mate-user-share 1.25.0 - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Personal File Sharing Preferences
ml: സ്വകാര്യ ഫയല്‍ പങ്കിടുന്നതിനുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Help
ml: _സഹായം

en: <b>Share Files over the Network</b>
ml: <b>നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഫയലുകള്‍ പങ്കിടുക</b>

en: _Share public files on network
ml: പബ്ലിക് ഫയലുകള്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ _പങ്കിടുക

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: _Require password:
ml: പാസ്‌വേര്‍ഡ് _ആവശ്യമുണ്ടു്:

en: <b>Share Files over Bluetooth</b>
ml: <b>ബ്ലൂടൂത് വഴി ഫയലുകള്‍ പങ്കിടുക</b>

en: Share public files over _Bluetooth
ml: _ബ്ലൂടൂത് വഴി പബ്ലിക് ഫയലുകള്‍ പങ്കിടുക

en: Allo_w remote devices to delete files
ml: ഫയലുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനായി റിമോട്ട് ഡിവൈസുകളെ _അനുവദിക്കുക.

en: Require re_mote devices to bond with this computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറുമായി ചേര്‍ന്നുപോകുന്നതിനായി _റിമോട്ട് ഡിവൈസുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: <b>Receive Files over Bluetooth</b>
ml: <b>ബ്ലൂടൂത് വഴി ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാകുക</b>

en: Receive files in _Downloads folder over Bluetooth
ml: ബ്ലൂടൂതിലുള്ള _Downloads ഫോള്‍ഡറില്‍ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: _Accept files:
ml: ഫയലുകള്‍ _സ്വീകരിക്കുക:

en: _Notify about received files
ml: ലഭ്യമായ ഫയലുകളെക്കുറിച്ചു് _അറിയിക്കുക

en: Personal File Sharing
ml: സ്വകാര്യ ഫയല്‍ പങ്കിടല്‍

en: Preferences for sharing of files
ml: ഫയലുകള്‍ പങ്കിടുന്നതിനുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Launch Personal File Sharing if enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെങ്കില്‍ സ്വകാര്യ ഫയല്‍ പങ്കിടല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Launch Personal File Sharing Preferences
ml: സ്വകാര്യ ഫയല്‍ പങ്കിടുന്നതിനുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Unable to launch the Personal File Sharing preferences
ml: സ്വകാര്യ ഫയല്‍ പങ്കിടുന്നതിനുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: No reason
ml: കാരണമില്ല

en: Could not display the help contents.
ml: സഹായത്തിനുള്ള വിശദാംശങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not build interface.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Never
ml: ഒരിക്കലും വേണ്ട

en: When writing files
ml: ഫയലുകളിലേക്കു് ഡേറ്റാ സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Only for set up devices
ml: സജ്ജമാക്കിയ ഡിവൈസുകള്‍ക്കു് മാത്രം

en: Ask
ml: ചോദിക്കുക

note: Translators: The %s will get filled in with the user name of the user, to form a genitive. If this is difficult to translate correctly so that it will work correctly in your language, you may use something equivalent to "Public files of %s", or leave out the %s altogether. In the latter case, please
en: %s's public files
ml: %s'-നുള്ള പബ്ലിക് ഫയലുകള്‍

note: Translators: This is similar to the string before, only it has the hostname in it too.
en: %s's public files on %s
ml: %s'-നുള്ള പബ്ലിക് ഫയലുകള്‍ - %s-ല്‍

note: Translators: %s is the name of the filename received
en: You received "%s" via Bluetooth
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ബ്ലൂടൂത് വഴി "%s" ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You received a file
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു ഫയല്‍ ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Open File
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Reveal File
ml: ഫയല്‍ കാണിക്കുക

en: File reception complete
ml: ഫയല്‍ റിസപ്ഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കി
