mate-user-share 1.25.0 - en to is translation catalogue (12 entries)

en: _Close
is: _Loka

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: No reason
is: Engin ástæða

en: Could not display the help contents.
is: Gat ekki birt hjálparskjöl.

en: Could not build interface.
is: Gat ekki hlaðið inn viðmóti

en: Never
is: Aldrei

en: When writing files
is: Þegar skrár eru skrifaðar

en: Always
is: Ávallt

en: Ask
is: Spyrja

en: Open File
is: Opna skrá
