mate-utils 1.25.1 - en to ha translation catalogue (55 entries)

en: _Help
ha: _Taimako

en: _Close
ha: _Rufe

en: _Edit
ha: _Shirya

en: _View
ha: _Kallo

en: St_atusbar
ha: La_yin nuna matsayi

en: _Contents
ha: _Kayan Ciki

en: Custom Location
ha: Wuri na Ɗabi'a

en: Public FTP
ha: FTP Na Jama'a

en: FTP (with login)
ha: FTP (da shigarwa)

en: Windows share
ha: Kisimar taga

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ha: Kama WebDAV (HTTPS)

en: Please enter a name and try again.
ha: Don Allah ka shigar da wani suna kuma ka sake gwada.

en: _Location (URI):
ha: _Wuri (URI):

en: _Server:
ha: _Sava:

en: Optional information:
ha: Bayani na ganin dama:

en: _Share:
ha: _Raba:

en: _Port:
ha: _Huji:

en: _Folder:
ha: _Shamis:

en: _User Name:
ha: _Sunan Mai Amfani da:

en: Connect to Server
ha: Yi Haɗi Zuwa Sava

en: Service _type:
ha: Irin _aiki:

en: Size
ha: Girma

en: Mo_ve to Trash
ha: Mo_tsa zuwa Kwandon Shara

en: There was an error displaying help.
ha: An sami kuskure wajen nuna taimako.

en: List View
ha: Kallo na Jeri

en: Name
ha: Suna

en: Type
ha: Nau'i

en: Date Modified
ha: Ranar da Aka Yi Gyare-Gyare

en: _Open
ha: _Buɗe

en: Open Wit_h
ha: Buɗe d_a

en: _Replace
ha: _Mayewa

en: today at %-I:%M %p
ha: yau a %-I:%M%p

en: yesterday at %-I:%M %p
ha: jiya a %-I:%M %p

en: link (broken)
ha: mahaɗi (a ƙarye)

en:  (copy)
ha:  (kwafe)

en:  (another copy)
ha:  (wani kwafe daban)

en: th copy)
ha: th kwafe)

en: st copy)
ha: st kwafe)

en: nd copy)
ha: nd kwafe)

en: rd copy)
ha: rd kwafe)

en: %s (copy)%s
ha: %s (kwafe)%s

en: %s (another copy)%s
ha: %s (wani kwafe daban)%s

en: Loading...
ha: Ana Lodawa...

en: _File
ha: _Fayil

en: Select _All
ha: Zaɓi _Duka

en: Zoom _In
ha: Ja _Kusa

en: Zoom _Out
ha: Ja _Nesa

en: _About
ha: _Game da

en: Description
ha: Kwatanci

en: Preferences
ha: Fifiko

en: _Go
ha: _Tafi

en: _Preferences
ha: _Fifiko

en: None
ha: Babu

en: Border
ha: Gefe

en: seconds
ha: sakan
