mate-utils 1.25.1 - en to mr translation catalogue (616 entries)

en: Check folder sizes and available disk space
mr: फोल्डर आकार व उपलब्ध डीस्क जागा तपासा

en: Disk Usage Analyzer Preferences
mr: डीस्क वापर विश्लेषक प्राधान्यता

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: Select _devices to include in filesystem scan:
mr: फाइलप्रणाली स्कॅनी मध्ये समाविष्ट करण्याकरीता साधन निवडा (_d):

en: _Monitor changes to your home folder
mr: मुख्य फोल्डरतील बदल निरीक्षीत करा (_M)

en: _Analyzer
mr: विश्लेषक (_A)

en: Scan _Home Folder
mr: मुख्य फोल्डर करा (_H)

en: Scan _Filesystem
mr: फाइलप्रणाली स्कॅन करा (_F)

en: Scan F_older...
mr: फोल्डर स्कॅन करा (_o)...

en: S_can Remote Folder...
mr: दूरस्थ फोल्डर स्कॅन करा (_c)...

en: _Edit
mr: संपादन (_E)

en: _Expand All
mr: सर्व विस्तारीत कराविस्तार करा (_E)

en: _Collapse All
mr: सर्व नष्ट करा (_C)

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: _Toolbar
mr: साधनपट्टी (_T)

en: St_atusbar
mr: स्थितीपट्टी (_a)

en: All_ocated Space
mr: वाटप केलेली जागा (_o)

en: _Contents
mr: विषयसूची (_C)

en: Disk Usage Analyzer
mr: डीस्क वापर विश्लेषक

en: Scan home folder
mr: मुख्य फोल्डर स्कॅन करा

en: Scan Home
mr: मुख्य स्कॅन करा

en: Scan filesystem
mr: फाइलप्रणाली स्कॅन करा

en: Scan Filesystem
mr: फाइलप्रणाली स्कॅन करा

en: Scan a folder
mr: फोल्डर स्कॅन करा

en: Scan Folder
mr: फोल्डर स्कॅन करा

en: Scan a remote folder
mr: दूरस्थ फोल्डर स्कॅन करा

en: Scan Remote Folder
mr: दूरस्थ फोल्डर स्कॅन करा

en: Stop scanning
mr: स्कॅनी थांबवा

en: Refresh
mr: पुन्ह दाखल करा

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
mr: मुख्य संचीकेस बदल नियंत्रीत करायचे का.

en: Excluded partitions URIs
mr: न घेतलेल्या पार्टीशन्सचे URI

en: A list of URIs for partitions to be excluded from scanning.
mr: तपासणीमध्ये अंतर्भूत न करायच्या पार्टिशनची यादी

en: Toolbar is Visible
mr: साधनपट्टी दिसत आहे

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
mr: मुख्य चौकट मध्ये साधनपट्टी सुस्पष्ट करायची का.

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
mr: मुख्य चौकटीच्या तळास साधनपट्टी सुस्पष्ट करायची का.

en: Whether the subfolder tooltips of the selected folder are drawn.
mr: निवडलेल्या फोल्डरच्या सब-फोल्डरची टूलटिप्स चित्रित करायची का नाही

en: Scanning...
mr: स्कॅन करीत आहे...

en: Total filesystem capacity:
mr: फाइलप्रणालीवरील एकूण क्षमता:

en: used:
mr: वापरलेले:

en: available:
mr: उपलब्ध:

en: Calculating percentage bars...
mr: टक्केवारी पट्टी मोजत आहे...

en: Ready
mr: सज्ज

en: Total filesystem capacity
mr: एकूण फाइलप्रणाली क्षमता

en: Total filesystem usage
mr: एकूण फाइलप्रणाली वापरणी

en: contains hardlinks for:
mr: या करीता हार्डलींक समाविष्टीत:

en: Could not initialize monitoring
mr: निरीक्षण प्रारंभ करू शकत नाही

en: Changes to your home folder will not be monitored.
mr: तुमच्या मुख्य संचयीकेत केलेले बदल नियंत्रीत केल जाणार नाही.

en: Move to parent folder
mr: मुख्य फोल्डरकडे हलवा

en: Zoom in
mr: मोठ्यात मोठे करा

en: Zoom out
mr: लहान लहान करा

en: Save screenshot
mr: स्क्रिनशॉट संचयीत करा

en: View as Rings Chart
mr: रिंग चार्ट नुरूप पहा

en: View as Treemap Chart
mr: Treemap चार्ट नुरूप पहा

en: Show version
mr: आवृत्ती दाखवा

en: [DIRECTORY]
mr: [डिरेक्ट्री]

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
mr: एकापेक्षा जास्त बाब आढळलेत. फक्त एकच डिरेक्ट्री आढळली.

en: Could not detect any mount point.
mr: कोणतेही आरोहन केंद्र आढळले नाही.

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
mr: माउन्ट पॉईन्ट विना डीस्क वापरचे विश्लेषण केले जाऊ शकत नाही.

en: Maximum depth
mr: कमाल खोलता

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
mr: रूट पासून रींग चार्ट स्वरूपात काढलेली कमाल खोलता

en: Chart model
mr: चार्ट प्रारूप

en: Set the model of the chart
mr: चार्टचे प्रारूप निश्चित करा

en: Chart root node
mr: चार्ट रूट नोड

en: Set the root node from the model
mr: प्रारूप पासून रूट नोड निश्चित करीत आहे

en: Cannot create pixbuf image!
mr: pixbuf प्रतिमा बनवू शकला नाही!

en: Save Snapshot
mr: प्रतिचित्री संचयीत करा

en: _Image type:
mr: प्रतिमा प्रकार (_I):

en: Scan
mr: स्कॅन करा

en: Device
mr: यंत्र

en: Mount Point
mr: आरोहण बींदू

en: Filesystem Type
mr: फाइलप्रणाली प्रकार

en: Total Size
mr: एकूण आकार

en: Available
mr: उपलब्ध

en: Cannot scan location "%s"
mr: स्थान "%s" स्कॅन करू शकत नाही

en: Custom Location
mr: इच्छिक स्थळ

en: Public FTP
mr: स्थानिक FTP

en: FTP (with login)
mr: FTP (प्रवेशसह)

en: Windows share
mr: Windows वाटा

en: Secure WebDAV (HTTPS)
mr: WebDAV (HTTPS) सुरक्षीत करा

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
mr: सर्वरशी जुळवणी स्थापीत नाही. तुम्ही सर्वर करीता नाव प्रविष्ट केले पाहिजे.

en: Please enter a name and try again.
mr: कृपया नाव प्रविष्ट करा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: _Location (URI):
mr: स्थळ (URI) (_L):

en: _Server:
mr: सर्वर (_S):

en: Optional information:
mr: वैकल्पीक माहिती:

en: _Share:
mr: सहभाग (_S):

en: _Port:
mr: पोर्ट (_P):

en: _Folder:
mr: फोल्डर (_F):

en: _User Name:
mr: वापरकर्ता नाव (_U):

en: _Domain Name:
mr: क्षेत्र नाव (_D):

en: Connect to Server
mr: सर्वरशी जुळवणी स्थापीत करा

en: Service _type:
mr: सेवा प्रकार (_t):

en: _Scan
mr: स्कॅन करा (_S)

en: Rescan your home folder?
mr: मुख्य फोल्डर पुन्हास्कॅन करा?

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
mr: मुख्य संचयीकेचे आशय बदलले. डीस्क वापर तपशील अद्ययावत करण्याकरीता पुन्हा स्कॅन करा.

en: _Rescan
mr: पुन्हा स्कॅन करा (_R)

en: Folder
mr: संचयीका

en: Usage
mr: वापर

en: Size
mr: आकार

en: Contents
mr: अनुक्रम

en: Select Folder
mr: फोल्डर निवडा

en: _Show hidden folders
mr: लपविलेली फोल्डर दर्शवा (_S)

en: Cannot check an excluded folder!
mr: वगळलेले फोल्डर तपासणे शक्य नाही!

en: "%s" is not a valid folder
mr: "%s" ही वैध फोल्डर नाही

en: Could not analyze disk usage.
mr: डीस्क वापर विश्लेषीत करू शकले नाही.

en: _Open Folder
mr: फोल्डर उघडा (_O)

en: Mo_ve to Trash
mr: कचरापेटीत हलवा (_v)

en: Could not open folder "%s"
mr: "%s" फोल्डर उघडू शकले नाही

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
mr: फोल्डर दर्शविण्याकरीता प्रतिष्ठापीत दर्शिका उपलब्ध नाही.

en: Could not move "%s" to the Trash
mr: "%s" कचरापेटीत हलवू शकले नाही

en: Could not move file to the Trash
mr: कचरापेटीत हलवू शकत नाही

en: Details: %s
mr: तपशील: %s

en: There was an error displaying help.
mr: मदत प्रदर्शीत करतेवेळी त्रूटी आढळली.

en: The document does not exist.
mr: दस्तऐवज अस्तित्वात नाही.

en: The folder does not exist.
mr: फोल्डर अस्तित्वात नाही.

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
mr: या संगणकावरील दस्तऐवज व फोल्डर नाव विषयसूचीनुरूप शोधा

en: Show Additional Options
mr: अतिरिक्त पर्याय दर्शवा

en: Disable Quick Search
mr: त्वरीत शोध अकार्यान्वीत करा

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
mr: शोध साधन साधारण फाइल नाव शोधतेवेळी शोध आदेशचा वापर अकार्यान्वीत करते का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: Quick Search Excluded Paths
mr: त्वरीत शोध सोडलेले मार्ग

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
mr: शोध साधनाने जलद शोधमधून कोणते मार्ग वगळायचे हे या किल्ली द्वारे निश्चित केले जाते. वाईल्डकार्ड '*' व '?' समर्थीत आहे. मुलभूत मुल्य आहे /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, व /var/*.

en: Disable Quick Search Second Scan
mr: त्वरीत शोध सेकंद स्कॅन अकार्यान्वीत करा

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
mr: जलद शोध केल्यावर शोध साधन find आदेशचा वापर अकार्यान्वीत करते का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
mr: त्वरीत शोध सेकंद स्कॅनने सोडलेले मार्ग

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
mr: सेकंद शोध साधनाने जलद शोधमधून कोणते मार्ग वगळायचे हे या किल्ली द्वारे निश्चित केले जाते. फाइल शोधण्याकरीता सेकंद स्कॅन फाइल आदेश वापरले जाते. सेकंद स्कॅनचा उद्देश विनाक्रमांकीत फाइली शोधण्याचे आहे.वाईल्डकार्ड '*' व '?' समर्थीत आहे. मुलभूत मुल्य आहे /.

en: Search Result Columns Order
mr: शोध परिणाम स्तंभ क्रमवारी

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
mr: शोध परिणामात ही किल्ली स्तंभ क्रमवारी व्याख्यीत करते. वापरकर्त्याने ही किल्ली संपादीत करायची नाही.

en: Default Window Width
mr: मुलभूत चौकट रुंदी

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
mr: ही किल्ली चौकट रूंदी व्याख्यीत करते, व त्याचा वापर सत्र आंतरीक शोध साधनचे आकार लक्षात ठेवण्याकरीता वापरले जाते. -1 निश्चित केल्यास शोध साधन मुलभूत रूंदी वापरते.

en: Default Window Height
mr: मुलभूत चौकट ऊंची

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
mr: ही किल्ली चौकट ऊंची व्याख्यीत करते, व त्याचा वापर सत्र आंतरीक शोध साधनचे आकार लक्षात ठेवण्याकरीता वापरले जाते. -1 निश्चित केल्यास शोध साधन मुलभूत ऊंची वापरते.

en: Default Window Maximized
mr: मुलभूत चौकट मोठ्यात मोठे केले

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
mr: ही कळ शोध साधन चौकट मोठ्यात मोठी स्थिती मध्ये सुरू करायचे की नाही हे निश्चित करते.

en: Look in Folder
mr: फोल्डरमध्ये पहा

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
mr: ही कि "Look in Folder" विजेटच्या पूर्वनिर्धारीत मूल्याचे वर्णन करते.

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "पाठ्य समाविष्टीत" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "यापेक्षा कमीवेळा बदल केलेली दिनांक" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "यापेक्षा अधिकवेळा बदल केलेली दिनांक" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "किमान आकार" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "कमाल आकार" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "फाइल रिकामी आहे" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "वापरकर्त्याची मालकी" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "गट मालकी" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "मालक अपरिचीत आहे" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "नावत हे समाविष्टीत नाही" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "अक्षर माळाशी नाव जुळविले जाते" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "लपविलेले फाइल व फोल्डर दर्शवा" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध साधन सुरू केल्यावर "चिन्हांकीत जोडणी अनुसरा" शोध पर्याय निवडले गेले का हे या कळ द्वारे निश्चित केले जाते.

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
mr: शोध उपकरन सुरू केल्यावर "Exclude other filesystem" शोध पर्याय नीवडयाचे, हे ही कि ओळखले.

en: File is not a valid .desktop file
mr: फाइल वैध .desktop फाइल नाही

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
mr: अनोळखी डेस्कटॉप फाइल आवृत्ती '%s'

en: Starting %s
mr: %s सुरू करत आहे

en: Application does not accept documents on command line
mr: आदेश ओळ पासून अनुप्रयोग दस्तऐवज स्वीकारत नाही

en: Unrecognized launch option: %d
mr: अनोळखी प्रक्षेपण पर्याय: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
mr: 'Type=Link' डेस्कटॉप नोंदणी करीता दस्तऐवजातील URIs पाठवू शकत नाही

en: Not a launchable item
mr: प्रक्षेपण घटक नाही

en: Disable connection to session manager
mr: सत्र व्यवस्थापकशी जुळवणी अकार्यान्वीत करा

en: Specify file containing saved configuration
mr: साठवलेली संयोजना समाविष्टीत फाइल निश्चित करा

en: Specify session management ID
mr: सत्र व्यवस्थापन ID निश्चित करा

en: Session management options:
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय:

en: Show session management options
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय दाखवा

en: Contains the _text
mr: पाठ्य समाविष्टीत (_t)

en: _Date modified less than
mr: यापेक्षा कमीवेळा बदल केलेली दिनांक (_D)

en: days
mr: दिवस

en: Date modified more than
mr: यापेक्षा अधिकवेळा बदल केलेली दिनांक

en: S_ize at least
mr: किमान आकार (_i)

en: kilobytes
mr: किलोबाईट्स

en: Si_ze at most
mr: कमाल आकार (_z)

en: File is empty
mr: फाइल रिकामी आहे

en: Owned by _user
mr: वापरकर्ताच्या मालकीचे (_u)

en: Owned by _group
mr: गटाच्या मालकीचे (_g)

en: Owner is unrecognized
mr: मालक अपरिचीत आहे

en: Na_me does not contain
mr: नावात समाविष्टीत नाही (_m)

en: Name matches regular e_xpression
mr: नाव अक्षर संचनुरूप जुळविल्या गेले (_x)

en: Show hidden and backup files
mr: लपवलेल्या व प्रतिकृत फाइलं दर्शवा

en: Follow symbolic links
mr: चिन्हांकीत जोडणी अनुसरा

en: Exclude other filesystems
mr: इतर फाइलप्रणाली वगळा

en: Show version of the application
mr: अनुप्रयोगची आवृत्ती दाखवा

en: STRING
mr: अक्षरमाळा

en: PATH
mr: मार्ग

en: VALUE
mr: मुल्य

en: DAYS
mr: दिवस

en: KILOBYTES
mr: किलोबाइट

en: USER
mr: वापरकर्ता

en: GROUP
mr: गट

en: PATTERN
mr: रचना

en: A locate database has probably not been created.
mr: माहितीकोश स्थान बहुदा बनविले गेले नसावे.

en: Character set conversion failed for "%s"
mr: "%s" करीता अक्षर संच रूपांतर अपयशी

en: Searching...
mr: शोधत आहे...

en: Search for Files
mr: फाइली शोधा

en: No files found
mr: फाइलं आढळले नाही

en: (stopped)
mr: (थांबवले)

en: No Files Found
mr: फाइली आढळले नाही

en: Entry changed called for a non entry option!
mr: नोंदणी बदलने विना नोंदणी पर्याय करीता विचारले!

en: Set the text of "Name contains" search option
mr: "नावात समाविष्टीत" शोध पर्यायचे पाठ्य निश्चित करा

en: Set the text of "Look in folder" search option
mr: "फोल्डर मध्ये पहा" या शोधा पर्यायाचे पाठ्य निश्चित करा

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
mr: खालीलपैकी एका रीतीने फाइल चाळा: नाव, फोल्डर, आकार, प्रकार, किंवा दिनांक

en: Set sort order to descending, the default is ascending
mr: क्रमावारी उतरत्या दिशेने करा, मुलभूत वरच्या दिशेने

en: Automatically start a search
mr: आपोआप शोध सुरू करा

en: Select the "%s" search option
mr: "%s" शोध पर्याय निवडा

en: Select and set the "%s" search option
mr: "%s" शोध पर्याय निवडा व ते निश्चित करा

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
mr: आदेश ओळ बाबीनुरूप क्रमात लावाला अवैध पर्याय पुरविण्यात आले.

en: 
    ... Too many errors to display ...
mr: 
    ... प्रदर्शित करण्यास खूप त्रुटी ...

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
mr: शोध परिणाम अवैध असू शकतील. ही शोध कार्यान्वीत करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Show more _details
mr: सखोल माहिती दाखवा(_D)

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
mr: शोध परिणाम कालबाह्य किंवा अवैध असतील.  तुम्हाला जलद शोध वैशिष्ट अकार्यान्वीत करायचे?

en: Disable _Quick Search
mr: त्वरीत शोध अकार्यान्वीत करा करा (_Q)

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
mr: उपकार्यपध्दी %d करीता कार्यपध्दती गट आयडी निश्चित करण्यास अपयशी: %s.

en: Error parsing the search command.
mr: शोध आदेश वाचतेवेळी त्रुटी.

en: Error running the search command.
mr: शोध आदेश चालवितेवेळी त्रुटी.

en: Enter a text value for the "%s" search option.
mr: "%s" शोध पर्याय करीता पाठ्य मुल्य प्रविष्ट करा.

note: Translators:  Below is a string displaying the search options name and unit value.  For example, "\"Date modified less than\" in days".
en: "%s" in %s
mr: %s मध्ये "%s"

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
mr: "%s" शोध पर्यायासाठी %s मध्ये मुल्य प्रविष्ट करा.

en: Remove "%s"
mr: "%s" काढून टाका

en: Click to remove the "%s" search option.
mr: "%s" शोध पर्याय काढून टाकण्यास क्लिक करा.

en: A_vailable options:
mr: उपलब्ध पर्याय (_v):

en: Available options
mr: उपलब्ध पर्याय

en: Select a search option from the drop-down list.
mr: उतरती क्रमवारी यादीतून शोध पर्याय निवडा.

en: Add search option
mr: शोध पर्याय जोडा

en: Click to add the selected available search option.
mr: निवडलेले उपलब्ध शोध पर्याय जोडण्याकरीता क्लिक करा.

en: S_earch results:
mr: परिणाम शोधा (_e):

en: List View
mr: यादी दर्शवा

en: Name
mr: नाव

en: Type
mr: प्रकार

en: Date Modified
mr: संपादन केल्याचे दिनांक

en: _Name contains:
mr: नावात अंतर्भूतीत (_N):

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
mr: वाईल्डकार्ड सह किंवा शिवाय फाइलनाव किंवा अपूरे फाइलनाव प्रविष्ट करा.

en: Name contains
mr: नावात समाविष्टीत

en: _Look in folder:
mr: फोल्डर मध्ये पहा (_L):

en: Browse
mr: संचार

en: Look in folder
mr: फोल्डर मध्ये पहा

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
mr: जेथून शोध घ्यायचा ती फोल्डर किंवा साधन निवडा.

en: Select more _options
mr: अधिक पर्याय निवडा (_o)

en: Select more options
mr: अधिक पर्याय निवडा

en: Click to expand or collapse the list of available options.
mr: उपलब्ध पर्याय विस्तारीत किंवा बंद करण्याकरीता क्लिक करा.

en: Click to display the help manual.
mr: मदत पुस्तिका दर्शविण्याकरीता क्लिक करा.

en: Click to close "Search for Files".
mr: "फाइलसाठी शोधा" बंद करण्यासाठी क्लिक करा.

en: Click to perform a search.
mr: शोध कामासाठी क्लिक करा.

en: Click to stop a search.
mr: शोध थांबविण्यासाठी क्लिक करा.

en: - the MATE Search Tool
mr: - MATE शोध शाधन

en: Failed to parse command line arguments: %s
mr: आदेश-ओळ घटकं वाचण्यास अपयशी: %s

en: Could not open help document.
mr: मदत दस्तऐवज उघडू शकत नाही.

en: Could not open document "%s".
mr: "%s" दस्तऐवज उघडू शकत नाही.

en: Could not open folder "%s".
mr: "%s" फोल्डर उघडू शकत नाही.

en: The caja file manager is not running.
mr: नॉटिलस फाइल व्यवस्थापक कार्यरत नाही.

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
mr: दस्तऐवज पहण्यासाठी प्रतिष्ठापीत दर्शिका नाही.

en: Could not move "%s" to trash.
mr: "%s" कचरापेटीत हलवू शकत नाही.

en: Do you want to delete "%s" permanently?
mr: तुम्हाला "%s" कायमस्वरूपी काढून टाकायचे?

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
mr: कचरापेटी उपलब्ध नाही.  "%s" ला कचरापेटीत हलविता आले नाही.

en: Could not delete "%s".
mr: "%s" काढू शकत नाही.

en: Deleting "%s" failed: %s.
mr: "%s" काढून टाकण्यास अपयशी: %s.

en: Moving "%s" failed: %s.
mr: "%s" स्थानांतरन अपयशी: %s.

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: _Open with %s
mr: %s सह उघडा (_O)

en: Open with %s
mr: %s सह उघडा

en: Open Wit_h
mr: यासह उघडा (_h)

en: _Save Results As...
mr: परिणाम असे साठवा (_S)...

en: Save Search Results As...
mr: शोध परिणाम या नावाने साठवा...

en: Could not save document.
mr: दस्तऐवज संचयीत करू शकले नाही.

en: You did not select a document name.
mr: तुम्ही दस्तऐवजाचे नाव निवडले नाही.

en: Could not save "%s" document to "%s".
mr: "%s" दस्तऐवज "%s" या स्वरूपात संचयीत करू शकले नाही.

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
mr: दस्तऐवज "%s" आधिपासूनच अस्तित्वात आहेत.  तुम्हाला ते बदलवायचे?

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
mr: अस्तित्वात असलेली फाइल बदलविल्यास, त्यातील आशय खोडून पुन्हा लिहीले जाईल.

en: _Replace
mr: बदलवा (_R)

en: The document name you selected is a folder.
mr: तुम्ही निवडलेले दस्तऐवज नाव फोल्डर आहे.

en: You may not have write permissions to the document.
mr: या दस्तऐवज करीता तुमच्याकडे लेखन परवानगी नाही.

en: today at %-I:%M %p
mr: आज येथे %-I:%M %p

en: yesterday at %-I:%M %p
mr: काल येथे %-I:%M %p

en: %A, %B %-d %Y at %-I:%M:%S %p
mr: %A, %B %-d %Y येथे %-I:%M:%S %p

en: link (broken)
mr: जोडणी (अनिश्चित)

en: link to %s
mr: %s ला जोडणी

en:  (copy)
mr:  (प्रत)

en:  (another copy)
mr:  (अन्य प्रत)

en: th copy)
mr: th प्रत)

en: st copy)
mr: st प्रत)

en: nd copy)
mr: nd प्रत)

en: rd copy)
mr: rd प्रत)

en: %s (copy)%s
mr: %s (प्रत)%s

en: %s (another copy)%s
mr: %s (अन्य प्रत)%s

en: %s (%dth copy)%s
mr: %s (%dth प्रत)%s

en: %s (%dst copy)%s
mr: %s (%dst प्रत)%s

en: %s (%dnd copy)%s
mr: %s (%dnd प्रत)%s

en: %s (%drd copy)%s
mr: %s (%drd प्रत)%s

en:  (invalid Unicode)
mr:  (अवैध युनिकोड)

en: Log File Viewer
mr: लॉग फाइल दर्शिका

en: View or monitor system log files
mr: प्रणाली लॉग फाइली पहा किंवा निरिक्षीत करा

en: Log file to open up on startup
mr: सुरूवातीला उघडतायेण्याजी लॉग फाइल

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
mr: सुरूवातीला दर्शविण्याजोगी लॉग फाइल निश्चित करतो. कार्यप्रणालीवर अबलंबून, मुलभूत एकतर /var/adm/messages किंवा /var/log/messages असते.

en: Size of the font used to display the log
mr: लॉग दर्शविण्याकरीता वापरलेले फॉन्ट आकार

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
mr: मुख्य वृक्ष दृश्यतील लॉग दर्शविण्याकरीता ठराविक-रूंदीचे फॉन्ट आकार निश्चित करतो. मुलभूत टर्मिनल फॉन्ट आकारापासून मुलभूत मुल्य प्राप्त केले जाते.

en: Height of the main window in pixels
mr: मुख्य चौकटाची ऊंची बींदू स्वरूपात

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
mr: लॉग दर्शिका मुख्य चौकटतील ऊंची बिंदू स्वरूपात निश्चित करतो.

en: Width of the main window in pixels
mr: मुख्य चौकटतील रुंदी बिंदूमध्ये दर्शवा

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
mr: लॉग दर्शिका मुख्य चौकटतील रुंदी बिंदू स्वरूपात निश्चित करतो.

en: Log files to open up on startup
mr: सुरूवातीला उघडतायेण्याजी लॉग फाइली

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
mr: सुरूवातीला दर्शविण्याजोगी लॉग फाइलीची यादी निश्चित करतो. मुलभूत यादी /etc/syslog.conf वाचून निर्माण केली जाते.

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Name:
mr: नाव (_N):

en: _Regular Expression:
mr: रेग्युलर एक्सप्रेशन _r:

en: Highlight
mr: उठावदार

en: Foreground:
mr: पृष्ठभूमी:

en: Background:
mr: पार्श्वभूमी:

en: Hide
mr: लपवा

en: Effect:
mr: प्रभाव:

en: Impossible to open the file %s
mr: फाइल %s उघडणे अशक्य

en: Filter name is empty!
mr: फिल्टरचे नाव रिकामे आहे!

en: Filter name may not contain the ':' character
mr: फिल्टर नावात ':' अक्षर आढळले नाही

en: Regular expression is empty!
mr: रेग्यूलर एक्सप्रेशन रिकामे आहे!

en: Regular expression is invalid: %s
mr: रेग्यूलर एक्सप्रेशन अवैध आहे: %s

en: Please specify either foreground or background color!
mr: कृपया अग्रभूमी किंवा पार्श्वभूमी रंग निर्देशीत करा!

en: Edit filter
mr: फिल्टर संपादीत करा

en: Add new filter
mr: नवीन फिल्टर

en: Filters
mr: फिल्टर्स्

en: _Find:
mr: शोधा (_F):

en: Find Previous
mr: मागील शोधा (_v)

en: Find previous occurrence of the search string
mr: आधी आढळलेल्या शोध अक्षरमाला

en: Find Next
mr: पुढचे शोधा

en: Find next occurrence of the search string
mr: पुढली आढळणारी अक्षरमाला शोधा

en: Clear the search string
mr: शोध पर्याय पुसा

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
mr: GZipped लॉग असंकोचीत करतेवेळी त्रुटी आढळली. फाइल सदोषीत झाली असावी.

en: You don't have enough permissions to read the file.
mr: फाइल वाचण्याकरीता तुमच्याकडे अतिरीक्त परवानगी नाही.

en: The file is not a regular file or is not a text file.
mr: फाइल रेग्यूलर फाइल किंवा पाठ्य फाइल नाही.

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
mr: System Log ची ही आवृत्ती GZipped लॉग करीता समर्थन पुरवत नाही.

en: Loading...
mr: दाखल करत आहे...

en: Show the application's version
mr: अनुप्रोयगची आवृत्ती दाखवा

en:  - Browse and monitor logs
mr:  - लॉग संचार व नियंत्रीत करा

en: Log Viewer
mr: लॉग दर्शिका

en: System Log Viewer
mr: संगणकीय लॉग दर्शिका

en: last update: %s
mr: शेवटचे अद्ययावत: %s

en: %d lines (%s) - %s
mr: %d रेषा (%s) - %s

en: Open Log
mr: लॉग उघडा

en: There was an error displaying help: %s
mr: मदत दर्शवण्यात चूक झाली: %s

en: Wrapped
mr: गुंडाळले

en: Not found
mr: आढळले नाही

en: _File
mr: फाइल (_F)

en: _Filters
mr: फिल्टर्स् (_F)

en: _Open...
mr: उघडा (_O)...

en: Open a log from file
mr: फाइल मधून लॉग उघडा

en: Close this log
mr: हा लॉग बंद करा

en: _Quit
mr: बाहेर पडा (_Q)

en: Quit the log viewer
mr: लॉग दर्शिका मधून बाहेर पडा

en: _Copy
mr: प्रत बनवा (_C)

en: Copy the selection
mr: निवडलेल प्रतिकृत करा

en: Select _All
mr: सर्व निवडा(_A)

en: Select the entire log
mr: पूर्ण लॉग निवडा

en: _Find...
mr: शोधा (_F)...

en: Find a word or phrase in the log
mr: लॉग मध्ये शब्द किंवा वाक्य शोधा

en: Zoom _In
mr: आतील बाजूनी विशालीकरण (_I)

en: Bigger text size
mr: मोठे अक्षर आकार

en: Zoom _Out
mr: लहानात लहान करा (_O)

en: Smaller text size
mr: लहान अक्षर आकार

en: _Normal Size
mr: सामान्य आकार (_N)

en: Normal text size
mr: साधारण अक्षर आकार

en: Manage Filters
mr: फिल्टर्स् व्यवस्थापीत करा

en: Manage filters
mr: फिल्टर्स् व्यवस्थापीत करा

en: Open the help contents for the log viewer
mr: लॉग दर्शिका करीता मदत विषय उगडा

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: Show the about dialog for the log viewer
mr: लॉग दर्शिका करीता हवा तो संवाद दर्शवा

en: _Statusbar
mr: स्तिथी पट्टी (_S)

en: Show Status Bar
mr: स्थिती पट्टी दर्शवा

en: Side _Pane
mr: बाजुची फळी(_P)

en: Show Side Pane
mr: बाजूचे पटल दर्शवा

en: Show matches only
mr: फक्त जुळवणी दाखवा

en: Only show lines that match one of the given filters
mr: प्रविष्ट फिल्टर्स् पैकी एकाशी जुळवण्याजोगी रेष दाखवा

en: Can't read from "%s"
mr: "%s" पासून वाचू शकत नाही

en: Version:
mr: आवृत्ती:

en: Could not open the following files:
mr: खालिल फाइल उघडणे शक्य नाही:

en: Default
mr: मुलभूत

en: Default Dictionary Server
mr: मुलभूत शब्दकोश सर्वर

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
mr: ऑनलाईन शब्दकोशात शब्द व्याख्या व शब्दलेखन करीता तपासा

en: Dictionary Look up
mr: शब्दकोश मधिल शोध

en: Look up words in a dictionary
mr: शब्दकोश मधील शब्द शोधा

en: The default database to use
mr: वापरणी करीताचे मुलभूत माहितीकोश

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
mr: माहितीकोष स्त्रोत वर वापरण्याकरीताचे मुलभूत माहितीकोष किंवा मेटा-डाटाबेस नाव. विवरण चिन्ह ("!") म्हणजे माहितीकोष स्त्रोत मधील सर्व डाटाबेस शोधले पाहिजे

en: The default search strategy to use
mr: वापरणी करीताचे मुलभूत शोध योजना

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
mr: उपलब्ध असल्यास, शब्दकोश स्त्रोत वापरण्याकरीताचे मुलभूत शोध योजना नाव. मुलभूत योजना 'अचूक' आहे, म्हणजेच अचूक शब्द शोधते.

en: The font to be used when printing
mr: छपाईकरतेवेळी वापरले गेलेले फॉन्ट

en: The font to be used when printing a definition.
mr: व्याख्याची छपाईकरतेवेळी वापरल्या गेलेले फॉन्ट.

en: The name of the dictionary source used
mr: शब्दकोश स्त्रोताचे वापरल्यागेलेले नाव

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
mr: शब्दांची व्याख्या प्राप्त करण्याकरीता वापरलेले शब्दकोश स्त्रोताचे नाव.

en: Thai
mr: थाई

en: Longdo Thai-English Dictionaries
mr: लॉंगडो थाई-इंग्रजी शब्दकोश

en: Client Name
mr: क्लाऐंटचे नाव

en: The name of the client of the context object
mr: संदर्भ वस्तूचे क्लाऐंट नाव

en: Hostname
mr: यजमाननाव

en: The hostname of the dictionary server to connect to
mr: शब्दकोश सर्वरशी जुळवणी स्थापीत करण्याकरीता यजमाननाव

en: Port
mr: पोर्ट

en: The port of the dictionary server to connect to
mr: शब्दकोश सर्वरशी जुळवणी स्थापीत करण्याकरीता पोर्ट

en: Status
mr: स्थिती

en: The status code as returned by the dictionary server
mr: शब्दकोश सर्वर तर्फे पुन्हा पाठविलेले स्थिती कोड

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
mr: '%s:%d' वरील शब्दकोश सर्वरशी जुळवणी शक्य नाही

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
mr: यजमाननाव '%s' करीता शोध अपयशी: संभाव्य स्त्रोत आढळले नाही

en: Lookup failed for host '%s': %s
mr: '%s' करीता शोध अपयशी: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
mr: '%s' करीता शोध अपयशी: यजमान आढळले नाही

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
mr: '%s:%d' वरील शब्दकोश सर्वरशी जुळवणी शक्य नाही. सर्वरने %d कोडसह प्रतिसाद दिला आहे (सर्वर अकार्यक्षम)

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
mr: शब्दकोश सर्वर प्रतिसाद वाचू शकला नाही
    : '%s'

en: No definitions found for '%s'
mr: '%s' करीता व्याख्या आढळले नाही

en: Invalid database '%s'
mr: अवैध माहितीकोश '%s'

en: Invalid strategy '%s'
mr: अवैध योजना '%s'

en: Bad command '%s'
mr: चुकीचा आदेश '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
mr: आदेश '%s' करीता चुकीच्या बाबी

en: No databases found on dictionary server at '%s'
mr: '%s' स्थीत शब्दकोश सर्वर वरील माहितीकोश आढळले नाही

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
mr: '%s' स्थीत शब्दकोश सर्वर वरील योजना आढळले नाही

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
mr: %s येथे शब्दकोश सर्वरकरीता जुळवणी स्थापीत करण्यास अपयशी: %d

en: Error while reading reply from server:
    %s
mr: सर्वर पासून प्रतिसाद वाचतेवेळी त्रूटी:
    %s

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
mr: '%s:%d' येथे शब्दकोश सर्वरकरीता जुळवणी कालबाह्य झाली

en: No hostname defined for the dictionary server
mr: शब्दकोश सर्वर करीता यजमान नाव व्याख्यीत नाही

en: Unable to create socket
mr: सॉकेट बनवू शकला नाही

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
mr: मार्ग अडथळाहीन असे निश्चित करू शकला नाही: %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
mr: '%s:%d' येथे शब्दकोश सर्वरशी जुळवणी करा

en: Local Only
mr: केवळ स्थानिक

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
mr: संदर्भ फक्त स्थानिक शब्दकोश वापरते की नाही

en: Reload the list of available databases
mr: उपलब्ध माहितीकोश यादी पुनःदाखल करा

en: Clear the list of available databases
mr: उपलब्ध माहितीकेश यादी पुसून टाका

en: Error while matching
mr: जुळवणी करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: F_ind:
mr: शोधा (_i):

en: _Previous
mr: मागील (_P)

en: _Next
mr: पुढील (_N)

en: Error while looking up definition
mr: व्याख्या शोधतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Another search is in progress
mr: अन्य शोध स्द्य आहे

en: Please wait until the current search ends.
mr: सद्याचे शोध पूर्ण होई पर्यंत कृपया थांबा.

en: Error while retrieving the definition
mr: व्याख्या प्राप्त करतेवेळी त्रुटी

en: Filename
mr: फाइलनाव

en: The filename used by this dictionary source
mr: या शब्दकोश स्त्रोत द्वारे वापरलेले फाइलनाव

en: Description
mr: वर्णन

en: The description of this dictionary source
mr: या शब्दकोश स्त्रोताचे वर्णन

en: Database
mr: माहितीकोश

en: Strategy
mr: योजना

en: Transport
mr: स्थानांतरन

en: The transport mechanism used by this dictionary source
mr: या शब्दकोश स्त्रोतशी वापरल्या गेलेले स्थानांतर कार्यपध्दती

en: Context
mr: संदर्भ

en: The GdictContext bound to this source
mr: या स्त्रोतशी बंधनकारक GdictContex

en: Invalid transport type '%d'
mr: अवैध स्थानांतर प्रकार '%d'

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
mr: शब्दकोश स्त्रोत व्याख्या आंतरीक '%s' गट आढळले नाही

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
mr: शब्दकोश स्त्रोत व्याख्या अंतर्भूत '%s' किल्ली आढळली नाही: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
mr: शब्दकोश स्त्रोत व्याख्या फाइल अंतर्भूत '%s' किल्ली आढळली नाही: %s

en: Dictionary source does not have name
mr: शब्दकोश स्त्रोत मध्ये नाव समाविष्टीत नाही

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
mr: शब्दकोश स्त्रोत '%s' मध्ये अवैध स्थानांतरन '%s' समाविष्टीत आहे

en: Reload the list of available sources
mr: उपलब्ध स्त्रोतांची यादी पुनःदाखल करा

en: Paths
mr: मार्ग

en: Search paths used by this object
mr: वस्तुद्वारा वापरल्या गेलेले मार्ग शोधा

en: Sources
mr: स्त्रोत

en: Dictionary sources found
mr: शब्दकोश स्त्रोत आढळले

en: Clear the list of similar words
mr: समान शब्धांची यादी पुसून टाका

en: The GdictContext object used to get the word definition
mr: शब्द व्याख्या प्राप्त करण्याकरीता GdictContext वस्तू

en: The database used to query the GdictContext
mr: GdictContext ला प्रश्न विचारण्याकरीता वापरल्यागेले माहितीकोश

en: The strategy used to query the GdictContext
mr: GdictContext ला प्रश्न विचारण्यास वापरली जाणारी योजना

en: Reload the list of available strategies
mr: उपलब्ध योजनांची यादी पुनःदाखल करा

en: Clear the list of available strategies
mr: उपलब्ध योजनांची यादी पुसून टाका

en: GDict debugging flags to set
mr: निश्चित करण्याजोगी GDict डिबगींग फ्लॅग

en: GDict debugging flags to unset
mr: पूर्ववत करण्याजोगी GDict डिबगींग फ्लॅग

en: GDict Options
mr: GDict पर्याय

en: Show GDict Options
mr: GDict पर्याय दर्शवा

en: Dictionary
mr: शब्दकोश

note: Translators: the first is the word found, the second is the * database name and the last is the definition's text; please * keep the new lines.
en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
mr: '%s' करीता व्याख्या
      '%s' पासून:
    
    %s

en: Error: %s
mr: त्रुटी: %s

en: See mate-dictionary --help for usage
mr: वापरणीकरीता mate-dictionary --help पहा

en: Unable to find a suitable dictionary source
mr: योग्य शब्दकोश स्त्रोत शोधता आली नाही

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
mr: "%s" ची व्याख्या शोधतेवेळी त्रुटी:
    %s

en: Words to look up
mr: शोधण्याजोगी शब्द

en: word
mr: शब्द

en: Words to match
mr: जुळवणीकरीता शब्द

en: Dictionary source to use
mr: वापरायचे ते शब्दकोश स्त्रोत

en: source
mr: स्त्रोत

en: Print result to the console
mr: परिणाम कंसोल वर छापा

en: Database to use
mr: वापरायचे ते माहितीकोश

en:  - Look up words in dictionaries
mr:  - शब्दकोशात शब्द शोधा

en: Save a Copy
mr: एक प्रत साठवा

en: Untitled document
mr: शिर्षकहीन दस्तऐवज

en: Error while writing to '%s'
mr: '%s' वर लिहीतेवेळी त्रुटी

en: Clear the definitions found
mr: आढळलेली व्याख्या पुसून टाका

en: Clear definition
mr: व्याख्या पुसून टाका

en: Clear the text of the definition
mr: व्याख्याचे पाठ्य पुसून टाका

en: Print the definitions found
mr: आढळलेली व्याख्या छापा

en: Print definition
mr: व्याख्या छापा

en: Print the text of the definition
mr: वाख्याचे पाठ्य छापा

en: Save the definitions found
mr: आढळलेली व्याख्या संचयीत करा

en: Save definition
mr: व्याख्या संचयीत करा

en: Save the text of the definition to a file
mr: फाइलवर पाठ्याची व्याख्या संचयीत करा

en: Click to view the dictionary window
mr: शब्दकोश चौकट पहाण्यासाठी क्लिक करा

en: Toggle dictionary window
mr: शब्दकोश चौकट बदलवा

en: Show or hide the definition window
mr: व्याख्यीत चौकट दर्शवा किंवा लपवा

en: Type the word you want to look up
mr: तुम्हाला शोधायचे ते शब्द टाइप करा

en: Dictionary entry
mr: शब्दकोश नोंदणी

en: Look up words in dictionaries
mr: शब्दकोशातील शोध शब्द

en: Dictionary Preferences
mr: शब्दकोश प्राधान्यता

en: There was an error while displaying help
mr: मदत दर्शवितेवेळी त्रुटी आढळली

en: No dictionary source available with name '%s'
mr: '%s' नावाची शब्दकोश स्त्रोत उपलब्ध नाही

en: Unable to find dictionary source
mr: शब्दकोश स्त्रोत शोधता आले नाही

en: No context available for source '%s'
mr: स्त्रोत '%s' करीता संदर्भ उपलब्ध नाही

en: Unable to create a context
mr: संदर्भ बनविता आले नाही

en: _Look Up Selected Text
mr: निवडलेला पाठ्य पहा (_L)

en: Cl_ear
mr: पुसून टाका (_e)

en: _Print
mr: छापाई (_P)

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: Preferences
mr: प्राधान्यक्रम

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
mr: '%s' पासून '%s' असे फाइलचे पुनःनामांकन करता आले नाही: %s

en: Unable to create the data directory '%s': %s
mr: माहिती फोल्डर '%s' बनविता आली नाही: %s

en: Edit Dictionary Source
mr: शब्दकोश स्त्रोत संपादन करा

en: Add Dictionary Source
mr: शब्दकोश स्त्रोत जोडा

en: Remove "%s"?
mr: "%s" काढून टाकायचे?

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
mr: यामुळे शब्दकोश स्त्रोत यादीमधून नेहमीकरीता काढून टाकले जाईल.

en: Unable to remove source '%s'
mr: '%s' स्त्रोत काढून टाकाता येत नाही

en: Add a new dictionary source
mr: नविन शब्दकोश स्त्रोत जोडा

en: Remove the currently selected dictionary source
mr: सद्या निवडले शब्दकोश स्त्रोत काढून टाका

en: Set the font used for printing the definitions
mr: व्याख्या छपाईकरीता वापरले जाणारे फॉन्ट निश्चित करा

en: Unable to display the preview: %s
mr: पूर्वदृश्य दर्शवू शकले नाही: %s

en: Unable to create a source file
mr: स्त्रोत फाइल बनवू शकले नाही

en: Unable to save source file
mr: स्त्रोत फाइल संचयीत करू शकले नाही

en: Searching for '%s'...
mr: '%s' करीता शोधत आहे...

en: No definitions found
mr: व्याख्या आढळली नाही

en: %s - Dictionary
mr: %s - शब्दकोश

en: _Go
mr: जा (_G)

en: _New
mr: नविन(_N)

en: New look up
mr: नविन शोध

en: _Save a Copy...
mr: _प्रत संचयीत करा...

en: P_review...
mr: पूर्वदृश्य पहा (_r)...

en: Preview this document
mr: या दस्तऐवजाचे पूर्वदृश्य पहा

en: _Print...
mr: छापा (_P)...

en: Print this document
mr: हा दस्तऐवज मुद्रित करा

en: Find a word or phrase in the document
mr: एखादा शब्द अथवा वाक्य दस्तऐवजात शोधा

en: Find Ne_xt
mr: पुढिल शोधा(_x)

en: Find Pre_vious
mr: मागील शोधा(_v)

en: _Preferences
mr: प्राधान्यता (_P)

en: _Previous Definition
mr: पूर्वीची व्याख्या (_P)

en: Go to the previous definition
mr: पूर्वीच्या व्याख्यावर जा

en: _Next Definition
mr: पुढील व्याख्या (_N)

en: Go to the next definition
mr: पुढच्या व्याख्यावर जा

en: _First Definition
mr: पहिली व्याख्या (_F)

en: Go to the first definition
mr: पहिल्या व्याख्यावर जा

en: _Last Definition
mr: शेवटची व्याख्या (_L)

en: Go to the last definition
mr: शेवटच्या व्याख्यावर जा

en: Similar _Words
mr: समान शब्द (_W)

en: Dictionary Sources
mr: शब्दकोश स्त्रोत

en: Available _Databases
mr: उपलब्ध माहितीकोश (_D)

en: Available St_rategies
mr: उपलब्ध योजना (_r)

en: _Sidebar
mr: बाजूची पट्टी (_S)

en: S_tatusbar
mr: स्थितीपट्टी (_t)

en: Dictionary source `%s' selected
mr: शब्दकोश स्त्रोत `%s' निवडले

en: Strategy `%s' selected
mr: योजना `%s' निवडले

en: Database `%s' selected
mr: `%s' माहितीकोश निवडले

en: Word `%s' selected
mr: शब्द `%s' निवडले

en: Double-click on the word to look up
mr: शोधण्याकरीता शब्दवर दोनवेळा क्लिक करा

en: Double-click on the matching strategy to use
mr: जुळवणी योजना वापरण्याकरीता दोनवेळा क्लिक करा

en: Double-click on the source to use
mr: स्त्रोत वापरण्याकरीता दोनवेळी क्लिक करा

en: Double-click on the database to use
mr: माहितीकोश वापरण्याकरीता दोनवेळा क्लिक करा

en: Look _up:
mr: शोधा (_u):

en: Similar words
mr: समान शब्द

en: Available dictionaries
mr: उपलब्ध शब्दकोश

en: Available strategies
mr: उपलब्ध योजना

en: Dictionary sources
mr: शब्दकोश स्त्रोत

en: _Select a dictionary source for looking up words:
mr: शब्द शोधण्याकरीता शब्दकोश स्त्रोत निवडा (_S):

en: Source
mr: स्त्रोत

en: _Print font:
mr: फॉन्ट छापा (_P):

en: Print
mr: मुद्रण

en: _Description:
mr: वर्णन (_D):

en: Source Name
mr: स्त्रोत नाव

en: _Transport:
mr: स्थानांतर (_T):

en: H_ostname:
mr: यजमाननाव (_o):

en: Dictionaries
mr: शब्दकोश

en: Strategies
mr: योजना

en: An error occurred
mr: चूक उद्भवली

en: All Files
mr: सर्व फाईल्स

en: _Mount
mr: आरोहण (_M)

en: Take Screenshot
mr: सक्रीनशॉट घ्या

en: Save images of your desktop or individual windows
mr: आपले कार्यस्थळ प्रतिमा किंवा चौकटी संचयीत करा

en: Save Screenshot
mr: स्क्रिनशॉट संचयीत करा

en: C_opy to Clipboard
mr: क्लिपबोर्डवर प्रतिकृत करा (_o)

en: Save in _folder:
mr: फोल्डर मध्ये संचयन करा (_f):

en: Screenshot delay
mr: स्क्रीनशॉट विलंब

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
mr: स्क्रीनशॉट घेण्यापूर्वी सेकंदातील विलंब किती असवा.

en: Screenshot directory
mr: स्क्रीनशॉट फोल्डर

en: The directory the last screenshot was saved in.
mr: शेवटचे स्क्रीनशॉट संचयीत केले ती फोल्डर.

en: Include Border
mr: किनार अंतर्भूत करा

en: Include the window manager border along with the screenshot
mr: स्क्रिनशॉट समवेत चौकट व्यवस्थापन सीमारेषा जोडा

en: Include Pointer
mr: पॉईन्टर अंतर्भूत करा

en: Include the pointer in the screenshot
mr: स्क्रिनशॉट मध्ये पॉईन्टर अंतर्भूत करा

en: Border Effect
mr: किनार प्रभाव

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
mr: किनाराच्या बाहेरील बाजूस जोडण्याकरीता प्रभाव. संभाव्य मुल्य आहे  "छाया", "काहीच नाही", व "किनार".

en: Error loading the help page
mr: मदत पान दाखल करतेवेळी त्रुटी

en: None
mr: काही नाही

en: Drop shadow
mr: छाया वगळा

en: Border
mr: किनार

en: Include _pointer
mr: पॉईन्टर अंतर्भूत करा (_p)

en: Include the window _border
mr: चौकट किनार समाविष्ट करा (_b)

en: Apply _effect:
mr: प्रभाव वापरा (_e):

en: Grab the whole _desktop
mr: पूर्णतया कार्यस्थळ ओढा (_d)

en: Grab the current _window
mr: सद्य चौकट ओढा (_w)

en: Select _area to grab
mr: ओढण्यासाठी क्षेत्र नीवडा (_a)

en: Grab _after a delay of
mr: विलंबानंतर ओढा (_a)

en: seconds
mr: सेकंद

en: Effects
mr: प्रभाव

en: Take _Screenshot
mr: सक्रीनशॉट घ्या (_S)

en: Error while saving screenshot
mr: स्क्रिनशॉट संचयीत करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
mr: %s अंतर्गत स्क्रीनशॉट साठवण्यास अशक्य.
     %s ही त्रुटी आढळली
    . कृपया अन्य स्थान निवडा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Screenshot taken
mr: स्क्रीनशॉट घेतले

en: Unable to take a screenshot of the current window
mr: सद्य चौकटीचे स्क्रीनशॉट घेता आले नाही

en: Grab a window instead of the entire screen
mr: संपूर्ण पडदा ऐवजी चौकट ओढा

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
mr: पडदाभर ऐवजी स्क्रीन वरील क्षेत्र ओढा

en: Include the window border with the screenshot
mr: स्क्रिनशॉट समेत चौकट सीमारेषा अंतर्भूत करा

en: Remove the window border from the screenshot
mr: स्क्रिनशॉट पासून खिडकीची सीमा काढूण टाका

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
mr: नेमणूक सेकंदानंतर स्क्रिनशॉट घ्या [सेकंदामध्ये]

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
mr: किनारीला जोडण्याकरीता प्रभाव (छाया, किनार किंवा काहीच नाही)

en: effect
mr: प्रभाव

en: Interactively set options
mr: परस्पररीत्या पर्याय निश्चित करा

en: Take a picture of the screen
mr: पडद्याची प्रतिकृती घ्या

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
mr: मतभेदीय पर्याय: --window व --area एकाचवेळी वापरू नका.

en: Select a folder
mr: फोल्डर निवडा

en: Screenshot.png
mr: स्क्रीनशॉट.png

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
mr: तात्पुरती फोल्डर पुसून टाकल्या जाऊ शकत नाही:
    %s

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
mr: संचयन उपकार्यपध्दती अनपेक्षीतरीत्या बंद झाली.  स्क्रीनशॉट डीस्कवर लिहीता आली नाही.

en: Unknown error saving screenshot to disk
mr: डीस्कवर स्क्रीनशॉट संचयीत करतेवेळी अपरिचीत त्रुटी

en: File already exists
mr: फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
mr: "%s" फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे. तुम्हाला ती बदलवायची?

en: Saving file...
mr: फाइल संचयन चालू आहे...

en: Can't access source file
mr: स्त्रोत फाइल करीता प्रवेश अशक्य
