mate-settings-daemon 1.26.0 - en to ml translation catalogue (179 entries)

en: Accessibility
ml: സാമീപ്യത

en: Toggle magnifier
ml: മാഗ്നിഫയര്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Toggle screen reader
ml: സ്ക്രീന്‍ റീഡര്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Toggle on-screen keyboard
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ കീബോര്‍ഡ് ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: On-screen keyboard
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ കീബോര്‍ഡ്

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
ml: ഓണ്‍-സ്ക്രീന്‍ കീബോര്‍ഡ് ഓണ്‍ ആണോ എന്നു്.

en: Screen magnifier
ml: സ്ക്രീന്‍വലിപ്പം കൂട്ടാനുള്ള ഉപകരണം

en: Whether the screen magnifier is turned on.
ml: സ്ക്രീന്‍ മാഗ്നിഫയര്‍ ഓണ്‍ ആണോ എന്നു്.

en: Screen reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: Whether the screen reader is turned on.
ml: സ്ക്രീന്‍ റീഡര്‍ ഓണ്‍ ആണോ എന്നു്.

en: DPI
ml: ഡി.പി.ഐ

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
ml: ലിപി-വലിപ്പങ്ങള്‍ പിക്സെല്‍ (ചിത്ര-അണു) വലിപ്പങ്ങളായി മാറ്റാനുള്ള റെസലൂഷന്‍, ഇഞ്ചില്‍ എത്ര ബിന്ദുക്കള്‍ എന്ന എണ്ണത്തില്‍ (ഡോട്സ് പര്‍ ഇഞ്ച്)

en: Antialiasing
ml: ആന്റി-എലയാസിങ്ങ്

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
ml: ലിപികള്‍ അവതരിപ്പിക്കുംബോള്‍ ഉപയോഗിക്കേണ്ട തരം ആന്റി-എലയാസിങ്ങ്. ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിലകള്‍ :   "none"("ഒന്നും അല്ല") ആന്റി-എലയാസിങ്ങ് വേണ്ടെങ്കില്‍, "grayscale"("ഗ്രേസ്കേല്‍") സാധാരണ ഗ്രേസ്കേല്‍ ആന്റി-എലയാസിങ്ങിനായ്,"rgba"( "ആര്‍.ജി.ബി.എ") സബ്-പിക്സെല്‍ (രണ്ടാം തരം ചിത്ര-അണു) എലയാസിങ്ങിനായ് (എല്‍.സി.ഡി സ്ക്രീനിനു മാത്രം).

en: Hinting
ml: ഹിന്റിങ്ങ്

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
ml: ലിപികള്‍ അവതരിപ്പിക്കുംബോള്‍ ഉപയോഗിക്കേണ്ട തരം നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍. ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിലകള്‍ :   "none"("ഒന്നും അല്ല") നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ വേണ്ടെങ്കില്‍, "slight"("ചെറുതായിട്ട്") അടിസ്ഥാനപരമായതിന്,"medium"( "പരിമിതം") പരിമിതമായതിനായ് ,"full"( "മുഴുവന്‍") ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ക്കായ് (അക്ഷര രൂപങ്ങളില്‍ വ്യത്യാസം വരുത്തിയേക്കാം).

en: RGBA order
ml: ആര്‍.ജി.ബി.എ ക്രമം

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
ml: രണ്ടാം തരം പിക്സെലുകള്‍ (ചിത്ര-അണുക്കള്‍) ഒരു എല്‍.സി.ഡി സ്ക്രീനേല്‍ വരുന്ന ക്രമം; ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആന്റി-എലയാസിങ്ങ് "rgba" ("ആര്‍.ജി.ബി.എ") ആക്കുംബോള്‍ മാത്രം. എടുക്കാവുന്ന വിലകള്‍ : "rgb"("ആര്‍.ജി.ബി") ചുവപ്പ് ഇടതു വശത്തേക്കായ് (പൊതുവേ ഉള്ള തരം),"bgr"("ബി.ജി.ആര്‍") നീല വലതുവശത്തേക്കായ്,"vrgb"("വി.ആര്‍.ജി.ബി") മുകളിലായ്, "vbgr" ("വി.ബി.ജി.ആര്‍" ) ചുവപ്പ് താഴെയായ് വരാന്‍.

en: possible values are "on", "off", and "custom".
ml: സാധ്യമുളള മൂല്ല്യങ്ങള്‍ ആണ് -  "on", "off", "custom".

en: Keyboard Bell Custom Filename
ml: കീബോര്‍ഡ് ബെല്‍ കസ്റ്റം ഫയല്‍നെയിം

en: File name of the bell sound to be played.
ml: കേള്‍പ്പിയ്ക്കാന്‍ പോകുന്ന മണിനാദമുള്ള ഫയലിന്റെ പേരു്.

en: Remember NumLock state
ml: NumLock-ന്റെ അവസ്ഥ ഓര്‍മ്മിക്കുക

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
ml: ശരിയെന്നു് സജ്ജീകരിച്ചാല്‍ ഗ്നോം നംലോക്ക് എന്ന എല്‍ഇഡിയുടെ അവസ്ഥ സെഷനുകള്‍ക്കിടയില്‍ ഓര്‍ത്തുവയ്ക്കും.

en: Mouse button orientation
ml: മൌസ് ബട്ടന്റെ ചായ്‌വു്

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
ml: ഇടംകൈയ്യന്‍ മൈസിനു് വേണ്ടി ഇടതുവലതു് മൌസ് ബട്ടണുകളെ പരസ്പരം മാറ്റുക.

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
ml: മൌസിന്റെ നീക്കത്തിനുള്ള വേഗവര്‍ദ്ധനയ്ക്കായുള്ള ഗുണോത്തരം. -1 എന്ന വിലയാണു് സിസ്റ്റത്തിലെ സഹജമായതു്.

en: Motion Threshold
ml: നീക്കത്തിനുള്ള കുറഞ്ഞ വില

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
ml: വേഗം കൂടിയ മൌസിന്റെ നീക്കം സജീവമാക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് സൂചിക നീങ്ങിയിരിയ്ക്കേണ്ട ദൂരം പിക്സലില്‍. -1 എന്ന വിലയാണു് സഹജമായിട്ടുള്ളതു്.

en: Drag Threshold
ml: വലിച്ചിഴയ്ക്കുന്നതിനുള്ള കുറഞ്ഞവില

en: Distance before a drag is started.
ml: വലിച്ചിഴയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങുന്നതിനു് മുമ്പത്തെ ദൂരം

en: Double Click Time
ml: രണ്ട് ക്ളിക്ക് ചെയ്യുന്ന സമയം

en: Length of a double click.
ml: ഇരട്ട ഞെക്കിനെത്ര സമയം

en: Locate Pointer
ml: സൂചിക കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
ml: കണ്ട്രോള്‍ കീ അമര്‍ത്തി വിടുമ്പോള്‍ സൂചികയുടെ ഇപ്പോഴത്തെ സ്ഥാനം എടുത്തുകാട്ടുന്നു.

en: Cursor theme
ml: സൂചകത്തിന്റെ രംഗവിതാനം

en: Cursor size
ml: സൂചകത്തിന്റെ വലുപ്പം

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
ml: കര്‍സ_തീം (cursor_theme) കാണുന്ന കര്‍സറിന്റെ വലിപ്പം.

en: Disable touchpad while typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ടച്ച്പാഡ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ അബന്ധത്തില്‍ ടച്ച്പാഡില്‍ ഹിറ്റ് ചെയ്യുന്നതു് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നുണ്ടെങ്കില്‍, ഇതു് TRUE ആയി സജ്ജമാക്കുക.

en: Enable mouse clicks with touchpad
ml: ടച്ച്പാഡില്‍ മൌസ് ക്ലിക്കുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
ml: ടച്ച്പാഡില്‍ ടാപ്പ് ചെയ്തു മൌസ് ക്ലിക്കുകള്‍ അയയ്ക്കുന്നതിനായി ഇതു് TRUE ആയി സജ്ജമാക്കുക.

en: Minimum notify period for repeated warnings
ml: ആവര്‍ത്തിച്ചുള്ള മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ അറിയിപ്പു് സമയം

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
ml: സമയം മിനിറ്റുകളില്‍ വ്യക്തമാക്കുക. ഈ സമയത്തിലല്ലാതെ, ഒരു വോള്യത്തിനുള്ള മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നതല്ല.

en: Mount paths to ignore
ml: അവഗണിക്കുവാനുള്ള മൌണ്ട് പാഥുകള്‍

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
ml: സ്ഥലം കുറവാകുമ്പോള്‍ അവഗണിക്കുവാനുള്ള മൌണ്ട് പാഥുകളുടെ പട്ടിക വ്യക്തമാക്കുക.

en: Volume step
ml: ശബ്ദം ഉയര്‍ത്തേണ്ട ക്രമം

en: Volume step as percentage of volume.
ml: ശബ്ദത്തിനെ ശതമാനക്കണക്കില്‍ ഉയര്‍ത്തുക

en: Volume mute
ml: നിശ്ശബ്ദമാക്കുക

en: Binding to mute the system volume.
ml: സിസ്റ്റം നിശബ്ദമാക്കാനുള്ള ബന്ധം

en: Volume down
ml: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: Binding to lower the system volume.
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ ശബ്ദം കുറയ്ക്കാനുള്ള ബന്ധം

en: Volume up
ml: ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Binding to raise the system volume.
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ ശബ്ദം കൂട്ടാനുള്ള ബന്ധം

en: Log out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Binding to log out.
ml: പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള ബന്ധം

en: Eject
ml: പുറത്തെടുക്കുക

en: Home folder
ml: തട്ടകം

en: Binding to open the Home folder.
ml: 'വീട്' അറ തുറക്കാനുള്ള ബന്ധം

en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: Binding to launch the search tool.
ml: തിരയല്‍ ഉപകരണം തുടങ്ങാനുള്ള ബന്ധം

en: Launch email client
ml: ഇ-മെയില്‍ ക്ലയന്റ് തുടങ്ങുക

en: Binding to launch the email client.
ml: ഇ-മെയില്‍ ക്ലയന്റ് തുടങ്ങാനുള്ള ബന്ധം

en: Lock screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Binding to lock the screen.
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടാനുള്ള ബന്ധം

en: Launch help browser
ml: സഹായകബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Binding to launch the help browser.
ml: സഹായകബ്രൌസര്‍ തുടങ്ങുവാനുള്ള ബന്ധം

en: Launch calculator
ml: കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍ തുടങ്ങുക

en: Binding to launch the calculator.
ml: കാല്‍കുലേറ്റര്‍ തുടങ്ങാനുള്ള ബന്ധം

en: Launch web browser
ml: ബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Binding to launch the web browser.
ml: ബ്രൌസര്‍ തുടങ്ങുവാനുള്ള ബന്ധം

en: Launch media player
ml: ചലച്ചിത്രദര്‍ശിനി തുടങ്ങുക

en: Binding to launch the media player.
ml: മാധ്യമ പ്ലേയര്‍ തുടങ്ങാനുള്ള ബന്ധം

en: Play (or play/pause)
ml: പാടുക

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
ml: പ്ലേബാക്ക് തുടങ്ങാനുള്ള ബന്ധം (അല്ലെങ്കില്‍ തുടങ്ങുക/താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക തമ്മില്‍ മാറാനുള്ളത്)

en: Pause playback
ml: പ്ലേബാക്ക് താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്താനുള്ള കീ

en: Binding to pause playback.
ml: പ്ലേബാക്ക് താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്താനുള്ള ബന്ധം

en: Stop playback
ml: പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്താനുള്ള കീ

en: Binding to stop playback.
ml: പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്താനുള്ള ബന്ധം

en: Previous track
ml: മുമ്പുളള ട്രാക്

en: Binding to skip to previous track.
ml: മുമ്പുളളതിലേയ്ക്കു് പോകുവാനുള്ള ബന്ധം

en: Next track
ml: അടുത്ത ട്രാക്ക്

en: Binding to skip to next track.
ml: അടുത്ത ട്രാക്കിലേയ്ക്കു് പോകുവാനുള്ള ബന്ധം

en: Show Displays in Notification Area
ml: അവതരണങ്ങള്‍ അറിയിപ്പ് വിഭഗത്തില്‍ കാണിക്കുക

en: MATE Settings Daemon
ml: ഗ്നോമിലെ സജ്ജീകരണങ്ങളുടെ നിരന്തരപ്രവൃത്തി

en: Enable debugging code
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ കോഡ് പ്രവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Don't become a daemon
ml: ഒരു നിരന്തരപ്രക്രിയയാകേണ്ടതില്ല

en: Accessibility Keyboard
ml: സാമീപ്യത കീബോര്‍ഡ്

en: Accessibility keyboard plugin
ml: സാമീപ്യത കീബോര്‍ഡ് സമ്യോജകം

en: There was an error displaying help: %s
ml: സഹായം ലഭിക്കുന്നതില്‍ തകരാറ്: %s

en: Do you want to activate Slow Keys?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് വേഗത കുറഞ്ഞ കീ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കണമോ?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് വേഗത കുറഞ്ഞ കീ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: നിങ്ങള്‍ ഷിഫ്റ്റ് കീ 8 സെക്കന്റ് നേരത്തേക്ക് അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചു. ഇത് സ്ലോ കീ സൌകര്യത്തിനുള്ള കുറുക്കു കീ ആണ്. കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന രീതിയെ ഇത് ബാധിക്കും.

en: Don't activate
ml: സജ്ജമാക്കേണ്ടതില്ല

en: Don't deactivate
ml: സജ്ജമാക്കാതിരിക്കേണ്ടതില്ല

en: Activate
ml: സജ്ജമാക്കുക

en: Deactivate
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Do_n't activate
ml: പ്രവര്‍ത്തനം _സജ്ജമാക്കേണ്ടതില്ല

en: Do_n't deactivate
ml: പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തേണ്ട_തില്ല

en: _Activate
ml: സജീവമാക്കുക

en: _Deactivate
ml: _നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക

en: Slow Keys Alert
ml: വേഗത കുറഞ്ഞ കീ അറിയിപ്പ്

en: Do you want to activate Sticky Keys?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്റ്റിക്കി കീകള്‍ സജ്ജമാക്കണമോ?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്റ്റിക്കി കീകളുടെ പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തണമോ?

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: നിങ്ങള്‍ ഷിഫ്റ്റ് കീ 5 തവണ ഒരു വരിയില്‍ അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചു. ഇത് സ്റ്റിക്കി കീ സൌകര്യത്തിനുള്ള കുറുക്കു കീ ആണ്. കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന രീതിയെ ഇത് ബാധിക്കും.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: നിങ്ങള്‍ രണ്ട് കീ ഒരേ സമയം അമര്‍ത്തി അല്ലെങ്കില്‍ ഷിഫ്റ്റ് കീ 5 തവണ ഒരു വരിയില്‍ അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചു. ഇത് സ്റ്റിക്കി കീ സൌകര്യം നിര്‍ത്താനുള്ള കുറുക്കു കീ ആണ്. കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന രീതിയെ ഇത് ബാധിക്കും.

en: Sticky Keys Alert
ml: സ്റ്റിക്കി കീ അറിയിപ്പ്

en: Universal Access Preferences
ml: ആഗോള സമീപന മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Use on-screen _keyboard
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ (_k)കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use screen _reader
ml: സ്ക്രീന്‍ (_r)വായനക്കാരന്‍

en: Use screen _magnifier
ml: സ്ക്രീന്‍ (_m)വലിപ്പം കൂട്ടാനുള്ള ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുക

en: Enhance _contrast in colors
ml: (_)നിറ-വ്യത്യാസം കൂട്ടുക

en: Make _text larger and easier to read
ml: (_t)അക്ഷരങ്ങള്‍ വലുതും വായിക്കാന്‍ എളുപ്പവും ആക്കുക

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
ml: കീബോര്‍ട് ചുരുക്കവഴി-കീകള്‍ ഓരോന്നായി അമര്‍ത്തുക (സ്റ്റിക്കി കീകള്‍)_Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
ml: ഈ സമയത്തിനിടയിലെ ഇരട്ട കീ അമര്‍ത്തലുകളെ അവഗണിക്കുക(_I)

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
ml: കീകള്‍ അമര്‍ത്തി (_h)പിടിക്കുക അവ അംഗീകരിക്കാന്‍ (പതുക്കെയുള്ള കീകള്‍)

en: Background
ml: പശ്ചാത്തലം

en: Background plugin
ml: പശ്ചാത്തലചിത്രം സമ്യോജകം

en: Clipboard
ml: താല്‍കാലിക വിവര ശേഖരം

en: Clipboard plugin
ml: താല്‍കാലിക വിവര ശേഖരം  സംയോജകം

en: Dummy
ml: വ്യാജന്‍

en: Dummy plugin
ml: വ്യാജന്‍ സംയോജകം

en: Don't show any warnings again
ml:  ഈ മുന്നറിയിപ്പുകള് ഇനി കാണിക്കരുതു്ല

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
ml: വോള്യം "%s"-നു് %s ഡിസ്ക് സ്പെയിസ് മാത്രമേ ബാക്കിയുള്ളൂ.

en: This computer has only %s disk space remaining.
ml: %s ഡിസ്ക് സ്പെയിസ് മാത്രമേ ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ ബാക്കിയുള്ളൂ.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കി അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കാത്ത പ്രോഗ്രാമുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്തു് അല്ലെങ്കില്‍ പുറമേയുള്ളൊരു ഡിസ്ക് അല്ലെങ്കില്‍ പാര്‍ട്ടീഷനിലേക്ക് ഫയലുകള്‍ മാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കാം.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
ml: ഉപയോഗിക്കാത്ത പ്രോഗ്രാമുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്തു് അല്ലെങ്കില്‍ പുറമേയുള്ളൊരു ഡിസ്ക് അല്ലെങ്കില്‍ പാര്‍ട്ടീഷനിലേക്ക് ഫയലുകള്‍ മാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കാം.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കി അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോഗിക്കാത്ത പ്രോഗ്രാമുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്തു് അല്ലെങ്കില്‍ പുറമേയുള്ളൊരു ഡിസ്കിലേക്ക് ഫയലുകള്‍ മാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കാം.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
ml: ഉപയോഗിക്കാത്ത പ്രോഗ്രാമുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്തു് അല്ലെങ്കില്‍ പുറമേയുള്ളൊരു ഡിസ്കിലേക്ക് ഫയലുകള്‍ മാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കാം.

note: Set up all the window stuff here
en: Low Disk Space
ml: കുറഞ്ഞ ഡിസ്ക് സ്ഥലം

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കുക

en: Ignore
ml: അവഗണിക്കുക

en: Removing item %lu of %lu
ml: %lu/%lu വസ്തു നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Removing: %s
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു: %s

en: Emptying the trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കുന്നു

note: Translators: "Emptying trash from <device>"
en: From:
ml: എവിടെ നിന്നു്:

en: Empty all of the items from the trash?
ml: ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും എല്ലാ വസ്തുക്കളും കാലിയാക്കുക?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
ml: ചവറ്റുകൊട്ട ശൂന്യമാക്കുക എന്നത് തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍, അതിലുളള സകല വസ്തുക്കളും എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യപ്പെടും. അവ ഓരോന്നായും നിങ്ങള്‍ക്ക് വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധിക്കും എന്നത് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക.

en: _Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട _കാലിയാക്കുക

en: Keybindings
ml: കീ-ബന്ധങ്ങള്‍

en: Keybindings plugin
ml: കീ-ബന്ധങ്ങള്‍ സംയോജകം

en: Key binding (%s) is invalid
ml: കീ ബന്ധനം(%s) അസാധുവാണ്

en: Key binding (%s) is incomplete
ml: കീ ബന്ധനം(%s) അപൂര്‍ണ്ണമാണ്

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
ml: (%s) പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിശക് ,
    ഇത് (%s) കീയുമായി ലിങ്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Keyboard plugin
ml: കീബോര്‍ഡ് സംയോജകം

en: Media keys
ml: മാധ്യമ സംയോജകം

en: Media keys plugin
ml:  സംയോജകം

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
ml: സഹജമായ ടെര്‍മിനല്‍ കിട്ടിയില്ല. സഹജമായ ടെര്‍മിനലിനുള്ള  ആജ്ഞ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നുവെന്നും, അത് ശരിയായ പ്രയോഗത്തിലേയ്ക്കാണ് ചൂണ്ടുന്നതെന്നും ഉറപ്പുവരുത്തുക

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
ml: ആജ്ഞ നടപ്പിലാക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല.:  %s
     ഈ ആജ്ഞ നിലവിലുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Mouse plugin
ml: മൌസ് സംയോജകം

en: Could not enable mouse accessibility features
ml: മൌസ് ഉപയുക്തി സവിശേഷതകള്‍  പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാനായില്ല

en: Mouse Preferences
ml: മൌസ് മുന്‍‌ഗണനകള്‍

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Typing Break
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേള

en: Typing break plugin
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേള  സംയോജകം

en: Could not switch the monitor configuration
ml: മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണം സ്വിച്ച് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not restore the display's configuration
ml: പ്രദര്‍ശനത്തിനുള്ള ക്രമീകരണം വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not restore the display's configuration from a backup
ml: ഒരു ബാക്കപ്പില്‍ നിന്നും പ്രദര്‍ശനത്തിനുള്ള ക്രമീകരണം വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Does the display look OK?
ml: പ്രദര്‍ശനം ശരിയാണോ?

en: _Restore Previous Configuration
ml: മുമ്പുള്ള ക്രമീകരണം _വീണ്ടെടുക്കുക

en: _Keep This Configuration
ml: ഈ ക്രമീകരണം _സൂക്ഷിക്കുക

en: The selected configuration for displays could not be applied
ml: പ്രദര്‍ശനത്തിനായി തെരഞ്ഞെടുത്ത ക്രമീകരണം പ്രായോഗികമാക്കാനായില്ല

en: Could not refresh the screen information: %s
ml: സ്ക്രീന്‍ വിവരം പുതുക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
ml: മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണം എങ്ങനെയെങ്കിലും സ്വിച്ച് ചെയ്യുവാന്‍ ശ്രമിക്കുക.

en: Could not save monitor configuration
ml: മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണം സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: Left
ml: ഇടത്

en: Right
ml: വലത്

en: Upside Down
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്

en: Configure display settings
ml: അവതരണ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Could not apply the stored configuration for monitors
ml: മോണിറ്ററുകള്‍ക്കുള്ള സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം പ്രായോഗികമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: XRandR
ml: XRandR(എക്സ്-റാന്റ്-ആര്‍)

en: Set up screen size and rotation settings
ml: സ്ക്രീന്‍ വലിപ്പവും തിരിക്കലും സജ്ജീകരിക്കുക

en: Cannot determine user's home directory
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വന്തം തട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: X Resource Database
ml: എക്സ്-വിഭവ വിവരസംഭരണി

en: Manage the X resource database
ml: എക്സ്-വിഭവ വിവരസംഭരണി കയ്കാര്യം ചെയ്യുക

en: X Settings
ml: എക്സ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Manage X Settings
ml: എക്സ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ കയ്കാര്യം ചെയ്യുക
