mate-session-manager 1.25.0 - en to yo translation catalogue (24 entries)

en: seconds
yo: àwọn ìṣísẹ̀

en: Add Startup Program
yo: Ṣàfikún Àtòjọ-ètò Fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: Edit Startup Program
yo: Ṣàyẹ̀wò Àtòjọ-ètò Fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: The startup command cannot be empty
yo: Àṣẹ fún ìbẹ̀rẹ̀ kò lè jẹ́ òfìfo

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _Close
yo: _Ti

en: Icon
yo: Áíkànnù

en: Program
yo: Àtòjọ-ètò

en: No name
yo: kò sí orúkọ

en: Save sessions
yo: Fi àwọn sáà pamọ́

en: Logout prompt
yo: Ìṣílórí ìparí iṣẹ́

en: If enabled, mate-session will prompt the user before ending a session.
yo: Tí a bá fún lágbára iṣẹ́ sáà mate á́ ṣí òǹlò náà lórí kó tó parí sáà kan.

en: Window Manager
yo: Alábòójútó Fèrèsé

en: File Manager
yo: Alábòójútó Fáìlì

en: Additional startup _programs:
yo: Àwọn àtòjọ-ètò fún ìbẹ̀rẹ̀ _aláfikún:

en: _Edit
yo: _Ṣàyẹ̀wò

en: Startup Programs
yo: Àwọn Àtòjọ-ètò fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: Starting %s
yo: Ìbẹrẹ %s

en: Not a launchable item
yo: kìí ṣe irú nkan láti fi bẹrẹ

en: Unknown
yo: Àìmọ̀

en: Lock Screen
yo: Ti Ojú Kọ̀ǹpútà

en: Cancel
yo: Parẹ́̀

en: Kill session
yo: Pa sáà

note: Okay, it wasn't the upgrade case, so now we can give up.
en: Could not connect to the session manager
yo: Kò lè darapọ̀ mọ́ alábòójútó sáà
