mate-system-monitor 1.26.0 - en to gu translation catalogue (166 entries)

en: System Monitor
gu: સિસ્ટમ મૉનિટર

en: View current processes and monitor system state
gu: વર્તમાન પ્રક્રિયાને જુઓ અને સિસ્ટમની સ્થિતિનું ધ્યાન રાખો

en: Show the System tab
gu: સિસ્ટમ ટેબને બતાવો

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Directory
gu: ડિરેક્ટરી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Total
gu: કુલ

en: Free
gu: મુક્ત

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Used
gu: ઉપયોગમાં લેવાયેલ

en: Fraction
gu: ભાગ

en: Title
gu: શીર્ષક

en: The title of the color selection dialog
gu: રંગ પસંદ કરવાના સંવાદનુ શીર્ષક

en: Pick a Color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Current Color
gu: વર્તમાન રંગ

en: The selected color
gu: પસંદિત રંગ

en: Type of color picker
gu: રંગ પસંદ કરનારના પ્રકાર

en: Received invalid color data
gu: મળેલ અયોગ્ય રંગ માહિતી

en: Click to set graph colors
gu: આલેખ રંગોને સુયોજિત કરવા માટે ક્લિક કરો

note: xgettext: noun, top level menu. "File" did not make sense for system-monitor
en: _Monitor
gu: મૉનિટર (_M)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: Search for _Open Files
gu: ખૂલેલી ફાઈલો માટે શોધો (_O)

en: Search for open files
gu: ખૂલેલી ફાઈલો માટે શોધો

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: Quit the program
gu: કાર્યક્રમ બંધ કરો

en: _Stop Process
gu: પ્રક્રિયા અટકાવો (_S)

en: Stop process
gu: પ્રક્રિયા અટકાવો

en: _Continue Process
gu: પ્રક્રિયા ચાલુ રાખો (_C)

en: Continue process if stopped
gu: જો અટકાવાયેલ હોય તો પ્રક્રિયા ચાલુ રાખો

en: Force process to finish normally
gu: પ્રક્રિયાને સામાન્ય રીતે સમાપ્ત કરવા માટે દબાણ કરો

en: Force process to finish immediately
gu: પ્રક્રિયાને તુરંત જ સમાપ્ત કરવા માટે દબાણ કરો

en: Change the order of priority of process
gu: પ્રક્રિયાઓના પ્રાધાન્યનો ક્રમ બદલો

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: Configure the application
gu: કાર્યક્રમ રૂપરેખાંકિત કરો

en: _Refresh
gu: પુન:તાજુ કરો (_R)

en: Refresh the process list
gu: પ્રક્રિયા યાદીને પુન:તાજી કરો

en: _Memory Maps
gu: મેમરીના નક્શા (_M)

en: Open the memory maps associated with a process
gu: પ્રક્રિયા સાથે સંકળાયેલ મેમરી નકશાઓ ખોલો

note: Translators: this means 'Files that are open' (open is no verb here
en: Open _Files
gu: ફાઈલો ખોલો (_F)

en: View the files opened by a process
gu: પ્રક્રિયા દ્વારા ખોલાયેલ ફાઈલો જુઓ

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: Open the manual
gu: માર્ગદર્શિકા ખોલો

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: About this application
gu: કાર્યક્રમ વિશે

en: _Dependencies
gu: આધારભૂતો (_D)

en: Show parent/child relationship between processes
gu: પ્રક્રિયાઓ વચ્ચે પિતૃ/બાળ સંબંધ બતાવો

en: _Active Processes
gu: સક્રિય પ્રક્રિયાઓ (_A)

en: Show active processes
gu: સક્રિય પ્રક્રિયાઓ બતાવો

en: A_ll Processes
gu: બધી પ્રક્રિયાઓ (_l)

en: Show all processes
gu: બધી પ્રક્રિયાઓ બતાવો

en: M_y Processes
gu: મારી પ્રક્રિયાઓ (_y)

en: High
gu: વધારે

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Low
gu: નીચું

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: End _Process
gu: પ્રક્રિયાનો અંત કરો (_P)

en: CPU History
gu: CPU નો ઈતિહાસ

en: Memory and Swap History
gu: મેમરી અને સ્વેપનો ઈતિહાસ

en: Memory
gu: મેમરી

en: Network History
gu: નેટવર્ક ઈતિહાસ

en: Receiving
gu: મેળવી રહ્યા છે

en: Total Received
gu: કુલ મળેલ

en: Sending
gu: મોકલી રહ્યા છે

en: Total Sent
gu: કુલ મોકલ્યા

note: procman_create_sysinfo_view();
en: System
gu: સિસ્ટમ

en: Processes
gu: પ્રક્રિયાઓ

en: Resources
gu: સ્રોતો

en: File Systems
gu: ફાઈલ સિસ્ટમો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Process
gu: પ્રક્રિયા

en: Filename
gu: ફાઇલનું નામ

note: gtk_window_set_modal(GTK_WINDOW(dialog), TRUE);
en: Search for Open Files
gu: ખૂલેલી ફાઈલો માટે શોધો

en: _Name contains:
gu: નામ સમાવે (_N):

note: The default accelerator collides with the default close accelerator.
en: C_lear
gu: સાફ કરો (_l)

en: Case insensitive matching
gu: કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ જોડણી

en: S_earch results:
gu: શોધ પરિણામો (_e):

note: xgettext: virtual memory start
en: VM Start
gu: VMની શરૂઆત

note: xgettext: virtual memory end
en: VM End
gu: VMનો અંત

note: xgettext: virtual memory syze
en: VM Size
gu: VMનુ માપ

en: Flags
gu: નિશાનીઓ

note: xgettext: virtual memory offset
en: VM Offset
gu: VM ઓફસેટ

note: xgettext: memory that has not been modified since it has been allocated
en: Private clean
gu: ખાનગી સફાઈ

note: xgettext: memory that has been modified since it has been allocated
en: Private dirty
gu: ખાનગી ગંદકી

note: xgettext: shared memory that has not been modified since it has been allocated
en: Shared clean
gu: સહભાગી સફાઈ

note: xgettext: shared memory that has been modified since it has been allocated
en: Shared dirty
gu: સહભાગી ગંદકી

en: Inode
gu: આઈનોડ

en: Memory Maps
gu: મેમરી નક્શાઓ

en: _Memory maps for process "%s" (PID %u):
gu: પ્રક્રિયા "%s" માટે મેમરી નકશા (PID %u) (_M):

en: file
gu: ફાઈલ

en: pipe
gu: પાઈપ

en: IPv6 network connection
gu: IPv6 નેટવર્ક જોડાણ

en: IPv4 network connection
gu: IPv4 નેટવર્ક જોડાણ

en: local socket
gu: સ્થાનિક સોકેટ

en: unknown type
gu: અજ્ઞાત પ્રકાર

en: Object
gu: ઓબ્જેક્ટ

en: Open Files
gu: ફાઈલો ખોલો

en: _Files opened by process "%s" (PID %u):
gu: પ્રક્રિયા "%s" દ્વારા ખૂલેલી ફાઈલો (PID %u) (_F):

en: Show process dependencies in tree form
gu: પ્રક્રિયાના આધારભૂતોને વૃક્ષ સ્વરૂપમાં બતાવો

en: Solaris mode for CPU percentage
gu: CPU ટકા માટે Solaris સ્થિતિ

en: Enable/Disable smooth refresh
gu: લીસું પુનઃતાજાપણું સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરો

en: Show warning dialog when killing processes
gu: જ્યારે પ્રક્રિયાઓને મારી રહ્યા હોય ત્યારે ચેતવણી સંવાદ બતાવો

en: Time in milliseconds between updates of the process view
gu: પ્રક્રિયા દેખાવના સુધારાઓ વચ્ચેનો સમય મિલિસેકન્ડોમાં

en: Time in milliseconds between updates of the graphs
gu: ગ્રાફના સુધારાઓ વચ્ચેનો સમય મિલિસેકન્ડોમાં

en: Time in milliseconds between updates of the devices list
gu: ઉપકરણ યાદીના સુધારાઓ વચ્ચેનો સમય મિલિસેકન્ડોમાં

en: Determines which processes to show by default. 0 is All, 1 is user, and 2 is active
gu: મૂળભુત રીતે કઈ પ્રક્રિયાઓ બતાવવી તે નક્કી કરે છે. ૦ એ બધા માટે, ૧ એ વપરાશકર્તા માટે, અને ૨ એ સક્રિય માટે

en: Saves the currently viewed tab
gu: વર્તમાનમાં જોયેલ ટેબ સંગ્રહે છે

en: 0 for the System Info, 1 for the processes list, 2 for the resources and 3 for the disks list
gu: સિસ્ટમ જાણકારી માટે ૦, પ્રોસેસર યાદી માટે ૧, સ્રોતો માટે ૨ અને ડિસ્કોની યાદી માટે ૩

en: Default graph cpu color
gu: મૂળભુત ગ્રાફ cpu રંગ

en: Default graph swap color
gu: મૂળભુત ગ્રાફ સ્વેપ રંગ

en: Default graph incoming network traffic color
gu: આવતા નેટવર્ક ટ્રાફિક રંગનો મૂળભૂત ગ્રાફ

en: Default graph outgoing network traffic color
gu: જતા નેટવર્ક ટ્રાફિક રંગનો મૂળભૂત ગ્રાફ

en: Process view sort column
gu: પ્રક્રિયા દેખાવ સ્તંભને ક્રમમાં ગોઠવો

en: Process view columns order
gu: પ્રક્રિયા દેખાવ સ્તંભો ક્રમ

en: Process view sort order
gu: ક્રમમાં પ્રક્રિયા દેખાવ

en: Width of process 'Waiting Channel' column
gu: પ્રક્રિયાની 'ચેનલ રાહ જોવી' સ્તંભની પહોળાઈ

en: Show process 'Waiting Channel' column on startup
gu: શરૂઆત કરવા પર પ્રક્રિયા 'ચેનલને રાહ જોવા' સ્તંભ બતાવો

en: Disk view columns order
gu: ડિસ્ક દેખાવ સ્તંભોનો ક્રમ

en: System Monitor Preferences
gu: સિસ્ટમ મોનિટર પસંદગીઓ

en: Behavior
gu: વર્તણૂક

en: _Update interval in seconds:
gu: અંતરાલ સેકન્ડોમાં સુધારો (_U):

en: Enable _smooth refresh
gu: સરળ પુનઃતાજું કરો સક્રિય કરો (_s)

en: Alert before ending or _killing processes
gu: પ્રક્રિયાઓનો અંત કરવા અથવા તેમને મારી નાંખવા પહેલા ચેતવો (_k)

en: Information Fields
gu: જાણકારી ક્ષેત્રો

en: Process i_nformation shown in list:
gu: યાદીમાં બતાવેલ પ્રક્રિયા જાણકારી (_n):

en: Graphs
gu: આલેખો

en: File system i_nformation shown in list:
gu: યાદીમાં બતાવેલ ફાઇલ સિસ્ટમ જાણકારી:

en: Change _Priority
gu: પ્રાધાન્ય બદલો (_P)

en: _Nice value:
gu: _Nice કિંમત:

en: Note:
gu: નોંધ:

en: The priority of a process is given by its nice value. A lower nice value corresponds to a higher priority.
gu: પ્રક્રિયાનું પ્રાધાન્ય nice ની કિંમત દ્વારા મળે છે. ઓછી nice ની કિંમત ઊંચું પ્રાધાન્ય સૂચવે છે.

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Process Name
gu: પ્રક્રિયાનું નામ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Virtual Memory
gu: વર્ચ્યુઅલ મેમરી

en: Resident Memory
gu: રહેવાસી મેમરી

en: Writable Memory
gu: લખી શકાય તેવી મેમરી

en: Shared Memory
gu: સહભાગી મેમરી

en: X Server Memory
gu: X સર્વર મેમરી

en: CPU Time
gu: CPU સમય

en: Started
gu: શરૂ થયેલ

en: ID
gu: ઓળખ

en: Security Context
gu: સુરક્ષા સંદર્ભ

en: Command Line
gu: આદેશ વાક્ય

note: xgettext: combined noun, the function the process is waiting in, see wchan ps(1)
en: Waiting Channel
gu: ચેનલ રાહ જોઇ રહી છે

en: Owner
gu: માલિક

en: Priority
gu: પ્રાધાન્ય

en: Load averages for the last 1, 5, 15 minutes: %0.2f, %0.2f, %0.2f
gu: છેલ્લી ૧, ૫, ૧૫ મિનિટો માટેનો સરેરાશ ભાર: %0.2f, %0.2f, %0.2f

note: Translators: The string parameter is release version (codename)
en: Release %s
gu: પ્રકાશન %s

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Kernel %s
gu: કર્નલ %s

en: MATE %s
gu: જીનોમ %s

note: hardware section
en: Hardware
gu: હાર્ડવેર

en: Memory:
gu: મેમરી:

en: Processor:
gu: પ્રોસેસર:

en: Available disk space:
gu: ઉપલબ્ધ ડિસ્ક જગ્યા:

en: Today %l:%M %p
gu: આજે %l:%M %p

en: Yesterday %l:%M %p
gu: ગઈકાલે %l:%M %p

en: Running
gu: ચાલતું

en: Stopped
gu: અટકેલું

en: Zombie
gu: ઝોમ્બી

en: Uninterruptible
gu: ઈન્ટ્રપ્ટ થાય નહિં એવું

en: Sleeping
gu: નિષ્ક્રિય
