mate-system-monitor 1.26.0 - en to kn translation catalogue (168 entries)

en: MATE System Monitor
kn: MATE ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: System Monitor
kn: ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: View current processes and monitor system state
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಹಾಗು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: Show the System tab
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಟ್ಯಾಬನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Directory
kn: ಕೋಶ

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Total
kn: ಒಟ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆ

en: Free
kn: ಮುಕ್ತ

en: Available
kn: ಲಭ್ಯ

en: Used
kn: ಬಳಕೆಯಾದ

en: Fraction
kn: ಅನುಪಾತ

en: Title
kn: ತಲೆಬರಹ

en: The title of the color selection dialog
kn: ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆ ಮಾತುಕತೆಯ ತಲೆಬರಹ

en: Pick a Color
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Current Color
kn: ಈಗಿರುವ ಬಣ್ಣ

en: The selected color
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣ

en: Type of color picker
kn: ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಾರದ ಬಗೆ

en: Received invalid color data
kn: ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಬಣ್ಣದ ತಿಳಿಹವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Click to set graph colors
kn: ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

note: xgettext: noun, top level menu. "File" did not make sense for system-monitor
en: _Monitor
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ(_Monitor)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: Search for _Open Files
kn: ತೆರೆದ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟ(_O)

en: Search for open files
kn: ತೆರೆದ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟ

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: Quit the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: _Stop Process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು(_S)

en: Stop process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: _Continue Process
kn: ಮುಂದುವರೆಯುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ(_C)

en: Continue process if stopped
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ನಿಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರೆಸು

en: Force process to finish normally
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಮಾಮೂಲಿಯಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸು

en: Force process to finish immediately
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ತಕ್ಷಣವೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸು

en: Change the order of priority of process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಆದ್ಯತೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: _Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು (_P)

en: Configure the application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: _Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು(_R)

en: Refresh the process list
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: _Memory Maps
kn: ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಗಳು(_M)

en: Open the memory maps associated with a process
kn: ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಾದ ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ತೆರೆ

note: Translators: this means 'Files that are open' (open is no verb here
en: Open _Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆ(_F)

en: View the files opened by a process
kn: ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಗಳನ್ನು ನೋಡು

en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_P)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: Open the manual
kn: ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ತೆರೆ

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: About this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಬಗ್ಗೆ

en: _Dependencies
kn: ಅವಲಂಬನೆಗಳು(_D)

en: Show parent/child relationship between processes
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ನಡುವಿನ ಮೂಲ/ಚೈಲ್ಡ್‍ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Active Processes
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು(_A)

en: Show active processes
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: A_ll Processes
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು(_l)

en: Show all processes
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: M_y Processes
kn: ನನ್ನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು(_y)

en: High
kn: ಉತ್ತಮ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Low
kn: ಕೆಳ ಮಟ್ಟದ

en: Custom
kn: ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ

en: End _Process
kn: ಕೊನೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ(_P)

en: CPU History
kn: CPU ಇತಿಹಾಸ

en: Memory and Swap History
kn: ಮೆಮೊರಿ ಹಾಗು ಸ್ವಾಪ್ ಇತಿಹಾಸ

en: Memory
kn: ಮೆಮೊರಿ

en: Swap
kn: ಸ್ವಾಪ್

en: Network History
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಇತಿಹಾಸ

en: Receiving
kn: ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Total Received
kn: ಒಟ್ಟು ಪಡೆಯಲಾದವು

en: Sending
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Total Sent
kn: ಒಟ್ಟು ಕಳುಹಿಸಲಾದವು

note: procman_create_sysinfo_view();
en: System
kn: ಏರ್ಪಾಡು

en: Processes
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Resources
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು

en: File Systems
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

note: gtk_window_set_modal(GTK_WINDOW(dialog), TRUE);
en: Search for Open Files
kn: ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಗಳಿಗಾಗು ಹುಡುಕು

en: _Name contains:
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹೆಸರು(_N):

note: The default accelerator collides with the default close accelerator.
en: C_lear
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು(_l)

en: Case insensitive matching
kn: ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: S_earch results:
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು (_e):

note: xgettext: virtual memory start
en: VM Start
kn: VM ಆರಂಭ

note: xgettext: virtual memory end
en: VM End
kn: VM ಕೊನೆ

note: xgettext: virtual memory syze
en: VM Size
kn: VM ಗಾತ್ರ

en: Flags
kn: ಫ್ಲಾಗ್‍ಗಳು

note: xgettext: virtual memory offset
en: VM Offset
kn: VM ಆಫ್‍ಸೆಟ್

note: xgettext: memory that has not been modified since it has been allocated
en: Private clean
kn: ಖಾಸಗಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುವ

note: xgettext: memory that has been modified since it has been allocated
en: Private dirty
kn: ಖಾಸಗಿ ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲದ

note: xgettext: shared memory that has not been modified since it has been allocated
en: Shared clean
kn: ಹಂಚಲಾದ ಚೆನ್ನಾಗಿರುವ

note: xgettext: shared memory that has been modified since it has been allocated
en: Shared dirty
kn: ಹಂಚಲಾದ ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲದ

en: Inode
kn: ಐನೋಡ್

en: Memory Maps
kn: ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಗಳು

en: _Memory maps for process "%s" (PID %u):
kn: "%s" ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿನ ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಗಳು (_M) (PID %u):

en: file
kn: ಕಡತ

en: pipe
kn: ಪೈಪ್

en: IPv6 network connection
kn: IPv6 ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕ

en: IPv4 network connection
kn: IPv4 ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕ

en: local socket
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸಾಕೆಟ್

en: unknown type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಬಗೆ

en: Object
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍

en: Open Files
kn: ತೆರೆದ ಕಡತಗಳು

en: _Files opened by process "%s" (PID %u):
kn: "%s" ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಗಳು(_F) (PID %u):

en: Show process dependencies in tree form
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ಅವಲಂಬನೆಗಳನ್ನು ವೃಕ್ಷದ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Solaris mode for CPU percentage
kn: CPU ಪ್ರತಿಶತಕ್ಕಾಗಿ Solaris ವಿಧಾನ

en: Enable/Disable smooth refresh
kn: ಮೃದುವಾದ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು/ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Show warning dialog when killing processes
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಾಗ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Time in milliseconds between updates of the process view
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ನೋಟದ ಅಪ್ಡೇಟ್‍ಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮಯ, ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Time in milliseconds between updates of the graphs
kn: ನಕ್ಷೆಗಳ ಅಪ್ಡೇಟ್‍ಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮಯ, ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Time in milliseconds between updates of the devices list
kn: ಸಾಧನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಪ್ಡೇಟ್‍ಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮಯ, ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Determines which processes to show by default. 0 is All, 1 is user, and 2 is active
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಯಾವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. 0 ಆದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ, 1 ಆದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರ, ಹಾಗು 2 ಆದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾದ

en: Saves the currently viewed tab
kn: ಈಗ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ

en: 0 for the System Info, 1 for the processes list, 2 for the resources and 3 for the disks list
kn: 0 ಯು ಗಣಕದ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, 1 ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ, 2 ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಹಾಗು 3 ಡಿಸ್ಕ್‍ಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ

en: Default graph cpu color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದ ನಕ್ಷೆ cpu ಬಣ್ಣ

en: Default graph swap color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದ ನಕ್ಷೆಯ ಸ್ವಾಪ್ ಬಣ್ಣ

en: Default graph incoming network traffic color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ನಕ್ಷೆ ಒಳಬರುವ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಚಾರದ ಬಣ್ಣ

en: Default graph outgoing network traffic color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ನಕ್ಷೆ ಹೊರಹೋಗುವ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಚಾರದ ಬಣ್ಣ

en: Process view sort column
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ನೋಟ ವಿಂಗಡಣಾ ಲಂಬಸಾಲು

en: Process view columns order
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ನೋಟ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಅನುಕ್ರಮ

en: Process view sort order
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ನೋಟ ವಿಂಗಡಣಾ ಅನುಕ್ರಮ

en: Width of process 'Waiting Channel' column
kn: 'ಕಾಯುವ ಚಾನಲ್‌' ಲಂಬಸಾಲು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಅಗಲ

en: Show process 'Waiting Channel' column on startup
kn: ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ 'ಕಾಯುವ ಚಾನಲ್' ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Disk view columns order
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ ನೋಟ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಅನುಕ್ರಮ

en: System Monitor Preferences
kn: ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

en: _Update interval in seconds:
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಕಾಲಾವಧಿ(_U):

en: Enable _smooth refresh
kn: ಮೃದು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_s)

en: Alert before ending or _killing processes
kn: ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವಾದ ಅಥವ ನಿಲ್ಲಿಸುವಾಗ ಎಚ್ಚರಿಸು(_k)

en: Information Fields
kn: ಮಾಹಿತಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Process i_nformation shown in list:
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮಾಹಿತಿ(_n):

en: Graphs
kn: ನಕ್ಷೆಗಳು

en: File system i_nformation shown in list:
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮಾಹಿತಿ(_n):

en: Change _Priority
kn: ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_P)

en: _Nice value:
kn: ನೈಸ್ ಮೌಲ್ಯ(_N):

en: Note:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: The priority of a process is given by its nice value. A lower nice value corresponds to a higher priority.
kn: ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಆದ್ಯತೆಯು ಅದರ ನೈಸ್ ಮೌಲ್ಯದಿಂದ ತಿಳಿಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಕಡಿಮೆ ನೈಸ್ ಮೌಲ್ಯವು ಇದ್ದರೆ ಅದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Process Name
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಹೆಸರು

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Virtual Memory
kn: ವಾಸ್ತವಿಕ ಮೆಮೊರಿ

en: Resident Memory
kn: ರೆಸಿಡೆಂಟ್ ಮೆಮೊರಿ

en: Writable Memory
kn: ಓದಬಲ್ಲ ಮೆಮೊರಿ

en: Shared Memory
kn: ಹಂಚಲಾದ ಮೆಮೊರಿ

en: X Server Memory
kn: X ಪರಿಚಾರಕ ಮೆಮೊರಿ

en: CPU Time
kn: CPU ಸಮಯ

en: Started
kn: ಆರಂಭಿಸಲ್ಪಟ್ಟ

en: Nice
kn: ನೈಸ್

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Security Context
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶ

en: Command Line
kn: ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲು

note: xgettext: combined noun, the function the process is waiting in, see wchan ps(1)
en: Waiting Channel
kn: ಕಾಯುವ ಚಾನಲ್

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: Priority
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Load averages for the last 1, 5, 15 minutes: %0.2f, %0.2f, %0.2f
kn: ಕೊನೆಯ 1, 5, 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಲೋಡ್ ಸರಾಸರಿಗಳು: %0.2f, %0.2f, %0.2f

note: Translators: The string parameter is release version (codename)
en: Release %s
kn: ಬಿಡುಗಡೆ %s

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Kernel %s
kn: ಕರ್ನಲ್ %s

note: hardware section
en: Hardware
kn: ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್

en: Memory:
kn: ಮೆಮೊರಿ:

en: Processor:
kn: ಸಂಸ್ಕಾರಕ:

en: Available disk space:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಜಾಗ:

en: Today %l:%M %p
kn: ಇಂದು %l:%M %p

en: Yesterday %l:%M %p
kn: ನಿನ್ನೆ %l:%M %p

en: Running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ

en: Stopped
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಲಾದ

en: Zombie
kn: ಝೋಂಬಿ

en: Uninterruptible
kn: ತಡೆಯಲಸಾಧ್ಯವಾದ

en: Sleeping
kn: ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರುವ
