MATE Desktop Environment - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Right
ml: വലത്

en: Left
ml: ഇടത്

en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Interface
ml: സമ്പർക്കമുഖം

en: Panel
ml: പാളി

en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

en: Desktop icons
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ഐകോണുകൾ

en: Performance
ml: പ്രകടനം

en: Appearance
ml: ദൃശ്യരൂപം

en: Icons
ml: ഐകോണുകൾ

en: Context menus
ml: സാന്ദർഭിക മെനു

en: Toolbars
ml: ഉപകരണപട്ടകൾ

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ

en: Home
ml: ഹോം

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Trash
ml: ട്രാഷ്

en: Mounted Volumes
ml: മൗണ്ടഡ് വോള്യമുകൾ

en: Enable animations
ml: നീങ്ങുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Show Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show icons on menus
ml: മെനുവിൽ ഐകോണുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show icons on buttons
ml: ബട്ടണുകളിൽ ഐകോണുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show Input Methods menu in context menus
ml: സാന്ദർഭിക മെനുകളിൽ ഇൻപുട്ട് രീതികളുടെ മെനു പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
ml: സാന്ദർഭിക മെനുകളിൽ യൂണീകോഡ് നിയന്ത്രണാക്ഷര മെനു പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Style:
ml: രീതി:

en: Icon size:
ml: ഐകോണിന്റെ വലിപ്പം:

en: Small
ml: ചെറുത്

en: Large
ml: വലുത്

en: Default
ml: സ്വഥവേ

en: Text below items
ml: എഴുത്ത് ഇനങ്ങൾക്ക് താഴെ

en: Text beside items
ml: എഴുത്ത് ഇനങ്ങൾക്ക് അരികിൽ

en: Icons only
ml: ഐകോണുകൾ മാത്രം

en: Text only
ml: എഴുത്ത് മാത്രം
