mate-user-admin - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Full Name
ml: മുഴുവന്‍ പേര്

en: Password
ml: അടയാളവാക്കു്

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: Select
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: User ID
ml: ഉപയോക്തൃ ID

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Done
ml: തീര്‍ന്നു

en: Message
ml: സന്ദേശം
