MATE Desktop Environment - en to gu translation catalogue (22 entries)

en: Right
gu: જમણું

en: Left
gu: ડાબું

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Panel
gu: પેનલ

en: Windows
gu: વિન્ડો

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Icons
gu: ચિહ્નો

en: Toolbars
gu: સાધન દર્શક પટ્ટીઓ

en: Computer
gu: કમ્પ્યૂટર

en: Home
gu: ઘર

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: Enable animations
gu: એનિમેશન સક્રિય કરો

en: Show Places
gu: જગ્યાઓ બતાવો

en: Style:
gu: શૈલી:

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: વિશાળ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Text below items
gu: વસ્તુઓ હેઠળ લખાણ

en: Text beside items
gu: વસ્તુઓ ની નજીક લખાણ

en: Icons only
gu: ચિહ્નો ફક્ત

en: Text only
gu: લખાણ ફક્ત
