MATE Desktop Environment - en to is translation catalogue (46 entries)

en: Right
is: Til hægri

en: Left
is: Til vinstri

en: Compiz (Advanced GPU accelerated desktop effects)
is: Compiz (þróaðar skjáborðsbrellur með GPU skjákortshröðun)

en: Desktop
is: Skjáborð

en: Interface
is: Viðmót

en: Panel
is: Skjástika

en: Windows
is: Gluggar

en: MATE Tweak
is: MATE-fikt

en: Desktop icons
is: Táknmyndir á skjáborði

en: Performance
is: Afköst

en: Window Behaviour
is: Hegðun glugga

en: Appearance
is: Útlit

en: Panels
is: Skjástikur

en: Panel Features
is: Eiginleikar stiku

en: Icons
is: Táknmyndir

en: Context menus
is: Samhengisvalmyndir

en: Toolbars
is: Tækjaslár

en: Window manager
is: Gluggastjóri

en: Show Desktop Icons
is: Birta táknmyndir á skjáborði

en: Computer
is: Tölva

en: Home
is: Einkamappa

en: Network
is: Netkerfi

en: Trash
is: Rusl

en: Mounted Volumes
is: Tengdar gagnahirslur

en: Enable animations
is: Virkja hreyfingar

en: Do not show window content when moving windows
is: Ekki sýna innihald glugga á meðan þeir eru dregnir

en: Enable window snapping
is: Virkja grip glugga

en: Undecorate maximized windows
is: Taka gluggaskreytingar af hámörkuðum gluggum

en: Do not auto-maximize new windows
is: Ekki hámarka nýja glugga sjálfkrafa

en: Window control placement.
is: Staðsetning gluggastýringa.

en: Show Places
is: Sýna staði

en: Show icons on menus
is: Sýna táknmyndir í valmyndum

en: Show icons on buttons
is: Sýnir táknmyndir á hnöppum

en: Show Input Methods menu in context menus
is: Sýna inntaksaðferðavalmynd í samhengisvalmyndum

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
is: Sýna Unicode-stjórnstafavalmynd í samhengisvalmyndum

en: Style:
is: Stíll:

en: Icon size:
is: Stærð táknmynda:

en: Small
is: Litlar

en: Large
is: Stórar

en: The new window manager will be activated upon selection.
is: Nýji gluggastjórinn verður notaður eftir næstu ræsingu.

en: Select a window manager.
is: Veldu gluggastjóra.

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Text below items
is: Texti fyrir neðan hluti

en: Text beside items
is: Texti við hliðina á hlutum

en: Icons only
is: Aðeins táknmyndir

en: Text only
is: Bara texti
