MATE Desktop Environment - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Right
te: కుడి

en: Left
te: ఎడమ

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Interface
te: అంతరవర్తి

en: Panel
te: ప్యానల్

en: Windows
te: విండోలు

en: Desktop icons
te: డెస్క్‍టాప్ ప్రతీకలు

en: Performance
te: పనితనం

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Icons
te: ప్రతీకలు

en: Context menus
te: సందర్భ మెనూలు

en: Toolbars
te: సాధనపట్టీలు

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Home
te: నివాసం

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Mounted Volumes
te: అధిరోహించబడిన సంపుటాలు

en: Enable animations
te: యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) ను అచేతనం చేయి

en: Show Places
te: ప్రదేశములు చూపించు

en: Show icons on menus
te: మెనూల నందు ప్రతీకలను చూపించు

en: Show icons on buttons
te: బట్లన్ల పై ప్రతీకలను చూపించు

en: Show Input Methods menu in context menus
te: సందర్భ మెనూలలో ఇన్‌పుట్ పద్ధతులను చూపించు

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
te: సందర్భ మెనూలో యూనీకోడ్ నియంత్రణా అక్షర మెనూని చూపించు

en: Style:
te: శైలి:

en: Icon size:
te: ప్రతీక పరిమాణం:

en: Small
te: చిన్న

en: Large
te: పెద్ద

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Text below items
te: అంశముల క్రింది పాఠ్యము

en: Text beside items
te: అంశముల ప్రక్కని పాఠ్యము

en: Icons only
te: ప్రతీకలు మాత్రమే

en: Text only
te: పాఠ్యము మాత్రమే
