MATE Desktop Environment - en to tl translation catalogue (20 entries)

en: Interface
tl: Ang interface

en: Windows
tl: Mga Window

en: Desktop icons
tl: Mga icon sa desktop

en: Performance
tl: Ang performance

en: Appearance
tl: Hitsura

en: Icons
tl: Mga Icons

en: Context menus
tl: Mga kontekstong menu

en: Trash
tl: Basura

en: Mounted Volumes
tl: Naka-mount na mga volume

en: Show icons on menus
tl: Ipakita ang mga icon sa mga menu

en: Show icons on buttons
tl: Ipakita ang mga icon sa mga pindutan

en: Show Input Methods menu in context menus
tl: Ipakita ang mga menu ng Input Methods sa mga kontekstong menu

en: Show Unicode Control Character menu in context menus
tl: Ipakita ang menu ng Unicode Control Character sa mga kontekstong menu

en: Icon size:
tl: Laki ng icon:

en: Small
tl: Maliit

en: Large
tl: Malaki

en: Text below items
tl: Sulat sa ibaba ng mga item

en: Text beside items
tl: Sulat sa tabi ng mga item

en: Icons only
tl: Mga icon lamang

en: Text only
tl: Mga sulat lamang
