mate-user-admin - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Confirm
ta: உறுதி செய்

en: Close
ta: மூடுக

en: Create New User
ta: புதிய பயனரை உருவாக்கு

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: Select
ta: தெரிவுசெய்க

en: _Open
ta: (_O)திற

en: Language
ta: மொழி

en: User ID
ta: பயனர் ID

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Today
ta: இன்று

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Message
ta: தகவல்
