID
mr: सत्र व्यवस्थापन ID निश्चित करा

en: Session management options:
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय:

en: Show session management options
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय दाखवा

en: Icon '%s' not found
mr: चिन्ह '%s' आढळले नाही

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: A program is still running:
mr: कार्यक्रम अजूनही कार्यरत आहे:

en: Some programs are still running:
mr: काहिक कार्यक्रम अजूनही कार्यरत आहे:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
mr: कार्यक्रमाचे समाप्ती करीता प्रतिक्षेत आहे.  अशा कार्यक्रमास अडथळा आणल्यास तुमचे कार्य लुप्त होऊ शकते.

en: Switch User Anyway
mr: वापरकर्त्यास कसेहीकरून बदलवा

en: Suspend Anyway
mr: कसेहीकरून रद्द वगळा

en: Hibernate Anyway
mr: कसेही करून हायबरनेट करा

en: Reboot Anyway
mr: कसेही करून पुन्हा सुरू करा

en: Lock Screen
mr: पडदा कुलूपबंद करा

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: You are currently logged in as "%s".
mr: तुम्ही वर्तमानक्षणी "%s" नुरूप प्रवेश केला आहे.

en: Log out of this system now?
mr: या प्रणालीतून आता बाहेर पडा?

en: _Switch User
mr: उपयोक्ता बदला(_S)

en: _Log Out
mr: बाहेर पडा (_L)

en: Shut down this system now?
mr: या प्रणालीस आता बंद करा?

en: S_uspend
mr: सस्पेंड (_u)

en: _Hibernate
mr: हायबरनेट (_H)

en: _Restart
mr: पुन्हा सुरू करा (_R)

en: _Shut Down
mr: बंद करा (_S)

en: Not responding
mr: प्रतिसाद देत नाह

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
mr: नविन क्लाऐंट जुळवणी नकारत आहे कारण सत्र वर्तमानक्षणी बंद केले जात आहे

en: Could not create ICE listening socket: %s
mr: ICE सक्रीय सॉकेट बनवू शकला नाही: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
mr: प्रवेश सत्र सुरू करण्यास अपयशी (व X सर्वरशी जुळवणी स्थपीत करणे शक्य नाही)

en: Override standard autostart directories
mr: मानक स्वप्रारंभ संचयीकावर खोडून पुन्हा लिहा

en: Enable debugging code
mr: डीबगींग कोड कार्यान्वीत करा

en: Do not load user-specified applications
mr: वापरकर्ता-निर्देशीत अनुप्रयोग दाखल करू शकले नाही

en:  - the MATE session manager
mr:  - MATE सत्र व्यवस्थापक

en: Log out
mr: बाहेर पडा

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
mr: अस्तित्वातील इन्हीबीटरकडे दुर्लक्ष करून, बाहेर पडा

en: Show logout dialog
mr: बाहेरपडण्याकरीता संवाद दाखवा

en: Show shutdown dialog
mr: बंद करा संवाद दाखवा

en: Use dialog boxes for errors
mr: त्रुटी करीता संवाद पट वापरा

note: deprecated options
en: Set the current session name
mr: सध्याच्ये सत्र नाव निश्चित करा

en: NAME
mr: नाव

en: Kill session
mr: सत्र संपवा

en: Do not require confirmation
mr: होकरची आवाश्यकता नाही

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
mr: सत्र संचालकाशी संपर्क झाला नाही

en: Program called with conflicting options
mr: मतभेदीय पर्यायसह कार्यक्रमाला कॉल केले
