mate-settings-daemon 1.26.0 - en to kn translation catalogue (196 entries)

en: Accessibility
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Toggle magnifier
kn: ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫೈಯರ್ ಅನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: Toggle screen reader
kn: ತೆರೆ ಓದುಗನನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: Toggle on-screen keyboard
kn: ತೆರೆಯ ಮೇಲಣ ಕೀಲಿ ಮಣೆಯನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: On-screen keyboard
kn: ತೆರೆಯ ಮೇಲಣ ಕೀಲಿ ಮಣೆ

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
kn: ತೆರೆಯ ಮೇಲಣ ಕೀಲಿಮಣೆಯು ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆಯೆ.

en: Screen magnifier
kn: ತೆರೆ ವರ್ಧಕ

en: Whether the screen magnifier is turned on.
kn: ತೆರೆ ವರ್ಧಕವು ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆಯೆ.

en: Screen reader
kn: ತೆರೆ ಓದುಗ

en: Whether the screen reader is turned on.
kn: ತೆರೆಯ ಓದುಗವು ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆಯೆ.

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ ಗಾತ್ರಗಳಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, ಪ್ರತಿ ಇಂಚಿನಲ್ಲಿನ ಚುಕ್ಕಿಗಳ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ.

en: Antialiasing
kn: ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಗೆಗಳು. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: ಯಾವುದೆ ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್ ಬೇಡವಾದಲ್ಲಿ "ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ", ಮಾನ್ಯವಾದ ಗ್ರೇಸ್ಕೇಲ್ ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ "ಗ್ರೇಸ್ಕೇಲ್", ಹಾಗು ಸಬ್‌ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ "rgba" (ಕೇವಲ LCD ತೆರೆಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ).

en: Hinting
kn: ಹಿಂಟಿಂಗ್

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೆಂಡರಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಹಿಂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಕಾರ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: ಯಾವುದೆ ಹಿಂಟಿಂಗ್ ಬೇಡವಾದಲ್ಲಿ "ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ", ಆರಂಭಿಕ ಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ "ಕೊಂಚ", ಮಧ್ಯಮ ಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ "ಮಧ್ಯಮ", ಹಾಗು ಗರಿಷ್ಟ ಹಿಂಟಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ "ಸಂಪೂರ್ಣ" (ಇದು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಬಹುದು).

en: RGBA order
kn: RGBA ಕ್ರಮ

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
kn: ಒಂದು LCD ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಸಬ್‌ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ ಘಟಕಗಳ ಕ್ರಮ; ಕೇವಲ "rgba" ಗೆ ಆಂಟಿಅಲಿಯಾಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಂಪಿಗಾಗಿ "rgb" (ಸರ್ವೆ ಸಾಮಾನ್ಯ), ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀಲಿಗಾಗಿ "bgr", ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಂಪಿಗಾಗಿ "vrgb", ಅಡಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಂಪಿಗಾಗಿ "vbgr".

en: possible values are "on", "off", and "custom".
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "on", "off", ಹಾಗು "custom".

en: Keyboard Bell Custom Filename
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಬೆಲ್ ಕಸ್ಟಮ್ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: File name of the bell sound to be played.
kn: ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಬೆಲ್ ಶಬ್ಧದ ಕಡತ.

en: Remember NumLock state
kn: NumLock ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
kn: true ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಅಧಿವೇಶನದ ನಡುವೆ umLock LED ಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು MATE ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Mouse button orientation
kn: ಮೌಸ್‌ಗುಂಡಿಯ ವಾಲಿಕೆ

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
kn: ಎಡಗೈಯ ಮೌಸುಗಳಿಗಾಗಿ ಎಡ ಹಾಗು ಬಲ ಮೌಸ್‌ನ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡು.

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಚಲನೆಗಾಗಿನ ವೇಗವರ್ಧಕ ಗುಣಕ. ಮೌಲ್ಯವು -1 ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Motion Threshold
kn: ಚಲನೆಯ ಮಿತಿ

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
kn: ವೇಗವರ್ಧಿತವಾದ ಮೌಸ್‌ನ ಚಲನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ತೆರೆಸೂಚಕವು ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ದೂರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ. ಮೌಲ್ಯವು -1 ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Drag Threshold
kn: ಎಳೆಯುವಿಕೆಯ ಮಿತಿ

en: Distance before a drag is started.
kn: ಎಳೆಯುವಿಕೆಯ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಮುಂಚಿನ ದೂರ.

en: Double Click Time
kn: ಎರಡು ಬಾರಿ ಒತ್ತುವ ಸಮಯ

en: Length of a double click.
kn: ಎರಡು ಕ್ಲಿಕ್‌ ನಡುವಿನ ಸಮಯದ ಅಂತರ.

en: Locate Pointer
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
kn: Control ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿಹಿಡಿದು ನಂತರ ಬಿಟ್ಟಾಗ ಸೂಚಕವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಇರುವ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸುಪ್ರಕಾಶಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Cursor theme
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ

en: Cursor size
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಗಾತ್ರ

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
kn: cursor_theme ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾದ ತೆರೆಸೂಚಕದ ಗಾತ್ರ.

en: Disable touchpad while typing
kn: ಟೈಪ್ ಮಾಡುವಾಗ ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
kn: ಟೈಪಿಸುವಾಗ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡ್ ಗೆ ಕೈ ತಾಗುವ ತೊಂದರೆ ಇದ್ದರೆ ಇದನ್ನು TRUE ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Enable mouse clicks with touchpad
kn: ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡಿನಿಂದ ಮೌಸ್‌ಕ್ಲಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
kn: ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೆಲ್ಲಗೆ ತಟ್ಟುವುದರ ಮೂಲಕ ಮೌಸ್‌ ಕ್ಲಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಇದನ್ನು TRUE ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Enable touchpad
kn: ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Free percentage notify threshold
kn: ಮುಕ್ತ ಪ್ರತಿಶತ ಸೂಚನೆಯ ಮಿತಿ

en: Subsequent free percentage notify threshold
kn: ಆನಂತರದ ಮುಕ್ತ ಪ್ರತಿಶತ ಸೂಚನಾ ಮಿತಿ

en: Free space no notify threshold
kn: ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳದ ಸೂಚನೆ ಇರದ ಮಿತಿ

en: Minimum notify period for repeated warnings
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳ ಕನಿಷ್ಟ ಸೂಚನಾ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
kn: ಸಮಯವನ್ನು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಿ. ಒಂದು ಪರಿಮಾಣಕ್ಕೆ ತರುವಾಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಈ ಕಾಲಾವಧಿಯ ನಂತರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: Mount paths to ignore
kn: ಆಲಕ್ಷಿಸಬೇಕಿರುವ ಆರೋಹಣಾ ಮಾರ್ಗಗಳು

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
kn: ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ ಯಾವ ಆರೋಹಣಾ ಮಾರ್ಗಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Volume step
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಂತ

en: Volume step as percentage of volume.
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣದ ಪ್ರತಿಶತವಾಗಿ ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಂತ.

en: Volume mute
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಮೂಕ

en: Binding to mute the system volume.
kn: ಗಣಕದ ಧ್ವನಿ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಮೂಕಗೊಳಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Volume down
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಇಳಿಕೆ

en: Binding to lower the system volume.
kn: ಗಣಕದ ಧ್ವನಿ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Volume up
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಏರಿಕೆ

en: Binding to raise the system volume.
kn: ಗಣಕದ ಧ್ವನಿ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Shut down
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Binding to shut down.
kn: ಮುಚ್ಚಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Log out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Binding to log out.
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು

en: Home folder
kn: ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ

en: Binding to open the Home folder.
kn: ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Binding to launch the search tool.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Launch email client
kn: ಇಮೈಲ್ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Binding to launch the email client.
kn: ಇಮೈಲ್ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Lock screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Binding to lock the screen.
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Launch help browser
kn: ನೆರವಿನ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Binding to launch the help browser.
kn: ನೆರವಿನ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Launch calculator
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Binding to launch the calculator.
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Launch web browser
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Binding to launch the web browser.
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Launch media player
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Binding to launch the media player.
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Play (or play/pause)
kn: ಪ್ಲೇ (ಅಥವ ಪ್ಲೇ/ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತ)

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು(ಅಥವ ಪ್ಲೇ/ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತದ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು) ಆರಂಭಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Pause playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Binding to pause playback.
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Stop playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Binding to stop playback.
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Previous track
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಡು

en: Binding to skip to previous track.
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಡಿಗೆ ಹೋಗಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Next track
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಡು

en: Binding to skip to next track.
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಡಿಗೆ ಹೋಗಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: Binding to show the screen magnifier
kn: ತೆರೆ ವರ್ಧಕವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: Show Displays in Notification Area
kn: ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸೂಚನಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: MATE Settings Daemon
kn: MATE ಸಂಯೋಜನೆಗಳ ಡೀಮನ್(Daemon)

en: Enable debugging code
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಸಂಜ್ಞೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Replace the current daemon
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಡೀಮನ್(Daemon) ಅನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: Don't become a daemon
kn: ಒಂದು ಡೆಮನ್ ಆಗಬೇಡ

en: Accessibility Keyboard
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Accessibility keyboard plugin
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಕೀಲಿಮಣೆ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: There was an error displaying help: %s
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Do you want to activate Slow Keys?
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನೀವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
kn: ನೀವು ಈಗತಾನ ಶಿಫ್ಟ್‍ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಎಂಟು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದಿದ್ದೀರಿ.  ಈ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್, ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳ ಸವಲತ್ತಾಗಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಮಣೆ ಕೆಲಸಮಾಡುವ ರೀತಿಯ ಮೇಲೆ ಇದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Don't activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಡ

en: Don't deactivate
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಡ

en: Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Deactivate
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Do_n't activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಡ(_n)

en: Do_n't deactivate
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಡ(_n)

en: _Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_A)

en: _Deactivate
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_D)

en: Slow Keys Alert
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Do you want to activate Sticky Keys?
kn: ನೀವು ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
kn: ನೀವು ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
kn: ನೀವು ಈಗತಾನ ಶಿಫ್ಟ್‍ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಐದು ಬಾರಿ ಒತ್ತಿದ್ದೀರಿ.  ಈ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳ ಸವಲತ್ತಾಗಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಮಣೆ ಕೆಲಸಮಾಡುವ ರೀತಿಯ ಮೇಲೆ ಇದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
kn: ನೀವು ಈಗತಾನೆ ಎರಡು ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒಂದೆ ಬಾರಿಗೆ, ಅಥವ ಶಿಫ್ಟ್‍ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಐದು ಬಾರಿ ಒತ್ತಿದ್ದೀರಿ  ಈ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್, ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳ ಸವಲತ್ತಾಗಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಮಣೆ ಕೆಲಸಮಾಡುವ ರೀತಿಯ ಮೇಲೆ ಇದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Sticky Keys Alert
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Universal Access Preferences
kn: ಜಾಗತಿಕ ನಿಲುಕಣಾ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Use on-screen _keyboard
kn: ತೆರೆಯ ಮೇಲಣ ಕೀಲಿ ಮಣೆ(_k)

en: Use screen _reader
kn: ತೆರೆ ಓದುಗನ್ನು ಬಳಸು(_r)

en: Use screen _magnifier
kn: ತೆರೆಯ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫೈರ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸು(_m)

en: Enhance _contrast in colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳ ಗಾಢತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸು(_c)

en: Make _text larger and easier to read
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ, ಓದಲು ಸುಲಭವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡು(_t)

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಒಂದರಂತೆ ಒತ್ತು(_P) (ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳು)

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
kn: ನಕಲಿ ಕೀಲಿಒತ್ತುಗಳನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸು(_I)

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
kn: ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಲು ಅವನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ(ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳು) (_h)

en: Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Background plugin
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್

en: Clipboard plugin
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Change system time zone
kn: ಗಣಕದ ಕಾಲವಲಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change system time
kn: ಗಣಕದ ಸಮಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Configure hardware clock
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಗಡಿಯಾರವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Dummy
kn: ಡಮ್ಮಿ

en: Dummy plugin
kn: ಡಮ್ಮಿ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Don't show any warnings again
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪುನಃ ತೋರಿಸಬೇಡ

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
kn: ಪರಿಮಾಣ "%s" ದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ %s ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಥಳವು ಮಾತ್ರ ಬಾಕಿ ಇದೆ.

en: This computer has only %s disk space remaining.
kn: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ %s ಡಿಸ್ಕ್ ಸ್ಥಳವು ಮಾತ್ರ ಬಾಕಿ ಇದೆ.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಬಳಕೆಗೆ ಬಾರದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಅಥವ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
kn: ಬಳಕೆಗೆ ಬಾರದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಅಥವ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಬಳಕೆಗೆ ಬಾರದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಒಂದು ಹೊರಗಿನ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
kn: ಬಳಕೆಗೆ ಬಾರದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಒಂದು ಹೊರಗಿನ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದು.

note: Set up all the window stuff here
en: Low Disk Space
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ ಜಾಗ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: Empty Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

en: Examine…
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸು...

en: Ignore
kn: ಅಲಕ್ಷಿಸು

en: Removing item %lu of %lu
kn: %lu ಅಂಶವನ್ನು (%lu ಗಳಲ್ಲಿ) ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing: %s
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Emptying the trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Preparing to empty trash…
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ...

note: Translators: "Emptying trash from <device>"
en: From:
kn: ಇಂದ:

en: Empty all of the items from the trash?
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಬೇಕೆ?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
kn: ನೀವು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಾಶಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಅವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿಯೂ ಸಹ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ ಎನ್ನುವದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: _Empty Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು(_E)

en: Keybindings
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆಗಳು

en: Keybindings plugin
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆಗಳ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Key binding (%s) is invalid
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆಯು (%s) ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Key binding (%s) is incomplete
kn: ಕೀಲಿಬದ್ಧತೆ (%s) ಪೂರ್ಣವಾಗಿಲ್ಲ

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
kn: (%s) ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗ ದೋಷ
    ಎದುರಾಗಿದೆ. ಅದು (%s) ಕೀಲಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿದೆ

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Keyboard plugin
kn: ಕೀಲಿ ಮಣೆ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Keyboard _Preferences
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು(_P)

en: Media keys
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಕೀಲಿಗಳು

en: Media keys plugin
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಕೀಲಿಗಳು ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಟರ್ಮಿನಲ್ ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಅನ್ವಯಕ್ಕೆ ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s
    ಇದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಆಜ್ಞೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Mouse
kn: ಮೌಸ್

en: Mouse plugin
kn: ಮೌಸ್ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: Could not enable mouse accessibility features
kn: ಮೌಸ್‌ ನಿಲುಕಣಾ ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Mouse Preferences
kn: ಮೌಸ್ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Mpris plugin
kn: Mpris ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: Slot ID
kn: Slot(ಸ್ಲೊಟ್) ID

en: Slot Series
kn: Slot(ಸ್ಲೊಟ್) ಸರಣಿ

en: name
kn: ಹೆಸರು

en: Module
kn: ಘಟಕ

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Typing Break
kn: ಟೈಪಿಂಗ್ ವಿರಾಮ

en: Typing break plugin
kn: ಟೈಪಿಂಗ್ ವಿರಾಮ ಪ್ಲಗ್ಇನ್

en: Could not switch the monitor configuration
kn: ತೆರೆಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not restore the display's configuration
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not restore the display's configuration from a backup
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ನಿಂದ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Does the display look OK?
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕವು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದೆಯೆ?

en: _Restore Previous Configuration
kn: ಹಿಂದಿನ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸು(_R)

en: _Keep This Configuration
kn: ಈ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊ(_K)

en: The selected configuration for displays could not be applied
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not refresh the screen information: %s
kn: ತೆರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
kn: ಆದರೂ ಸಹ ತೆರೆಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Could not save monitor configuration
kn: ತೆರೆಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Upside Down
kn: ತಲೆ ಕೆಳಗೆ

en: Configure display settings
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: Could not apply the stored configuration for monitors
kn: ತೆರೆಗಳಿಗಾಗಿ ಶೇಖರಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Set up screen size and rotation settings
kn: ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ಸುತ್ತುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Cannot determine user's home directory
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಂಡಹಿಡಿಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: X Resource Database
kn: X ಸಂಪನ್ಮೂಲ ದತ್ತಸಂಚಯ

en: Manage the X resource database
kn: X ಸಂಪನ್ಮೂಲ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು

en: X Settings
kn: X ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Manage X Settings
kn: X ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸು
