MATE Desktop Environment - en to cy translation catalogue (39 entries)

en: Right
cy: Dde

en: Left
cy: Chwith

en: Compiz (Advanced GPU accelerated desktop effects)
cy: Compiz (effeithiau GPU uwch i'r bwrdd gwaith)

en: Desktop
cy: Bwrdd gwaith

en: Interface
cy: Rhyngwyneb

en: Windows
cy: Ffenestri

en: Desktop icons
cy: Eiconau'r bwrdd gwaith

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Window Behaviour
cy: Ymddygiad ffenestri

en: Appearance
cy: Golwg

en: Icons
cy: Eiconau

en: Context menus
cy: Dewislenni cyd-destun

en: Toolbars
cy: Barrau offer

en: Window manager
cy: Rheolydd ffenestri

en: Show Desktop Icons
cy: Dangos eiconau'r bwrdd gwaith

en: Computer
cy: Cyfrifiadur

en: Home
cy: Cartref

en: Network
cy: Rhwydwaith

en: Trash
cy: Bin sbwriel

en: Mounted Volumes
cy: Cyfrolau Arosod

en: Enable animations
cy: Galluogi animeiddiadau

en: Undecorate maximized windows
cy: Dadaddurno ffenestri wedi'u huchafu

en: Do not auto-maximize new windows
cy: Peidio ag uchafu ffenestri newydd yn awtomatig

en: Do not automatically maximize newly opened windows
cy: Peidio ag uchafu ffenestri newydd yn awtomatig

en: Show icons on menus
cy: Dangos eiconau ar ddewislenni

en: Show icons on buttons
cy: Dangos eiconau ar botwm

en: Show Input Methods menu in context menus
cy: Dangos Dulliau Mewnbynnu yn y ddewislen cyd-destyn

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
cy: Dangos dewislen Rheoli Nodau Unicodeyn y dewislenni cyd-destyn

en: Style:
cy: Arddull:

en: Icon size:
cy: Maint eiconau:

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Select a window manager.
cy: Dewiswch reolydd ffenestri.

en: Select a panel layout to change the user interface.
cy: Dewiswch gynllun panel i newid rhyngwyneb y defnyddiwr.

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Text below items
cy: Testun islaw eitemau

en: Text beside items
cy: Testun wrth ochr eitemau

en: Icons only
cy: Eiconau yn unig

en: Text only
cy: Testun yn unig
