mate-session-manager 1.25.0 - en to te translation catalogue (100 entries)

en: Select Command
te: ఆదేశం యెంపికచేయుము

en: seconds
te: క్షణాలు

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: Add Startup Program
te: ప్రారంభ కార్యక్రమాన్ని జతచేయుము

en: _Add
te: చేర్చు(_A)

en: Edit Startup Program
te: ప్రారంభ కార్యక్రమాన్ని సరిచేయు

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: The startup command cannot be empty
te: ప్రారంభ  ఆదేశం ఖాళీగా  ఉండరాదు

en: The startup command is not valid
te: ప్రారంభ  ఆదేశం సరియైనదికాదు

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Enabled
te: క్రియాశీలీకరించబడిన

en: Icon
te: ప్రతీక

en: Program
te: కార్యక్రమం

en: Startup Applications Preferences
te: ప్రారంభ అనువర్తనముల అభీష్టములు

en: No name
te: పేరు లేదు

en: No description
te: వివరణ లేదు

en: Version of this application
te: ఈ కార్యక్షేత్ర వివరణం

en: Could not display help document
te: సహాయ పత్రమును ప్రదర్శించలేక పోయింది

en: Save sessions
te: సమకూర్పులను దాచుము

en: Logout prompt
te: నిష్క్రమణ ద్వారం

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
te: క్రియాశీలీకరించిన,సమకూర్పు ముగిసే ముందు గ్నోమ్-సమకూర్పు  వినియోగదారుడిని అడుగుతుంది

en: Time before session is considered idle
te: సమకూర్పు తీరికగా భావించక ముందు సమయం

en: The number of minutes of inactivity before the session is considered idle.
te: ఎన్ని నిముషాల అచేతనం తరువాత సమకూర్పు తీరికగా ఉందని భావించాలి.

en: Default session
te: అప్రమేయ విభాగము

en: List of applications that are part of the default session.
te: అప్రమేయ విభాగమునందు భాగస్వామ్యం గలిగిన అనువర్తనముల జాబితా.

en: Required session components
te: అవసరమైన విభాగపు మూలకములు

en: Window Manager
te: గవాక్ష నిర్వాహకి

en: The window manager is the program that draws the title bar and borders around windows, and allows you to move and resize windows.
te: విండో నిర్వాహిక అనునది ప్రోగ్రామ్ అది శీర్షిక పట్టీని మరియు హద్దులను విండోలచూట్టూ గీస్తుంది, మరియు విండోను పునఃపరిమాణం చేయుటకు కదుల్చుటకు మిమ్ములను అనుమతిస్తుంది.

en: Panel
te: ప్యానల్

en: The panel provides the bar at the top or bottom of the screen containing menus, the window list, status icons, the clock, etc.
te: ఆ ప్యానల్ అనునది పైన కాని లేదా తెర క్రిందవైపున కాని పట్టీను అందిస్తుంది, అది మెనూలను, విండొ జాబితాను, స్థితి ప్రతిమలను, గడియారాన్ని, మొదలైనవి అందిస్తుంది.

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకి

en: The file manager provides the desktop icons and allows you to interact with your saved files.
te: దస్త్ర నిర్వాహిక డెస్కుటాప్ ప్రతిమలను అందిస్తుంది మరియు మీరు దాచిన దస్త్రములతో మీరు యింటరాక్టు అగుటకు అనుమతించును.

en: This session logs you into MATE
te: ఈ విభాగము MATEనకు లాగ్ చేస్తుంది

en: <b>Some programs are still running:</b>
te: <b>కొన్ని ప్రోగ్రామ్లు యింకనూ నడుచుచున్నవి:</b>

en: Startup Applications
te: ప్రారంభ అనువర్తనములు

en: Choose what applications to start when you log in
te: మీరు లాగిన్ అయినప్పుడు ఏ అనువర్తనములు ప్రారంభము కావలెనో యెంచుకొనుము

en: Additional startup _programs:
te: అదనపు  ప్రారంభ కార్యక్రమాలు (_p):

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: _Edit
te: సరికూర్చు (_E)

en: Startup Programs
te: ప్రారంభ కార్యక్రమాలు

en: _Automatically remember running applications when logging out
te: నిష్క్రమించేటప్పుడు నడుస్తున్న కార్యక్షేత్రాలని స్వయంచాలకంగా గుర్తుంచుకొనుము (_A)

en: _Remember Currently Running Application
te: ప్రస్తుతము నడుస్తున్న అనువర్తనమును గుర్తుంచుకొనుము (_R)

en: Options
te: ఐచ్చికములు

en: Comm_ent:
te: వ్యాఖ్య (_e):

en: Co_mmand:
te: ఆదేశం (_m):

en: _Name:
te: నామము (_N):

en: _Delay:
te: ఆలస్యం(_D):

en: File is not a valid .desktop file
te: దస్త్రము చెల్లునటువంటి .desktop దస్త్రము కాదు

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
te: గుర్తించని డెస్కుటాపు దస్త్రము వర్షన్ '%s'

en: Starting %s
te: %s ను ప్రారంభించుచున్నాము

en: Application does not accept documents on command line
te: అనువర్తనము ఆదేశ వరుసనందు పత్రములను ఆమోదించదు

en: Unrecognized launch option: %d
te: గుర్తించని ప్రారంభ ఐచ్చికము: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
te: పత్రము URIలను Type=Link' desktop entry కు పంపలేదు.

en: Not a launchable item
te: ఆరంభించదగిన అంశముకాదు

en: Disable connection to session manager
te: సెషన్ నిర్వాహకునికి అనుసంధానమును అచేతనము చేయుము

en: Specify file containing saved configuration
te: దాయబడిన ఆకృతీకరణను కలిగివున్న ఫైలును తెలుపుము

en: Specify session management ID
te: సెషన్ నిర్వహణ IDను తెలుపుము

en: ID
te: ఐడి

en: Session management options:
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములు:

en: Show session management options
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములను చూపుము

en: Icon '%s' not found
te: ప్రతిమ '%s' కనబడలేదు

en: Unknown
te: తెలియదు

en: A program is still running:
te: ఒక ప్రోగ్రామ్ యిప్పటికీ నడుచుచున్నది:

en: Some programs are still running:
te: కొన్ని ప్రోగ్రాములు యిప్పటికి నడుచుచున్నవి:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
te: ప్రాగ్రాముల ముగింపు కొరకు వేచివుంది.  ఈ ప్రోగ్రాములను ఆటంకపరచుట అనునది మీ పని కోల్పోవుటకు కారణం కావచ్చును.

en: Switch User Anyway
te: ఏమైనప్పటికి వినియోగదారిని మార్చుము

en: Suspend Anyway
te: ఎలాగైనా అర్దాంతరముగా నిలిపివేయి

en: Hibernate Anyway
te: ఎలాగైనా హైబర్నేట్ చేయుము

en: Reboot Anyway
te: ఎలాగైనా పునఃప్రారంభించుము

en: Lock Screen
te: స్క్రీన్ లాక్‌చేయుము

en: Cancel
te: రద్దు

en: You are currently logged in as "%s".
te: మీరు ప్రస్తుతం "%s" వలె లాగై వున్నారు.

en: Log out of this system now?
te: ఈ సిస్టమ్ నుండి ఇప్పుడే లాగ్అవుట్ అవ్వాలా?

en: _Switch User
te: వినియోగదారున్ని మార్చు(_S)

en: _Log Out
te: నిష్క్రమణ ద్వారం(_L)

en: Shut down this system now?
te: ఈ సిస్టమ్ ను ఇప్పుడే మూసివేయాలా?

en: S_uspend
te: అర్ధాంతరంగానిలిపివేయి (_u)

en: _Hibernate
te: షుప్తావస్థ (_H)

en: _Restart
te: పునఃప్రారంభించు (_R)

en: _Shut Down
te: మూసివేయి (_S)

en: Not responding
te: స్పందించుటలేదు

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
te: కొత్త కక్షిదారి అనుసంధానమును తిరస్కరిస్తోంది యెంచేతంటే విభాగము అనునది ప్రస్తుతము మూసివేయబడుతోంది

en: Could not create ICE listening socket: %s
te: ICE లిజనింగ్ సాకెట్‌ను సృష్టించలేక పోయింది: %s

note: Oh well, no X for you!
en: Unable to start login session (and unable to connect to the X server)
te: లాగిన్ విభాగమును ప్రారంభించలేక పోయింది (మరియు X సేవికకు అనుసంధానము కాలేక పోయింది)

en: Override standard autostart directories
te: ప్రామాణిక స్వయంచాలక డైరెక్టరీలను తిరిగివ్రాయుము

en: Enable debugging code
te: లోపనిర్మూలన సంకేతాన్ని ఉపయోగించు

en: Do not load user-specified applications
te: వినియోగదారి-తెలిపిన అనువర్తనములను లోడుచేయలేక పోయింది

en:  - the MATE session manager
te:  -MATE సెషన్ నిర్వాహిక

en: Log out
te: లాగ్ అవుట్

en: Log out, ignoring any existing inhibitors
te: లాగ్ అవుట్, వున్నటువంటి ఏ ఇన్హిబిటర్సునైనా వదిలివేయుచున్నది

en: Show logout dialog
te: లాగ్అవుట్ డైలాగును చూపుము

en: Show shutdown dialog
te: మూసివేత డైలాగును చూపుము

en: Use dialog boxes for errors
te: దోషాలకు సంభాషణపేటికలు వాడుము

note: deprecated options
en: Set the current session name
te: ప్రస్తుత సమకూర్పు పేరు ని అమర్చుము.

en: NAME
te: పేరు

en: Kill session
te: సమకూర్పును  చంపుము

en: Do not require confirmation
te: దృవీకరణ అక్కర్లేదు

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
te: సమకూర్పు నిర్వాహకి తో  బంధం సాధ్యపడలేదు

en: Program called with conflicting options
te: విభేదిస్తున్న ఐచ్చికాలతో పిలువబడిన ప్రోగ్రామ్
