mate-user-share 1.25.0 - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Personal File Sharing Preferences
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு பகிர விருப்பங்கள்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Help
ta: _உதவி

en: <b>Share Files over the Network</b>
ta: <b> கோப்புகளை வலைப்பின்னல் மூலம் பகிர்க</b>

en: _Share public files on network
ta: (_S) கோப்புகளை வலைப்பின்னல் மூலம் பகிர்க

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: _Require password:
ta: (_R) கடவுச்சொல் தேவை:

en: <b>Share Files over Bluetooth</b>
ta: <b> கோப்புகளை ப்ளூடூத் மூலம் பகிர்க</b>

en: Share public files over _Bluetooth
ta: (_B) பொது கோப்புகளை ப்ளூடூத் மூலம் பகிர்க

en: Allo_w remote devices to delete files
ta: (_w) தொலை சாதனங்களை கோப்புக்களை நீக்க அனுமதி

en: Require re_mote devices to bond with this computer
ta: தொலை சாதனங்களை கணினியுடன் சேர வேண்டு

en: <b>Receive Files over Bluetooth</b>
ta: <b> கோப்புகளை ப்ளூடூத் மூலம் பெறுக</b>

en: Receive files in _Downloads folder over Bluetooth
ta: (_D) ப்ளூடூத் மூலம் வரும் கோப்புகளை  தரவிறக்கங்கள் அடைவில் பெறுக

en: _Accept files:
ta: (_A) கோப்புகளை ஏற்றுக்கொள்:

en: _Notify about received files
ta: (_N) பெற்ற  கோப்புகளை பற்றி அறிவி

en: Personal File Sharing
ta: அந்தரங்க கோப்பு பகிர்தல்

en: Preferences for sharing of files
ta: கோப்புகள் பகிர்வதில் விருப்பங்கள்

en: Launch Personal File Sharing if enabled
ta: செயல் படுத்தி இருந்தால் அந்தரங்க கோப்பு பகிர்தலை  ஆரம்பி

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Launch Personal File Sharing Preferences
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு பகிர்தல் விருப்பங்களை ஆரம்பி

en: Unable to launch the Personal File Sharing preferences
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு பகிர்தல் விருப்பங்களை ஆரம்பிக்க முடியவில்லை

en: No reason
ta: காரணம் இல்லை

en: Could not display the help contents.
ta: உதவி உள்ளடகத்தை காட்ட இயலவில்லை

en: Could not build interface.
ta: இடைமுகத்தை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

en: When writing files
ta: கோப்புகளை எழுதும்போது

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Only for set up devices
ta: அமைத்த சாதனங்களுக்கு மட்டும்

en: Ask
ta: கேள்

note: Translators: The %s will get filled in with the user name of the user, to form a genitive. If this is difficult to translate correctly so that it will work correctly in your language, you may use something equivalent to "Public files of %s", or leave out the %s altogether. In the latter case, please
en: %s's public files
ta: %s' இன் பொது கோப்புகள்

note: Translators: This is similar to the string before, only it has the hostname in it too.
en: %s's public files on %s
ta: %s' இன் பொது கோப்புகள் %s இல்

note: Translators: %s is the name of the filename received
en: You received "%s" via Bluetooth
ta:  "%s"  ஐ ப்ளூடூத் வழியாக பெற்றீர்கள்

en: You received a file
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பை பெற்றீர்கள்

en: Open File
ta: கோப்பை திறக்கவும்

en: Reveal File
ta: கோப்பை காட்டுக

en: File reception complete
ta: கோப்பு பெறுதல் முடிந்தது
