MATE Desktop Environment - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: A clean dark theme
vi: Một chủ đề tối đơn giản

en: A clean light theme with blue elements
vi: Một chủ đề sáng đơn giản với các phần tử xanh dương.

en: A medium blue theme with dark menus and panel
vi: Một chủ đề xanh dương trung bình với menu và bảng tối

en: High Contrast
vi: Độ tương phản cao

en: High contrast theme
vi: Chủ đề tương phản cao

en: High Contrast Inverse
vi: Độ tương phản cao ngược lại

en: White-on-black text and icons
vi: Biểu tượng và chữ trắng nền đen

en: A clean light green theme
vi: Một chủ đề xanh lá đơn giản

en: A medium green theme with dark menus and panel
vi: Một chủ đề xanh lá trung bình với menu và bảng tối

en: A clean light theme with green elements
vi: Một chủ đề sáng đơn giản với các phần tử xanh lá

en: Green port of Clearlooks-Phenix
vi: Bản phối xanh lá của Clearlooks-Phenix

en: Port of Clearlooks-Phenix
vi: Bản phối của Clearlooks-Phenix
