mate-settings-daemon 1.26.0 - en to ta translation catalogue (229 entries)

en: Accessibility
ta: அணுகல்

en: Toggle magnifier
ta: பெரிதாக்கியை மாற்று

en: Toggle screen reader
ta: திரைபடிப்பானை மாற்று

en: Toggle on-screen keyboard
ta: திரை விசைப்பலகையை மாற்று

en: On-screen keyboard
ta: திரை விசைப்பலகை

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
ta: திரையில் விசைப்பலகை செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதா

en: Screen magnifier
ta: திரை பெரிதாக்கி

en: Whether the screen magnifier is turned on.
ta: திரை பெரிதாக்கி செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதா

en: Screen reader
ta: திரைபடிப்பான்

en: Whether the screen reader is turned on.
ta: திரைப்படிப்பான் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதா

en: DPI
ta: டிபிஐ (DPI)

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
ta: எழுத்துரு அளவுகளை பிசெலுக்கு மாற்ற தெளிவுத்திறன். ஒரு அங்குலத்துக்கு புள்ளிகள்.

en: Antialiasing
ta: ஆன்டி அலயஸிங்

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
ta: எழுத்துருக்களை வரையும்போது பயன்படுத்த ஆன்டி அலயசிங்க். மதிப்புகள்: "ஏதுமில்லை" ஆன்டி அலயசிங்க் தேவை இல்லை. "சாம்பல் சாயல்" செந்தர "சாம்பல் சாயல் ஆன்டி அலயசிங்க்.  ஆர்ஜிபிஏ துணைபடத்துணுக்கு ஆன்டி அலயசிங்க்  (எல்சிடி திரைகளுக்கு மட்டில்.

en: Hinting
ta: குறிப்பு

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
ta: எழுத்துருக்களை வரையும் போது பயன்படுத்த விளிம்பு பலமாக்கம். மதிப்புகள்:"ஏதுமில்லை" பலமாக்கல் தெவை இல்லை. "சற்று": அடிப்படை பலமாக்கம். "நடுத்தரம்" "முழு" அதிக பட்ச பலமாக்கம்.( எழுத்துருவே மாறிவிடலாம்.)

en: RGBA order
ta: ஆர்ஜிபிஏ வரிசை

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
ta: ஆர்ஜிபிஏ வரிசை என ஆன்டி அலயஸிங்க் ஐ அமைத்திருந்தால் மட்டும் எல்சிடி திரையில் காட்ட வேண்டிய துணை படத்துணுக்கு வரிசை. மதிப்புகள் "ஆர்ஜிபி" என்பது சிவப்பு இடது கோடியில் இருக்க. இதுவே அதிகமாக பயன்படுகிறது. "பி ஜிஆர்" நீலம் இடது கோடியில். "விஆர்ஜிபி" சிவப்பு மேலே இருக்க. "விபிஜிஆர்" சிவப்பு கீழே இருக்க.

en: possible values are "on", "off", and "custom".
ta: செயல்படக்கூடிய மதிப்புகள் "இயக்கு","நீக்கு", மற்றும் "தனிப்பயன்"

en: Keyboard Bell Custom Filename
ta: விசைப்பலகை மணி இயல்பான கோப்பு பெயர்

en: File name of the bell sound to be played.
ta: விளையாட வேண்டிய மணி ஓசையின் கோப்புப் பெயர்

en: Remember NumLock state
ta: எழுத்து பூட்டு நிலையை நினைவு கொள்

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
ta: உண்மை என்று அமைக்கப்பட்டால், MATE அமர்வுகளுக்கிடையே எண் பூட்டின் LED நிலையை அறியும்.

en: Mouse button orientation
ta: சுட்டி பட்டனின் அமைப்பு

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
ta: வலது இடது சுண்டெலி பொத்தான்களை இடக்கை

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
ta: சுட்டி நகர்வதற்கான முடக்க பெருக்கி. -1 கணினி இயல்பாக எடுத்துக்கொள்ளும் மதிப்பு

en: Motion Threshold
ta: இயக்க துவக்கநிலை

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
ta: காட்டி சுட்டி முடக்கம் துவங்கும் போது இருக்கும் இடைவெளியின் அளவு பிக்செல்லில் காட்டப்படும்.  -1 கணினியில் இயல்பான மதிப்பு

en: Drag Threshold
ta: இழு்பு துவக்க நிலை

en: Distance before a drag is started.
ta: இழுக்கத்துவங்கும் போது இடைவெளி

en: Double Click Time
ta: இரட்டை அமுக்கு நேரம்

en: Length of a double click.
ta: இரண்டு சொடுக்குதலின் அளவு

en: Locate Pointer
ta: நிலைக்காட்டியை காட்டு

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
ta: கண்ரோல் விசை அழுத்தப்படும் போதும் விடுவிக்கப்படும் போதும் தற்போதைய காட்டியின் இடம் தனிப்படுத்தி காட்டப்படும்

en: Cursor theme
ta: நிலை காட்டி தோற்றம்

en: Cursor size
ta: நிலை காட்டி அளவு

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
ta: நிலைக்காட்டி-திட்டத்தால் நிலைகாட்டியின் அளவு குறிப்பிடப்பட்டது.

en: Smartcard removal action
ta: ஸ்மார்ட் கார்ட் நீக்க செயல்

en: Set this to one of "none", "lock_screen", or "force_logout". The action will get performed when the smartcard used for log in is removed.
ta: இதை "இல்லை", "திரையை_பூட்டு", அல்லது "வெளியேற்றத்தை_வலியுறுத்து" ஆகியவற்றில் ஒண்றாக அமைக்கவும். உள்நுழைய பயன்படுத்திய ஸ்மார்ட் கார்டை  நீக்கினால் இந்த செயல் நிகழும்.

en: Disable touchpad while typing
ta: தட்டச்சும்போது தொடுதிட்டை செயல்நீக்கு

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
ta: தட்டச்சும்போது தவறுதலாக தொடு திட்டை தொடுபவராக இருந்தால் இதை உண்மை என அமைக்கவும்.

en: Enable mouse clicks with touchpad
ta: தொடுதிட்டால் சொடுக்கி சொடுக்கலை செயல்படுத்து

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
ta: சொடுக்கி சொடுக்கலை திட்டு தட்டலால் செய்ய இதை உண்மை என அமைக்கவும்

en: Enable touchpad
ta: தொடுதிட்டை  செயல்படுத்து

en: Set this to TRUE to enable all touchpads.
ta:  எல்லா தொடு  திட்டுக்களை,யும்  செயல் படுத்த இதை உண்மை என அமைக்கவும்

en: Free percentage notify threshold
ta: அறிவிப்பு விளிம்புக்கு காலி சதவிகிதம்.

en: Percentage free space threshold for initial warning of low disk space. If the percentage free space drops below this, a warning will be shown.
ta: வட்டு இடம் குறையும் போது முதல் முறை எச்சரிக்க இட விளிம்பின் சதவிகிதம். இதற்குக்கீழே காலி இடம் குறைந்தால் அறிவிப்பு வெளியாகும்.

en: Subsequent free percentage notify threshold
ta: அடுத்த காலி சதவிகித அறிவிப்பு விளிம்பு

en: Specify the percentage that the free disk space should reduce by before issuing a subsequent warning.
ta: அடுத்த எச்சரிக்கைக்கு முன் குறைய வேண்டிய வட்டு இடத்தை சதவிகிதமாக குறிக்கவும்.

en: Free space no notify threshold
ta: அறிவிப்பு தவிர்க்க  விளிம்புக்கு காலி இடம்.

en: Specify an amount in GB. If the amount of free space is more than this, no warning will be shown.
ta: இடத்தை ஜிபி அளவில் குறிக்கவும். இதற்கு அதிகமாக காலி இடம் இருப்பின் எச்சரிக்கை காட்டப்பட மாட்டாது.

en: Minimum notify period for repeated warnings
ta: மீண்டும் மீண்டும் அறிவிக்க குறைந்த பட்ச நேர இடைவெளி

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
ta: நேரத்தை நிமிடங்களில் குறிக்கவும். ஒரு தொகுதிக்காக  பின் வரும் எச்சரிக்கைகள் இந்த நேரத்துக்கும் குறைவாக தோன்றா.

en: Mount paths to ignore
ta: தவிர்க்க வேண்டிய ஏற்றப்பாதைகள்

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
ta: வட்டு இடம் குறையும் போது தவிர்க்க வேண்டிய ஏற்றப்பாதைகள்.

en: Volume step
ta: ஒலி அளவின் படி

en: Volume step as percentage of volume.
ta: ஒலியின் சதவிகித படி ஒலி.

en: Toggle touchpad
ta: தொடுதிட்டை நிலை மாற்று

en: Binding to enable or disable the touchpad.
ta: தொடுதிட்டை செயல்படுத்து அல்லது செயல்நீக்கு க்கு பிணைப்பு

en: Volume mute
ta: ஒலியை நிறுத்து

en: Binding to mute the system volume.
ta: கணினி ஒலியை நிறுத்த பிணைப்பு

en: Volume down
ta: ஒலி அளவை குறை

en: Binding to lower the system volume.
ta: கணினி ஒலி அளவை குறைக்க பிணைப்பு

en: Volume up
ta: ஒலி அளவை உயர்த்து

en: Binding to raise the system volume.
ta: கணினி ஒலி அளவை அதிகரிக்க பிணைப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறுக

en: Binding to log out.
ta: வெளியேற  பிணைப்பு

en: Eject
ta: வெளியேற்று

en: Binding to eject an optical disc.
ta: ஒளி வட்டை வெளியேற்ற பிணைப்பு

en: Home folder
ta: இல்ல அடைவுக்குப் போகவும்.

en: Binding to open the Home folder.
ta: இல்ல அடைவை திறக்க பிணைப்பு

en: Search
ta: தேடுக

en: Binding to launch the search tool.
ta: தேடல் கருவியை துவக்க பிணைப்பு

en: Launch email client
ta: மின்னஞ்சல் சார்ந்தோனை துவக்கு

en: Binding to launch the email client.
ta: மின்னஞ்சல் சார்ந்தோனை துவக்க பிணைப்பு

en: Lock screen
ta: திரையை பூட்டு

en: Binding to lock the screen.
ta: திரையை பூட்ட பிணைப்பு

en: Launch help browser
ta: உதவி மேலோடியை துவக்கு

en: Binding to launch the help browser.
ta: உதவி மேலோடியை துவக்க பிணைப்பு.

en: Launch calculator
ta: கணக்கிடும் கருவியை துவக்கு

en: Binding to launch the calculator.
ta: கணக்கிடும் கருவியை துவக்க பிணைப்பு

en: Launch web browser
ta: வலை மேலோடியை துவக்கு

en: Binding to launch the web browser.
ta: வலை மேலோடியை துவக்க பிணைப்பு

en: Launch media player
ta: ஊடக இயக்கியை துவக்கு.

en: Binding to launch the media player.
ta: ஊடக இயக்கியை துவக்க பிணைப்பு

en: Play (or play/pause)
ta: துவக்கு (துவக்க/ தாமதிக்க)

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
ta: இசைப்பதை துவக்க (அல்லது துவக்க/ தாமதிக்க என மாற்ற)  பிணைப்பு

en: Pause playback
ta: ஒலி அளவை தாமதி.

en: Binding to pause playback.
ta: திருப்பி இசைத்தலை தாமதிக்க பிணைப்பு

en: Stop playback
ta: திருப்பி இசைத்தலை நிறுத்து.

en: Binding to stop playback.
ta: திருப்பி இசைத்தலை நிறுத்த பிணைப்பு

en: Previous track
ta: முந்தய தடம் .

en: Binding to skip to previous track.
ta: முந்தய வழித்தடத்தை தாவிச்செல் .

en: Next track
ta: அடுத்த தடம் .

en: Binding to skip to next track.
ta: அடுத்த வழித்தடத்தை தாவிச்செல் .

en: Show Displays in Notification Area
ta: அறிவிப்பு இடத்தில் காட்சிகளை காட்டுகிறது.

en: Whether a notification icon with display-related things should be shown in the panel.
ta: பலகத்தில் தொடர்புடைய விஷயங்களுடன் ஒரு அறிவிப்பு சின்னம் காட்டப்பட வேண்டுமா.

en: Turn on external monitor after system boot
ta: வெளித்திரையை கணினி துவங்கியபின் இயக்கு

en: Turn on external monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
ta: கணினி துவங்கும் போது வெளித்திரையை இணைத்தால் அதை கணினி துவங்கியபின் இயக்கு

en: Turn on laptop monitor after system boot
ta: மடிக்கணினி திரையை கணினி துவங்கியபின் இயக்கு

en: Turn on laptop monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
ta: கணினி துவங்கும் போது வெளித்திரையை இணைத்தால் மடிக் கணினி துவங்கியபின் திரையை இயக்கு

en: File for default configuration for RandR
ta: RandR க்கு முன்னிருப்பு அமைப்பு

en: The XRandR plugin will look for a default configuration in the file specified by this key. This is similar to the ~/.config/monitors.xml that normally gets stored in users' home directories. If a user does not have such a file, or has one that does not match the user's setup of monitors, then the file specified by this key will be used instead.
ta: RandR சொருகி இந்த விசை குறிப்பிடும் கோப்பில்  முன்னிருப்பு அமைப்பு ஒன்றை தேடும். வழக்கமாக பயனரின் இல்ல அடைவில் அமைக்கப்படும் ~/.config/monitors.xml  போன்றதே இது. பயனர் அந்த கோப்பை வைத்து இல்லாவிட்டால் அல்லது அது பயனரின் அமைக்கப்பட்ட திரைகளுக்கு பொருந்தாவிட்டால் இந்த விசை குறிப்பிடும் கோப்பை பயன்படுத்தும்.

en: MATE Settings Daemon
ta: MATE அமைவுகள் கிங்கரன்

en: Enable debugging code
ta: பிழைத்திருத்த குறியீட்டை செயல்படுத்து

en: Don't become a daemon
ta: ஒரு டீமானாக ஆக வேண்டாம்

en: Exit after a time (for debugging)
ta: (பிழை திருத்த) சிறிய தாமதத்தின் பின் வெளியேறு

en: Accessibility Keyboard
ta: விசைப்பலகை அணுகல்

en: Accessibility keyboard plugin
ta: விசைப்பலகை அணுகல்  சொருகி

en: There was an error displaying help: %s
ta: தொடங்கும் போது பிழை.%s

en: Do you want to activate Slow Keys?
ta: மெதுவான விசைகளை செயல்ப்படுத்த வேண்டுமா?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
ta: மெதுவான விசைகளை செயல்ப்பட செய்யாமல் இருக்க வேண்டுமா?

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ta: ஷிப்ட் விசையை 8 நொடிகள் அழுத்தவும். இது மெதுவான விசைகளுக்கான உதாரணம் , இது உங்கள் விசைப்பலகை வேலை செய்வதை பாதிக்கும்.

en: Don't activate
ta: செயல்படுத்த வேண்டாம்

en: Don't deactivate
ta: செயல் நீக்க வேண்டாம்

en: Activate
ta: செயல்படுத்து

en: Deactivate
ta: செயல்நீக்கு

en: Do_n't activate
ta: செயல்படுத்த வேண்டாம் (_n)

en: Do_n't deactivate
ta: செயல்படுத்த வேண்டாம் (_n)

en: _Activate
ta: _ச செயல்படுத்து

en: _Deactivate
ta: _ந செயல்நீக்கு

en: Slow Keys Alert
ta: எச்சரிக்கை விசைகள்  மெதுவானது

en: Do you want to activate Sticky Keys?
ta: ஒட்டும் விசைகளை செயல்ப்படுத்த வேண்டுமா?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
ta: ஒட்டும் விசைகளை செயல்ப்பட செய்யாமல் இருக்க வேண்டுமா?

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ta: ஷிப்ட் விசையை 5 நொடிகள் அழுத்தவும். இது மெதுவான விசைகளுக்கான உதாரணம் , இது உங்கள் விசைப்பலகை வேலை செய்வதை பாதிக்கும்.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ta: இரண்டு விசைகளை ஒரே சமயத்தில் அழுத்தவும் அல்லது ஷிப்ட் விசையை 5 அழுத்தவும் , இது உங்கள் விசைப்பலகை வேலை செய்வதை பாதிக்கும, தேவையற்ற விசைகளை நிறுத்தும்..

en: Sticky Keys Alert
ta: எச்சரிக்கை விசைகள் ஒட்டுபவை

en: Universal Access Preferences
ta: உலகளாவிய அணுகல் தேர்வுகள்

en: Use on-screen _keyboard
ta: (_k) திரை விசைப்பலகையை பயன்படுத்து.

en: Use screen _reader
ta: (_r)  திரைபடிப்பான்

en: Use screen _magnifier
ta: (_m) திரை பெரிதாக்கி யை பயன்படுத்துக.

en: Enhance _contrast in colors
ta: (_c) வண்ணங்களில் வேறுபாட்டை அதிகப்படுத்து.

en: Make _text larger and easier to read
ta: (_t) உரைஐ பெரிதாயும் படிக்க சுலபமாயும் ஆக்குக

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
ta: (_P) குறுக்கு விசைகளை ஒரு நேரத்தில் ஒன்று என அழுத்தவும்.

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
ta: (_I) இரட்டை விசை அமுத்தலை புறக்கணி (துள்ளு விசைகள்)

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
ta: (_h) ஒப்புக்கொள்ள விசைகளை அழுத்தி பிடிக்கவும். (மெதுவான விசைகள்)

en: Background
ta: பின்னணி

en: Background plugin
ta: பின்னணி சொருகி

en: Clipboard
ta: ஒட்டுப்பலகை

en: Clipboard plugin
ta: ஒட்டுப்பலகை சொருகி

en: Change system time zone
ta: கணினி நேரமண்டலத்தை மாற்றுக

en: Privileges are required to change the system time zone.
ta: கணினி நேர மண்டலத்தை மாற்றி அமைக்க உரிமைகள் தேவை.

en: Change system time
ta: கணினி நேரத்தை மாற்றுக

en: Privileges are required to change the system time.
ta: கணினி நேரத்தை மாற்றி அமைக்க உரிமைகள் தேவை.

en: Configure hardware clock
ta: வன்பொருள் கடிகாரத்தை வடிவமை

en: Privileges are required to configure the hardware clock.
ta: கணினி வன்பொருள் நேரத்தை மாற்றி அமைக்க உரிமைகள் தேவை.

en: Dummy
ta: டம்மி

en: Dummy plugin
ta: டம்மி சொருகி

en: Don't show any warnings again for this file system
ta: இந்த கோப்பு முறைக்கு எச்சரிக்கைகளை இனிமேல் காண்பிக்க வேண்டாம்

en: Don't show any warnings again
ta: எச்சரிக்கைகளை இனிமேல் காண்பிக்க வேண்டாம்

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
ta: தொகுதி  "%s" இல் %s வட்டு இடம் மட்டுமே மீதி உள்ளது.

en: This computer has only %s disk space remaining.
ta: கணினியில் %s வட்டு இடம் மட்டுமே மீதி உள்ளது

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
ta: குப்பையை காலி செய்வதாலும், பயன்படாத நிரல்கள் அல்லது கோப்புகளை நீக்குவதாலும், கோப்புகளை வேறு வட்டு அல்லது பகிர்வுக்கு மாற்றுவதாலும் வட்டு இடத்தை மீட்கலாம்.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
ta: பயன்படாத நிரல்கள் அல்லது கோப்புகளை நீக்குவதாலும், கோப்புகளை வேறு வட்டு அல்லது பகிர்வுக்கு மாற்றுவதாலும் வட்டு இடத்தை மீட்கலாம்.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
ta: குப்பையை காலி செய்வதாலும், பயன்படாத நிரல்கள் அல்லது கோப்புகளை நீக்குவதாலும், கோப்புகளை வெளி  வட்டுக்கு மாற்றுவதாலும் வட்டு இடத்தை மீட்கலாம்.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
ta: பயன்படாத நிரல்கள் அல்லது கோப்புகளை நீக்குவதாலும், கோப்புகளை வெளி  வட்டுக்கு மாற்றுவதாலும் வட்டு இடத்தை மீட்கலாம்.

note: Set up all the window stuff here
en: Low Disk Space
ta: குறைந்த வட்டு இடம்

en: Empty Trash
ta: குப்பையை காலி செய்

en: Examine…
ta: சோதி...

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Removing item %lu of %lu
ta: உருப்படி %lu, %lu இல் நீக்கப்படுகிறது.

en: Removing: %s
ta: நீக்குகிறது: %s

en: Emptying the trash
ta: குப்பை காலி செய்யப்படுகிறது

en: Preparing to empty trash…
ta: குப்பையை காலி செய்ய தயார் செய்கிறது...

note: Translators: "Emptying trash from <device>"
en: From:
ta: அனுப்புனர்:

en: Empty all of the items from the trash?
ta: குப்பையில் இருந்து அனைத்து உருப்படிகளையும் காலி செய்ய வேண்டுமா?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
ta: குப்பையை காலி செய்யின் எல்லா உருப்படிகளும் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும். அவற்றை தனியாகவும் நீக்கலாம் என அறியவும்.

en: _Empty Trash
ta: _E குப்பையை காலியாக்கு

en: Keybindings
ta: விசை பிணைப்புகள்

en: Keybindings plugin
ta: விசைப்பிணைப்புகள் சொருகி

en: Key binding (%s) is invalid
ta: (%s) விசை-அணுகல் செல்லுபடியாகாதது

en: Key binding (%s) is incomplete
ta: (%s) விசை-அணுகல் பூர்தியாகவில்லை

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
ta: (%s) இயக்க முயனற்றபோது பிழை
    (%s) விசையுடன் தொடர்பு கொண்டது

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Keyboard plugin
ta: விசைப்பலகை சொருகி

en: _Layouts
ta: _L இட அமைப்பு

en: Keyboard _Preferences
ta: விசைப் பலகை _வ விருப்பங்கள்

en: Show _Current Layout
ta: _C நடப்பு விசைபலகை வடிவமைப்பை காட்டு

en: Media keys
ta: ஊடக விசைகள்

en: Media keys plugin
ta: ஊடக விசைகள் சொருகி

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
ta: முன்னிருப்பு முனையத்தை பெற முடியவில்லை. உங்கள் முன்னிருப்பு முனைய கட்டளை அமைக்கப்பட்டுள்ளதையும் அது ஒரு செல்லுபடியாகும் நிரலை சுட்டுவதையும் உறுதி செய்து கொள்க.

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
ta: கட்டளையை செயல்ப்படுத்த முடியவில்லை : %s
    இந்த கட்டளை செல்லுபடியானதா என சரிப்பார்க்கவும்.

en: Mouse
ta: சொடுக்கி

en: Mouse plugin
ta: சொடுக்கி சொருகி

en: Could not enable mouse accessibility features
ta: சொடுக்கி அணுகல்-முறைகளை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Mouse accessibility requires Mousetweaks to be installed on your system.
ta: சொடுக்கி அணுகலுக்கு மவுஸ்ட்வீக்ஸ் ஐ உங்கள் கணினியில் நிறுவி இருக்க வேண்டும்.

en: Mouse Preferences
ta: சொடுக்கி பண்புகள்

en: Module Path
ta: கூறு பாதை

en: path to smartcard PKCS #11 driver
ta: ஸ்மார்ட் கார்ட் PKCS #11 இயக்கிக்கு பாதை

en: received error or hang up from event source
ta: ஒரு நிகழ்வு மூலத்தில் இருந்து பிழை அல்லது நிறுத்து கட்டளை பெறப்பட்டது

en: NSS security system could not be initialized
ta: என்எஸ்எஸ் பாதுகாப்பு அமைப்பை துவக்க முடியவில்லை

en: no suitable smartcard driver could be found
ta: பொருத்தமான ஸ்மார்ட் கார்ட் இயக்கியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: smartcard driver '%s' could not be loaded
ta:  ஸ்மார்ட் கார்ட் இயக்கி '%s'  ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: could not watch for incoming card events - %s
ta: உள் வரும் அட்டை நிகழ்வுகளுக்கு கண்காணிக்க இயலவில்லை - %s

en: encountered unexpected error while waiting for smartcard events
ta: ஸ்மார்ட் கார்ட் நிகழ்வுகளுக்கு காத்திருக்கும் போது எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டது

en: Slot ID
ta: செருகுவாய் அடையாளம்

en: The slot the card is in
ta: சீட்டு உள்ள சொருகுவாய்

en: Slot Series
ta: செருகுவாய் வரிசை

en: per-slot card identifier
ta: பெர்ஸ்லாட் இனங்காட்டி

en: name
ta: பெயர்

en: Module
ta: கூறு

en: smartcard driver
ta: ஸ்மார்ட் கார்ட் இயக்கி

en: Sound
ta: ஒலியளவு

en: Typing Break
ta: உள்ளிடல் இடைவெளி

en: Typing break plugin
ta: தட்டச்சு முறிவு சொருகி

en: Could not switch the monitor configuration
ta: மானிட்டர் கட்டமைப்பை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not restore the display's configuration
ta: காட்சி கட்டமைப்பை மறுசேமிக்க முடியவில்லை

en: Could not restore the display's configuration from a backup
ta: ஒரு பின்சேமிப்பிலிருந்து காட்சி கட்டமைப்பை மறுசேமிக்க முடியாது

en: Does the display look OK?
ta: காட்சி சரியாக உள்ளதா?

en: _Restore Previous Configuration
ta: முந்தைய கட்டமைப்பை மறுசேமி (_R)

en: _Keep This Configuration
ta: இந்த கட்டமைப்பை வைக்க முடியவில்லை (_K)

en: The selected configuration for displays could not be applied
ta: தேர்ந்தெடுத்த காட்சிகளுக்கான கட்டமைப்பை செயலாக்க முடியவில்லை

en: Could not refresh the screen information: %s
ta: திரை தகவலை புதுப்பிக்க முடியவில்லை: %s

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
ta: மானிட்டர் கட்டமைப்பை எப்படியும் மாற்ற முயற்சிக்கிறது.

en: Rotation not supported
ta: சுற்றுதல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Could not save monitor configuration
ta: மானிட்டர் கட்டமைப்பை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Upside Down
ta: தலை கீழ்

en: _Configure Display Settings…
ta: (_C) காட்சி அமைப்பை வடிவமை...

en: Configure display settings
ta: காட்சி அமைப்பை வடிவமை

en: Could not apply the stored configuration for monitors
ta: மானிட்டர்களுக்கான சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Set up screen size and rotation settings
ta: திரை அளவு மற்றும் சுழற்சி அமைப்பு

en: Cannot determine user's home directory
ta: பயனர் இல்ல அடைவை குறிப்பிட முடியாது

en: X Resource Database
ta: எக்ஸ் வளங்கள் தரவுத்தளம்

en: Manage the X resource database
ta: எக்ஸ் வளங்கள் தரவுத்தளத்தை மேலாளுக

en: X Settings
ta: x அமைப்பு

en: Manage X Settings
ta: x அமைப்பை மேலாளுக
