mate-user-share 1.25.0 - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Personal File Sharing Preferences
te: వ్యక్తిగత ఫైలు భాగస్వామ్యపు అభీష్టాలు

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: <b>Share Files over the Network</b>
te: <b>నెట్వర్కు ద్వారా దస్త్రములను పంచుకొనుము</b>

en: _Share public files on network
te: నెట్వర్కునందు పబ్లిక్ దస్త్రములను పంచుకొనుము (_S)

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: _Require password:
te: సంకేతపదము అవసరము (_R):

en: <b>Share Files over Bluetooth</b>
te: <b>బ్లూటూత్ ద్వారా దస్త్రములను పంచుకొనుము</b>

en: Share public files over _Bluetooth
te: బ్లూటూత్ నందు పబ్లిక్ దస్త్రములను పంచుకొనుము (_B)

en: Allo_w remote devices to delete files
te: దస్త్రములను తొలగించుటకు దూరస్థ పరికరములను అనుమతించుము (_w)

en: Require re_mote devices to bond with this computer
te: ఈ కంప్యూటర్‌తో బందనం యేర్పరుచుటకు దూరస్థ(రిమోట్) పరికరాలు అవసరము (_m)

en: <b>Receive Files over Bluetooth</b>
te: <b>బ్లూటూత్ ద్వారా దస్త్రములను స్వీకరించుము</b>

en: Receive files in _Downloads folder over Bluetooth
te: బ్లూటూత్ నందు డౌన్‌లోడ్సు ఫోల్డర్‌లో దస్త్రములను స్వీకరించుము (_D)

en: _Accept files:
te: దస్త్రములను ఆమోదించుము (_A):

en: _Notify about received files
te: స్వీకరించిన దస్త్రముల గురించి తెలియజెప్పుము (_N)

en: Personal File Sharing
te: వ్యక్తిగత దస్త్ర భాగస్వామ్యం

en: Preferences for sharing of files
te: ఫైళ్ళను భాగస్వామ్యపరచుటకు అభీష్టాలు

en: Launch Personal File Sharing if enabled
te: చేతనపరిస్తే వ్యక్తిగత ఫైళ్ళ భాగస్వామ్యమును ఆరంభిస్తుంది

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: No reason
te: ఏ కారణంలేదు

en: Could not display the help contents.
te: సహాయ సారములను ప్రదర్శించలేక పోయింది.

en: Could not build interface.
te: ఇంటర్ఫేస్‌ను నిర్మించలేక పోయింది.

en: Never
te: ఎప్పటికివద్దు

en: When writing files
te: దస్త్రములను వ్రాయుచున్నప్పుడు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Ask
te: అడుగు

note: Translators: The %s will get filled in with the user name of the user, to form a genitive. If this is difficult to translate correctly so that it will work correctly in your language, you may use something equivalent to "Public files of %s", or leave out the %s altogether. In the latter case, please
en: %s's public files
te: %sయొక్క పబ్లిక్ దస్త్రములు

note: Translators: This is similar to the string before, only it has the hostname in it too.
en: %s's public files on %s
te: %2$s పైన %1$sయొక్క పబ్లిక్ దస్త్రములు

note: Translators: %s is the name of the filename received
en: You received "%s" via Bluetooth
te: మీరు "%s"ను బ్లూటూత్ ద్వారా పొందినారు

en: You received a file
te: మీరు వొక దస్త్రమును పొందినారు

en: Open File
te: దస్త్రాన్ని తెరువుము

en: Reveal File
te: దస్త్రమును బయటపెట్టుము
