mate-session-manager 1.25.0 - en to ta translation catalogue (105 entries)

en: Select Command
ta: கட்டளையை தேர்ந்தெடு

en: seconds
ta: விநாடிகள்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: Add Startup Program
ta: துவக்க நிரலுக்கு சேர்

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: Edit Startup Program
ta: துவக்க நிரலை தொகு

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: The startup command cannot be empty
ta: துவக்க கட்டளை காலியாக இருக்க முடியாது

en: The startup command is not valid
ta: துவக்க கட்டளை செல்லுபடியாகாதது

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Icon
ta: சின்னம்

en: Program
ta: நிரல்

en: Startup Applications Preferences
ta: துவக்க பயன்பாடுகள் விருப்பங்கள்

en: No name
ta: பெயர் இல்லை

en: No description
ta: விவரணம் இல்லை

en: Version of this application
ta: இந்த பயன்பாட்டின் பதிப்பு

en: Could not display help document
ta: உதவி ஆவணத்தை காட்ட இயலவில்லை

en: Save sessions
ta: அமர்வுகளை சேமிக்கவும்

en: If enabled, mate-session will save the session automatically.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், க்னோம் அமர்வை தானியங்கியாக சேமிக்கும்.

en: Logout prompt
ta: வெளிச்செல் ப்ராம்ட்

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட,mate அமர்வுகளை பயன்படுத்தி அமர்வுகளை முடி.

en: Time before session is considered idle
ta: அமர்வு சும்மாயிருப்பதாக கருத நேரம்

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
ta: அமர்வு சும்மாயிருப்பதாக கருத  நிமிடங்களில் செயலற்ற நேரம்.

en: Default session
ta: முன்னிருப்பு அமர்வு

en: List of applications that are part of the default session.
ta: முன்னிருப்பு அமர்வுக்கு பங்களிக்கும் பயன்பாடுகள்.

en: Required session components
ta: தேவையான அமர்வு கூறுகள்

en: Window Manager
ta: சாளரமேலாளர்

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
ta: சாளரம் மேலாளர் தலைப்பு பட்டி  மற்றும் சாளரங்கள் ஓரத்தில் எல்லைகள் மற்றும் சாளரங்களை  நகர்த்தவும் மற்றும் மறுஅளவு செய்யவும் உதவும் நிரல்

en: Panel
ta: பலகம்

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
ta: பலகம் ஒரு பட்டியை திரையின்  மேல் அல்லது கீழ் தருகிறது. இதில்  சாளர பட்டியல் இருப்பு நிலை சின்னங்கள், கடிகாரம் முதலியன இருக்கும்.

en: File Manager
ta: சாளர மேலாளர்

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
ta: கோப்பு மேலாளர்  மேல்மேசை சின்னங்களை  அளித்து உங்கள் சேமித்த கோப்புகளுடன் ஊடாட அனுமதிக்கிறது.

en: This session logs you into MATE
ta: இந்த அமர்வு க்நோம் இல் உங்களை நுழைக்கும்

en: <b>Some programs are still running:</b>
ta: <b> சில நிரல்கள் இன்னும் ஒடுகிறன</b>

en: Waiting for the program to finish.  Interrupting the program may cause you to lose work.
ta: நிரல் இயங்கி முடிய காத்திருக்கிறது. நிரல் இயக்கத்தை தடை செய்வது உங்கள் வேலையை சேமிக்காமல் போகச் செய்யும்.

en: Startup Applications
ta: துவக்க பயன்பாடுகள்

en: Choose what applications to start when you log in
ta: நீங்கள் புகுபதிவு செய்யும் போது எந்த பயன்பாடுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்படவேண்டும்

en: Additional startup _programs:
ta: மேலும்சில தொடங்க _நிரல்கள்:

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: Startup Programs
ta: தொடங்கும் போது இயக்கும் நிரல்கள்

en: _Automatically remember running applications when logging out
ta: தானியங்கியாக வெளியேறும் போது இயங்கும் பயன்பாடுகளை நினைவில் கொள்க

en: _Remember Currently Running Application
ta: (_R) இப்போது இயங்கும் பயன்பாடுகளை நினைவில் கொள்க

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Browse…
ta: உலாவு...

en: Comm_ent:
ta: (_e) குறிப்புரை:

en: Co_mmand:
ta: (_m) கட்டளை:

en: _Name:
ta: _ய பெயர்

en: _Delay:
ta: (_D) தாமதம்:

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Icon '%s' not found
ta: '%s' சின்னம் காணப்படவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: A program is still running:
ta: ஒரு நிரல் இன்னும்  ஒடுகிறது:

en: Some programs are still running:
ta: நிரல்கள் சில இன்னும் ஒடுகின்றன:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
ta:  காத்திருத்தல் க்கு  வரை முடி நிரல்கள் வரை.

en: Switch User Anyway
ta: எப்படியும் பயனரை மாற்று

en: Log Out Anyway
ta: எப்படி இருந்தாலும் வெளியேறுக.

en: Suspend Anyway
ta: எப்படியும் இடை நிறுத்தம் செய்க

en: Hibernate Anyway
ta: எப்படி இருந்தாலும் உள்நுழையவும்.

en: Shut Down Anyway
ta: எப்படி இருந்தாலும் கணினியை நிறுத்தவும்

en: Reboot Anyway
ta: எப்படி இருந்தாலும் மீள்துவக்கவும்

en: Lock Screen
ta: திரையைப் பூட்டுக.

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: You are currently logged in as "%s".
ta: நீங்கள் தற்போது "%s" ஆக புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: Log out of this system now?
ta: கணினியிலிருந்து இப்போது வெளிச்செல்லவா?

en: _Switch User
ta: பயனரை மாற்றுக

en: _Log Out
ta: வெளிச்செல் (_L)

en: Shut down this system now?
ta: இப்போது இந்த கணினியை நிறுத்தவா?

en: S_uspend
ta: இடை நிறுத்தம் (_u)

en: _Hibernate
ta: செயலற்றிருத்தல் (_H)

en: _Restart
ta: (_R) மீட்டமை

en: _Shut Down
ta: (_S) பணி நிறுத்தம் செய்யவும்

en: Not responding
ta: பதிலளிக்க இல்லை

en: This program is blocking logout.
ta: இந்த நிரல் வெளியேறுவதை தடுக்கிறது

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
ta: புதிய சார்ந்தோன் இணைப்பை மறுக்கிறது; ஏனெனில் இப்போதைய அமர்வு மூடப்படுகிறது

en: Could not create ICE listening socket: %s
ta: ஐஸ் கேட்கும் பொருத்துவாயை உருவாக்க முடியவில்லை : %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
ta: உள்நுழைவு அமர்வை துவக்க முடியவில்லை ( மற்றும் எக்ஸ் சேவையகத்துடன் இணைக்க  இயலவில்லை)

en: Override standard autostart directories
ta: செந்தர தானியங்கி அடைவுகளை வலுவாக புறக்கணி

en: Enable debugging code
ta: பிழைத்திருத்த குறியீட்டை செயல்படுத்து

en: Do not load user-specified applications
ta: பயனர் குறித்த நிரல்களை ஏற்றாதே

en:  - the MATE session manager
ta: - க்னோம் அமர்வு மேலாலாளர்

en: Log out
ta: வெளியேறுக

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
ta: உள்நுழை, ஏதாவது தடை வரின் அவற்றை உதாசீனம் செய்க

en: Show logout dialog
ta: வெளியேற்ற உரையாடலை காட்டுக

en: Show shutdown dialog
ta: கணினி நிறுத்த உரையாடலை காட்டுக

en: Use dialog boxes for errors
ta: பிழைகளுக்கு உரையாடல் பெட்டிகளை உபயோகி

note: deprecated options
en: Set the current session name
ta: நடப்பு அமர்வு பெயரை அமைக்கவும்

en: Kill session
ta: அமர்வைக் கொல்

en: Do not require confirmation
ta: உறுதிபடுத்தல் தேவையில்லை

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
ta: அமர்வு மேலாளருடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Program called with conflicting options
ta: நிரல் முரணான தேர்வுகளை அழைத்தது
