MATE Desktop Environment - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: A clean dark theme
gu: સુંદર, કાળી થીમ

en: A clean light theme with blue elements
gu: વાદળી તત્વો સાથેની ઝાંખી થીમ

en: A medium blue theme with dark menus and panel
gu: મધ્યમ વાદળી થીમ, કાળા મેનુ અને પેનલ સાથે

en: High Contrast
gu: ઊંચો તફાવત

en: High Contrast Inverse
gu: ઊલટો ઊંચો તફાવત

en: White-on-black text and icons
gu: કાળા પર સફેદ લખાણ અને ચિહ્નો

en: A clean light green theme
gu: સુંદર, ઝાંખી લીલી થીમ

en: A medium green theme with dark menus and panel
gu: મધ્યમ લીલી થીમ, કાળા મેનુ અને પેનલ સાથે

en: A clean light theme with green elements
gu:  લીલા તત્વો સાથેની ઝાંખી થીમ
