MATE Desktop Environment - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Right
ta: வலது

en: Left
ta: இடது

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Panel
ta: பலகம்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Desktop icons
ta: பணிமேடைச் சின்னங்கள்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Context menus
ta: சூழல் மெனுக்கள்

en: Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகள்

en: Computer
ta: கணிணி

en: Home
ta: துவக்க இல்லம்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: Mounted Volumes
ta: பிணைக்கப்பட்ட வட்டுத்தொகுதி

en: Enable animations
ta: அசைவூட்டங்களை இயலுமைப்படுத்துக

en: Undecorate windows when maximized
ta: விண்டோவை பெரிதாக்கும் போது அலங்காரப்படுத்தாதே

en: Do not automatically maximize newly opened windows
ta: புதிதாய் திறக்கப்பட்ட விண்டோவை பெரிதாக்காதே

en: Show Places
ta: இடங்களை காட்டு

en: Show icons on menus
ta: மெனுக்களில் சின்னங்களையும் காட்டவும்

en: Show icons on buttons
ta: பொத்தான்களில் படவுருக்களைக் காட்டு

en: Show Input Methods menu in context menus
ta: உள்ளீடு முறைகள் பட்டியை சூழல் பட்டிகளில் காட்டு

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
ta: ஒருங்குறியீடு கட்டுப்பாட்டு எழுத்துக்குறி பட்டியை சூழல் பட்டிகளில் காட்டு

en: Style:
ta: பாணி:

en: Icon size:
ta: படவுரு அளவு

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Text below items
ta: உருப்படிகள் கீழே உரை

en: Text beside items
ta: உருப்படிகள் பக்கத்தில் உரை

en: Icons only
ta: படவுருக்கள் மட்டும்

en: Text only
ta: உரை மட்டும்
