mate-system-monitor 1.26.0 - en to ta translation catalogue (168 entries)

en: System Monitor
ta: அமைப்புக் கண்காணி

en: View current processes and monitor system state
ta: தற்போதைய செயல் மற்றும் கணினியின் நிலையை பார்க்கவும்

en: Show the System tab
ta: கணினி தத்தலை காட்டு

en: Device
ta: சாதனம்

en: Directory
ta: அடைவு

en: Type
ta: þனம்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Free
ta: வெற்றிடம்

en: Available
ta: இருப்பவை

en: Used
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட

en: Fraction
ta: பின்னம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: The title of the color selection dialog
ta: நிற தேர்ந்தெடுத்தல் உரையாடலின் தலைப்பு

en: Pick a Color
ta: ஒரு நிறத்தை எடு

en: Current Color
ta: நடப்பு நிறம்

en: The selected color
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிறம்

en: Type of color picker
ta: நிற எடுப்பியின் வகை

en: Received invalid color data
ta: தவறான நிற தரவு பெறப்பட்டது

en: Click to set graph colors
ta: வரைபட நிறங்களை அமைக்க சொடுக்கு

note: xgettext: noun, top level menu. "File" did not make sense for system-monitor
en: _Monitor
ta: கண்காணி (_M)

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: _Help
ta: _உதவி

en: Search for _Open Files
ta: _த திறந்த கோப்புகளுக்கு தேடல்

en: Search for open files
ta: திறந்த கோப்புகளுக்கு தேடல்

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

en: Quit the program
ta: நிரலை விட்டு வெளியேறு

en: _Stop Process
ta: செயலை நிறுத்து (_S)

en: Stop process
ta: செயலை நிறுத்து

en: _Continue Process
ta: பணியை தொடரவும் (_C)

en: Continue process if stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டால் செயலை தொடரவும்

en: Force process to finish normally
ta: சாதாரணமாக முடிக்க கட்டாயப்படுத்திய செயல்

en: Force process to finish immediately
ta: செயலை உடனடியாக முடிக்க கட்டாயப்படுத்தல்

en: Change the order of priority of process
ta: செயலின் முக்கியத்துவ வரிசையை மாற்று

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Configure the application
ta: பயன்பாட்டினை கட்டமை

en: _Refresh
ta: புதுப்பி (_R)

en: Refresh the process list
ta: செயல் பட்டியலை புதுப்பி

en: _Memory Maps
ta: (_M)நினைவக வரைபடம்

en: Open the memory maps associated with a process
ta: செயலோடு தொடர்புடைய நினைவக ஒப்பிடுகளை திற

note: Translators: this means 'Files that are open' (open is no verb here
en: Open _Files
ta: கோப்புகளை திற (_F)

en: View the files opened by a process
ta: ஒரு செயலால் திறக்கப்பட்ட கோப்புகளை பார்க்கவும்

en: _Properties
ta: (_P)பண்புகள்

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: Open the manual
ta: கையேட்டினை திறக்கவும்

en: _About
ta: பற்றி

en: About this application
ta: இந்த பயன்பாட்டினை பற்றி

en: _Dependencies
ta: சார்ந்தவை (_D)

en: Show parent/child relationship between processes
ta: செயல்களுக்கிடையே பெற்றோர்/சேய் உறவுமுறையை காட்டு

en: _Active Processes
ta: செயலில் உள்ள செயல்கள் (_A)

en: Show active processes
ta: செயலில் உள்ள செயல்களை காட்டு

en: A_ll Processes
ta: அனைத்து செயல்கள் (_l)

en: Show all processes
ta: அனைத்து செயல்களையும் காட்டு

en: M_y Processes
ta: என் செயல்கள் (_y)

en: Very High
ta: மிகவும் அதிகமான

en: High
ta: உயர்வு

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Low
ta: குறைவு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: End _Process
ta: (_P)செயலை முடி

en: CPU History
ta: CPU வரலாறு

en: Memory and Swap History
ta: நினைவகம் மற்றும் ஸ்வாப் வரலாறு

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Swap
ta: இடமாற்று

en: Network History
ta: பிணைய வரலாறு

en: Receiving
ta: பெறுகிறது

en: Total Received
ta: மொத்தம் பெறப்பட்டது:

en: Sending
ta: அனுப்புகிறது

en: Total Sent
ta: மொத்தம் அனுப்பப்பட்டது

note: procman_create_sysinfo_view();
en: System
ta: அமைப்பு

en: Processes
ta: செயல்கள்

en: Resources
ta: மூலங்கள்

en: File Systems
ta: கோப்பு அமைப்புகள்

en: Error
ta: பிழை

en: Process
ta: செயல்பாடு

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

note: gtk_window_set_modal(GTK_WINDOW(dialog), TRUE);
en: Search for Open Files
ta: திறந்த கோப்புகளுக்கு தேடல்

en: _Name contains:
ta: பெயர் கொண்ட: (_N)

note: The default accelerator collides with the default close accelerator.
en: C_lear
ta: துப்பர_வாக்கு

en: Case insensitive matching
ta: எழுத்துவகை உதாசீனம் செய்த பொருத்தம்

en: S_earch results:
ta: (_e)தேடல் விடைகள்:

note: xgettext: virtual memory start
en: VM Start
ta: VM துவக்கம்

note: xgettext: virtual memory end
en: VM End
ta: VM முடிவு

note: xgettext: virtual memory syze
en: VM Size
ta: VM அளவு

en: Flags
ta: குறிகள்

note: xgettext: virtual memory offset
en: VM Offset
ta: VM ஒதுக்கம்

note: xgettext: memory that has not been modified since it has been allocated
en: Private clean
ta: சுத்தமான தனிமை

note: xgettext: memory that has been modified since it has been allocated
en: Private dirty
ta: மோசமான தனிமை

note: xgettext: shared memory that has not been modified since it has been allocated
en: Shared clean
ta: சுத்தமாக பகிர்ந்த

note: xgettext: shared memory that has been modified since it has been allocated
en: Shared dirty
ta: மோசமாக பகிர்ந்த

en: Memory Maps
ta: நினைவக வரைபடம்

en: _Memory maps for process "%s" (PID %u):
ta: செயல்பாடு  "%s" க்கு நினைவு படம் (PID %u):

en: file
ta: கோப்பு

en: pipe
ta: குழாய்

en: IPv6 network connection
ta: IPv6 பிணைய இணைப்பு

en: IPv4 network connection
ta: IPv4 பிணைய இணைப்பு

en: local socket
ta: உள்ளமை இணைப்பி

en: unknown type
ta: தெரியாத வகை

en: Object
ta: பொருள்

en: Open Files
ta: கோப்புகளை திற

en: _Files opened by process "%s" (PID %u):
ta:  "%s" செயலால் கோப்புகள் திறக்கப்பட்டன (PID %u): (_F)

en: Show process dependencies in tree form
ta: செயல் சார்ந்திருப்பவைகளை கிளை வடிவில் காட்டு

en: Solaris mode for CPU percentage
ta: சிபியூ சதவிகிதத்திற்கு சோலாரிஸ் முறைமை

en: Enable/Disable smooth refresh
ta: மென்மையான புதுப்பித்தலை செயல்படுத்து/செயல்நீக்கு

en: Show warning dialog when killing processes
ta: செயலை நிறுத்தும் போது எச்சரிக்கை உரையாடலை காட்டவும்

en: Time in milliseconds between updates of the process view
ta: செயல் பார்வையில் மேம்பாடுகளுக்கிடையே நேரம் மில்லி விநாடிகளில்

en: Time in milliseconds between updates of the graphs
ta: வரைபடங்களின் மேம்பாடுகளுக்கிடையே நேரம் மில்லி விநாடிகளில்

en: Time in milliseconds between updates of the devices list
ta: சாதனங்கள் பட்டியலில் மேம்பாடுகளுக்கிடையே நேரம் மில்லி விநாடிகளில்

en: Determines which processes to show by default. 0 is All, 1 is user, and 2 is active
ta: செயல்பாடுகளில் எது முன்னிருப்பாக காட்ட வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது.  அனைத்தும் க்கு 0, பயனர் க்கு 1 மற்றும் செயல்பாட்டில் உள்ளதுக்கு 2.

en: Saves the currently viewed tab
ta: தற்போது பார்க்கப்பட்ட தத்தலை சேமிக்கிறது

en: 0 for the System Info, 1 for the processes list, 2 for the resources and 3 for the disks list
ta: அமைப்பு தகவலுக்கு 0, செயலாக்க பட்டியலுக்கு 1, மற்றும் வட்டுகள் பட்டியலுக்கு 3.

en: Default graph cpu color
ta: முன்னிருப்பு வரைபட cpu நிறம்

en: Default graph swap color
ta: முன்னிருப்பு வரைபட மாற்று நிறம்

en: Default graph incoming network traffic color
ta: முன்னிருப்பு உள்வரும் வலையமைப்பு போக்குவரத்து வரைபட நிறம்

en: Default graph outgoing network traffic color
ta: முன்னிருப்பு வெளிபோகும் வலையமைப்பு போக்குவரத்து வரைபட நிறம்

en: Process view sort column
ta: செயல் பார்வை வரிசை நிரல்

en: Process view columns order
ta: செயல் பார்வை நிரல்கள் வரிசையில்

en: Process view sort order
ta: செயல் பார்வை வரிசை

en: Width of process 'Waiting Channel' column
ta: 'காத்திருக்கும் சேனல்' செயலுக்கு பத்தியின் அகலம்

en: Show process 'Waiting Channel' column on startup
ta: துவக்கத்தில் செயல்பாடு 'காத்திருக்கும் சேனல்' பத்தியைக் காட்டுக

en: Disk view columns order
ta: வட்டு பார்வை நிரல்கள் வரிசை

en: System Monitor Preferences
ta: கணினி திரையக முன்னுரிமைகள்

en: Behavior
ta: ஒழுக்கம்

en: _Update interval in seconds:
ta: புதுப்பிக்கும் கால இடைவெளி நொடிகளில்: (_U)

en: Enable _smooth refresh
ta: மென்மையான புதுப்பித்தலை செயல்படுத்து (_s)

en: Alert before ending or _killing processes
ta: செயலை நிறுத்தும் போது அல்லது முடிக்கும் போது எச்சரிக்கை செய் (_k)

en: Information Fields
ta: தகவல் புலங்கள்

en: Process i_nformation shown in list:
ta: பட்டியலில் காட்டப்படும் செயல்பாடு தகவல்:

en: Graphs
ta: வரைபடம்

en: File system i_nformation shown in list:
ta: பட்டியலில் காட்டப்படும் கோப்பு முறைமை தகவல் (_n):

en: Change _Priority
ta: (_P)முன்னுரிமையை மாற்று

en: _Nice value:
ta: (_N)நல்ல மதிப்பு:

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: The priority of a process is given by its nice value. A lower nice value corresponds to a higher priority.
ta: இந்த செயலுக்கு மிக நல்ல மதிப்பு தரப்பட்டுள்ளது. குறைந்த நன்மதிப்பு மிகமுக்கிய செயலை குறிக்கும்

en: Icon
ta: சின்னம்

en: Process Name
ta: செயல் பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Virtual Memory
ta: மெய்நிகர் நினைவகம்

en: Resident Memory
ta: இருப்பிட நினைவகம்

en: Writable Memory
ta: எழுதப்படும் நினைவகம்

en: Shared Memory
ta: பகிரப்பட்ட நினைவகம்

en: X Server Memory
ta: X சேவகன் நினைவிடம்

en: CPU Time
ta: CPU நேரம்

en: Started
ta: ஆரம்பிக்கப்பட்டது

en: Nice
ta: நன்று

en: ID
ta: எண்

en: Security Context
ta: பாதுகாப்பு சூழல்

en: Command Line
ta: கட்டளை வரி

note: xgettext: combined noun, the function the process is waiting in, see wchan ps(1)
en: Waiting Channel
ta: காத்திருக்கும் சேனல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Load averages for the last 1, 5, 15 minutes: %0.2f, %0.2f, %0.2f
ta: கடைசி 1, 5, 15 நிமிடங்களுக்கு சராசரிகளை ஏற்று: %0.2f, %0.2f, %0.2f

en: N/A
ta: கிடைக்கவில்லை

note: Translators: The string parameter is release version (codename)
en: Release %s
ta: வெளியீடு  %s

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Kernel %s
ta: உட்கரு %s

en: MATE %s
ta: க்னோம் %s

note: hardware section
en: Hardware
ta: வண் பொருட்கள்

en: Memory:
ta: நினைவகம்:

en: Processor:
ta: நுண்செயலி:

en: Available disk space:
ta: இருப்பில் கிடைக்கக்கூடிய வட்டு இடைவெளி:

en: Today %l:%M %p
ta: இன்று %l:%M %p

en: Yesterday %l:%M %p
ta: நேற்று %l:%M %p

en: Running
ta: செயற்படுகிரது

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Uninterruptible
ta: இடையூறுயில்லாத

en: Sleeping
ta: தூங்குகிறது
