mate-utils 1.25.1 - en to gu translation catalogue (595 entries)

en: Check folder sizes and available disk space
gu: ફોલ્ડર માપો અને ઉપલબ્ધ ડિસ્ક જગ્યા ચકાસો

en: Disk Usage Analyzer Preferences
gu: ડિસ્ક વપરાશકર્તા વિશ્લેષક પસંદગીઓ

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Select _devices to include in filesystem scan:
gu: ફાઈલસિસ્ટમ સ્કેનલમાં સમાવવાના ઉપકરણો પસંદ કરો (_d):

en: _Monitor changes to your home folder
gu: તમારા ઘર ફોલ્ડરમાંના ફેરફારો મોનીટર કરો (_M)

en: _Analyzer
gu: વિશ્લેષક (_A)

en: Scan _Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર સ્કેન કરો (_H)

en: Scan _Filesystem
gu: ફાઈલસિસ્ટમ સ્કેન કરો (_F)

en: Scan F_older...
gu: ફોલ્ડર સ્કેન કરો (_o)...

en: S_can Remote Folder...
gu: દૂરસ્થ ફોલ્ડર સ્કેન કરો (_c)...

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Expand All
gu: બધું વિસ્તૃત કરો (_E)

en: _Collapse All
gu: બધું સંકોચો (_C)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: _Toolbar
gu: સાધનદર્શક પટ્ટી (_T)

en: St_atusbar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_a)

en: All_ocated Space
gu: ફાળવેલ જગ્યા (_o)

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: Disk Usage Analyzer
gu: ડિસ્ક વપરાશકર્તા વિશ્લેષક

en: Scan home folder
gu: ઘર ફોલ્ડર સ્કેન કરો

en: Scan Home
gu: ઘર સ્કેન કરો

en: Scan filesystem
gu: ફાઈલસિસ્ટમ સ્કેન કરો

en: Scan Filesystem
gu: ફાઈલસિસ્ટમ સ્કેન કરો

en: Scan a folder
gu: ફોલ્ડર સ્કેન કરો

en: Scan Folder
gu: ફોલ્ડર સ્કેન કરો

en: Scan a remote folder
gu: દૂરસ્થ ફોલ્ડર સ્કેન કરો

en: Scan Remote Folder
gu: દૂરસ્થ ફોલ્ડર સ્કેન કરો

en: Stop scanning
gu: સ્કેન કરવાનું અટકાવો

en: Refresh
gu: પુનઃતાજું કરો

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
gu: શું ઘર ડિરેક્ટરીમાંનો કોઈપણ ફેરફાર મોનીટર થવો જોઈએ.

en: Toolbar is Visible
gu: સાધનપટ્ટી દૃશ્યમાન છે

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
gu: શું સાધનપટ્ટી મુખ્ય વિન્ડોમાં દૃશ્યમાન હોવી જોઈએ.

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
gu: શું મુખ્ય વિન્ડોના તળિયેની પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી દૃશ્યમાન હોવી જોઈએ.

en: Scanning...
gu: સ્કેન કરી રહ્યા છીએ...

en: Total filesystem capacity:
gu: કુલ ફાઈલ સિસ્ટમ ક્ષમતા:

en: used:
gu: વપરાયેલ:

en: available:
gu: ઉપલબ્ધ:

en: Calculating percentage bars...
gu: ટકાવારી બારની ગણતરી કરી રહ્યા છીએ...

en: Ready
gu: તૈયાર

en: Total filesystem capacity
gu: કુલ ફાઈલ સિસ્ટમ ક્ષમતા

en: Total filesystem usage
gu: કુલ ફાઈલસિસ્ટમ વપરાશ

en: contains hardlinks for:
gu: આના માટે hardlinks સમાવે છે:

en: Could not initialize monitoring
gu: મોનીટરીંગનો આરંભ કરી શક્યા નહિં

en: Changes to your home folder will not be monitored.
gu: તમારા ઘર ફોલ્ડરમાંના ફેરફારો મોનીટર કરવામાં આવશે નહિં.

en: Move to parent folder
gu: પિતૃ ફોલ્ડરમાં ખસેડો

en: Zoom in
gu: મોટું કરો

en: Zoom out
gu: નાનું કરો

en: View as Rings Chart
gu: વતૃળો આલેખ તરીકે જુઓ

en: View as Treemap Chart
gu: ટ્રીમેપ આલેખ તરીકે દર્શાવો

en: Show version
gu: આવૃત્તિને બતાવો

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
gu: ઘણી બધી દલીલો. ફક્ત એક ડિરેક્ટરી ને સ્પષ્ટ કરી શકાય છે.

en: Could not detect any mount point.
gu: કોઇપણ માઉન્ટ પોઇંટ ને શોધી શકાયુ નહિં.

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
gu: માઉન્ટ બિંદુ વિના ડિસ્ક વપરાશનું વિશ્લેષણ થઈ શકે નહિં.

en: Maximum depth
gu: મહત્તમ ઊંડાઈ

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
gu: રુટમાંથી આલેખમાં મહત્તમ ઊંડાઈ દોરવામાં આવે છે

en: Chart model
gu: આલેખ મોડેલ

en: Set the model of the chart
gu: આલેખનું મોડેલ સુયોજિત કરો

en: Chart root node
gu: આલેખ રુટ નોડ

en: Set the root node from the model
gu: મોડેલમાંથી રુટ નોડ સુયોજિત કરો

en: Cannot create pixbuf image!
gu: pixbuf ચિત્ર બનાવી શકતા નથી!

en: Save Snapshot
gu: સ્નેપશોટ સંગ્રહો

en: _Image type:
gu: ચિત્ર પ્રકાર (_I):

en: Scan
gu: સ્કેન

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Mount Point
gu: માઉન્ટ બિંદુ

en: Filesystem Type
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ પ્રકાર

en: Total Size
gu: કુલ માપ

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Cannot scan location "%s"
gu: સ્થાન "%s" ને સ્કેન કરી શકાતુ નથી

en: Custom Location
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ સ્થાન

en: Public FTP
gu: જાહેર FTP

en: FTP (with login)
gu: FTP (પ્રવેશ સાથે)

en: Windows share
gu: વિન્ડો વહેંચો

en: Secure WebDAV (HTTPS)
gu: સુરક્ષિત WebDAV (HTTPS)

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
gu: સર્વર નું જોડાણ કરી શકાતુ નથી. તમારે સર્વર માટે નામ ને દાખલ કરવુ જ પડશે.

en: Please enter a name and try again.
gu: મહેરબાની કરીને નામ દાખલ કરો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: _Location (URI):
gu: સ્થાન (URI) (_L):

en: _Server:
gu: સર્વર (_S):

en: Optional information:
gu: વૈકલ્પિક જાણકારી:

en: _Share:
gu: વહેંચો (_S):

en: _Port:
gu: પોર્ટ (_P):

en: _Folder:
gu: ફોલ્ડર (_F):

en: _User Name:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_U):

en: _Domain Name:
gu: ડોમેઈન નામ (_D):

en: Connect to Server
gu: સર્વરમાં જોડાવો

en: Service _type:
gu: સેવા પ્રકાર (_t):

en: _Scan
gu: સ્કેન (_S)

en: Rescan your home folder?
gu: શું તમારું ઘર ફોલ્ડર ફરી સ્કેન કરવું છે?

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
gu: તમારા ઘર ફોલ્ડરના સમાવિષ્ટ બદલાઈ ગયેલ છે. ડિસ્ક વપરાશ વિગતો સુધારવા માટે પુનઃસ્કેન પસંદ કરો.

en: _Rescan
gu: પુનઃસ્કેન (_R)

en: Folder
gu: ફોલ્ડર

en: Usage
gu: વપરાશ

en: Size
gu: માપ

en: Contents
gu: સમાવિષ્ટો

en: Select Folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: _Show hidden folders
gu: છુપા ફોલ્ડરો બતાવો (_S)

en: Cannot check an excluded folder!
gu: બાકાત રાખેલ ફોલ્ડર ને ચકાસી શકાતુ નથી!

en: "%s" is not a valid folder
gu: "%s" એ માન્ય ફોલ્ડર નથી

en: Could not analyze disk usage.
gu: ડિસ્ક વપરાશનું વિશ્લેષણ કરી શક્યા નહિં.

en: _Open Folder
gu: ફોલ્ડર ખોલો (_O)

en: Mo_ve to Trash
gu: કચરાપેટીમાં મોકલો (_v)

en: Could not open folder "%s"
gu: ફોલ્ડર "%s" ખોલી શક્યા નહિં

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
gu: ફોલ્ડર દર્શાવવાની ક્ષમતા દાખવતું કોઈ દર્શક સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: Could not move "%s" to the Trash
gu: "%s" ને કચરાપેટીમાં મોકલી શક્યા નહિં

en: Could not move file to the Trash
gu: કચરાપેટીમાં ફાઇને ખસેડી શક્યા નહિં

en: Details: %s
gu: વિગતો: %s

en: There was an error displaying help.
gu: મદદ પ્રદર્શિત કરવામાં ભૂલ હતી.

en: The document does not exist.
gu: દસ્તાવેજ હાજર નથી.

en: The folder does not exist.
gu: ફોલ્ડર અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
gu: આ કમ્પ્યૂટર પર નામ અથવા સમાવિષ્ટ દ્વારા દસ્તાવેજો અને ફોલ્ડરો સ્થિત કરો

en: Show Additional Options
gu: વધારાના વિકલ્પો બતાવો

en: Disable Quick Search
gu: ઝડપી શોધ નિષ્ક્રિય કરો

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
gu: આ કી નક્કી કરે છે શું શોધ સાધન locate આદેશનો ઉપયોગ નિષ્ક્રિય કરે છે જ્યારે સાદા ફાઈલ નામો શોધી રહ્યા હોય.

en: Quick Search Excluded Paths
gu: ઝડપી શોધ નહિં સમાવિષ્ટ પથો

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
gu: આ કી શોધ સાધન ઝડપી શોધમાં નહિં સમાવિષ્ટમાંથી પથ વ્યાખ્યાયિત કરે છે. વાઈલ્ડકાર્ડ '*' અને '?' આધારભૂત છે. /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, અને /var/* મૂળભુત કિંમતો છે.

en: Disable Quick Search Second Scan
gu: બીજી સ્કેનમાં ઝડપી શોધ નિષ્ક્રિય કરો

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
gu: આ કી નક્કી કરે છે કે શું શોધ સાધન find આદેશનો ઉપયોગ ઝડપી શોધ કર્યા પછી નિષ્ક્રિય બનાવે છે.

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
gu: ઝડપી શોધ દ્વિતીય સ્કેન નહિં સમાવિષ્ટ પથો

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
gu: કી પથ વ્યાખ્યાયિત કરે છે જેનો શોધ સાધન જ્યારે ઝડપી શોધ કરી રહ્યો હોય ત્યારે દ્વિતીય સ્કેનમાં સમાવેશ કરતો નથી. દ્વિતીય સ્કેન ફાઈલો શોધવા માટે find આદેશ વાપરે છે. દ્વિતીય સ્કેનનો હેતુ ફાઈલો શોધવાનો છે કે જેઓ અનુક્રમિત થયેલ નથી. વાઈલ્ડકાર્ડ '*' અને '?' આધારભૂત છે. મૂળભુત કિંમત / છે.

en: Search Result Columns Order
gu: શોધ પરિણામ સ્તંભો ક્રમ

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
gu: કી શોધ પરિણામોમાં સ્તંભોનો ક્રમ વ્યાખ્યાયિત કરે છે. આ કી વપરાશકર્તા દ્વારા બદલાવી જોઈએ નહિં.

en: Default Window Width
gu: મૂળભૂત વિન્ડો પહોળાઈ

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
gu: આ કી વિન્ડો પહોળાઈ વ્યાખ્યાયિત કરે છે, અને તે સત્રો વચ્ચેના શોધ સાધનનું માપ યાદ રાખવા માટે વપરાય છે. તેને -1 માં સુયોજિત કરવાનું શોધ સાધનને મૂળભૂત પહોળાઈ વાપરવા દેશે.

en: Default Window Height
gu: મૂળભૂત વિન્ડો ઊંચાઈ

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
gu: આ કી વિન્ડો ઊંચાઈ વ્યાખ્યાયિત કરે છે, અને તે સત્રો વચ્ચેના શોધ સાધનનું માપ યાદ રાખવા માટે વપરાય છે. તેને -1 માં સુયોજિત કરવાનું શોધ સાધનને મૂળભૂત ઊંચાઈ વાપરવા દેશે.

en: Default Window Maximized
gu: મૂળભૂત વિન્ડો મહત્તમ થયેલ

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
gu: આ કી નક્કી કરે છે કે શું શોધ સાધન વિન્ડો મહત્તમ સ્થિતિમાં શરૂ થાય છે.

en: Look in Folder
gu: ફોલ્ડરમાં જુઓ

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
gu: આ કી "Look in Folder" વિજેટની મૂળભૂત કિંમતને વ્યાખ્યાયિત કરે છે.

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "લખાણ આ સમાવે છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "આ તારીખ કરતાં ઓછા દિવસે સુધારાયેલ છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "આ તારીખ કરતાં વધુ દિવસે સુધારાયેલ છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "માપ ઓછામાં ઓછું આટલું હોય" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "માપ વધુમાં વધુ આટલું હોય" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "ફાઈલ ખાલી છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "વપરાશકર્તા દ્વારા માલિકી છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "જૂથ દ્વારા માલિકી છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "માલિક ઓળખાયેલ નથી" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "નામ આ સમાવતું નથી" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "નામ નિયમિત સમીકરણ બંધબેસે છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "છુપી ફાઈલો અને ફોલ્ડરો બતાવો" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "સાંકેતિક કડીઓ અનુસરે છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
gu: આ કી જ્યારે શોધ સાધન શરૂ થાય ત્યારે શું "અન્ય ફાઈલસિસ્ટમો બહાર કાઢે છે" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરેલ છે તે નક્કી કરે છે.

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: ID
gu: ઓળખ

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Contains the _text
gu: લખાણ ધરાવે છે (_t)

en: _Date modified less than
gu: કરતાં ઓછા દિવસથી તારીખ બદલાયેલ છે (_D)

en: days
gu: દિવસો

en: Date modified more than
gu: કરતાં વધુ દિવસોથી તારીખ બદલાયેલ છે

en: S_ize at least
gu: માપ ઓછામાં ઓછું (_i)

en: kilobytes
gu: કિલોબાઈટો

en: Si_ze at most
gu: માપ વધુમાં વધુ (_z)

en: File is empty
gu: ફાઇલ ખાલી છે

en: Owned by _user
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા માલિકીપણુ (_u)

en: Owned by _group
gu: જૂથ દ્વારા માલિકીપણુ (_g)

en: Owner is unrecognized
gu: માલિક ઓળખીતો નથી

en: Na_me does not contain
gu: નામ આ ધરાવતું નથી (_m)

en: Name matches regular e_xpression
gu: નામ સામાન્ય હાવભાવ સરખાવે છે (_x)

en: Show hidden and backup files
gu: છુપી અને બેક-અપ ફાઈલો બતાવો

en: Follow symbolic links
gu: સાંકેતિક કડીઓને અનુસરો

en: Exclude other filesystems
gu: બીજી ફાઇલસિસ્ટમોને બહાર કાઢો

en: STRING
gu: શબ્દમાળા

en: A locate database has probably not been created.
gu: locate ડેટાબેઝ કદાચ બન્યો નહિં હોય.

en: Character set conversion failed for "%s"
gu: "%s" માટે અક્ષર સમૂહ રૂપાંતરણ નિષ્ફળ

en: Searching...
gu: શોધે છે...

en: Search for Files
gu: ફાઇલો માટે શોધ

en: No files found
gu: કોઈ ફાઇલ મળતી નથી

en: (stopped)
gu: (અટકી ગયેલ છે)

en: No Files Found
gu: કોઈ ફાઇલ મળતી નથી

en: Entry changed called for a non entry option!
gu: પ્રવેશ બદલાય છે પ્રવેશ વિકલ્પ ન હોય તે માટે બોલાવાય છે!

en: Set the text of "Name contains" search option
gu: "નામ સમાવે" શોધ વિકલ્પનું લખાણ સુયોજિત કરો

en: Set the text of "Look in folder" search option
gu: "ફોલ્ડરમાં જુઓ" શોધ વિકલ્પનું લખાણ સુયોજિત કરો

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
gu: ફાઈલો નીચે પ્રમાણે ક્રમમાં ગોઠવોઃ  નામ, ફોલ્ડર, માપ, પ્રકાર, અથવા તારીખ

en: Set sort order to descending, the default is ascending
gu: ક્રમમાં ગોઠવવાનું ઉતરતું સુયોજિત કર, ચઢતો મૂળભુત છે

en: Automatically start a search
gu: આપોઆપ શોધવાનું શરુ કરો

en: Select the "%s" search option
gu: "%s" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરો

en: Select and set the "%s" search option
gu: "%s" શોધ વિકલ્પ પસંદ કરો અને સુયોજિત કરો

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
gu: ક્રમમાં ગોઠવો આદેશ વાક્ય દલીલને અપાયેલ વિકલ્પ અમાન્ય છે.

en: 
    ... Too many errors to display ...
gu: 
    ... ઘણી બધી ભૂલો દેખાડવા માટે ...

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
gu: શોધનાં પરિણામો અયોગ્ય હોઈ શકે.  આ શોધ કરવામાં ત્યાં ભૂલ હોઈ શકે.

en: Show more _details
gu: ઘણી વિગતો બતાવો (_d)

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
gu: શોધનાં પરિણામો કદાચ સમયમર્યાદા સમાપ્ત થયેલ હોય અથવા અયોગ્ય હોઈ શકે.  શું તમે ઝડપી શોધની લાક્ષણિકતાઓ નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Disable _Quick Search
gu: ઝડપી શોધ નિષ્ક્રિય કરો (_Q)

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
gu: બાળ %d નું પ્રક્રિયા જૂથ id સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Error parsing the search command.
gu: શોધ આદેશ માટે પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ.

en: Error running the search command.
gu: શોધ આદેશ ચલાવવામાં ભૂલ.

en: Enter a text value for the "%s" search option.
gu: "%s" શોધ વિકલ્પ માટે લખાણ કિંમત સુયોજિત કરો.

note: Translators:  Below is a string displaying the search options name and unit value.  For example, "\"Date modified less than\" in days".
en: "%s" in %s
gu: "%s" એ %s માં

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
gu: %s માં "%s" શોધ વિકલ્પ માટે કિંમત દાખલ કરો.

en: Remove "%s"
gu: "%s" દૂર કરો

en: Click to remove the "%s" search option.
gu: "%s" શોધ વિકલ્પ દૂર કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: A_vailable options:
gu: પ્રાપ્ત વિકલ્પો (_v):

en: Available options
gu: ઉપ્લબ્ધ વિકલ્પો

en: Select a search option from the drop-down list.
gu: નીચે આવતા મેનુની યાદીમાંથી શોધ વિકલ્પ પસંદ કરો.

en: Add search option
gu: શોધ વિકલ્પ ઉમેરો

en: Click to add the selected available search option.
gu: પસંદિત ઉપ્લબ્ધ શોધ વિકલ્પ ઉમેરવા માટે ક્લિક કરો.

en: S_earch results:
gu: શોધ પરિણામો (_e):

en: List View
gu: યાદી દેખાવ

en: Name
gu: નામ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Date Modified
gu: તારીખ દલાયેલી છે

en: _Name contains:
gu: નામ સમાવે (_N):

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
gu: ફાઈલનામ અથવા અંશતઃ ફાઈલનામ વાઈલ્ડકાર્ડ સાથે અથવા તેના વિના દાખલ કરો.

en: Name contains
gu: નામ આ સમાવે છે

en: _Look in folder:
gu: ફોલ્ડરમાં જુઓ (_L):

en: Browse
gu: શોધો

en: Look in folder
gu: ફોલ્ડરમાં જુઓ

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
gu: ફોલ્ડર અથવા ઉપકરણ પસંદ કરો કે જેમાંથી તમે શોધ શરૂ કરવા માંગો છો.

en: Select more _options
gu: વધુ વિકલ્પો પસંદ કરો (_o)

en: Select more options
gu: વધુ વિકલ્પો પસંદ કરો

en: Click to expand or collapse the list of available options.
gu: ઉપલબ્ધ વિકલ્પોની યાદી ખોલવા અથવા સંકોચવા ક્લિક કરો.

en: Click to display the help manual.
gu: મદદ માર્ગદર્શિક પ્રદર્શિત કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: Click to close "Search for Files".
gu: "ફાઈલો માટેની શોધ" બંધ કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: Click to perform a search.
gu: શોધ કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: Click to stop a search.
gu: શોધ અટકાવવા માટે ક્લિક કરો.

en: - the MATE Search Tool
gu: - the MATE શોધ સાધનો

en: Could not open help document.
gu: મદદ દસ્તાવેજ ખોલી શકાયુ નથી.

en: Could not open document "%s".
gu: દસ્તાવેજ "%s" ખોલી શકાયું નથી.

en: Could not open folder "%s".
gu: ફોલ્ડર "%s" ખોલી શકાયુ નથી.

en: The caja file manager is not running.
gu: નોટિલસ ફાઈલ વ્યવસ્થાપક ચાલી રહ્યું નથી.

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
gu: ત્યાં કોઈ સ્થાપિત દર્શક દસ્તાવેજન દેખાડવામાં સમર્ચ નથી.

en: Could not move "%s" to trash.
gu: "%s" ને કચરાપેટીમાં મોકલી શકાઈ નહિ.

en: Do you want to delete "%s" permanently?
gu: શું તમે ખરેખર "%s" ને કાયમ માટે કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
gu: કચરાપેટી પ્રાપ્ય નથી. "%s" ને કચરાપેટીમાં મોકલી શકાઈ નહિ.

en: Could not delete "%s".
gu: "%s" ને કાઢી શકાઈ નહિ.

en: Deleting "%s" failed: %s.
gu: "%s" ને કાઢવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Moving "%s" failed: %s.
gu: "%s" ને ખસેડવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Open with %s
gu: %s સાથે ખોલો (_O)

en: Open with %s
gu: %s ની સાથે ખોલો

en: Open Wit_h
gu: ની સાથે ખોલો (_h)

en: _Save Results As...
gu: આ પ્રમાણે પરિણામનો સંગ્રહ કરો (_A)...

en: Save Search Results As...
gu: શોધ પરિણામનો આ નામથી સંગ્રહ કરો...

en: Could not save document.
gu: દસ્તાવેજનો સંગ્રહ કરી શકાયો નથી.

en: You did not select a document name.
gu: તમે દસ્તાવેજનું નામ પસંદ કર્યું નથી.

en: Could not save "%s" document to "%s".
gu: દસ્તાવેજ "%s" ને "%s" માં સંગ્રહી શકાયું નહિ.

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
gu: દસ્તાવેજ "%s" પહેલેથી જ હાજર છે.  શું તમે એને ફરીથી બદલવા માંગો છો?

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
gu: જો તમે હયાત ફાઈલને બદલો, તો એના સમાવિષ્ટો પર ફરીથી લખાઈ જશે.

en: _Replace
gu: જગ્યા બદલો (_R)

en: The document name you selected is a folder.
gu: તમે પસંદ કરેલ દસ્તાવેજનું નામ એ એક ફોલ્ડર છે.

en: You may not have write permissions to the document.
gu: કદાચ તમને દસ્તાવેજમાં લખવાની પરવાનગી નથી.

en: today at %-I:%M %p
gu: આજે %-I:%M %p વાગ્યે

en: yesterday at %-I:%M %p
gu: ગઈકાલે %-I:%M%p વાગ્યે

en: link (broken)
gu: કડી (તૂટેલી)

en: link to %s
gu: %s ની કડી

en:  (copy)
gu:  (નકલ)

en:  (another copy)
gu:  (બીજી નકલ)

en: th copy)
gu: મી નકલ)

en: st copy)
gu: મી નકલ)

en: nd copy)
gu: મી નકલ)

en: rd copy)
gu: મી નકલ)

en: %s (copy)%s
gu: %s (નકલ)%s

en: %s (another copy)%s
gu: %s (બીજી નકલ)%s

en: %s (%dth copy)%s
gu: %s (%dમી નકલ)%s

en: %s (%dst copy)%s
gu: %s (%dમી નકલ)%s

en: %s (%dnd copy)%s
gu: %s (%dમી નકલ)%s

en: %s (%drd copy)%s
gu: %s (%dમી નકલ)%s

en:  (invalid Unicode)
gu:  (અયોગ્ય યુનિકોડ)

en: Log File Viewer
gu: લોગ ફાઇલ દર્શક

en: View or monitor system log files
gu: સિસ્ટમ લોગ ફાઈલો જુઓ અથવા મોનીટર કરો

en: Log file to open up on startup
gu: પ્રારંભ પર ખુલનાર લોગ ફાઇલ

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
gu: શરૂઆતમાં દર્શાવાયેલ લોગ ફાઈલ સ્પષ્ટ કરે છે. /var/adm/messages અથવા /var/log/messages એ મૂળભૂત છે, તમારી ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ પર આધાર રાખીને.

en: Size of the font used to display the log
gu: લોગ દર્શાવવા માટે વપરાતા ફોન્ટનું માપ

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
gu: મુખ્ય વૃક્ષ દેખાવમાં લોગ દર્શાવવા માટે વપરાયેલ ચોક્કસ-પહોળાઈના ફોન્ટનું માપ સ્પષ્ટ કરે છે. મૂળભૂત એ મૂળભૂત ટર્મિનલ ફોન્ટ માપમાંથી લેવાયેલ છે.

en: Height of the main window in pixels
gu: મુખ્ય વિન્ડોની ઊંચાઈ પિક્સેલોમાં

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
gu: લોગ દર્શક મુખ્ય વિન્ડોની ઊંચાઈ પિક્સેલોમાં સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Width of the main window in pixels
gu: મુખ્ય વિન્ડોની પહોળાઈ પિક્સેલોમાં

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
gu: લોગ દર્શક મુખ્ય વિન્ડોની પહોળાઈ પિક્સેલોમાં સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Log files to open up on startup
gu: શરૂઆતમાં ખોલવા માટેની લોગ ફાઈલો

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
gu: શરુઆતમાં ખોલવા માટેની લોગ ફાઈલોની યાદી સ્પષ્ટ કરે છે. મૂળભૂત યાદી /etc/syslog.conf વાંચીને બનાવી શકાય છે.

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: Impossible to open the file %s
gu: ફાઇલ %s ને ખોલવાનું અશક્ય

en: Filter name is empty!
gu: ફિલ્ટર નામ ખાલી છે!

en: Filter name may not contain the ':' character
gu: ફિલ્ટર નામ ':' અક્ષરને સમાવી શકતુ નથી

en: Regular expression is empty!
gu: નિયમિત સમીકરણ ખાલી નથી!

en: Regular expression is invalid: %s
gu: નિયમિત સમીકરણ અયોગ્ય છે: %s

en: Please specify either foreground or background color!
gu: મહેરબાની કરીને ક્યાંતો આગળનો અથવા પાછળના રંગને સ્પષ્ટ કરો!

en: Edit filter
gu: ફિલ્ટરમાં ફેરફાર કરો

en: Add new filter
gu: નવા ફિલ્ટરને ઉમેરો

en: Filters
gu: ફિલ્ટરો

en: _Find:
gu: શોધો (_F):

en: Find Previous
gu: પહેલાંનું શોધો

en: Find previous occurrence of the search string
gu: શોધ શબ્દમાળાઓનો પહેલાંનો વારો શોધો

en: Find Next
gu: આગળ શોધો

en: Find next occurrence of the search string
gu: શોધ શબ્દમાળાનો આગળનો વારો શોધો

en: Clear the search string
gu: શોધ શબ્દમાળાને સાફ કરો

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
gu: GZip થયેલ લોગ વિસંકુચિત કરતી વખતે ભૂલ. ફાઈલ બગડેલી હોઈ શકે.

en: You don't have enough permissions to read the file.
gu: ફાઇલને વાંચવા માટે તમને પૂરતી પરવાનગીઓ નથી.

en: The file is not a regular file or is not a text file.
gu: ફાઇલ એ નિયમિત ફાઇલ નથી અથવા લખાણ ફાઇલ નથી.

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
gu: સિસ્ટમ લોગની આ આવૃત્તિ GZip થયેલ લોગને આધાર આપતી નથી.

en: Loading...
gu: લોડ કરી રહ્યા છીએ...

en: Show the application's version
gu: કાર્યક્રમની આવૃત્તિ બતાવો

en:  - Browse and monitor logs
gu:  - લોગો બ્રાઉઝ કરો અને મોનીટર કરો

en: Log Viewer
gu: લોગ દર્શક

en: System Log Viewer
gu: સિસ્ટમ લોગ જોનાર

en: last update: %s
gu: છેલ્લો સુધારો: %s

en: %d lines (%s) - %s
gu: %d લીટીઓ (%s) - %s

en: Open Log
gu: લોગ ખોલો

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: Wrapped
gu: લપેટાયેલ

en: Not found
gu: મળ્યું નહિં

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Filters
gu: ફિલ્ટરો (_F)

en: _Open...
gu: ખોલો (_O)...

en: Open a log from file
gu: ફાઈલમાંથી લોગ ખોલો

en: Close this log
gu: આ લોગ બંધ કરો

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: Quit the log viewer
gu: લોગ દર્શક બંધ કરો

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: Copy the selection
gu: પસંદગીની નકલ કરો

en: Select _All
gu: બધું પસંદ કરો (_A)

en: Select the entire log
gu: વર્તમાન લોગ પસંદ કરો

en: _Find...
gu: શોધો (_F)...

en: Find a word or phrase in the log
gu: લોગ માં શબ્દ અથવા શબ્દસમૂહ ને શોધો

en: Zoom _In
gu: મોટુ કરો (_I)

en: Bigger text size
gu: મોટું લખાણ માપ

en: Zoom _Out
gu: નાનું કરો (_O)

en: Smaller text size
gu: નાનું લખાણ માપ

en: _Normal Size
gu: સામાન્ય માપ (_N)

en: Normal text size
gu: સામાન્ય લખાણ માપ

en: Manage Filters
gu: ફિલ્ટરો ને સંચાલિત કરો

en: Manage filters
gu: ફિલ્ટરોને સંચાલિત કરો

en: Open the help contents for the log viewer
gu: લોગ દર્શક માટે મદદ સમાવિષ્ટો ખોલો

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: Show the about dialog for the log viewer
gu: લોગ દર્શક માટે વિશે સંવાદ બતાવો

en: _Statusbar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_S)

en: Show Status Bar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી બતાવો

en: Side _Pane
gu: બાજુની તકતી (_P)

en: Show Side Pane
gu: બાજુની તકતી બતાવો

en: Show matches only
gu: ફક્ત બંધબેસતાઓને બતાવો

en: Only show lines that match one of the given filters
gu: ફક્ત વાક્યો બતાવો કે જે આપેલ ફિલ્ટરોનાં એક સાથે બંધબેસે

en: Version:
gu: આવૃત્તિ:

en: Could not open the following files:
gu: નીચેની ફાઇલો ને ખોલી શકાયુ નહિં:

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default Dictionary Server
gu: મૂળભૂત શબ્દકોષ સર્વર

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
gu: ઓનલાઈન શબ્દકોશમાં વ્યાખ્યાઓ અને જોડણીઓ માટે શબ્દ ચકાસો

en: Dictionary Look up
gu: શબ્દકોષમાં જુઓ

en: Look up words in a dictionary
gu: શબ્દો શબ્દકોષમાં જુઓ

en: The default database to use
gu: વાપરવા માટેનો મૂળભૂત ડેટાબેઝ

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
gu: શબ્દકોષ સ્રોત પર મૂળભૂત રીતે વાપરવાના વ્યક્તિગત ડેટાબેઝ અથવા મેટા-ડેટાબેઝનું નામ. અવતરણ ચિહ્ન ("!") એટલે કે સ્રોત પર હાજર બધા ડેટાબેઝની શોધ થવી જોઈએ

en: The default search strategy to use
gu: વાપરવા માટેની મૂળભૂત શોધ વિચારધારા

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
gu: શબ્દકોષ સ્રોત પર વાપરવાની મૂળભૂત સ્રોત વિચારધારાનું નામ, જો ઉપલબ્ધ હોય. મૂળભૂત વિચારધારા એ 'ચોક્કસ' છે, કે જે એકદમા ચોક્કસ શબ્દો જ સરખાવે છે.

en: The font to be used when printing
gu: છાપતી વખતે વાપરવાના ફોન્ટ

en: The font to be used when printing a definition.
gu: વ્યાખ્યા છાપતી વખતે વાપરવાના ફોન્ટ.

en: The name of the dictionary source used
gu: વાપરવા માટેના શબ્દકોષ સ્રોતનું નામ

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
gu: શબ્દોની વ્યાખ્યા મેળવવા માટે વાપરવાના શબ્દકોષ સ્રોતનું નામ.

en: Thai
gu: થાઈ

en: Longdo Thai-English Dictionaries
gu: Longdo થાઈ-અંગ્રેજી શબ્દકોષો

en: Client Name
gu: ક્લાઈન્ટ નામ

en: The name of the client of the context object
gu: સંદર્ભ ઓબ્જેક્ટના ક્લાઈન્ટનું નામ

en: Hostname
gu: યજમાનનામ

en: The hostname of the dictionary server to connect to
gu: જોડાવા માટેના શબ્દકોષ સર્વરનું યજમાનનામ

en: Port
gu: પોર્ટ

en: The port of the dictionary server to connect to
gu: જોડાવા માટેના શબ્દકોષ સર્વરનો પોર્ટ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: The status code as returned by the dictionary server
gu: શબ્દકોષ દ્વારા મળેલો પરિસ્થિતિ કોડ

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
gu: '%s:%d' આગળ શબ્દકોષ સર્વરનું કોઈ જોડાણ નથી

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
gu: યજમાનનામ '%s' માટે જોવાનું નિષ્ફળ: કોઈ યોગ્ય સ્રોતો મળ્યા નથી

en: Lookup failed for host '%s': %s
gu: યજમાન '%s' માટે જોવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
gu: યજમાન '%s' માટે જોવાનું નિષ્ફળ: યજમાન મળ્યો નહિં

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
gu: '%s:%d' આગળ શબ્દકોષ સર્વર સાથે જોડાવામાં અસમર્થ. સર્વરે %d કોડ સાથે પ્રત્યુત્તર આપ્યો (સર્વર નીચું)

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
gu: શબ્દકોષ સર્વર પ્રત્યુત્તર પદચ્છેદ કરવામાં અસમર્થ
    : '%s'

en: No definitions found for '%s'
gu: '%s' માટે કોઈ વ્યાખ્યાઓ મળી નહિં

en: Invalid database '%s'
gu: અયોગ્ય ડેટાબેઝ '%s'

en: Invalid strategy '%s'
gu: અયોગ્ય વિચારધારા '%s'

en: Bad command '%s'
gu: ખરાબ આદેશ '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
gu: આદેશ '%s' માટે ખરાબ પરિમાણો

en: No databases found on dictionary server at '%s'
gu: '%s' આગળ શબ્દકોષ સર્વર પર કોઈ ડેટાબેઝો મળ્યા નહિં

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
gu: '%s' આગળ શબ્દકોષ સર્વર પર કોઈ વિચારધારાઓ મળી નહિં

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
gu: %s:%d આગળ શબ્દકોષ સર્વર સાથે જોડાણ નિષ્ફળ

en: Error while reading reply from server:
    %s
gu: સર્વરમાંથી પ્રત્યુત્તર વાંચતી વખતે ભૂલ:
    %s

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
gu: '%s:%d' આગળ શબ્દકોષ સર્વર માટે જોડાણ સમયસમાપ્તિ

en: No hostname defined for the dictionary server
gu: શબ્દકોષ સર્વર માટે કોઈ યજમાનનામ વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Unable to create socket
gu: સોકેટ બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
gu: બિન-બ્લોકીંગને ચેનલ તરીકે સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
gu: '%s:%d' આગળ શબ્દકોષ સર્વર સાથે જોડાવામાં અસમર્થ

en: Local Only
gu: માત્ર સ્થાનિક

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
gu: શું સંદર્ભ માત્ર સ્થાનિક શબ્દકોષો જ વાપરે અથવા નહિં

en: Reload the list of available databases
gu: ઉપલબ્ધ ડેટાબેઝોની યાદી પુનઃલાવો

en: Clear the list of available databases
gu: ઉપલબ્ધ ડેટાબેઝોની યાદી સાફ કરો

en: Error while matching
gu: સરખાવતી વખતે ભૂલ

en: F_ind:
gu: શોધો (_i):

en: _Previous
gu: પહેલાંનું (_P)

en: _Next
gu: પછીનું (_N)

en: Error while looking up definition
gu: વ્યાખ્યા માટે જોતી વખતે ભૂલ

en: Another search is in progress
gu: અન્ય શોધ પ્રગતિમાં છે

en: Please wait until the current search ends.
gu: મહેરબાની કરીને વર્તમાન શોધનો અંત થાય ત્યાં સુધી રાહ જુઓ.

en: Error while retrieving the definition
gu: વ્યાખ્યા મેળવતી વખતે ભૂલ

en: Filename
gu: ફાઇલનું નામ

en: The filename used by this dictionary source
gu: આ શબ્દકોષ સ્રોત દ્વારા વપરાતું ફાઈલનામ

en: Description
gu: વર્ણન

en: The description of this dictionary source
gu: આ શબ્દકોષ સ્રોતનું વર્ણન

en: Database
gu: ડેટાબેઝ

en: Strategy
gu: વિચારધારા

en: Transport
gu: પરિવહન

en: The transport mechanism used by this dictionary source
gu: આ શબ્દકોષ સ્રોત દ્વારા વપરાતી પરિવહન વિચારધારા

en: Context
gu: સંદર્ભ

en: The GdictContext bound to this source
gu: GdictContext આ સ્રોતથી બંધિત છે

en: Invalid transport type '%d'
gu: અયોગ્ય પરિવહન પ્રકાર '%d'

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
gu: કોઈ '%s' જૂથ શબ્દકોષ સ્રોત વ્યાખ્યામાં મળ્યું નહિં

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
gu: '%s' કીને શબ્દકોષ સ્રોત વ્યાખ્યામાં મેળવવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
gu: '%s' કીને શબ્દકોષ સ્રોત વ્યાખ્યા ફાઈલમાં મેળવવામાં અસમર્થ: %s

en: Dictionary source does not have name
gu: શબ્દકોષ સ્રોતને નામ નથી

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
gu: શબ્દકોષ સ્રોત '%s' ને અયોગ્ય પરિવહન '%s' છે

en: Reload the list of available sources
gu: ઉપલબ્ધ સ્ત્રોતોની યાદીને પુનઃલાવો

en: Paths
gu: પાથો

en: Search paths used by this object
gu: આ ઓબ્જેક્ટ દ્વારા વપરાતા શોધ પાથો

en: Sources
gu: સ્રોતો

en: Dictionary sources found
gu: શબ્દકોષ સ્રોતો મળ્યા

en: Clear the list of similar words
gu: સરખા શબ્દોની યાદી સાફ કરો

en: The GdictContext object used to get the word definition
gu: શબ્દ વ્યાખ્યા મેળવવા માટે વપરાતો GdictContext ઓબ્જેક્ટ

en: The database used to query the GdictContext
gu: ડેટાબેઝ GdictContext ને પ્રશ્ન કરવા માટે વપરાય છે

en: The strategy used to query the GdictContext
gu: GdictContext પ્રશ્ન કરવા માટેની વિચારધારા

en: Reload the list of available strategies
gu: ઉપલબ્ધ વિચારધારાઓની યાદી પુનઃલાવો

en: Clear the list of available strategies
gu: ઉપલબ્ધ વિચરધારાઓની યાદી સાફ કરો

en: GDict debugging flags to set
gu: સુયોજીત કરવા માટે GDict ડિબગીંગ ફ્લેગ

en: GDict debugging flags to unset
gu: નહિં સુયોજીત કરવા માટેના GDict ડિબગીંગ ફ્લેગ

en: GDict Options
gu: GDict વિકલ્પો

en: Show GDict Options
gu: GDict વિકલ્પો ને બતાવો

en: Dictionary
gu: શબ્દકોષ

note: Translators: the first is the word found, the second is the * database name and the last is the definition's text; please * keep the new lines.
en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
gu: '%s' માટેની વ્યાખ્યા
      '%s' માંથી:
    
    %s

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: See mate-dictionary --help for usage
gu: વપરાશ માટે mate-dictionary --help જુઓ

en: Unable to find a suitable dictionary source
gu: વ્યાપક શબ્દકોષ સ્રોત શોધવામાં અસમર્થ

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
gu: "%s" ની વ્યાખ્યા જોતી વખતે ભૂલ:
    %s

en: Words to look up
gu: જોવા માટેના શબ્દો

en: word
gu: શબ્દ

en: Words to match
gu: સરખાવવા માટેના શબ્દો

en: Dictionary source to use
gu: વાપરવા માટેનો શબ્દકોષ સ્રોત

en: source
gu: સ્રોત

en: Print result to the console
gu: પરિણામને કન્સોલમાં છાપો

en: Database to use
gu: વાપરવા માટેનો ડેટાબેઝ

en:  - Look up words in dictionaries
gu:  - શબ્દો શબ્દોકોષોમાં જુઓ

en: Save a Copy
gu: નકલ સંગ્રહો

en: Untitled document
gu: શીર્ષકવિહીન દસ્તાવેજ

en: Error while writing to '%s'
gu: '%s' માં લખતી વખતે ભૂલ

en: Clear the definitions found
gu: મળેલ વ્યાખ્યાઓ સાફ કરો

en: Clear definition
gu: વ્યાખ્યા સાફ કરો

en: Clear the text of the definition
gu: વ્યાખ્યાનું લખાણ સાફ કરો

en: Print the definitions found
gu: મળેલ વ્યાખ્યાઓ છાપો

en: Print definition
gu: વ્યાખ્યા છાપો

en: Print the text of the definition
gu: વ્યાખ્યાનું લખાણ છાપો

en: Save the definitions found
gu: મળેલ વ્યાખ્યાઓ સંગ્રહો

en: Save definition
gu: વ્યાખ્યા સંગ્રહો

en: Save the text of the definition to a file
gu: વ્યાખ્યાનું લખાણ ફાઈલમાં સંગ્રહો

en: Click to view the dictionary window
gu: શબ્દકોષ વિન્ડો જોવા માટે ક્લિક કરો

en: Toggle dictionary window
gu: શબ્દકોષ વિન્ડો બદલો

en: Show or hide the definition window
gu: વ્યાખ્યા વિન્ડો બતાવો અથવા છુપાવો

en: Type the word you want to look up
gu: તમે જે શબ્દ જોવા માંગો છો તે છાપો

en: Dictionary entry
gu: શબ્દકોષ પ્રવેશ

en: Look up words in dictionaries
gu: શબ્દકોષોમાં શબ્દો જુઓ

en: Dictionary Preferences
gu: શબ્દકોષની પસંદગી

en: There was an error while displaying help
gu: મદદ દર્શાવતી વખતે ત્યાં ભૂલ હતી

en: No dictionary source available with name '%s'
gu: કોઈ શબ્દકોષ સ્રોત '%s' નામ સાથે ઉપલબ્ધ નથી

en: Unable to find dictionary source
gu: શબ્દકોષ સ્રોત શોધવામાં અસમર્થ

en: No context available for source '%s'
gu: કોઈ સંદર્ભ '%s' સ્રોત માટે ઉપલબ્ધ નથી

en: Unable to create a context
gu: સંદર્ભ બનાવવામાં અસમર્થ

en: _Look Up Selected Text
gu: પસંદ કરેલ લખાણને જુઓ... (_L)

en: Cl_ear
gu: સાફ કરો (_e)

en: _Print
gu: છાપો (_P)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
gu: ફાઈલ '%s' નું '%s' માં નામ બદલી શક્યા નહિં: %s

en: Unable to create the data directory '%s': %s
gu: માહિતી ડિરેક્ટરી '%s' બનાવવામાં અસમર્થ: %s

en: Edit Dictionary Source
gu: શબ્દકોષ સ્રોતમાં ફેરફાર કરો

en: Add Dictionary Source
gu: શબ્દકોષ સ્રોત ઉમેરો

en: Remove "%s"?
gu: શું "%s" દૂર કરવું છે?

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
gu: આ યાદીમાંથી કાયમ માટે શબ્દકોષ સ્રોત દૂર કરશે.

en: Unable to remove source '%s'
gu: સ્રોત '%s' દૂર કરવામાં અસમર્થ

en: Add a new dictionary source
gu: નવો શબ્દકોષ સ્રોત ઉમેરો

en: Remove the currently selected dictionary source
gu: વર્તમાનમાં પસંદ કરેલ શબ્દકોષ સ્રોત દૂર કરો

en: Set the font used for printing the definitions
gu: વ્યાખ્યાઓ છાપવા માટે વપરાતા ફોન્ટ સુયોજિત કરો

en: Unable to display the preview: %s
gu: પૂર્વદર્શનને દર્શાવવા માટે અસમર્થ: %s

en: Unable to create a source file
gu: સ્રોત ફાઈલ બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to save source file
gu: સ્રોત ફાઈલનો સંગ્રહ કરવામાં અસમર્થ

en: Searching for '%s'...
gu: '%s' માટે શોધી રહ્યા છીએ...

en: No definitions found
gu: કોઈ વ્યાખ્યાઓ મળી નહિં

en: %s - Dictionary
gu: %s - શબ્દકોષ

en: _Go
gu: જાઓ (_G)

en: _New
gu: નવું (_N)

en: New look up
gu: નવો દેખાવ

en: _Save a Copy...
gu: નકલ સંગ્રહો (_S)...

en: P_review...
gu: પૂર્વદર્શન (_r)...

en: Preview this document
gu: આ દસ્તાવેજ નું પૂર્વદર્શન કરો

en: _Print...
gu: છાપો (_P)...

en: Print this document
gu: આ દસ્તાવેજ છાપો

en: Find a word or phrase in the document
gu: દસ્તાવેજમાં શબ્દ અથવા મહાવરો શોધો

en: Find Ne_xt
gu: આગળનું શોધો (_x)

en: Find Pre_vious
gu: પહેલાંનું શોધો (_v)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Previous Definition
gu: પહેલાંની વ્યાખ્યા (_P)

en: Go to the previous definition
gu: પહેલાંની વ્યાખ્યા પર જાઓ

en: _Next Definition
gu: આગળની વ્યાખ્યા (_N)

en: Go to the next definition
gu: આગળની વ્યાખ્યા પર જાઓ

en: _First Definition
gu: પ્રથમ વ્યાખ્યા (_F)

en: Go to the first definition
gu: પ્રથમ વ્યાખ્યા પર જાઓ

en: _Last Definition
gu: અંતિમ વ્યાખ્યા (_L)

en: Go to the last definition
gu: અંતિમ વ્યાખ્યા પર જાઓ

en: Similar _Words
gu: સરખા શબ્દો (_W)

en: Dictionary Sources
gu: શબ્દકોષ સ્રોતો

en: Available _Databases
gu: ઉપલબ્ધ ડેટાબેઝો (_D)

en: Available St_rategies
gu: ઉપલબ્ધ વિચારધારાઓ (_r)

en: _Sidebar
gu: બાજુપટ્ટી (_S)

en: S_tatusbar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_t)

en: Dictionary source `%s' selected
gu: શબ્દકોષ સ્રોત `%s' પસંદ થયેલ છે

en: Strategy `%s' selected
gu: વિચારધારા `%s' પસંદ થયેલ છે

en: Database `%s' selected
gu: ડેટાબેઝ `%s' પસંદ થયેલ છે

en: Word `%s' selected
gu: શબ્દ `%s' પસંદ થયેલ છે

en: Double-click on the word to look up
gu: જોવા માટે શબ્દ પર બેવડું-ક્લિક કરો

en: Double-click on the matching strategy to use
gu: વાપરવા માટેની બંધબેસતી વિચારધારા પર બેવડું-ક્લિક કરો

en: Double-click on the source to use
gu: વાપરવા માટે સ્રોત પર બેવડું ક્લિક કરો

en: Double-click on the database to use
gu: વાપરવા માટે ડેટાબેઝ પર બેવડું-ક્લિક કરો

en: Look _up:
gu: જુઓ (_u):

en: Similar words
gu: સરખા શબ્દો

en: Available dictionaries
gu: ઉપલબ્ધ શબ્દકોષો

en: Available strategies
gu: ઉપલબ્ધ વિચારધારાઓ

en: Dictionary sources
gu: શબ્દકોષ સ્રોતો

en: _Select a dictionary source for looking up words:
gu: શબ્દો જોવા માટે શબ્દકોષ સ્રોત પસંદ કરો (_S):

en: Source
gu: સ્રોત

en: _Print font:
gu: ફોન્ટ છાપો (_P):

en: Print
gu: છાપો

en: _Description:
gu: વર્ણન (_D):

en: Source Name
gu: સ્રોત નામ

en: _Transport:
gu: પરિવહન (_T):

en: H_ostname:
gu: યજમાનનામ (_o):

en: Dictionaries
gu: શબ્દકોષો

en: Strategies
gu: વિચારધારાઓ

en: An error occurred
gu: ભૂલ ઉદ્ભવી

en: All Files
gu: બધી ફાઈલો

en: _Mount
gu: માઉન્ટ કરો (_M)

en: Take Screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટ લો

en: Save images of your desktop or individual windows
gu: તમારા ડેસ્કટોપ અથવા વ્યક્તિગત વિન્ડોના ચિત્રો સંગ્રહો

en: Save Screenshot
gu: ફોટો સંગ્રહો

en: C_opy to Clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ માં નકલ કરો (_o)

en: Save in _folder:
gu: ફોલ્ડરમાં સંગ્રહો (_f):

en: Screenshot delay
gu: સ્ક્રીનશોટ મુલતવી

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
gu: સ્ક્રીમશોટ ને લેતા પહેલા રાહ જોવા માટે ઘણી બધી સેકન્ડો.

en: Screenshot directory
gu: સ્ક્રીનશોટ ડિરેક્ટરી

en: The directory the last screenshot was saved in.
gu: છેલ્લો સ્ક્રીનશોટ સંગ્રહાયો હતો તે ડિરેક્ટરી.

en: Include Border
gu: કિનારીનો સમાવેશ કરો

en: Include the window manager border along with the screenshot
gu: ફોટાની સાથે વિન્ડોવ્યવસ્થાપક કિનારીનો સમાવેશ કરો

en: Include Pointer
gu: પોઇંટરનો સમાવેશ કરો

en: Include the pointer in the screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટમાં પોઇંટર ને સમાવો

en: Border Effect
gu: કિનારી અસર

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
gu: કિનારીની બહાર ઉમેરવાની અસર. "પડછાયો", "કંઈ નહિં", અને "કિનારી" શક્ય કિંમતો છે.

en: Error loading the help page
gu: મદદ પાનું લાવવામાં ભૂલ

en: None
gu: કંઇ નહી

en: Drop shadow
gu: પડછાયો મૂકો

en: Border
gu: કિનારી

en: Include _pointer
gu: નિર્દેશકનો સમાવેશ કરો (_p)

en: Include the window _border
gu: વિન્ડો કિનારી સમાવો (_b)

en: Apply _effect:
gu: અસર લાગુ કરો (_e):

en: Grab the whole _desktop
gu: સંપૂર્ણ ડેસ્કટોપ મેળવો (_d)

en: Grab the current _window
gu: વર્તમાન વિન્ડો મેળવો (_w)

en: Select _area to grab
gu: લેવા માટે વિસ્તારને પસંદ કરો (_a)

en: Grab _after a delay of
gu: ના વિલંબ પછી મેળવો (_a)

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: Effects
gu: અસરો

en: Take _Screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટ લો (_S)

en: Error while saving screenshot
gu: જ્યારે સ્ક્રીનશોટ ને સંગ્રહ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
gu: સ્ક્રીનશોટને %s માં સંગ્રહવાનું અશક્ય.
     %s ભૂલ હતી.
     મહેરબાની કરીને અન્ય સ્થાન પસંદ કરો અને પુનઃપ્રયાસ કરો.

en: Screenshot taken
gu: સ્ક્રીનશોટ લીધેલ

en: Unable to take a screenshot of the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોનો સ્ક્રીનશોટ લેવામાં અસમર્થ

en: Grab a window instead of the entire screen
gu: વર્તમાન સ્ક્રીનની જગ્યાએ વિન્ડો મેળવો

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
gu: આખી સ્ક્રીનની જગ્યાએ સ્ક્રીનનો વિસ્તાર મેળવો.

en: Include the window border with the screenshot
gu: ફોટાની સાથે વિન્ડોની કિનારીનો સમાવેશ કરો

en: Remove the window border from the screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટમાંથી વિન્ડો કિનારીને દૂર કરો

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
gu: થોડા સમયના વિલંબ પછી ફોટો લો [સેકન્ડમાં]

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
gu: કિનારીમાં ઉમેરવાની અસર (પડછાયો, કિનારી અથવા કંઈ નહિં)

en: effect
gu: અસર

en: Interactively set options
gu: પૂછપરછવાળા સુયોજન વિકલ્પો

en: Take a picture of the screen
gu: સ્ક્રીનનું ચિત્ર લો

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
gu: તકરાતા વિકલ્પો: --window અને --area એક જ સમયે વપરાતા હોવા જોઈએ નહિં.

en: Select a folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: Screenshot.png
gu: ફોટો.png

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
gu: કામચલાઉ ફોલ્ડર સાફ કરવામાં અસમર્થ:
    %s

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
gu: બાળ સંગ્રહ પ્રક્રિયા અનિચ્છનીય રીત ઉત્સુક થઈ ગઈ.  અમે ફોટાનો ડિસ્કમાં સંગ્રહ કરવામાં અસમર્થ છીએ.

en: Unknown error saving screenshot to disk
gu: ફોટાનો ડિસ્કમાં સંગ્રહ કરતી વખતે અજ્ઞાત ભૂલ

en: File already exists
gu: ફાઈલ પહેલાથી જ હાજર છે

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
gu: ફાઈલ "%s" પહેલાથી જ હાજર છે. શું તમે એને બદલવા માંગો છો?

en: Saving file...
gu: ફાઇલને કરી રહ્યા છીએ...

en: Can't access source file
gu: સ્રોત ફાઈલને દાખલ કરી શકાતુ નથી
