mate-terminal 1.25.0 - en to ta translation catalogue (476 entries)

en: MATE Terminal
ta: க்னோம் முனையம்

en: Terminal
ta: முனையம்

en: Use the command line
ta: கட்டளை வரியை பயன்படுத்து

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: C_lose Window
ta: _l சாளரத்தை மூடவும்

en: Close this window?
ta: சாளரம் மூடவா?

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Add or Remove Terminal Encodings
ta: முனைய எழுத்துருவை சேர் அல்லது நீக்கு

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: A_vailable encodings:
ta: (_v)கிடைக்கும் குறியாக்கம்:

en: E_ncodings shown in menu:
ta: (_n)மெனுவில் உள்ள குறிமுறை:

note: Translators: This refers to the Delete keybinding option
en: Automatic
ta: தானியங்கி

note: Translators: This refers to the Delete keybinding option
en: Control-H
ta: கட்டுத்து-H

note: Translators: This refers to the Delete keybinding option
en: Escape sequence
ta: எஸ்கேப் வரிசை

note: Translators: This refers to the Delete keybinding option
en: TTY Erase
ta: டிடிஒய் எரேஸ்

note: Translators: Cursor shape: ...
en: Block
ta: தடுப்பு

note: Translators: Cursor shape: ...
en: I-Beam
ta: I-பீம்

note: Translators: Cursor shape: ...
en: Underline
ta: கீழ்கோடிடு

note: Translators: When command exits: ...
en: Exit the terminal
ta: முனையத்திலிருந்து வெளியேறு

note: Translators: When command exits: ...
en: Restart the command
ta: கட்டளையை மறுதுவக்கு

note: Translators: When command exits: ...
en: Hold the terminal open
ta: முனையத்தின் திறப்பை பிடி

note: Translators: Scrollbar is: ...
en: On the left side
ta: இடது பக்கத்தில்

note: Translators: Scrollbar is: ...
en: On the right side
ta: வலது பக்கத்தில்

note: Translators: Scrollbar is: ...
en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

note: Translators: When terminal commands set their own titles: ...
en: Replace initial title
ta: தொடக்க தலைப்பை மாற்று

note: Translators: When terminal commands set their own titles: ...
en: Append initial title
ta: தொடக்க தலைப்பை சேர்

note: Translators: When terminal commands set their own titles: ...
en: Prepend initial title
ta: தொடக்க தலைப்பை முன்சேர்

note: Translators: When terminal commands set their own titles: ...
en: Keep initial title
ta: தொடக்க தலைப்பு வை

note: Translators: This is the name of a colour scheme
en: Tango
ta: டாங்கோ

note: Translators: This is the name of a colour scheme
en: Linux console
ta: Linux பணியகம்

note: Translators: This is the name of a colour scheme
en: XTerm
ta: Xமுனையம்

note: Translators: This is the name of a colour scheme
en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: _Search for:
ta: _த தேடு:

en: _Match case
ta: _ந பொருத்த நிலை

en: Match _entire word only
ta: _ம உள்ளிடும் வார்தையை மட்டும் பொருத்து

en: Match as _regular expression
ta: (_r) இயல்பான கூற்று ஆக பொருத்துக

en: Search _backwards
ta: _ப தேடல் பின்னே

en: _Wrap around
ta: _மடிந்து வருதல்

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்கு வழிகள்

en: _Enable menu access keys (such as Alt+F to open the File menu)
ta: (_E) மெனு அணுகல் விசைகளை செயல் படுத்துக (அதாவது Alt+F கோப்பை திறப்பது போல)

en: Enable the _menu shortcut key (F10 by default)
ta: (_m) பட்டியல் குறுக்கு விசைகளை செயல்படுத்து (F10 இயல்பாக)

en: _Shortcut keys:
ta: குறுக்கு விசைகள்: (_S)

en: List of profiles
ta: விவரக்குறிப்பின் பட்டியல்கள்

en: Profile to use for new terminals
ta: புதிய முனையம் பயன்படுத்த வேண்டிய விவரம்

en: Profile to be used when opening a new window or tab. Must be in profile_list.
ta: புதிய சாளரத்தை திறக்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய விவரம். விவரப்பட்டியலில் இருக்கும்

en: Whether the menubar has access keys
ta: மெனுபட்டியில் செயல்பாட்டி விசைகள் உள்ளதா

en: Whether to have Alt+letter access keys for the menubar. They may interfere with some applications run inside the terminal so it's possible to turn them off.
ta: Alt+letter அனுமதி விசைகள் மெனுபட்டியை செயல்படுத்த தேவையா.இது சேவகனில் உள்ள சில செயல்பாடுகளில் குறுக்கிட்டு அவைகளை நிறுத்தி வைக்கும்.

en: Normally you can access the menubar with F10. This can also be customized via gtkrc (gtk-menu-bar-accel = "whatever"). This option allows the standard menubar accelerator to be disabled.
ta: பொதுவாக F10 ஐ பயன்படுத்தி உங்களால் மெனு பாரை அனுக முடியும். gtkrc(gtk-menu-bar-accel = "whatever") ஐ கொண்டு இதை தனிப்பயனாக்க முடியும். இந்த தேர்வு நிலையான மெனு பட்டியலை செயலிழக்கச்செய்யும்

en: List of available encodings
ta: கிடைக்கக்கூடிய குறியீடுகளின் பட்டியல்

en: Whether to ask for confirmation when closing terminal windows
ta: சாளரத்தை மூட உறுதிப்படுத்தல் செய்தி தேவையா

en: Human-readable name of the profile
ta: மனிதனால் படிக்ககூடிய பெயர் விவரம்

en: Human-readable name of the profile.
ta: மனிதனால் படிக்ககூடிய பெயர் விவரம்

en: Whether to show menubar in new windows/tabs
ta: புதிய சாளரம் அல்லது கீற்று  இல் மெனுபட்டியை காட்ட வேண்டுமா

en: True if the menubar should be shown in new windows, for windows/tabs with this profile.
ta: உண்மை மெனுபட்டி தனி சாளரத்தில் காட்டப்பட வேண்டுமெனில், இந்த் விவரத்திற்கு windows/tabs

en: Default color of text in the terminal
ta: முனையத்தில் உரையில் இயல்பான வண்ணம்

en: Default color of text in the terminal, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red").
ta: முனையத்தின் இயல்பான உரையில் வண்ணம், வண்ண குறிப்புகள் ( HTML- பாணிலோ அல்லது எண்ம மதிப்பாகவோ அல்லது நிறத்தின் பெயர் "red" ஆகவோ இருக்கலாம்

en: Default color of terminal background
ta: முனையத்தின் இயல்பான பின்னணி வண்ணம்

en: Default color of terminal background, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red").
ta: முனையத்தின் இயல்பான பின்னணி வண்ணம், வண்ண குறிப்புகள் ( HTML- பாணிலோ அல்லது எண்ம மதிப்பாகவோ அல்லது நிறத்தின் பெயர் "red" ஆகவோ இருக்கலாம்).

en: Default color of bold text in the terminal
ta: முனையத்தில் தடித்த உரையில் இயல்பான வண்ணம்

en: Default color of bold text in the terminal, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red"). This is ignored if bold_color_same_as_fg is true.
ta: முனையத்தின் தடித்த உரையில் வண்ணம், வண்ண குறிப்புகள் ( HTML- பாணி அறும எண்ணாகவோ  அல்லது நிறத்தின் பெயர் -"red" போல - ஆகவோ இருக்கலாம். bold_color_same_as_fg என்பது உண்மை என்ற பட்சத்தில் இதை உதாசீனம் செய்யலாம்.

en: Whether bold text should use the same color as normal text
ta: சாதாரண உரையின் வண்னத்திலேயே தடிமனான உரையும் இருக்க வேண்டுமா

en: If true, boldface text will be rendered using the same color as normal text.
ta: உண்மை எனில் தடித்த உரை சாதாரண உரையின் வண்னத்திலேயே அமைக்கப்படும்

en: What to do with dynamic title
ta: செயல்பாட்டு தலைப்பை கொண்டு என்ன செய்வது

en: If the application in the terminal sets the title (most typically people have their shell set up to do this), the dynamically-set title can erase the configured title, go before it, go after it, or replace it. The possible values are "replace", "before", "after", and "ignore".
ta: முனையத்தில் உள்ள பயன்பட்டுக்கு தலைப்பு அமைக்கப்பட்டால்(இதை செல்லை பயன்படுத்தி செய்ய முடியும்), நீங்கள் தலைப்பை அமைக்கும் போது ஏற்கெனவே அமைக்கப்பட்ட தலைப்பு அழிக்கப்படும். மதிப்புகள் "மாற்று","முன்","பின்" மற்றும் "தவிர்"

en: Title for terminal
ta: முனையத்தின் தலைப்பு

en: Title to display for the terminal window or tab. This title may be replaced by or combined with the title set by the application inside the terminal, depending on the title_mode setting.
ta: முனைய சாளரத்தில் காட்டப்பட வேண்டிய தலைப்பு. தலைப்பை நீங்களாகவோ அல்லது முனையத்தின் பயன்பாட்டை பொருத்து தானாகவோ மாற்றலாம்.

en: Whether to allow bold text
ta: எல்லா தடித்த உரைகளையும் அனுமதிக்கவா

en: If true, allow applications in the terminal to make text boldface.
ta: உண்மை எனில், முனையத்தில் உள்ள பயன்பாடுகளின் உரையை தடித்த எழுத்தாக்கு

en: Whether to silence terminal bell
ta: முனைய எச்சரிகை மணியில் ஒலிக்க வேண்டுமா

en: If true, don't make a noise when applications send the escape sequence for the terminal bell.
ta: உண்மையெனில், முனைய எச்சரிக்கைக்கு பயன்பாடு மூலம் செய்தி அனுப்பாதே

en: Characters that are considered "part of a word"
ta: "வார்த்தையின் பகுதிகளாக" எழுத்துக்கள் ஏற்கப்பட்டன

en: When selecting text by word, sequences of these characters are considered single words. Ranges can be given as "A-Z". Literal hyphen (not expressing a range) should be the first character given.
ta: வார்தையாக உரையை தேர்வு செய்யும் போது, ஒவ்வொரு வார்த்தையும் ஒவ்வொரு எழுத்தாக எடுத்துக்கொள்ளப்படும்.வரம்புகள்  "A-Z" வரை இருக்கு,. மேல்கோள் குறி (வரம்பை குறிக்கவில்லை) .

en: Whether to use custom terminal size for new windows
ta: புதிய சாளரங்களுக்கு  தனிப்பயன் முனைய அளவை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If true, newly created terminal windows will have custom size specified by default_size_columns and default_size_rows.
ta: உண்மை எனில் புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட முனைய சாளரங்கள் முன்னிருப்பு பத்தி அளவு, முன்னிருப்பு வரி அளவு ஆகியவை குறிக்கும் தனிப்பயன் அளவில் இருக்கும்.

en: Default number of columns
ta: முன்னிருப்பு நெடு வரிசைகளின் எண்

en: Number of columns in newly created terminal windows. Has no effect if use_custom_default_size is not enabled.
ta: புதிதாக உருவாக்கிய முனைய சாளரங்களில் நெடு வரிசைகளின் எண்ணிக்கை. தனிப்பயன் முன்னிருப்பு அளவை பயன்படுத்து ஐ செயலாக்கி இராவிடில் இதனால் பயனில்லை.

en: Default number of rows
ta: முன்னிருப்பு வரிசைகளின் எண்

en: Number of rows in newly created terminal windows. Has no effect if use_custom_default_size is not enabled.
ta: புதிதாக உருவாக்கிய முனைய சாளரங்களில் வரிகளின் எண்ணிக்கை.  தனிப்பயன் முன்னிருப்பு அளவை பயன்படுத்து ஐ செயலாக்கி இராவிடில் இதனால் பயனில்லை.

en: Position of the scrollbar
ta: உருள்பட்டியின் நிலை

en: Where to put the terminal scrollbar. Possibilities are "left", "right", and "hidden".
ta: முனைய உருள்பட்டியை எங்கே அமைப்பது. மதிப்புகள் "இடது", "வலது", மற்றும் "மறைக்கப்பட்ட".

en: Number of lines to keep in scrollback
ta: உருள்பட்டியில் உள்ள வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of scrollback lines to keep around. You can scroll back in the terminal by this number of lines; lines that don't fit in the scrollback are discarded. If scrollback_unlimited is true, this value is ignored.
ta: உருள்பட்டியில் பின் பார்வைக்கு வைக்க வேண்டிய வரிகளின் எண்ணிக்கை. முனையத்தில் இந்த எண்கள் வரை பின் நோக்கி  உங்களால் நகர முடியும் . இந்த எண்ணுக்குள் அடங்கா வரிகள் எறியப்படும். scrollback_unlimited தேர்வு உண்மையானால் இந்த மதிப்பு உதாசீனம் செய்யப்படும்.

en: Whether an unlimited number of lines should be kept in scrollback
ta: உருள்பட்டியில் பின் செல்ல வரையரை இல்லா வரிகள் இருக்க வேண்டுமா

en: If true, scrollback lines will never be discarded. The scrollback history is stored on disk temporarily, so this may cause the system to run out of disk space if there is a lot of output to the terminal.
ta: உண்மை எனில் பின் உருளும் வரிகள் எப்போதும் எரியப்பட மாட்டாது. பின் உருளல் வரலாறு வட்டில் தற்காலிகமாக சேமிக்கப்படும். ஆகவே இதனால் முனையத்தில் நிறைய வெளிப்பாடு இருப்பின் கணினி வட்டு இடத்தை முழுதும் இழக்கலாம்.

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
ta: விசையை நகர்த்தும் போது பட்டனை சுழற்ற வேண்டுமா?

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
ta: உண்மையெனில், கீழே உள்ள பயன்பாடு மெனுவுக்காக விசையை அழுத்தவும்

en: Whether to scroll to the bottom when there's new output
ta: புதிய விளைவுகள் வரும் போது பட்டனை உருட்ட வேண்டுமா

en: If true, whenever there's new output the terminal will scroll to the bottom.
ta: உண்மையெனில், புதிய விளைவின் போது முனையம் கீழே நகரும்

en: What to do with the terminal when the child command exits
ta: சேய் கட்டளை இருக்கும் போது முனையத்தை கொண்டு என்ன செய்வது

en: Possible values are "close" to close the terminal, and "restart" to restart the command.
ta:  "மூடு" எனில் முனையம் மூடப்படும், மற்றும் "மீண்டும்" முனையம் மீண்டும் துவங்கும்.

en: Whether to launch the command in the terminal as a login shell
ta: முனையத்தில் நுழையும் போது சில கட்டளைகளை துவக்க வேண்டுமா

en: If true, the command inside the terminal will be launched as a login shell. (argv[0] will have a hyphen in front of it.)
ta: உண்மையெனில், முனைய்த்தில் உள்ள கட்டளை உள்நுழை செல்லில் துவங்கும் (argv[0] யில் சிறப்பு குறி இருக்கும்)

en: Whether to run a custom command instead of the shell
ta: செல் கட்டளைக்கு பதில் தனி கட்டளைகளை இயக்க வேண்டுமா

en: If true, the value of the custom_command setting will be used in place of running a shell.
ta: உண்மையெனில், செல்லில் இயக்குவதற்கு பதில் தனிப்பயன்_கட்டளையில் மதிப்பு பயன்படுத்தப்படும்

en: Whether to blink the cursor
ta: கர்சர் சிமிட்ட வேண்டுமா

en: The possible values are "system" to use the global cursor blinking settings, or "on" or "off" to set the mode explicitly.
ta: முழு நிலைக்காட்டி அமைவுகள் வாய்ப்புள்ள மதிப்புகள் "system", அல்லது "on" அல்லது "off" முறைமையை அமைக்கிறது.

en: The cursor appearance
ta: நிலைக்காட்டி தோற்றம்

en: The possible values are "block" to use a block cursor, "ibeam" to use a vertical line cursor, or "underline" to use an underline cursor.
ta: மதிப்புகள் இப்படி இருக்கலாம்: "தொகுதி" ஒரு தொகுதி நிலைக்காட்டியை பயன்படுத்த, "ஐபீம்" ஒரு செங்குத்தான கோடு நிலைக்காட்டியை பயன்படுத்த, "கீழ்கோடு" ஒரு கீழ்கோடு நிலைக்காட்டியை பயன்படுத்த,

en: Custom command to use instead of the shell
ta: செல் கட்டளைக்கு பதிலாக பயன்படுத்த வேண்டிய தனி கட்டளை

en: Run this command in place of the shell, if use_custom_command is true.
ta: use_custom_command உண்மையெனில் இந்த கட்டளையை இயக்கவும்

en: Icon for terminal window
ta: முனைய சாளரத்தின் சின்னம்

en: Icon to use for tabs/windows containing this profile.
ta: தத்தல்/சாளரம் இவற்றிற்கு பயன்படும் சின்னம்

en: Palette for terminal applications
ta: முனைய பயன்பாடுகளுக்கான வண்ணப்பெட்டி

en: Terminals have a 16-color palette that applications inside the terminal can use. This is that palette, in the form of a colon-separated list of color names. Color names should be in hex format e.g. "#FF00FF"
ta: முனையத்தில் 16-வண்ண நிரப்பெட்டி பயன்பாட்டு உள்ளது. இந்த நிறப்பெட்டி கோலனால் பிரிக்கப்பட்ட நிறத்தின் பெயர்களை கொண்டது. வண்ணத்தின் பெயர் எண்ம குறியீட்டில் இருக்க வேண்டும் உம் "#FF00FF"

en: Font
ta: எழுத்து வகை

en: An Pango font name. Examples are "Sans 12" or "Monospace Bold 14".
ta: பாங்கோ எழுத்துரு பெயர். உதாரணம் "Sans 12" அல்லது "Monospace Bold 14".

en: Background type
ta: பின்னணியின் வகை:

en: Type of terminal background. May be "solid" for a solid color, "image" for an image, or "transparent" for either real transparency if a compositing window manager is running, or pseudo-transparency otherwise.
ta: முனையத்தின் பின்னணி வகை. "solid" நிலையான வண்ணம் "image" பிம்பம் அல்லது "transparent" கட்டுமான சாளர மேலாளர் நடப்பில் இருப்பின் உண்மையில் ஒளி புகும் தன்மைஅல்லது போலி ஒளி புகும் தன்மை

en: Background image
ta: பின்னணி வகை

en: Filename of a background image.
ta: கோப்பு பெயர் பின்னணி வண்ணம்

en: Whether to scroll background image
ta: பின்னணி பிம்பங்களை உருள்பட்டியுடன் நகர்த்த வேண்டுமாை

en: If true, scroll the background image with the foreground text; if false, keep the image in a fixed position and scroll the text above it.
ta: உண்மையெனில், பின்னணி வண்ணத்தை உரையோடு நகர்த்து.பொய் எனில், பின்னணி பிம்பத்தை நிலையாக வைத்து உரையை மட்டும் நகர்த்து.

en: How much to darken the background image
ta: பின்னணி வண்ணத்தை எந்த அளவுக்கு அதிகரிக்க வேண்டும்

en: A value between 0.0 and 1.0 indicating how much to darken the background image. 0.0 means no darkness, 1.0 means fully dark. In the current implementation, there are only two levels of darkness possible, so the setting behaves as a boolean, where 0.0 disables the darkening effect.
ta: 0.0 மற்றும் 1.0 விற்கு இடைப்பட்ட மதிப்பு பின்னணி நிறத்தின் அளவை குறிக்கும். 0.0 எனில் சற்று வெளிய நிறமாகவும் 1.0 எனில் அதிக அடர்வுள்ள நிறமாகவும் இருக்கும். தற்போதைய செயலாக்கத்தில் இந்த இரண்டு வகை வண்ண வெளிப்பாடுகளை மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: Effect of the Backspace key
ta: பேக்ஸ்பேஸ் விசை விளைவுகள்

en: Sets what code the backspace key generates. Possible values are "ascii-del" for the ASCII DEL character, "control-h" for Control-H (AKA the ASCII BS character), "escape-sequence" for the escape sequence typically bound to backspace or delete. "ascii-del" is normally considered the correct setting for the Backspace key.
ta: பேக்ஸ்பேஸ் விசை உருவாக்கும் நிரலை அமைக்கவும். மதிப்புகள்"ascii-del" ASCII DEL எழுத்துக்கு, "control-h" Control-H க்கு(AKA  ASCII BS எழுத்து), "escape-sequence" தவிர்தல் வரிக்குஅல்லது நீக்கு. "ascii-del" பொதுவாக பயன்படும் எழுத்து

en: Effect of the Delete key
ta: டெலீட் விசை விளைவுகள்

en: Sets what code the delete key generates. Possible values are "ascii-del" for the ASCII DEL character, "control-h" for Control-H (AKA the ASCII BS character), "escape-sequence" for the escape sequence typically bound to backspace or delete. "escape-sequence" is normally considered the correct setting for the Delete key.
ta: டெலீட் விசை உருவாக்கும் நிரலை அமைக்கவும். மதிப்புகள்"ascii-del" ASCII DEL எழுத்துக்கு, "control-h" Control-H க்கு(AKA  ASCII BS எழுத்து), "escape-sequence" தவிர்தல் வரிக்குஅல்லது நீக்கு. "ascii-del" பொதுவாக பயன்படும் எழுத்து

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
ta: முனைய சிறுசாளரத்தில் உள்ள நிரலை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If true, the theme color scheme used for text entry boxes will be used for the terminal, instead of colors provided by the user.
ta: உண்மையெனில் , பயனீட்டாளர் கொடுத்துள்ள நிறத்திற்கு பதில், உரை உள்ளிட பயன்பட்ட கருப்பொருளே பயன்படுத்தப்படும்

en: Whether to use the system font
ta: கணினி எழுத்துருக்களை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If true, the terminal will use the desktop-global standard font if it's monospace (and the most similar font it can come up with otherwise).
ta: உண்மையெனில் மேல் மேசையின் பொது தகுதர எழுத்துருவை பயன்படுத்தும்(அல்லது அதற்கு ஒப்பான எழுத்துருவை பயன்படுத்தும்)

en: Highlight S/Key challenges
ta: S/Key சவால்களை முன்னிலைப்படுத்து

en: Popup a dialog when an S/Key challenge response query is detected and clicked on. Typing a password into the dialog will send it to the terminal.
ta: S/Key சவால் விடை கேள்வி உணரப்படும் போதும் க்ளிக் செய்யும் போதும்  உரையாடல் பெட்டி தோன்றும். இந்த உரைடல்  கடவுச்சொல்லை தட்டச்சு செய்தால் உரையாடல் முனையத்திற்கு அனுப்பப்படும்.

en: Keyboard shortcut to open a new tab
ta: புதிய கீற்று பை திறக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for opening a new tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: புதிய கீற்றை திறப்பதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசை .GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to open a new window
ta: புதிய சாளரத்தை திறக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for opening a new window. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: புதிய சாளரத்தை திறப்பதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசை .GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to create a new profile
ta: புதிய விவரங்களை உருவாக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for bringing up the dialog for profile creation. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: விவரங்களை உருவாக்குவதற்கான உரையாடலை அமைக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள். GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to save the current tab contents to file
ta: நடப்பு கீற்றின் உள்ளடக்கத்தை கோப்புக்கு எழுத பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key to save the current tab contents to a file. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: நடப்பு கீற்றின் உள்ளடக்கத்தை கோப்புக்கு எழுத பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "செயலிழக்கச்செய்" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to close a tab
ta: டாபை மூட பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for closing a tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று  ஐ மூடுவதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள்.GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to close a window
ta: சாளரத்தை மூட பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for closing a window. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: சாளரத்தை மூடுவதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள்.GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to copy text
ta: உரையை நகலெடுக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for copying selected text to the clipboard. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: உரையை தற்காலிக நினைவிடத்தில் வைப்பதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசைGTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to paste text
ta: உரையை ஒட்ட பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut to toggle full screen mode
ta: முழு திரை காட்சிக்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for toggling full screen mode. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: முழுத்திரைக்கு நகர பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to toggle the visibility of the menubar
ta: மெனுபார் காட்சிக்கு குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key to toggle the visibility of the menubar. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: காட்சி மெனு பட்டிக்கு நகர பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to set the terminal title
ta: முனையத்தின் தலைப்பை அமைக்க உதவும் விசைப்பலகை குறுக்குவிசைகள்

en: Keyboard shortcut key to set the terminal title. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: முனையத்தின் தலைப்பை நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to reset the terminal
ta: முனையத்தை மீட்டமைக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள்

en: Keyboard shortcut key to reset the terminal. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: முனையத்தை மீட்டமைக்கு நகர பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to reset and clear the terminal
ta: முனையத்தை மீட்டமைக்க தூய்மைப்படுத்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள்

en: Keyboard shortcut key to reset and clear the terminal. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: முனையத்தை தூயமையாக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to the previous tab
ta: முந்தைய கீற்றுக்கு  நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key to switch to the previous tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: முந்தைய கீற்றுக்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to the next tab
ta: அடுத்த கீற்றுக்கு  நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key to switch to the next tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: அடுத்த கீற்றுக்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Accelerator to move the current tab to the left.
ta: நடப்பு கீற்றை இடப்பக்கம் நகர்த்தும் மாற்றி.

en: Accelerator key to move the current tab to the left. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
ta: முனையத்தின் இப்போதைய கீற்றை இடது பக்கம் நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட முறைமையிலேயே சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "இயலுமை நீக்கு" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் விசை பிணைப்பு செயல்படாது.

en: Accelerator to move the current tab to the right.
ta: நடப்பு கீற்றை வலப்பக்கம் நகர்த்தும் மாற்றி.

en: Accelerator key to move the current tab to the right. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
ta: முனையத்தின் இப்போதைய கீற்றை வலது பக்கம் நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட முறைமையிலேயே சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "இயலுமை நீக்கு" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் விசை பிணைப்பு செயல்படாது.

en: Accelerator to detach current tab.
ta: நடப்பு கீற்றை நீக்கும் மாற்றி

en: Accelerator key to detach current tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keybinding for this action.
ta: கீற்றை தனியாக பிரிக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட முறைமையிலேயே சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "இயலுமை நீக்கு" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் விசை பிணைப்பு செயல்படாது.

en: Keyboard shortcut to switch to tab 1
ta: கீற்று 1 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 1. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta:  கீற்று 1 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட  ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படா

en: Keyboard shortcut to switch to tab 2
ta: கீற்று 2 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 2. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 2 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 3
ta: கீற்று 3 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 3. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 3 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 4
ta: கீற்று 4 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 4. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 4 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 5
ta: கீற்று 5 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 5. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 5 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 6
ta: கீற்று 6 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 6. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 6 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 7
ta: கீற்று 7 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 7. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 7 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 8
ta: கீற்று 8 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 8. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 8 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 9
ta: கீற்று 9 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 9. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 9 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 10
ta: கீற்று 10 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 10. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: அடுத்த கீற்று 10 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 11
ta: கீற்று 11 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 11. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: அடுத்த கீற்று 11 க்கு  நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to switch to tab 12
ta: கீற்று 12 க்கு நகர குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for switch to tab 12. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: கீற்று 12 க்கு நகர்த்த பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to launch help
ta: உதவியை துவக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for launching help. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: உதவியை துவக்குவதற்கான குறுக்கு விசை.GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to make font larger
ta: எழுத்துருவை பெரிதாக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for making font larger. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: எழுத்துருவை பெரிதாக்குவதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசை. GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to make font smaller
ta: எழுத்துரு அளவை சிறிதாக்க பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for making font smaller. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: எழுத்துருவை சிறிதாக்குவதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசை .GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Keyboard shortcut to make font normal-size
ta: எழுத்துரு அளவை இயல்பாக பயன்படும் விசைப்பலகை குறுக்கு விசை

en: Keyboard shortcut key for making font the normal size. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
ta: எழுத்துருவை இயல்பான அளவாக்குவதற்கான விசைப்பலகை குறுக்கு விசை .GTK+ மூல கோப்பில் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒழுங்கில் சரம் பயன்படுத்தப்படும். சிறப்பு சரங்களை "மறை" என்ற தேர்வை நீங்கள் பயன்படுத்தி இருந்தால் குறுக்கு விசைகள் செயல்படாது

en: Black on light yellow
ta: மென்மஞ்சள் மேல் கறுப்பு

en: Black on white
ta: வெள்ளையில் கறுப்பு

en: Gray on black
ta: வெள்ளையில் சாம்பல்

en: Green on black
ta: கறுப்பில் பச்சை

en: White on black
ta: கறுப்பில் வெள்ளை

en: Error parsing command: %s
ta: பிழை அலகிடும் கட்டளை:%s

en: Editing Profile “%s”
ta: விபரங்களை தொகுக்கவும் “%s”

en: Images
ta: படங்கள்

en: Choose Palette Color %d
ta: நிறத்தட்டு நிறத்தை தேர்வு செய் %d

en: Palette entry %d
ta: நிறத்தட்டு உள்ளீடு %d

en: Profiles
ta: விவரங்கள்:

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: Edit
ta: தொகு

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _Profile used when launching a new terminal:
ta: (_P) புதிய முனையத்தை துவக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய வரையுரு:

en: New Profile
ta: புதிய விவரக்குறிப்புகள்

en: C_reate
ta: உருவாக்குதல் (_r)

en: Profile _name:
ta: விவர பெயர்: (_n)

en: _Base on:
ta: _B இதைக் கொண்டு:

en: Profile Editor
ta: விபரம் பதிப்பான்

en: _Profile name:
ta: விவரக்குறிப்புகளின் பெயர்:

en: _Use the system fixed width font
ta: (_U) கணினியின் நிலை அகல எழுத்துருவை பயன்படுத்தவும்

en: _Font:
ta: எழுத்துரு (_F):

en: Choose A Terminal Font
ta: ஒரு முனைய எழுத்துருவை தேர்வு செய்யவும்

en: _Allow bold text
ta: _A தடிப்பு எழுத்துகளை அனுமதி

en: Show _menubar by default in new terminals
ta: _m புதிய முனையங்களில், கொடா நிலையாக, பட்டி-பட்டையைக் காண்பிக்கவும்

en: Terminal _bell
ta: _b முனையம் மணி

en: Cursor _shape:
ta: _s நிலைக்காட்டி வடிவம்:

en: Select-by-_word characters:
ta: _w சொற்கள்-படி-செய்ய வரியுருகள்:

en: Use custom default terminal si_ze
ta: _z தனிப்பயன் முனைய அளவை பயன்படுத்து

en: Default size:
ta: முன்னிருப்பு அளவு:

en: columns
ta: நெடு வரிசைகள்

en: rows
ta: வரிசைகள்

en: General
ta: பொது

en: <b>Title</b>
ta: <b>தலைப்பு</b>

en: Initial _title:
ta: _t தொடக்க தலைப்பு:

en: When terminal commands set their o_wn titles:
ta: (_w) முனைய கட்டளைகள் தாமே தம் பெயர் அமைக்கும்போது

en: <b>Command</b>
ta: <b>கட்டளை</b>

en: _Run command as a login shell
ta: _R கட்டளையை உள்நுழைவு ஷெல் இல் இயக்கவும்

en: Ru_n a custom command instead of my shell
ta: (_n) செல்லுக்கு பதில் தனிகட்டளைகளை இயக்கவும்

en: Custom co_mmand:
ta: _m தனிப்பயன் கட்டளை:

en: When command _exits:
ta: _e கட்டளை வெளியேறும்போது:

en: Title and Command
ta: தலைப்பும் கட்டளையும்

en: <b>Foreground, Background, Bold and Underline</b>
ta: <b>முன்னணி, பின்னணி, தடித்த மற்றும் அடிகோடிட்ட</b>

en: _Use colors from system theme
ta: (_U) அமைப்பின் வண்ணத் திட்டத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Built-in sche_mes:
ta: (_m) உள்ளமைத் திட்டமுறைகள்:

en: _Text color:
ta: _T உரை வண்ணம்:

en: Choose Terminal Background Color
ta: முனையத்தின் பின்னணி நிறத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose Terminal Text Color
ta: முனைய உரை நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: _Background color:
ta: _B பின்னணி வண்ணம்:

en: Bol_d color:
ta: (_d) தடித்த வண்ணம்

en: _Underline color:
ta: _U அடிக்கோட்டின் வண்ணம்:

en: _Same as text color
ta: _S உரை வண்ணம் போலவே

en: <b>Palette</b>
ta: <b>வண்ண த்தட்டு</b>

en: Built-in _schemes:
ta: _s உள்ளமைத் திட்டமுறைகள்:

en: Color p_alette:
ta: (_a) வண்ணத் தட்டு:

en: <small><i><b>Note:</b> Terminal applications have these colors available to them.</i></small>
ta: <small><i><b>குறிப்பு:</b> முனைய பயன்பாடுகள் அவைகளுக்கு இருக்கும் இந்த நிறங்களை கொண்டிருக்கும்.</i></small>

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: _Solid color
ta: (_S) ஒரே வண்ணம்

en: _Background image
ta: (_B) பின்னணி பிம்பம்

en: Image _file:
ta: படக் கோப்பு: (_f)

en: Select Background Image
ta: பின்னணி படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Background image _scrolls
ta: _s பின்னணி ஓவியம் உருளும்

en: _Transparent background
ta: _T புலப்பாடு பின்னணி

en: S_hade transparent or image background:
ta: நிழலிட்ட ஊடுருவல் அல்லது பட பின்னணி: (_h)

en: <small><i>None</i></small>
ta: <small><i>எதுவுமில்லை</i></small>

en: <small><i>Maximum</i></small>
ta: <small><i>அதிகபட்ச</i></small>

en: Background
ta: பின்னணி

en: _Scrollbar is:
ta: _S திரை உருளல் பட்டை:

en: Scroll on _output
ta: (_o) வெளியீடும் போது உருளவும்

en: Scroll on _keystroke
ta: (_k)விசைகளுக்கு ஏற்ப உருளவும்

en: lines
ta: வரிகள்

en: Scroll_back:
ta: (_b) பின் உருளல்:

en: _Unlimited
ta: _U வரையரை இல்லாத

en: Scrolling
ta: உருளல்

en: <small><i><b>Note:</b> These options may cause some applications to behave incorrectly.  They are only here to allow you to work around certain applications and operating systems that expect different terminal behavior.</i></small>
ta: <small><i><b>குறிப்பு:</b> இந்த தேர்வு சில பயன்பாடுகளை தவறாக செயல்படுத்தச்செய்யும்.  வேறு முனைய நடத்தையை எதிர்பார்க்கும் பயன்பாடுகள் இயக்க முறைமைகளை ஆகியவற்றை ஏமாற்றி இது சில பயன்பாடுகளை வேறு வழியில் செய்ய உதவும்.</i></small>

en: _Delete key generates:
ta: _D நீக்கு விசை உருவாக்குவது:

en: _Backspace key generates:
ta: _B பின்வெளி விசை உருவாக்குவது:

en: _Reset Compatibility Options to Defaults
ta: பொருத்த விருப்பங்களை முன்னிருப்பாக மறு அமை (_R)

en: Compatibility
ta: ஏற்புடைமை

en: Set Title
ta: தலைப்பை அமைக்க

en: _Title:
ta: தலைப்பு: (_T)

en: S/Key Challenge Response
ta: S/Key சவால் பதில்

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: The text you clicked on doesn't seem to be a valid S/Key challenge.
ta: நீங்கள் சொடுக்கிய உரை சரியான S/Key சவால் இல்லை

en: The text you clicked on doesn't seem to be a valid OTP challenge.
ta: நீங்கள் சொடுக்கிய உரை சரியான OTP சவால் இல்லை

en: New Tab
ta: புதிய கீற்று

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: Save Contents
ta: உள்ளடக்கங்களை சேமி

en: Close Tab
ta: கீற்று  மூடவும்

en: Close Window
ta: சாளரம் மூடவும்

en: Copy
ta: நகல்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Hide and Show menubar
ta: பட்டி-பட்டையை மறை/காட்டுக

en: Full Screen
ta: முழு-திரையிலும் காண்பி

en: Zoom In
ta: சிறிதாக்கு

en: Zoom Out
ta: பெரிதாக்கு

en: Normal Size
ta: சாதாரண அளவு

en: Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find Previous
ta: முந்தையதை தேடு

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Reset and Clear
ta: நிலை மீட்டி துப்புரவு செய்

en: Switch to Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்று க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Next Tab
ta: அடுத்த கீற்று க்கு மாற்றவும்

en: Move Tab to the Left
ta: கீற்றை இடப்பக்கம் நகர்த்து

en: Move Tab to the Right
ta: கீற்றை வலப்பக்கம் நகர்த்து

en: Detach Tab
ta: கீற்றை நீக்கு

en: Switch to Tab 1
ta:  கீற்று 1 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 2
ta: கீற்று 2 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 3
ta: கீற்று 3 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 4
ta: கீற்று 4 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 5
ta: கீற்று 5 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 6
ta: கீற்று 6 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 7
ta: கீற்று 7க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 8
ta: கீற்று 8 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 9
ta: கீற்று 9 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 10
ta: கீற்று10 க்கு்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 11
ta: கீற்று 11 க்கு மாற்றவும்

en: Switch to Tab 12
ta: கீற்று 12 க்கு மாற்றவும்

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: View
ta: காட்சி

en: Search
ta: தேடுக

en: Tabs
ta: கீற்றுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: The shortcut key “%s” is already bound to the “%s” action
ta: குறுக்கு விசை “%s” ஏற்கெனவே “%s” செயலுக்கு பிணைக்கப்பட்டது

en: _Action
ta: செயல் (_A)

en: Shortcut _Key
ta: குறுக்கு விசை (_K)

en: Click button to choose profile
ta: விபரத்தை தெரிவு செய்த பொத்தானை அமுத்தவும்

en: Profile list
ta: விபரம் பட்டி

en: Delete profile “%s”?
ta: “%s” விவரங்களை நீக்க வேண்டுமா?

en: Delete Profile
ta: விவரகுறிப்புகளை அழி

en: You already have a profile called “%s”. Do you want to create another profile with the same name?
ta: நீங்கள் இந்த “%s” விவரக்குறிப்பினை ஏற்கனவே கொண்டுள்ளீர்கள். அதே பெயரில் வேறு விவரக்குறிப்பினை உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Choose base profile
ta: விவரத்தை தேர்வு செய்

en: No such profile "%s", using default profile
ta: "%s" என்ற வரியுரு கிடையாது, முன்னிருப்பு வரியுரு பயன்படுத்தப்படும்

en: Invalid geometry string "%s"
ta: செல்லாத வடிவியல் சரம் "%s"

en: User Defined
ta: உபயோகிப்பாளர் அமைப்புகள்

en: Failed to parse arguments: %s
ta: துணையலகுகளை பகுக்க முடியவில்லை: %s

en: Western
ta: மேற்கு

en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பா

en: South European
ta: தெற்கு ஐரோப்பா

en: Baltic
ta: பால்டிக்

en: Cyrillic
ta: ஸைரிலிக்

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Greek
ta: க்ரேக்க

en: Hebrew Visual
ta: ஹிப்ரூ காட்சி

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: Turkish
ta: டர்கிஷ்

en: Nordic
ta: நோர்டிக்

en: Celtic
ta: செல்டிக்

en: Romanian
ta: ரோமேனியா

en: Unicode
ta: யூனிகோட்

en: Armenian
ta: அர்மேனியன்

en: Chinese Traditional
ta: பழைய சீனம்

en: Cyrillic/Russian
ta: கைரிலிக்/ரஷ்யன்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Korean
ta: கொரியா

en: Chinese Simplified
ta: சுலபமான சீனமொழி

en: Georgian
ta: ஜியார்ஜியன்

en: Cyrillic/Ukrainian
ta: கைரலில்/உக்ரெயின்

en: Croatian
ta: கிரோயேஷியா

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Persian
ta: பெர்ஷியன்

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாண்டிக்

en: Vietnamese
ta: வியட்னாமீஸ்

en: Thai
ta: தாய்

en: _Description
ta: _D விவரணம்

en: _Encoding
ta: _E குறியிடுகள்

en: Current Locale
ta: தற்போதைய மொழி

en: Option "%s" is no longer supported in this version of mate-terminal; you might want to create a profile with the desired setting, and use the new '--profile' option
ta: தேர்வு "%s" க்கு இந்த பதிப்பு க்னோம் முனையத்தில் ஆதரவு இல்லை ; தேவையான அமைப்பில் நீங்கள் விவரக்குறிப்பை உருவாக்க வேண்டும் எனில் மேலும் புதிய சாளர --new '--profile'தேர்வை பயன்படுத்தவும்

en: Argument to "%s" is not a valid command: %s
ta: அளவுரு "%s"செல்லாத கட்டளை: %s

en: Two roles given for one window
ta: ஒரு சாளரத்துக்கு 2 பங்களிப்பு தரப்பட்டுள்ளது

en: "%s" option given twice for the same window
ta: "%s" தேர்வு ஒரே சாளரத்தில் இரண்டு முறை தரப்பட்டது

en: "%s" is not a valid zoom factor
ta: "%s" செல்லாத பெரிதாக்க விகிதம்

en: Zoom factor "%g" is too small, using %g
ta: பெரிதாக்க விகிதம் "%g" மிகவும் சிறிதாக உள்ளது %g பயனாகிறது

en: Zoom factor "%g" is too large, using %g
ta: பெரிதாக்க விகிதம் "%g" மிகவும் பெரிதாக உள்ளது %g பயனாகிறது

en: Option "%s" requires specifying the command to run on the rest of the command line
ta: தேர்வு "%s" இயங்க  கட்டளை வரியில் மீதி கட்டளை இயங்க  தேவையான கட்டளையை குறிப்பிடவேண்டும்

en: Not a valid terminal config file.
ta: செல்லுபடியாகும் முனைய அமைப்பு கோப்பு அல்ல

en: Incompatible terminal config file version.
ta: ஒத்திசைவில்லா முனைய அமைப்பு கோப்பு பதிப்பு

en: Do not register with the activation nameserver, do not re-use an active terminal
ta: செயல்பாட்டு பெயர் சேவகனை பதிவு செய்ய வேண்டாம், செயல்பாட்டு முனையத்தை மீண்டும் பயன்படுத்தாதே

en: Load a terminal configuration file
ta: முனைய அமைப்பு கோப்பு ஒன்றை ஏற்றவும்

en: Save the terminal configuration to a file
ta: முனையத்தின் அமைப்பை கோப்புக்கு சேமிக்கவும்.

en: Open a new window containing a tab with the default profile
ta: இயல்பான விவரத்துடன் கூடிய தத்தல் விசை ஒன்றை புதிய சாளரத்தில் உருவாக்கு.

en: Open a new tab in the last-opened window with the default profile
ta: முன்னிருப்பு விவரத்துடன் கடைசியாக திறந்த சாளரத்தில் புதிய கீற்றை திற.

en: Turn on the menubar
ta: பட்டி-பட்டையை காட்டுக

en: Turn off the menubar
ta: பட்டி-பட்டையை காட்டாதே

en: Maximize the window
ta: சாளரத்தை பெரிதாக்குக

en: Full-screen the window
ta: முழுதிரை சாளரம்

en: Set the window role
ta: சாளரத்தின் செயலை அமைக்கவும்

en: Set the last specified tab as the active one in its window
ta: கடைசியாக குறிப்பிட்ட கீற்று  ஐ செயல்பாட்டு சாளரத்தில் அமைக்கவும்

en: Execute the argument to this option inside the terminal
ta: இந்த தேர்வை முனையத்தில் இயக்கவும்

en: Use the given profile instead of the default profile
ta: கொடுத்த வரியுருவை முன்னிருப்பு வரியுருக்கு பதில் பயன்படுத்துக

en: Set the terminal title
ta: முனையத்தின் தலைப்பை அமைக்கவும்

en: TITLE
ta: தலைப்பு

en: Set the working directory
ta: முனையத்தின் பணி அடைவை அமை

en: Set the terminal's zoom factor (1.0 = normal size)
ta: முனையத்தின் அளவு மாற்ற விகிதத்தை அமை (1.0 = இயல்பான அளவு)

en: MATE Terminal Emulator
ta: க்னோம் முனைய போன்றி

en: Show MATE Terminal options
ta: க்னோம் முனைய தேர்வுகளை காட்டுக

en: Options to open new windows or terminal tabs; more than one of these may be specified:
ta: புதிய முனைய கீற்று அல்லது சாளரத்தை திறக்க  தேர்வுகள், ஒன்றுக்கு மேற்பட்டவை குறிக்கப்படலாம்

en: Show terminal options
ta: முனைய தேர்வுகளை காட்டுக

en: Window options; if used before the first --window or --tab argument, sets the default for all windows:
ta: சாளர தேர்வுகள்: முதல் --window அல்லது --tab துணையலகுக்கு முன் பயன்படுத்தினால் அனைத்து சாளரங்களுக்கும் முன்னிருப்பாக அமைக்கும்:

en: Show per-window options
ta: ஒவ்வொரு   தனி சாளர தேர்வுகளை காட்டுக

en: Terminal options; if used before the first --window or --tab argument, sets the default for all terminals:
ta: சாளர தேர்வுகள்: முதல் --window அல்லது --tab துணையலகுக்கு முன் பயன்படுத்தினால் அனைத்து முனையங்களுக்கும் முன்னிருப்பாக அமைக்கும்:

en: Show per-terminal options
ta: ஒவ்வொரு   தனி  முனைய தேர்வுகளை காட்டுக

en: Unnamed
ta: பெயரில்லாதது

en: _Profile Preferences
ta: (_P) வரியுரு விருப்பங்கள்

en: _Relaunch
ta: _R மீள்துவக்கு

en: There was an error creating the child process for this terminal
ta: சேய் செயலை முனையத்தில் உருவாக்குவதில் பிழை நேர்ந்தது.

en: The child process exited normally with status %d.
ta: குழந்தை செயல் சரியாக வெளியேறியது. நிலை %d.

en: The child process was terminated by signal %d.
ta: குழந்தை செயல்  %d சமிக்ஞையால் முடித்து வைக்கப்பட்டது.

en: The child process was terminated.
ta: குழந்தை செயல் முடித்து வைக்கப்பட்டது.

en: Close tab
ta: கீற்றை மூடவும்

en: Switch to this tab
ta: இந்த கீற்றுக்கு மாற்றவும்

en: There was an error displaying help
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை

en: Could not open the address “%s”
ta: “%s” முகவரியை திறக்க முடியவில்லை

en: MATE Terminal is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 3 of the License, or (at your option) any later version.
ta: க்னோம் முனையம்  இலவச மென் பொருளாகும்.நீங்கள்  இலவச மென் பொருள் அமைப்பினால் வெளியிடப்பட்ட ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் படி இந்த 3 ஆம் பதிப்பையோ அல்லது அடுத்த பதிப்புகளையோ நீங்கள் (விருப்பப்படி) மாற்றலாம். அல்லது மீண்டும் பறிமாறலாம்.

en: MATE Terminal is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ta: க்னோம் முனையம் உபயோகப்படும் என்ற எதிர்பார்ப்புடன் வெளியிடப்படுகிறது. ஆனால் விற்க தகுதி,குறிப்பிட்ட  செயலுக்கான தகுதி உள்பட எந்த உத்திரவாதமும் அளிக்கப்படவில்லை. மேற் கொண்டு விவரங்களுக்கு ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளை பார்க்கவும்.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with MATE Terminal; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
ta:  இத்துடன் ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் பிரதி உங்களுக்கு கிடைத்திருக்கவேண்டும். இல்லையானால்  கீழ் கண்ட முகவரிக்கு கடிதம் எழுதவும். Free Software Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USA

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: Open _Terminal
ta: முனையத்தைத்திற

en: Open Ta_b
ta: (_b)கீற்றை திற

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: _Terminal
ta: _Tமுனையம்

en: Ta_bs
ta: _b கீற்றுகள்

en: New _Profile…
ta: (_P) புதிய வரியுரு...

en: _Save Contents
ta: _உள்ளடக்கங்களை சேமி

en: C_lose Tab
ta: _l கீற்றை மூடுக

en: _Close Window
ta: _ம சாளரத்தை மூடு

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: Paste _Filenames
ta: (_F) கோப்பு பெயர்களை ஒட்டு

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: P_rofiles…
ta: (_r) வரியுருக்கள்...

en: _Keyboard Shortcuts…
ta: (_K) விசைப்பலகை குறுக்கு விசைகள்...

en: Pr_ofile Preferences
ta: (_o) வரியுரு தேர்வுகள்

en: Zoom _In
ta: (_I)சிறிதாக்கு

en: Zoom _Out
ta: (_O) விலகிப் பார்

en: _Normal Size
ta: (_N) இயல்பான அளவு

en: _Find...
ta: _கண்டுபிடி...

en: Find Ne_xt
ta: அடுத்ததை தேடு (_x)

en: Find Pre_vious
ta: முந்தையதை தேடு (_v)

en: _Clear Highlight
ta: _C சிறப்புச் சுட்டுதலை துடைக்கவும்

en: Go to _Line...
ta: _L  இந்த வரிசைக்குப் போகவும்...

en: _Incremental Search...
ta: _I அதிகரிப்பு தேடல்...

en: Change _Profile
ta: (_P)விவரத்தை மாற்று

en: _Set Title…
ta: (_S) தலைப்பை அமைக்க...

en: Set _Character Encoding
ta: (_C)எழுத்துரு குறிமுறையை அமை

en: _Reset
ta: நிலை மீள்

en: Reset and C_lear
ta: _l நிலை மீட்டு துப்புரவு செய்

en: _Add or Remove…
ta: (_A) சேர் அல்லது நீக்கு...

en: _Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்று (_P)

en: _Next Tab
ta: அடுத்த கீற்று (_N)

en: Move Tab _Left
ta: இடப்பக்கம் கீற்றை நகர்த்து (_L)

en: Move Tab _Right
ta: வலப்பக்கம் கீற்றை நகர்த்து (_R)

en: _Detach tab
ta: கீற்றை பிரிக்கவும். (_D)

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: _About
ta: பற்றி

en: _Send Mail To…
ta: இவருக்கு அஞ்சல் அனுப்பு... (_S)

en: _Copy E-mail Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை நகலெடு (_C)

en: C_all To…
ta: (_a) இவருக்கு அழைப்பு....

en: _Copy Call Address
ta: அழைப்பு முகவரியை நகலெடு (_C)

en: _Open Link
ta: இணைப்பினை திற (_O)

en: _Copy Link Address
ta: இணைப்பு முகவரியை நகலெடு (_C)

en: P_rofiles
ta: (_r) வரியுருக்கள்:

en: L_eave Full Screen
ta: முழுத்திரை விட்டு விலகு (_e)

en: _Input Methods
ta: உள்ளீடு முறைகள் (_I)

en: Show _Menubar
ta: பட்டி-பட்டையைக் காட்டுக (_M)

en: _Full Screen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: Close this terminal?
ta: முனையத்தை மூடவா?

en: C_lose Terminal
ta: முனையம் மூடு (_l)

en: Could not save contents
ta: உள்ளடக்கங்களை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Save as...
ta: இப்படி சேமி...

en: Contributors:
ta: பங்களித்தவர்கள்:
