mate-utils 1.25.1 - en to is translation catalogue (118 entries)

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Close
is: _Loka

en: _Analyzer
is: _Greining

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _View
is: S_koða

en: _Toolbar
is: _Verkfærastika

en: St_atusbar
is: Stöðustik_a

en: _Contents
is: _Innihald

en: Refresh
is: Uppfæra

en: Toolbar is Visible
is: Verkfærastika sýnileg

en: Custom Location
is: Sérsniðin staðsetning

en: Public FTP
is: Opið FTP

en: FTP (with login)
is: FTP (með innskráningu)

en: Windows share
is: Windows sameign

en: Secure WebDAV (HTTPS)
is: Öruggt WebDAV (HTTPS)

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
is: Get ekki tengst þjóninum. Þú verður að setja inn heiti þjónsins.

en: Please enter a name and try again.
is: Sláðu inn nafn og reyndu aftur.

en: _Location (URI):
is: _Staðsetning (URI):

en: _Server:
is: Þ_jónn:

en: Optional information:
is: Valfrjálsar upplýsingar:

en: _Share:
is: _Sameign:

en: _Port:
is: _Gátt:

en: _Folder:
is: _Mappa:

en: _User Name:
is: _Notandanafn:

en: _Domain Name:
is: _Heiti léns:

en: Connect to Server
is: Tengjast þjóni

en: Service _type:
is: _Tegund þjónustu:

en: Folder
is: Mappa

en: Size
is: Stærð

en: Mo_ve to Trash
is: Fl_ytja í ruslið

en: There was an error displaying help.
is: Villa kom upp þegar sýna átti hjálpina.

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
is: Staðsetja skrár og möppur á þessari tölvu eftir nafni eða innihaldi

en: File is not a valid .desktop file
is: Skrá er ekki gild .desktop skrá

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
is: Óþekkt desktop skráarútgáfa ‚%s‘

en: Starting %s
is: Ræsi %s

en: Application does not accept documents on command line
is: Hugbúnaður tekur ekki á móti skrám á skipanalínunni

en: Unrecognized launch option: %d
is: Þessi valmöguleiki er ekki þekktur: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
is: Get ekki látið veffang ganga til ‚Type=Link‘

en: Not a launchable item
is: Þetta er ekki ræsanlegur íhlutur

en: Disable connection to session manager
is: Afvirkja tengingu við setustjóra

en: Specify file containing saved configuration
is: Veldu skrá sem inniheldur vistaðar stillingar

en: FILE
is: SKRÁ

en: Specify session management ID
is: Tilgreindu setustjórnunarkenni

en: ID
is: Auðkenni

en: Session management options:
is: Valkostir við að sjá um setu:

en: Show session management options
is: Sýna valkosti setustýringar

en: PATH
is: SLÓÐ

en: VALUE
is: GILDI

en: PATTERN
is: MYNSTUR

en: Show more _details
is: Sýna frekari _upplýsingar

en: List View
is: Listasýn

en: Name
is: Heiti

en: Type
is: Tegund

en: Date Modified
is: Breytt þann

en: Browse
is: Flakka

en: _Open
is: _Opna

en: Open Wit_h
is: Opna me_ð

en: _Replace
is: _Skipta út

en: today at %-I:%M %p
is: í dag kl. %-I:%M %p

en: yesterday at %-I:%M %p
is: í gær kl. %-I:%M %p

en: %A, %B %-d %Y at %-I:%M:%S %p
is: %A, %B %-d %Y kl. %-I:%M:%S %p

en: link (broken)
is: tengill (rofin)

en:  (copy)
is: (afrita)

en:  (another copy)
is:  (annað afrit)

en: th copy)
is: afrit)

en: st copy)
is: afrit)

en: nd copy)
is: afrit)

en: rd copy)
is: afrit)

en: %s (copy)%s
is: %s (afrit)%s

en: %s (another copy)%s
is: %s (annað afrit)%s

en:  (invalid Unicode)
is:  (ógilt Unicode)

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Name:
is: _Nafn:

en: Background:
is: Bakgrunnur:

en: _Find:
is: _Finna:

en: Loading...
is: Hleð...

en: Show the application's version
is: Birta útgáfuupplýsingar forrits

en: There was an error displaying help: %s
is: Villa kom upp við sýningu hjálpar: %s

en: _File
is: _Skrá

en: _Open...
is: _Opna...

en: _Quit
is: _Hætta

en: _Copy
is: _Afrita

en: Copy the selection
is: Afrita val

en: Select _All
is: Velja _allt

en: _Find...
is: _Finna...

en: Zoom _In
is: Renna _að

en: Zoom _Out
is: Renna _frá

en: _Normal Size
is: Ve_njuleg Stærð

en: _About
is: _Um

en: _Statusbar
is: _Stöðustika

en: Side _Pane
is: Hliðarspjald

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Thai
is: Taílenskt

en: Status
is: Staða

en: _Previous
is: _Fyrra

en: _Next
is: _Næsta

en: Filename
is: Skráarnafn

en: Description
is: Lýsing

en: Error: %s
is: Villa: %s

en: word
is: orð

en: _Save
is: _Vista

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: _Go
is: _Fara

en: _New
is: _Ný

en: _Print...
is: _Prenta...

en: Find Ne_xt
is: Finna n_æsta

en: Find Pre_vious
is: Finna f_yrri

en: _Preferences
is: _Stillingar

en: Source
is: Uppruni

en: Print
is: Prenta

en: _Description:
is: _Lýsing:

en: An error occurred
is: Villa kom upp

en: All Files
is: Allar skrár

en: _Mount
is: _Tengja

en: None
is: Gera ekkert

en: Border
is: Jaðar

en: seconds
is: sekúndur

en: Select a folder
is: Veldu möppu
