mate-settings-daemon 1.26.0 - en to gu translation catalogue (180 entries)

en: Accessibility
gu: સુલભતા

en: Toggle magnifier
gu: વિસ્તારક બદલો

en: Toggle screen reader
gu: ટોગલ સ્ક્રીન વાંચક

en: Toggle on-screen keyboard
gu: ટોગલ ઓનસ્ક્રીન કીબોર્ડ

en: On-screen keyboard
gu: ઓનસ્ક્રીન કીબોર્ડ

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
gu: શું ઓન-સ્ક્રીન કીબોર્ડ ચાલુછે.

en: Screen magnifier
gu: સ્ક્રીન વિસ્તાર

en: Whether the screen magnifier is turned on.
gu: શું સ્ક્રીન વિસ્તારક ચાલુ છે.

en: Screen reader
gu: સ્ક્રીન વાંચક

en: Whether the screen reader is turned on.
gu: શું સ્ક્રીન વાંચક ચાલુ છે.

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
gu: ફોન્ટ માપોને પિક્સેલ માપોમાં ફેરવવા માટે વાપરવામાં આવતું રીઝોલ્યુશન, ઈંચ પ્રતિ ડોટમાં.

en: Antialiasing
gu: એન્ટીએલિઆઝીંગ

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
gu: જ્યારે ફોન્ટ રેન્ડર કરી રહ્યા હોય ત્યારે વાપરવાનો એન્ટીએલીઆઝીંગ પ્રકાર. શક્ય કિંમતો: કોઈપણ એન્ટીએલીઆઝીંગ નહિં હોય તે માટે "કંઈનહિં", પ્રમાણભૂત ગ્રેસ્કેલ એન્ટીએલિઆઝીંગ માટે "ગ્રેસ્કેલ", અને ઉપપિક્સેલ એન્ટીએલિઆઝીંગ માટે "rgba" (માત્ર LCD સ્ક્રીન જ).

en: Hinting
gu: હિંટીંગ

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
gu: જ્યારે ફોન્ટ રેન્ડર કરી રહ્યા હોય ત્યારે વાપરવાનો હીંટીંગ પ્રકાર. શક્ય કિંમતો: કોઈપણ હીંટીંગ નહિં હોય તે માટે "કંઈનહિં", મૂળભૂત માટે "આછું", મધ્યમ માટે "મધ્યમ", મહત્તમ હીંટીંગ માટે "પૂર્ણ" (અક્ષર સ્વરૂપોના ભંગાણનું કારણ સર્જી શકશે).

en: RGBA order
gu: RGBA ક્રમ

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
gu: LCD સ્ક્રીન પર ઉપપિક્સેલ ઘટકોનો ક્રમ; માત્ર ત્યારે જ વપરાય છે જ્યારે એન્ટીએલિઆઝીંગ "rgba" માં સુયોજીત થયેલ હોય. શક્ય કિંમતો: ડાબી બાજુએ લાલ માટે "rgb" (એકદમ સામાન્ય), ડાબી બાજુએ ભૂરા માટે "bgr", ટોચ પર લાલ માટે "vrgb", તળિયે લાલ માટે "vbgr".

en: possible values are "on", "off", and "custom".
gu: શક્ય કિંમતો છે "ચાલુ", "બંધ", અને "કસ્ટમ".

en: Keyboard Bell Custom Filename
gu: કીબોર્ડ ઘંટડી કસ્ટમ ફાઈલ નામ

en: File name of the bell sound to be played.
gu: વગાડવા માટેના ઘંટડી ધ્વનિની ફાઈલનું નામ.

en: Remember NumLock state
gu: NumLock સ્થિતિ યાદ રાખો

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
gu: જ્યારે સાચું સુયોજિત હોય, ત્યારે જીનોમ સત્રો વચ્ચે NumLock LED ની સ્થિતિ યાદ રાખશે.

en: Mouse button orientation
gu: માઉસ બટનની દિશા

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
gu: ડાબા હાથવાળા માઉસ માટે ડાબા અને જમણા માઉસ બટનોની ફેરબદલી કરો.

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
gu: માઉસની ગતિ માટે પ્રવેગ ગુણક. -૧ કિંમત એ સિસ્ટમની મૂળભૂત છે.

en: Motion Threshold
gu: ગતિ થ્રેશોલ્ડ

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
gu: પ્રવેગિત માઉસની ગતિ સક્રિય થાય એ પહેલા નિર્દેશકનુ અંતર પિક્સેલોમાં જ હોવુ જોઈએ. કિંમત -૧ એ સિસ્ટમની મૂળભૂત કિંમત છે.

en: Drag Threshold
gu: થ્રેશોલ્ડ ખસેડો

en: Distance before a drag is started.
gu: ખેંચવાનું શરૂ થાય તે પહેલાંનુ અંતર.

en: Double Click Time
gu: બેવડા ક્લિકનો સમય

en: Length of a double click.
gu: બેવડા ક્લિકની લંબાઈ.

en: Locate Pointer
gu: નિર્દેશક ને સ્થિત કરો

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
gu: જ્યારે કંટ્રોલ કી દબાવેલ હોય અથવા મુક્ત થયેલ હોય ત્યારે નિર્દેશકની વર્તમાન જગ્યાને પ્રકાશિત કરશે.

en: Cursor theme
gu: કર્સર થીમ

en: Cursor size
gu: કર્સરનું માપ

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
gu: cursor_theme દ્વારા સંદર્ભ અપાયેલ કર્સરનું માપ.

en: Disable touchpad while typing
gu: જ્યારે ટાઇપ કરતા હોય ત્યારે ટચપેડને નિષ્ક્રિય કરો

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
gu: જ્યારે ટાઇપ કરતા હોય ત્યારે ટચપેડ સાથે આકસ્મિક રીતે અથડાવાથી જો તમને સમસ્યા હોય તો આ TRUE ને સુયોજિત કરો.

en: Enable mouse clicks with touchpad
gu: ટચપેડ સાથે માઉસ ક્લિકોને સક્રિય કરો

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
gu: ટચપેડ પર ટેપીંગ દ્દારા માઉસ ક્લિકોને મોકલવાનું સક્ષમ કરવા માટે આ TRUE ને સુયોજિત કરો.

en: Free percentage notify threshold
gu: મુક્ત ટકાવારી થ્રેશોલ્ડનું સૂચન કરે છે

en: Subsequent free percentage notify threshold
gu: અનુગામી મુક્ત ટકાવારી થ્રેશોલ્ડનુ સૂચન કરે છે

en: Free space no notify threshold
gu: મુક્ત જગ્યા થ્રેશોલ્ડનું સૂચન કરતુ નથી

en: Minimum notify period for repeated warnings
gu: પુનરાવર્તિત ચેતવણીઓ માટે ન્યૂનત્તમ સૂચન સમયગાળો

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
gu: મિનિટોમાં સમયને સ્પષ્ટ કરો. અવાજ માટે અનુગામી ચેતવણીઓ આ સમયગાળા કરતા વધારે વારંવાર દેખાશે નહિં.

en: Mount paths to ignore
gu: અવગણવા માટે માઉન્ટ પાથો

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
gu: જ્યારે જગ્યા પર ઓછાને ચલાવતા હોય ત્યારે અવગણવા માટે માઉન્ટ પાથોની યાદીને સ્પષ્ટ કરો.

en: Volume step
gu: અવાજનું પ્રમાણનુ સ્ટેપ

en: Volume step as percentage of volume.
gu: અવાજના ટકાની જેમ અવાજનું પ્રમાણનુ સ્ટેપ.

en: Volume mute
gu: અવાજ બંધ કરો

en: Binding to mute the system volume.
gu: સિસ્ટમ વોલ્યુમને મૂંગુ રાખવા માટે જોડાણ.

en: Volume down
gu: અવાજનું પ્રમાણ નીચુ

en: Binding to lower the system volume.
gu: સિસ્ટમ વોલ્યુમ ને નીચુ રાખવા માટે જોડાણ.

en: Volume up
gu: અવાજ વધારો

en: Binding to raise the system volume.
gu: સિસ્ટમ વોલ્યુમને મોટો કરવા માટે જોડાણ.

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Binding to log out.
gu: બહાર નીકળવા માટે જોડાણ.

en: Eject
gu: બહાર કાઢો

en: Home folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Binding to open the Home folder.
gu: ઘરનાં ફોલ્ડરને ખોલવા માટે જોડાણ.

en: Search
gu: શોધો

en: Binding to launch the search tool.
gu: શોધ સાધન ને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Launch email client
gu: ઇમેઇલ ક્લાઇન્ટની શરૂઆત કરો

en: Binding to launch the email client.
gu: ઇમેઇલ ક્લાઇન્ટ ને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Lock screen
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારો

en: Binding to lock the screen.
gu: સ્ક્રીન ને તાળુ મારવા માટે જોડાણ.

en: Launch help browser
gu: મદદ બ્રાઉઝર લાવો

en: Binding to launch the help browser.
gu: મદદ બ્રાઉઝર ને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Launch calculator
gu: ક્લેક્યુલેટરની શરૂઆત કરો

en: Binding to launch the calculator.
gu: કેલ્ક્યુલેટરને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Launch web browser
gu: વેબ બ્રાઉઝર લાવો

en: Binding to launch the web browser.
gu: વેબ બ્રાઉઝર ની શરૂઆત કરવા માટે જોડાણ.

en: Launch media player
gu: મીડિયા પ્લેયર ની શરૂઆત કરો

en: Binding to launch the media player.
gu: મીડિયા પ્લેયર ને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Play (or play/pause)
gu: વગાડો (અથવા વગાડો/અટકાવો)

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
gu: પ્લેબેક (અથવા ટોગલ વગાડો/અટકાવો) ને શરૂ કરવા માટે જોડાણ.

en: Pause playback
gu: પ્લેબેક ને અટકાવો

en: Binding to pause playback.
gu: પ્લેબેક ને અટકાવવા માટે જોડાણ.

en: Stop playback
gu: વગાડવાનું અટકાવો

en: Binding to stop playback.
gu: પ્લેબેક ને બંધ કરવા માટે જોડાણ.

en: Previous track
gu: પહેલાંના ટ્રેક

en: Binding to skip to previous track.
gu: પહેલાંના ટ્રેક ને છોડી દેવા માટે જોડાણ.

en: Next track
gu: આગળના ટ્રેક

en: Binding to skip to next track.
gu: આગળના ટ્રેક ને છોડી દેવા માટે જોડાણ.

en: Show Displays in Notification Area
gu: જાહેરાત વિસ્તારમાં દર્શાવો ને બતાવો

en: MATE Settings Daemon
gu: MATE સુયોજનો ડેઇમન

en: Enable debugging code
gu: ડિબગીંગ કોડ સક્રિય કરો

en: Don't become a daemon
gu: ડિમન બનશો નહિં

en: Accessibility Keyboard
gu: સુલભતા કિબોર્ડ

en: Accessibility keyboard plugin
gu: સુલભતા કિબોર્ડ પ્લગઇન

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: Do you want to activate Slow Keys?
gu: શું તમે આ ધીમી કીઓને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
gu: શું તમે આ ધીમી કીઓને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત ૮ સેકન્ડો સુધી Shift કી દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: Don't activate
gu: સક્રિય કરશો નહિં

en: Don't deactivate
gu: નિષ્ક્રિય કરશો નહિં

en: Activate
gu: સક્રિય કરો

en: Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય કરો

en: Do_n't activate
gu: સક્રિય કરશો નહિં (_n)

en: Do_n't deactivate
gu: નિષ્ક્રિય કરશો નહિં (_n)

en: _Activate
gu: સક્રિય કરો (_A)

en: _Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય કરો (_D)

en: Slow Keys Alert
gu: કીની ચેતવણી બતાવો

en: Do you want to activate Sticky Keys?
gu: શું તમે આ સ્ટીકી કીઓને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
gu: શું તમે આ સ્ટીકી કીઓને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત ૫ સેકન્ડો સુધી Shift કી દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત એક સાથે બે કીઓ દબાવી રાખવી પડશે અથવા ૫ વખત Shift કી હરોળમાં દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: Sticky Keys Alert
gu: સ્ટીકી કીઓની ચેતવણી

en: Universal Access Preferences
gu: સાર્વત્રિક વપરાશ પસંદગીઓ

en: Use on-screen _keyboard
gu: ઓનસ્ક્રીન કીબોર્ડ ને વાપરો (_k)

en: Use screen _reader
gu: સ્ક્રીન વાંચક ને વાપરો (_r)

en: Use screen _magnifier
gu: સ્ક્રીન વિસ્તારક વાપરો (_m)

en: Enhance _contrast in colors
gu: રંગોમાં વિરોધાભાસ વધારો (_c)

en: Make _text larger and easier to read
gu: લખાણ મોટું બનાવો અને વાંચવામાં સરળ બનાવો (_t)

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
gu: એક સમયે એક કી એવું કીબોર્ડ ટૂંકાણ દબાવો (_P) (સ્ટીકી કીઓ)

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
gu: આમાં નકલી કી દબાણ (બાઉન્સ કીઓ) અવગણો (_I)

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
gu: કીઓને સ્વીકારવા માટે તેમને દબાવો અને પકડી રાખો (_h) (ધીમી કીઓ)

en: Background
gu: પાશ્વ ભાગ

en: Background plugin
gu: પાશ્વ ભાગ પ્લગઇન

en: Clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ

en: Clipboard plugin
gu: ક્લિપબોર્ડ પ્લગઇન

en: Dummy
gu: નકલી

en: Dummy plugin
gu: નકલી પ્લગઇન

en: Don't show any warnings again
gu: કોઇપણ ચેતવણીઓ ફરીથી બતાવશો નહિં

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
gu: વોલ્યુમ "%s" પાસે ફક્ત %s ડિસ્ક જગ્યા રહેલી છે.

en: This computer has only %s disk space remaining.
gu: આ કમ્પ્યૂટર પાસે ફક્ત %s ડિસ્ક જગ્યા રહેલી છે.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરતી વખતે, બિનઉપયોગી પ્રક્રિયાઓ અથવા ફાઇલો, અથવા બીજા ડિસ્ક અથવા પાર્ટીશનમાં ફાઇલોને ખસેડતી વખતે તમે ડિસ્ક જગ્યાને ખાલી કરી શકો છો.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
gu: બિનઉપયોગી પ્રક્રિયાઓ અને ફાઇલોને દૂર કરતી વખતે તમે ડિસ્ક જગ્યાને ખાલી કરી શકો છો, અથવા બીજી ડિસ્ક અથવા પાર્ટીશનમાં ફાઇલોને ખસેડી રહ્યા છે.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરતી વખતે તમે ડિસ્ક જગ્યાને ખાલી કરી શકો છો, બિનઉપયોગી પ્રક્રિયાઓ અને ફાઇલોને દૂર કરી રહ્યા છે, અથવા બહારની ડિસ્ક માં ફાઇલોને ખસેડી રહ્યા છે.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
gu: બિનઉપયોગી પ્રક્રિયાઓ અથવા ફાઇલોને દૂર કરતી વખતે ડિસ્ક જગ્યાને મુક્ત કરી શકો છો.

note: Set up all the window stuff here
en: Low Disk Space
gu: નીચી ડિસ્ક જગ્યા

en: Empty Trash
gu: કચરાપેટી ને ખાલી કરો

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Removing item %lu of %lu
gu: %lu નું વસ્તુ %lu ને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing: %s
gu: દૂર કરી રહ્યા છીએ: %s

en: Emptying the trash
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરી રહ્યા છે

note: Translators: "Emptying trash from <device>"
en: From:
gu: માંથી:

en: Empty all of the items from the trash?
gu: કચરાપેટીમાંથી બધી વસ્તુઓ ખાલી કરવી છે?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
gu: જો તમે કચરાપેટી ખાલી કરવાનું પસંદ કરો, તો તેમાંની બધી વસ્તુઓ કાયમ માટે નાશ થઈ જશે. મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે તમે તેમને અલગ અલગ રીતે પણ કાઢી શકો છો.

en: _Empty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો (_E)

en: Keybindings plugin
gu: Keybindings પ્લગઇન

en: Key binding (%s) is invalid
gu: કી જોડાણ (%s) અયોગ્ય છે

en: Key binding (%s) is incomplete
gu: કી જોડાણ (%s) અધૂરુ છે

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
gu: (%s) ને ચલાવવાના પ્રયત્નમાં ભૂલ થઈ
    કે જે કી (%s) સાથે સંકળાયેલ છે

en: Keyboard
gu: કીબોર્ડ

en: Keyboard plugin
gu: કીબોર્ડ પ્લગઇન

en: Media keys
gu: મીડિયા કીઓ

en: Media keys plugin
gu: મીડિયા કી પલ્ગઇન

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
gu: મૂળભૂત ટર્મિનલ મેળવી શક્યા નહિં. ખાતરી કરો કે તમારો મૂળભૂત ટર્મિનલ આદેશ સુયોજિત છે અને માન્ય કાર્યક્રમનો નિર્દેશ કરે છે.

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
gu: આદેશ ચલાવી શક્યા નહિં: %s
    ખાતરી કરો કે આ માન્ય આદેશ છે.

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Mouse plugin
gu: માઉસ પ્લગઇન

en: Could not enable mouse accessibility features
gu: માઉસ પ્રાપ્ય લાક્ષણિકતાઓને સક્રિય કરી શકાયુ નહિં

en: Mouse Preferences
gu: માઉસની પસંદગીઓ

en: name
gu: નામ

en: Sound
gu: સાઉન્ડ

en: Typing Break
gu: લખવાનો બ્રેક

en: Typing break plugin
gu: લખવાનો બ્રેક પ્લગઇન

en: Could not switch the monitor configuration
gu: મોનીટર રૂપરેખાંકન બદલી શક્યા નહિં

en: Could not restore the display's configuration
gu: દર્શાવનાં રૂપરેખાંકનને ફરીથી સંગ્રહ કરી શકાયુ નહિં

en: Could not restore the display's configuration from a backup
gu: બેકઅપ માંથી દર્શાવોનાં રૂપરેખાંકનને ફરીથી સંગ્રહ કરી શકાયુ નહિં

en: Does the display look OK?
gu: શું આ દર્શાવ બરાબર લાગે છે?

en: _Restore Previous Configuration
gu: પહેલાનાં રૂપરેખાંકનને ફરી સંગ્રહો (_R)

en: _Keep This Configuration
gu: આ રૂપરેખાંકનને રાખો (_K)

en: The selected configuration for displays could not be applied
gu: દર્શાવો માટે પસંદ થયેલ રૂપરેખાંકન ને લાગુ કરી શકાયુ નહિં

en: Could not refresh the screen information: %s
gu: સ્ક્રીનની જાણકારી ને ફરીથી તાજી કરી શકાઇ નહિં: %s

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
gu: મોનીટર રૂપરેખાંકનને ગમે તે રીતે બદલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ.

en: Could not save monitor configuration
gu: મોનિટર રૂપરેખાંકનનો સંગ્રહ કરી શકાયો નહિં

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Left
gu: ડાબું

en: Right
gu: જમણું

en: Upside Down
gu: અસ્તવ્યસ્ત

en: Configure display settings
gu: દર્શાવ સુયોજનો ને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Could not apply the stored configuration for monitors
gu: મોનિટરો માટે સંગ્રહ થયેલ રૂપરેખાંકન ને લાગુ કરી શકાયુ નહિં

en: Set up screen size and rotation settings
gu: સ્ક્રીન માપ અને ફેરવણી સુયોજનો સુયોજીત કરો

en: Cannot determine user's home directory
gu: વપરાશકર્તાની મુખ્ય ડિરેક્ટરી નક્કી કરી શકાઈ નહિં

en: X Resource Database
gu: X સ્ત્રોત ડેટાબેઝ

en: Manage the X resource database
gu: X સ્ત્રોત ડેટાબેઝ ને સંચાલિત કરો

en: X Settings
gu: X સુયોજનો

en: Manage X Settings
gu: X સુયોજનો ને સંચાલિત કરો
